Chonde chonde nguvu ya umma....

Chonde chonde nguvu ya umma....

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Posts
1,529
Reaction score
200
Kwa yanayojiri Libya, nguvu ya umma inaweza kuturudisha kwenye umaskini zaidi ya huu tulio nao. Uharibifu wa mali, uhalifu na kuuana hovyo ni mambo yanayopewa nafasi ya mbele. Kwa mnaopendekeza nguvu ya umma itumike kuondoa mafisadi, chonde chonde tusije ingiza nchi matatizoni kivita na kuwa wakimbizi, sijui tutakimbilia wapi manake kwa majirani zetu karibu kote ni instabilities.


Tanzania kisiwa cha amani nakupenda sana.
 
Nashangaa una mawazo hayo wakati signature yako ni ya activism: "Support your Lawyer...sue somebody"
 
Ni bora nchi ikasambaratika tukaanza moja... kuliko hapa tulipo sasa!!!!!
 
Iwe mawazo mgando au myeyuko, ishu hapa ni kutoingiza nnchi kwenye machafuko. Wakongo wako wapi tangu Mobutu aondoke 1997?
 
Watu wanaoshabikia siasa za fujo na uvunjifu wa amani huwa wana akili za ki-kriminali (criminal minds).
Wanashabikia fujo ili tu wafikie kilele cha matamanio yao ya yale wanayokusidia, iwe kuona damu, kuiba, kupora, kubaka, kudhulumu, kutesa na kadhalika. Huwa hawana nia thabiti ya kutaka mafanikio ya wengi. Yao yakifanikisha ndio climax yao ya u-sadisti.
 
Kuna wizi mwingi hasa kwenye madini tukiwapindua hawa kwa amani watakaoingia wanaweza hata ku-provide social services bure kama wakiwa serious.
 
Iwe mawazo mgando au myeyuko, ishu hapa ni kutoingiza nnchi kwenye machafuko. Wakongo wako wapi tangu Mobutu aondoke 1997?

tutanyonywa mpaka lini?watu wanaishi maisha magumu hata mlo mmoja ishu halafu we unaongelea kuogopa vita?au wewe ni kati ya wale wachache walio ktk upande unaobenefit?hapa vyovyote vile na iwe lakini lazima ifike wakati twende sawa.tumechoka kua chini kila siku.tukimbizane heshima irudi ili tusichezewe movie za kijinga kama ilivyo sasa hivi
 
Here they come again with their song ya amani na utulivu....to hell!!
 
Wameshaanza kuogopa yanayotokea kanda ya Ziwa.
Muziki bado Leonardo, just wait and see.
 
kwa yanayojiri libya, nguvu ya umma inaweza kuturudisha kwenye umaskini zaidi ya huu tulio nao. Uharibifu wa mali, uhalifu na kuuana hovyo ni mambo yanayopewa nafasi ya mbele. Kwa mnaopendekeza nguvu ya umma itumike kuondoa mafisadi, chonde chonde tusije ingiza nchi matatizoni kivita na kuwa wakimbizi, sijui tutakimbilia wapi manake kwa majirani zetu karibu kote ni instabilities.


Tanzania kisiwa cha amani nakupenda sana.

mwoga!!!!!!!!!
 
Iwe mawazo mgando au myeyuko, ishu hapa ni kutoingiza nnchi kwenye machafuko. Wakongo wako wapi tangu Mobutu aondoke 1997?

Mwanangu ni heri kwako kuwakemea kwa nguvu zako zote (usikemee ulipo anguka bali ulipo jikwaa) wale wanaodhulumu hadi uma unateseka ndani ya nchi hii tajiri.
 
Kwa yanayojiri Libya, nguvu ya umma inaweza kuturudisha kwenye umaskini zaidi ya huu tulio nao. Uharibifu wa mali, uhalifu na kuuana hovyo ni mambo yanayopewa nafasi ya mbele. Kwa mnaopendekeza nguvu ya umma itumike kuondoa mafisadi, chonde chonde tusije ingiza nchi matatizoni kivita na kuwa wakimbizi, sijui tutakimbilia wapi manake kwa majirani zetu karibu kote ni instabilities. Tanzania kisiwa cha amani nakupenda sana.
kwa hali tuliyo nayo ni bora tuingie gharama tuijenge upya nchi yetu hata hao waliofanikiwa walipitia kipindi kigumu. Huipendi nchi yako bwana!! Tusibweteke na maisha tuliyonayo.
 
mtoa mada lengo lake ni nini hasa? na pia onyesha njia mbadala ya kuwatoa mafisadi kama unaona nguvu ya umma haifai
 
Kwa yanayojiri Libya, nguvu ya umma inaweza kuturudisha kwenye umaskini zaidi ya huu tulio nao. Uharibifu wa mali, uhalifu na kuuana hovyo ni mambo yanayopewa nafasi ya mbele. Kwa mnaopendekeza nguvu ya umma itumike kuondoa mafisadi, chonde chonde tusije ingiza nchi matatizoni kivita na kuwa wakimbizi, sijui tutakimbilia wapi manake kwa majirani zetu karibu kote ni instabilities.


Tanzania kisiwa cha amani nakupenda sana.

Tatizo liko kwenye serikali inapotumia mabomu na silaha za kivita kupinga kuondolewa madarakani na nguvu ya umma. Bila ya nguvu ya umma usitegemee mafisadi kuondoka! Kuandamana kuiondoa serikali madarakani ni haki ya wananchi na ni kielelezo cha kushindwa kwa serikali kama ilivyoshindwa ya CCM
 
Nguvu ya uma haizuiliki kama kuna dhulma kwa hiyo kila mtenda haki hawezi kuogopa nguvu ya uma kamwe.
Mafisadi wasubiri kiama,.
 
Kwa yanayojiri Libya, nguvu ya umma inaweza kuturudisha kwenye umaskini zaidi ya huu tulio nao. Uharibifu wa mali, uhalifu na kuuana hovyo ni mambo yanayopewa nafasi ya mbele. Kwa mnaopendekeza nguvu ya umma itumike kuondoa mafisadi, chonde chonde tusije ingiza nchi matatizoni kivita na kuwa wakimbizi, sijui tutakimbilia wapi manake kwa majirani zetu karibu kote ni instabilities.


Tanzania kisiwa cha amani nakupenda sana.


coward...........enzi za kina Okonkwo sijui kama ungeufikia uzee
 
Mawazo mgando!!! That is "Better the devil you know ..."
Ujinga ndo unakusumbua. Kwani hujawahi kuifisadi nchi hii kwa mkono wako au akili yako au kwa kunyamazia ufisadi au kusaidia? Anza na wewe mwenyewe kama kweli una uchungu kihivyo.
 
Back
Top Bottom