Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Christopher Ole Sendeka ateuliwa kuwa Msemaji Mkuu wa Halmashauri Kuu ya CCM

Nakumbuka Profesa Sospeter Muhongo alisema matokeo yake ya form six ni disaster

Sijui kama alishare-seat na kujiondolea hayo majanga ya Kitaaluma

Ni kweli hatua ambayo CCM imefikia ni lazima iwe na Msemaji asiyekuwa na upeo mpana wa kuchanganua mambo maana itabidi afanye kazi ya kutetea visivyotetewa.

Lazima itafute Mweledi wa kujitoa ufahamu bila soni.
Ndugu yangu U-hali gani..?
Natumai u-mzima wa afya.,naweza kukushauri jambo kutokana na mwelekeo wako wa siasa na namna unavyoendelea kuchuja na kutafuta namna mpya ya kupata kick..

JIFUNZE kuwa wakati umebadilika....acha kuendelea kuandika kama ulivyokuwa ukiandika...itakusaidia.
 
Wasitake kututoa kwenye mstari wa marudio ya uchaguzi zanziba. Watanzania tunaishi kwa matukio. Hilo ni tukio na kituko tu. Macho yote zanzibar b
 
Sasa hapa ww ndio unaonekana stupid kwa kupinga kitu ambacho haukijui na hauna uhakika nacho...

Nape Moses Nnauye :

Amesoma O level Nsumba secondary...

Kisha kajiunga Butimba TTC..

Baadae akasoma Diploma ya Sayansi ya Jamii chuo cha Kivukoni...

Kisha akaenda Chuo cha Diplomasia kwa ajili ya Diploma ya International Relations...

Mwaka 2005 alijiunga na Bangalore University India kwa ajili ya Shahada ya kwanza ya Saikolojia, Lugha na Habari ambayo aliimaliza mwaka 2008

Kisha akajiunga na Chuo Kikuu Mzumbe kwa ajili ya Shahada ya Uzamili ya Utawala (MPA) ambayo aliimaliza mwaka 2011...Andiki lake lilihusu SABABU ZINAZOCHANGIA USHIRIKI WA WAPIGA KURA (Sababu za kutojitokeza wapiga kura siku ya kupiga kura)...
Narudi tena usiwe una andika ujinga ujinga hapa!!

CV ya Nape ipo hapa JF isechi utaipata.

Kaandika Butimba Secondary haikuwepo wakati huo bali Butimba TTC. bUTIMBA SEC kwasasa nadahani ndio Form 4 wao wa pili au wa 3 ni mpya. Yeye alireseat akalamba ZERO tena. Kuwa mkweli.

Chuo cha kivukoni alienda kusoma Certificate na Siyo Diploma, wala hakumaliza ndio akatumikia India na kurudi na Diploma ya kijinga kijinga.

Tafadhali sn hata kama unalipwa upotoshaji hapa JF ni mwiko. Mwambie akareseat form 4 na Form six.
 
Ndugu yangu U-hali gani..?
Natumai u-mzima wa afya.,naweza kukushauri jambo kutokana na mwelekeo wako wa siasa na namna unavyoendelea kuchuja na kutafuta namna mpya ya kupata kick..

JIFUNZE kuwa wakati umebadilika....acha kuendelea kuandika kama ulivyokuwa ukiandika...itakusaidia.

Eti umemwacha mumeo wa ndoa kisa KAPUKU na we we uko klozi na wabunge wenzio?

Eti unasingizia UMEOKOKA na Bwana amekuonyesha eti Mumeo wa ndoa HAKUWA CHAGUO SAHIHI? Ni kweli kuwa kuna 'mnene' Fulani anakupa huduma kadhaa ulizotakiwa uzipate kwenye ndoa yako??
 
Ndugu yangu U-hali gani..?
Natumai u-mzima wa afya.,naweza kukushauri jambo kutokana na mwelekeo wako wa siasa na namna unavyoendelea kuchuja na kutafuta namna mpya ya kupata kick..

JIFUNZE kuwa wakati umebadilika....acha kuendelea kuandika kama ulivyokuwa ukiandika...itakusaidia.
Mtafutie kanafasi hata ka ukatibu hapo ofisini kwako maana kule kinondoni amekuwa dekio la ofisini
 
Katibu wa Itikadi na Uenezi na wote wanaounda sekretarieti ya NEC-CCM Taifa hawateuliwi na Katibu Mkuu (Kinana)...Wanateuliwa na Mwenyekiti wa CCM Taifa
katibu kaskakazi, mwenezi kaskazini hii hatari sanq
 
Eti umemwacha mumeo wa ndoa kiss KAPUKU na we we uko klozi na wabunge wenzio? Eti unasingizia UMEOKOKA na Bwana amekuonyesha eti Mumeo wa ndoa HAKUWA CHAGUO SAHIHI? Ni kweli kuwa kuna 'mnene' Fulani anakupa huduma kadhaa ulizotakiwa uzipate kwenye ndoa yako??
haya ya faragha za watu zinakuhusu nini ama unataka kuchukua nafasi ya uke wenza?
 
W
hata kama mnaonewa,hv ni lini mtaamua kuandamana kwa kuwapeleka watoto mashuleni ili wasome waelimike,badala ya kuandamana katika keypads ya simu!mabadiliko huja kwa matendo sio maneno!ebu waigeni wanyambo wa karagwe,wanavyo wafanya wahaya wa bukoba!
Wewe hujitambui kabisa mkuu inavyoonekana hujui nn? Maana ya elimu
 
Ndugu yangu U-hali gani..?
Natumai u-mzima wa afya.,naweza kukushauri jambo kutokana na mwelekeo wako wa siasa na namna unavyoendelea kuchuja na kutafuta namna mpya ya kupata kick..

JIFUNZE kuwa wakati umebadilika....acha kuendelea kuandika kama ulivyokuwa ukiandika...itakusaidia.
Hapo ndio umechangia nini sasa wewe kiti maalum.Inaonyesha utakavyokua mpiga meza bungeni naihurumia sana kodi yangu kulipwa mtu kama wewe.
 
Eti umemwacha mumeo wa ndoa kiss KAPUKU na we we uko klozi na wabunge wenzio? Eti unasingizia UMEOKOKA na Bwana amekuonyesha eti Mumeo wa ndoa HAKUWA CHAGUO SAHIHI? Ni kweli kuwa kuna 'mnene' Fulani anakupa huduma kadhaa ulizotakiwa uzipate kwenye ndoa yako??
si umeona baada ya kuupata ubunge wa sanda kalawe,hata jf anakuja kwa nadra!naomba povu linamtoka kutetea kitumbua chake
 
Kama msemaji mkuu alikula mziga Form Six,wanaosemewa je? Heko Profesa Muhongo alitusaidia sana ndiyo maana hata sisi wapiga kura hatukuhangaika naye.

Simanjiro ni ya majinious usituone na lubega.
 
Back
Top Bottom