Chopa 5 za UKAWA kuanza kazi rasmi

Chopa 5 za UKAWA kuanza kazi rasmi

Mbwembwe za chopa tushazizoea.Alphonce mawazo pia katumia katika operation delete ccm na akafeli.chopa zimekua kama chai maharage tu


Haaa, CCM lazima tuwashikishe ukuta, mtazaa tu, hata kwa nyuma, lazima mzae...!!!
 
Ushahidi wa BOA Bank upo na nyaraka ninazo... Sema leo nikiweka hapa Mods wataunganisha na uzi wa mwanzo... Kwaiyo lazima twende nao sawa tu ili nikiweka usimame kama uzi kamili

Mkuu Salute sana! Tangu ubadili rangi mkuu umetulia sana na akili imekuwa mingi mno! Embua agiza mahali kinywaji kwa bili yangu ufute na hilo chozi, kisha ufunguke juu ya hili!
 
UKAWA mnashangaza huwa siwaelewi kabisa sijui mnaakili za samaki au za kuku? Mnapouliza kuhusu matumizi mabovu CCM na kukosekana kwa mishahara kwa watumishi wa umma kwa nini msimuulize Sumaye na Lowasa waliokuwa mawaziri wakuu kwa miaka 13 ndani ya CCM kama watendaji wakuu na leo mnawaona ndio wafalme wenu hamjisikiii kuwa Dr. Slaa kawaeleza ukweli kuwa mmbeba choo mnakimbia nacho huku mkijiaminisha kuwa mnanukia perfume?

Ukiambiwa huna akili unalialia, sumaye na lowasa uwaulize leo habari za haki za watumishi wanaolitumikia taifa kwa lipi? Hujui nini unaongea naona umekuja jukwaani kumbwelambwela, muulize pinda ndiye waziri mkuu
 
kweli kabisa mkuu inabidi tubadilishie gear angani tuwaachiye hii jamii forum yao kama wakiendelea na mambo ya twaweza maana kwa vyovyote vile sisi nguvu ya umma ndiyo tunawapa nguvu na siyo hayo mazuzu ya ccm

Na tukiamua wote kwa pamoja wana mabadiliko hawa jamaa watalia
 
Nguvu ya umma mara zote haishindwi. Nguvu ya dola hushinda kwa muda tuuuh.
Sikia yanayoendelea Bokina Faso just street young and old men and women without arms and war commanders wamewasimamisha magenerali wa mapinduzi ya kupinga nguvu ya umma (The General is now hiding in a witch doctor hut in the village). Sisi sote we need to watch out. UKAWA kaza boot kufikia umma kwa wingi sana kwa kadri inavyowezekana badala ya kupoteza muda na wanaotafuta ushindi kwa msaada wa dola.

Mkuu kwa sasa ukawa inazidi kujiamini na kuwa tumaini pekee kwa wananchi wa tanzania hivyo basi hakuna kulala ndio maana zinaongezwa chopa
 

Attachments

  • 1442930533297.jpg
    1442930533297.jpg
    16.4 KB · Views: 150
Sanaaaaaa....!!!

#Ocampo four... ubarikiwe sanaaaa...!!!

CCM itakufa kwa kusambaratika....!!!

Lowassa, UKAWA kama RADI vile...!!!

weweeee... hapana chezea...!!!

👏👏👏✌✌✌🙌🙌🙌🙌

Safiiii sanaaa....!!

Inapendeza sana
 
Ni Zile zinazofadhiliwa na MAFISADI WATANO waliojificha nyuma wasijulikane??? wana maslahi gaSelf contained AIFA? je, fedha wanazotoa SASA zitarudije?? tuwe makini TUSISOGEZE CHOO CHUMBANI!!!!

Hivi mwisho wa ubaya mnategemea mtu afanye nini si aingie kanisani au msikitini, au mlitaka mtu abaki na ubaya wake?
Afu kitu kingine kumbe mnanakubali choo Kilipokuwepo ni CHOONI yaani HAPAFAI, sasa Choo kikishahamia Ndani hiyo tayar ni Self container
 
Mkuu tupo imara kuhakikisha watanzania wanalipata neno la mabadiliko ya kweli ili muda ukifika tufanye maamuzi murua kwa kuiondoa ccm

Mkuu mie almanusura wanitie wazimu na TWAWEZA yao hiyo. Nilitafuta pa kumalizia hasira zangu nikakosa, nikaishia kutokula leo.

TWAWEZA wamenikera Sina wa kumwambia
 
Back
Top Bottom