Maji yamefika shingoni?
Nadhani bado mna kumbukumbu za chopa tatu, kata tatu.
Hizi ni kampeni za zima moto!
Wanadhani watu bado wanashangaa chopa zao.
Na wajue kabisa watoto wa primary hawapigi kura.
Maji yamefika shingoni?
Nadhani bado mna kumbukumbu za chopa tatu, kata tatu.
Hizi ni kampeni za zima moto!
Mmawia msalimia Ocampo fourMkuu tupo imara kuhakikisha watanzania wanalipata neno la mabadiliko ya kweli ili muda ukifika tufanye maamuzi murua kwa kuiondoa ccm
Mmawia msalimia Ocampo four
maana watu wake wenyewe wa chopa kelele zote hizo bado wanalala kwenye mikutano Je Ikulu
Ikulu si mahali a Wagonjwa
![]()
Wanadhani watu bado wanashangaa chopa zao.
Na wajue kabisa watoto wa primary hawapigi kura.
Mmawia msalimia Ocampo four
maana watu wake wenyewe wa chopa kelele zote hizo bado wanalala kwenye mikutano Je Ikulu
Ikulu si mahali a Wagonjwa
![]()
Wenzetu wakiwa wanahangaika kununua taasisi za kitafiti ili wapike matokeo na kutoa matokeo feki, kwa upande wa Ukawa priority yao imekuwa ni kuwafikia wananchi wa mijini na vijijini zaidi.
Siku chache zijazo tarehe 1.10.2015 umoja wa Ukawa watafanya mashambulizi ya kufa mtu kutoka kila kona ya nchi hii... Zaidi ya chopa 5 zipo tayari kwa mashambulizi ya kila kona.
Kwa siku hizo ni wazi kila mwananchi popote pale alipo hasa vijijiji watapata fursa ya kusikiliza "sauti ya mabadiliko" kutoka kwa wapenda mabadiliko wenzao.
Mwisho, nitoe wito kwa wadau wote kuongeza nguvu na hamasa popote pale walipo ili sauti na ujumbe wa mabadiliko uzidi kuwafikia wananchi wote kwa ujumla wao.Tusipoteze muda kujadili tafiti iliyotengenezwa "Sea Clif", na malipo kufanywa kupitia BOA Bank.
Wastage of money. Lowasa is a dying horse! Watu wengi tumewashtukia Ukawa wako kimaslahi zaidi.
Ni Zile zinazofadhiliwa na MAFISADI WATANO waliojificha nyuma wasijulikane??? wana maslahi gani kwa TAIFA? je, fedha wanazotoA SASA zitarudije?? tuwe makini TUSISOGEZE CHOO CHUMBANI!!!!
Mmawia msalimia Ocampo four
maana watu wake wenyewe wa chopa kelele zote hizo bado wanalala kwenye mikutano Je Ikulu
Ikulu si mahali a Wagonjwa
![]()
![]()
Sasa kiongozi mbona mnatukosea hayo mambo ya kiushahidi?? "iliyotengenezwa sea clif" iliyofanyika malipo "BOA Bank" hebu mtupe hayo maushahidi tafadhali
UKAWA ni muungano wa wananchi .Hivi si ni Ccm wamesema ukawa wamefilisika hawana hela kampeni ? Hizi chopa tano Lumumba ndio wamezilipia ??
Ni Zile zinazofadhiliwa na MAFISADI WATANO waliojificha nyuma wasijulikane??? wana maslahi gani kwa TAIFA? je, fedha wanazotoA SASA zitarudije?? tuwe makini TUSISOGEZE CHOO CHUMBANI!!!!