La saba but more experience anayo klko ww unae uliza! Nice mzee wangu kwa kuteuliwa.Hivi huyu ana elimu gani?
Nauliza tu.
Safi sana anastahiliKupitia radio Uhuru FM wametangaza kuwa Bw. Kinana amemtangaza Bw. Christopher Ole Sendeka kuwa Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi.
Taarifa zaidi zitatolewa baadae.
Atuwekee link tuone...Ha ha a a ha haaa! Tumalize kwanza ya muhusika wa huu uzi! Huo wa Mbowe toka Jambo forums sijawahi kuuona! Hebu kaufukue ulipo ulete hapa!
ahahaha,eti ole sendeka alizungusha?bora ata nape nnauye!Elimu mbona kitu kidogo sana ....
Mbona umepainic ghafla kamanada?Anzisha Uzi wa elimu ya Mbowe mkuu, au fukua nyuzi zilizopita za elimu ya Mbowe. Swali lipo straight, Ole sendeka ALIZUNGUSHA????
Acha uongo kama hujui kitu si ukae kimya?Sendeka ana elimu ya chuo kikuu,tena pale UDSMLa saba but more experience anayo klko ww unae uliza! Nice mzee wangu kwa kuteuliwa.
Kuweka records sawa..Nape ana Shahada mbili..Ya kwanza aliipata Bangalore university India na ya Pili ya Uzamili aliipata Mzumbe University...Hivi hiki cheo CCM Qualification mhimu lazima uwe umefeli Either O - Level or A-Level?
Sendeka ana ZERO(FORM six) Nape ana Div FOUR ya 29 (Form Four)
Kinana hajaanza kutumia dozi??
Teh...Anaanzisha ugomvi wa mawe ilhali anaishi nyumba ya vioo...Mbona umepainic ghafla kamanada?
Mnapenda Sana kuhoji elimu, inawahusu nn? Wenye elimu ndo wameharibu nchi hii hasa hizi elimu zenu za kimagharibi, tunachotaka ni uwezo wa kuongoza hizi elimu zenu za kuunga Unga msitusumbue, sendeka anaweza Sana.
sawa sawa,oke oke,plz hold on!kabla Ukawa hawaja pata hoja na kick mtaani,ebu niambie kada mwenzio wa chama cha mapinduzi ili niweze kujipanga na mashumbulizi yao,pamoja na counter attacks za kuwarushia!swali:HIVI KATIBU WETU HIYO WANAYOSEMA ALIIPATA,NI KWELI IPO?Hiyo kazi haihitaji Elimu ya juu. Kusoma na Kuandika kunatosha. Sifa uwe kada kindakindaki na kupiga propaganda
Bwabwa????Mwenye picha ya mkewe ama hata ya mtoto wa kusingiziwa naomba manake sjawahi ona masai wa namna hii. Anyway maccm wote waliofeli uchaguzi watapata nafasi
Mkuu elimu kitu kidogo.....ahahaha,eti ole sendeka alizungusha?bora ata nape nnauye!
mkuu,shusha basi c.v. Ya katibu wetu mpya wa uenezi na itikadi?Mbona umepainic ghafla kamanada?
Ety nasikiaga mbowe ana PHD ya u DJ.....Mbona umepainic ghafla kamanada?
Jua kwanza elimu ya MboweHivi huyu ana elimu gani?
Nauliza tu.