ILAN RAMON
JF-Expert Member
- Sep 10, 2013
- 10,292
- 4,976
Muhongo alisema ni form6 failureHivi huyu ana elimu gani?
Nauliza tu.
Muhongo alisema ni form6 failureHivi huyu ana elimu gani?
Nauliza tu.
tuwekee na matokeo ya mbowe tuyalinganishe.
ahahaha!Form Six failure,division Zero old moshi sekondari.Daa ccm imeishiwa wasomi kabisa
utaifakwanza Lizaboni
Wakuu tusaidieni matokeo kamili ya Mh mwenyekiti Mbowe. Maana yanasemwa mengiDuh, hiyo sasa ni tit for tat.
Kabla haujahoji matokeo ya Ole Sendeka,anza kwanza na matokeo ya Mwenyekiti wako Mbowe hapo upo?hahahahaha Nyani haoni kundule ni kama unamwambia Mbowe vile
Kamanda mimi sitaki maelezo marefu wala sipo hapa kulinganisha watu kielimu nachoomba ni elimu ya Mbowe tu sina mengine kamanada nisaidie kwa hilo.Mbowe hata km alifeli mtihani wa darasani lkn kwa jinsi alivyofanikiwa kwenye biashara ni zaidi ya msomi wa vyeti. Km ingekuwa nchi za wenzetu angekuwa anakwenda chuo kikuu kuwajengea uwezo wanafunzi wa masomo ya biashara. Huwezi kumlinganisha Olesendeka na Mbowe hata kidogo..! Hata ccm wapo watu wanaofanana na mbowe. Mfano ni Jumanne Kishimba mbunge wa kahama. Huyu jamaa ni darasa la saba,lkn jamaa ni kichwa sana ktk mambo ya biashara nae km mbowe ni tajiri sana..! Ukibahatika kukaa na kishimba na ukabaki masikini basi utakuwa na kichwa nazi sana! Olesendeka tunataka ushahidi wa vyeti kwa sababu hakuna alipofanikiwa!!
mbowe ni mwenyekiti mpambanishe na j.kKabla haujahoji matokeo ya Ole Sendeka,anza kwanza na matokeo ya Mwenyekiti wako Mbowe hapo upo?hahahahaha Nyani haoni kundule ni kama unamwambia Mbowe vile
HKamanda naona unamsema Mwenyekiti wetu Mbowe kijanja angalia usije kufukuzwa Chadema.
mbowe ana utajiri gani labda?,Mbowe hata km alifeli mtihani wa darasani lkn kwa jinsi alivyofanikiwa kwenye biashara ni zaidi ya msomi wa vyeti. Km ingekuwa nchi za wenzetu angekuwa anakwenda chuo kikuu kuwajengea uwezo wanafunzi wa masomo ya biashara. Huwezi kumlinganisha Olesendeka na Mbowe hata kidogo..! Hata ccm wapo watu wanaofanana na mbowe. Mfano ni Jumanne Kishimba mbunge wa kahama. Huyu jamaa ni darasa la saba,lkn jamaa ni kichwa sana ktk mambo ya biashara nae km mbowe ni tajiri sana..! Ukibahatika kukaa na kishimba na ukabaki masikini basi utakuwa na kichwa nazi sana! Olesendeka tunataka ushahidi wa vyeti kwa sababu hakuna alipofanikiwa!!
Hapo sawa huyu mzee huwa naamkubali sana!Kupitia radio Uhuru FM wametangaza kuwa Bw. Kinana amemtangaza Bw. Christopher Ole Sendeka kuwa Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi.
Taarifa zaidi zitatolewa baadae.
Labda hiyo masters degree kasomea Ufipa University.Mbowe ana masters degree na sendeka form6 failure
Kubenea ana elimu gani?? Mbowe ana elimu gani?? Hiyo elimu kubwa ya viongozi waliopita imesaidia nini Tanzania?? Mimi ni CDM ila kushambulia mtu sababu ya elimu yake ni upuuziHivi huyu ana elimu gani?
Nauliza tu.
Anzisha Uzi wa elimu ya Mbowe mkuu, au fukua nyuzi zilizopita za elimu ya Mbowe. Swali lipo straight, Ole sendeka ALIZUNGUSHA????Elimu yake kamzidi kwa mbali sana Mbowe hivi umeishawahi kuuliza elimu ya Mbowe mkuu?
Ben kwenye hilo la Elimu wala usimsimange Ole Sendeka...Nakumbuka Profesa Sospeter Muhongo alisema matokeo yake ya form six ni disaster
Sijui kama alishare-seat na kujiondolea hayo majanga ya Kitaaluma
Ni kweli hatua ambayo CCM imefikia ni lazima iwe na Msemaji asiyekuwa na upeo mpana wa kuchanganua mambo maana itabidi afanye kazi ya kutetea visivyotetewa.
Lazima itafute Mweledi wa kujitoa ufahamu bila soni.
kada,mi nilifiri ulinganisho utakuwa kati ya mbowe na j.k,maana ao wote ni wenyeviti?halafu huyu katibu wenu itikadi na uenezi tumpanishe na mnyika,ahahaha!yaani ccm nzima,inaongozwa na failure!Kamanda mimi sitaki maelezo marefu wala sipo hapa kulinganisha watu kielimu nachoomba ni elimu ya Mbowe tu sina mengine kamanada nisaidie kwa hilo.
Elimu mbona kitu kidogo sana ....Nakumbuka Profesa Sospeter Muhongo alisema matokeo yake ya form six ni disaster
Sijui kama alishare-seat na kujiondolea hayo majanga ya Kitaaluma
Ni kweli hatua ambayo CCM imefikia ni lazima iwe na Msemaji asiyekuwa na upeo mpana wa kuchanganua mambo maana itabidi afanye kazi ya kutetea visivyotetewa.
Lazima itafute Mweledi wa kujitoa ufahamu bila soni.
Ole Sendeka alipata ZIRO form six??Kabla haujahoji matokeo ya Ole Sendeka,anza kwanza na matokeo ya Mwenyekiti wako Mbowe hapo upo?hahahahaha Nyani haoni kundule ni kama unamwambia Mbowe vile