Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

viongoz wangu wa chama cha mapinduzi wajitafakari

waangalie ni wapi walikosea, wawaunganishe watanzania

wasijione wao ndio wao, bado tupo duniani
ukitaka kuona ujinga wa hizi,we subiri mtu wa ccm afe,kitu cha kwanza watu wataanza kuhoji kama alimtukana fulani!
Imefikia kipindi wana ccm tunaogopa vifo!vifo hivi vinafanya tunaogopa kusutwa!
Badala ya misiba kuwa muda wa faraja,kwetu wana ccm umekuwa muda wa kujikinga na mashumbulizi kutoka kwa wale tuliowatukana 2015!
Najua viongozi wetu wanaweza jihisi salama kwa kuwa vyombo vya dola vipo kuwalinda!
Ila kwa sie wa chini,tunakazi!
 
najua,ndio maana naomba maridhiano!
ChamaDola kabla ya comment hii sikukufahamu kama mmoja wa Makada lakini wenye spirit ya utaifa. Kumbe uko tofauti na baadhi ya "makada" walioko Jf wasioweza kutofautisha vyama na Taifa. Hatukufika hapa kwa bahati mbaya, tumefikishwa hapa kwa makusudi japokuwa waliotufikisha hawakutegemea kama hali itakuwa hivi. Walitegemea baada ya kutugawa kwenye kampeni, hali itarejea yenyewe baada ya uchaguzi. Hawakujua kuwa hali isingeweza kurudi yenyewe bila kuwepo juhudi za makusudi za kuirudisha. Tulitakiwa tukubali kwamba uchaguzi wa 2015 ulivunja rekodi ya kuwa uchaguzi ulioongozwa na kampeni za kuchafuana kuliko chaguzi zilizotangulia. Hata hivyo hali hiyo haikuanza ghafla 2015, ilianza kidogo kidogo katika chaguzi ndogo za Kiteto, Igunga, Tarime na Arumeru. Na kwa vile kuna watu hata wakitukana, wakikashifu, wakisingizia wenzao hakuna anayewakemea kwa vile wanachezea upande salama, waliachwa watambe kwa jeuri ya Chama bila kujua kufumbia hayo tunaasisi Taifa la watu wanaodharauriana na wanaoamini katika vyama badala ya Taifa. Kwa bahati mbaya mpaka sasa waliopo madarakani ni kama hawaioni hali hii mbaya au wanafaidika nayo kwani kuna watu wanadanganywa na kudanganyika kuwa bila mtu wa Chama chao kuwepo sehemu fulani hali zao kimaisha kama wanachama zitakuwa dhaifu kitu ambacho siyo sahihi kwani kama ni unafuu au ugumu wa maisha tunaukabili wote yaani wenye vyama vyao na tusio na vyama. NINI KIFANYIKE: Walioko madarakani wajue hali ya kimahusiano katika jamii ni mbaya na chanzo ni wao. Kama walivyotuahidi kuwa watakuwa Viongozi wa watanzania bila kujali itikadi, dini wala makabila waoneshe hayo kwa vitendo kwamba hawana chembe ya ubaguzi.
 
Kwanza inaonekana kuna watu (UKAWA) walivamia shughuli isiyowahusu. Nilichoona hapo watu walikuwa wanapeana taarifa wao kama wao, ila UKAWA kwa stress zao wakaamua kuingilia kujifanya wao ndio mabingwa wa chuki.

Kwa kifupi CCM haiwezi kuwabadilisha mioyo yenu UKAWA, endeleeni na chuki zenu tuone kama ndio zitawafanya muingie IKULU. hiyo ishu ilikuwa ni ya vijana na watu wa CCM, kiherehere cha UKAWA kwenda kwenye jambo lisilo la kwenu.

Kule Zanzibar, CCM walialika mpaka viongozi wenu, matokeo yake hata kushikwa mikono tuu mkasusa. sasa watu kama nyie tutawabadili vipi.?

ENDELEENI NA CHUKI ZENU, KODI MTALIPA, NCHI ITASONGA NA MAANDAMANO MWIKO. mtakula mkong'oto.
 
Uchaguz ukiisha kifuatacho ni kaz tu nakuunganisha watz lakn awamu hii chana ndo kinaongoza nchi! Msemaji wa chama cha ccm anasema mambo ya serikali, uongoz unagandamiza vyama pinzan wakat wanaoumia ni wananchi, hakika chuki iliyopandwa ni kubwa kuliko!
 
Mara zote wanasiasa huwa hawaathiriki mojakwamoja na kauli zao au maamuzi yao bali athari zaidi huwa kwa wananchi.
Mfano mzuri angalia znz.
Wanasiasa wanatupeleka pabaya
Na kwa vile wanajua haziwaathiri moja kwa moja ndo maana wanazitoa bila kujali athari zake. Zingekuwa zinawaathiri na wao wangekuwa na tahadhari kubwa katika kuzitoa.
 
ukitaka kuona ujinga wa hizi,we subiri mtu wa ccm afe,kitu cha kwanza watu wataanza kuhoji kama alimtukana fulani!
Imefikia kipindi wana ccm tunaogopa vifo!vifo hivi vinafanya tunaogopa kusutwa!
Badala ya misiba kuwa muda wa faraja,kwetu wana ccm umekuwa muda wa kujikinga na mashumbulizi kutoka kwa wale tuliowatukana 2015!
Najua viongozi wetu wanaweza jihisi salama kwa kuwa vyombo vya dola vipo kuwalinda!
Ila kwa sie wa chini,tunakazi!

Mkuu, hakuna cha kuogopa labda wewe binafsi. mi binafsi hawa UKAWA siwaogoipi na wala hawaninyimi usingizi. NINAWAHESHIMU kama binadamu na Watanzania wenzangu. Kushindwa kwao kwenye uchaguzi isiwe sababu.

Cha msingi hapa, tuheshimiane. Kwenye jambo la watu wa CCM kama UKAWA hawajisikii wakae kimya. sio kuleta maneno ya kipuuzi wakati lile lilikuwa ni jambo la wana CCM. kwani UKAWA walialikwa hapo kwenye hiyo post.
 
ukitaka kuona ujinga wa hizi,we subiri mtu wa ccm afe,kitu cha kwanza watu wataanza kuhoji kama alimtukana fulani!
Imefikia kipindi wana ccm tunaogopa vifo!vifo hivi vinafanya tunaogopa kusutwa!
Badala ya misiba kuwa muda wa faraja,kwetu wana ccm umekuwa muda wa kujikinga na mashumbulizi kutoka kwa wale tuliowatukana 2015!
Najua viongozi wetu wanaweza jihisi salama kwa kuwa vyombo vya dola vipo kuwalinda!
Ila kwa sie wa chini,tunakazi!

tusio na ulinzi wowote ni matatizo matupu, na tuendako ndio majanga kabisa,

mkuu kajifunze judo na makunfuu kwa ulizi binafsi, mwenzio tayari nilishaanza hii ni kwa usalama wangu tu na watoto wangu
 
Kwanza inaonekana kuna watu (UKAWA) walivamia shughuli isiyowahusu. Nilichoona hapo watu walikuwa wanapeana taarifa wao kama wao, ila UKAWA kwa stress zao wakaamua kuingilia kujifanya wao ndio mabingwa wa chuki.

Kwa kifupi CCM haiwezi kuwabadilisha mioyo yenu UKAWA, endeleeni na chuki zenu tuone kama ndio zitawafanya muingie IKULU. hiyo ishu ilikuwa ni ya vijana na watu wa CCM, kiherehere cha UKAWA kwenda kwenye jambo lisilo la kwenu.

Kule Zanzibar, CCM walialika mpaka viongozi wenu, matokeo yake hata kushikwa mikono tuu mkasusa. sasa watu kama nyie tutawabadili vipi.?

ENDELEENI NA CHUKI ZENU, KODI MTALIPA, NCHI ITASONGA NA MAANDAMANO MWIKO. mtakula mkong'oto.
Kama mawazo haya ndo tunategemea yalete umoja wa kitaifa; TWAAAFWAAA!!!
 
Hii ndo furaha ya ccm sasa. Maana wanapenda watz wagawanyike iwe rahisi kutawala milele .
Divide n rule.
Mwisho wake wanaujua .
 
Kama mawazo haya ndo tunategemea yalete umoja wa kitaifa; TWAAAFWAAA!!!

Mkuu, kwa kifupi ni kwamba, huwezi kumbembeleza mtu ambaye hayuko tayari. Kama inafikia sehemu tunawaalika kwenye sgughuli za kitaifa mnasusia, mnataka nini zaidi ya hapo.? . CCM haiwezi poteza muda kuwabembeleza UKAWA bana, acheni kujidanganya.
 
Kuna siku niliandika andiko humu kuhusu kauli zilizotamkwa na makada nguli wa CCM wakati wa uchaguzi na baada ya uchaguzi kua ni kauli mbaya ,chonganishi na zinazo hatarisha umoja wetu lakini mwisho wa yote vijana wenzangu walumumba walimwaga nao matusi.Hizi kauli naomba nizirudie tena na majina ya watu waliozitamka
1.Benjamin William Mkapa ...Wapinzani ni wapumbavu na malofa...alirudia tena kwa msisitizo mara mbili na viongozi na wanaccm tukashangiria
2.Waendesha boda boda ni Kunguni na wajinga..huyu ni Mh. Kagasheki ingawa nasisi tulimlipa kwakupiga kampeini aondoke ata kama ni mwanaccm
3.John Pombe Joseph Magufuli...alisema hivi...siwezi kushirikiana na wapinzani kwenye serikali yangu siku akihutubia Zanzibar na kukazia kwa kisukuma...bagosha...cha ajabu watu walipiga vigelegele na kumuona shujaa...sasa msishangae haya wakati viongozi wa juu ndio founder wa haya mambo..
Leo kuna watu walijisikia nafuu baada ya watu kama Kombani,Six na Mtikila DP kuacha Dunia kwasababu ya midomo yao
Sitaki unafiki
 
Ile ya Kagera wamesahau? Halafu tangu lini mimi Nyumbu nikaombwa rambirambi? Kama vipi siku ya kumzika nipeni mimi nitasindikiza jeneza kaburini kwa teke la nguvu huku nikisema "kafie mbali hukooo" kha! kumbe ameshakufa tayari?
 
Kuna chuki kubwa kuliko ile ya ukabila tunayojengewa sasa hivi?
Pesa za msaada wa maafa zinajengea uwanja wa ndege na kuwaacha wahanga wakizidi kutaabika?
Hii dhambi itawatafuna wahusika wa hii dhuluma milele.
Huko unakoelekea unachochea hiyo chuki.Thibitisha madai yako.
 
Mkuu, kwa kifupi ni kwamba, huwezi kumbembeleza mtu ambaye hayuko tayari. Kama inafikia sehemu tunawaalika kwenye sgughuli za kitaifa mnasusia, mnataka nini zaidi ya hapo.? au mpaka tuwalambe makalio mkuu.? kwa lipi.? mnapenda kubembelezwa kama wanawake. CCM haiwezi poteza muda kuwabembeleza UKAWA bana, acheni kujidanganya.
Sasa wewe mtu, mbona watu wapo makini kuujua ukweli na kushauri njia ya kuenenda lakini wewe unaturudisha gizani? Hebu kuwa mtulivu na utoe michango yenye kujenga.
 
Samahani mods kama nitakera kwa kuweka hii link!(someni comments):



Ila hii ndio hali halisi uko nje na mitandaoni!

Naiomba serikali na vyama vyetu waangalie hili before it is too late!

Hii Link wame i block sio ?
 
Kwanza inaonekana kuna watu (UKAWA) walivamia shughuli isiyowahusu. Nilichoona hapo watu walikuwa wanapeana taarifa wao kama wao, ila UKAWA kwa stress zao wakaamua kuingilia kujifanya wao ndio mabingwa wa chuki.

Kwa kifupi CCM haiwezi kuwabadilisha mioyo yenu UKAWA, endeleeni na chuki zenu tuone kama ndio zitawafanya muingie IKULU. hiyo ishu ilikuwa ni ya vijana na watu wa CCM, kiherehere cha UKAWA kwenda kwenye jambo lisilo la kwenu.

Kule Zanzibar, CCM walialika mpaka viongozi wenu, matokeo yake hata kushikwa mikono tuu mkasusa. sasa watu kama nyie tutawabadili vipi.?

ENDELEENI NA CHUKI ZENU, KODI MTALIPA, NCHI ITASONGA NA MAANDAMANO MWIKO. mtakula mkong'oto.
Peleka ujinga wako huko.Kwenye mazishi ya Mzee Jumbe wakati Maalimu anagoma kutoa mkono kwa Shein, CCM mlimualika Maalim sio?Tangu lini mazishini watu wameanza kualikana mazishini.
 
Back
Top Bottom