Chombezo: Bao tatu za mgeni!

Algedo

Senior Member
Jul 24, 2020
103
250
Daaaaaaaaaaaaaaaaaah..........................! Mkuu sina cha kusema zaidi ya Asanteee saan kwa hii simulizi ingawa imetutia sisi wasomaji nyege saaana ila ni bonge moja ya story. Naomba kama lucas akipatikana na selina pamoja na zubeda tuletewe :-SEASON 2 YA BAO TATU ZA MGENI THE RETURN OF LUCAS
 

rediicky

Senior Member
Apr 1, 2019
195
500
Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 31

Kati ya watu walikuwa na huzuni ya kumkosa Lukas ni Zubeda,hakula wala kufanya chochote,na kama tunavyomjua hana uvumilivu,moja kwa moja akaongoza njia mpaka kwa shoga yake Zahara!
Zahara alipomuona tu alijua tu kutakuwa na tatizo,maana sura aliyoingia nayo siyo kama kawaida yake!
“Shoga vipi una msiba!”,aliuliza Zahara!
Bila kusema neno Zubeda alikaa akashika shavu,jambo lile lilizidi kumtia shaka Zahara!
“Vipi shoga tunatishana,kuna msiba?”
“Bora msiba!”
“Sasa ni nini eti?”
“Mgeni!”
“Mgeni!!!Mgeni kafanya nini ?kaondoka?”
Zahara alishtuka hadi Zubeda akajiuliza kuna nini mbona shoga yake kapata mshtuko namna ile!
“Vipi kwani mbona umeshtuka sana?”
“Mhh..ha..hamna sasa si shem nisishtuke iyo vipi?”
“Basi ndiyo ivyo shemeji yako ana matatizo!”
“kafanya nini?”
Zubeda alimsimulia kila kitu Zahara kuanzia mwanzo mpaka mwisho,na kwamba mpaka sasa mgeni yupo kwa mganga Mzee Mtata!
“Sasa sikia tunaenda kwa huyo mzee!”,alisema Zahara kwa kujiamni!
“Wewe Zahara huogopi?”
“Niogope nini?mi nakuhurumia shoga yangu najua unampenda twende hata ukamuone!”
Zahara alisema huku moyoni mwake akiumia sana,sababu hata yeye alimpenda sana mgeni,Zubeda aliamua kuongozana na rafiki yake kwenda kwa mganga hasijue kama wanashea bakora moja!

Walifika wakapokelewa na kuulizwa shida yao,walisema wana mgonjwa wao pale,ndipo wakapelekwa moja kwa moja kwa mzee Mtata!
“Karibuni!”
“Ahsante baba shikamoo!”
“Marahaba Zubeda umekuwa sasa,ulikuwa mtoto juzi tu!”
“Ahsante baba!”
“Vipi ujio wenu huu niwasaidie nini?”
“Sisi tumekuja kumuona kaka yetu aliyepotelea kwenye shamba lako wakati anachunga!”
“Kaka yako?mbona mama yako kasema kaka yake ina maana wewe na mama yako mmezaliwa tumbo moja?”
“Aaaaah!nimesahau mjomba ni mjomba!”
“Sawa mtamuona ila bado hajakaa sawa tegemeeni chochote!”
Walichukuliwa mpaka kwenye kile kijumba alichomo Lukas wakamkuta kakaa kainama hana habari,kwa furaha Zubeda akamrukia na kuanguka naye kwenye ngozi ile ya ng’ombe!
“Nimekumiss mpenzi jamani mwaah!”
Zahara alihisi wivu lakini alivumilia tu maana akionyesha itakuwa vita kubwa na shoga yake,kilichowashangaza ni Lukas,hakuonyesha kufurahia wala kutabasamu alikuwa anashangaa tu!
“Lukas!”,aliita Zubeda baada ya kuona mgeni amchangamkii!
“Wewe ni nani?mimi naitwa Lukas!”
Kauli zake ziliwaacha hoi moja kwa moja wakajua Lukas hakuwa na kumbukumbu zozote,mpaka hapo hajui chochote!
“Lukas mimi Zubeda!mpenzi wako!”
“Mpenzi!!mi nina mpenzi?”
Machozi yalimtoka Zubeda akamuachia Lukas akaanza kulia kwa sauti kubwa,Zahara naye alishindwa kujizuia akawa analia kwa uchungu,kiufupi hakukuwa na wa kumbembeleza mwingine!
Walikuja kutolewa baada ya kuona kama wanamfanyia fujo mgonjwa anayehityaji utulivu ili kurejesha kumbukumbu zake!
Moja kwa moja Zubeda akaongoza mpaka kwa mzee Mtata akaingia kilingeni bila hata hodi,akamkuta yuko na mteja,machozi yaliufunika uso wake!Zahara alijaribu kumzuia akashindwa!
“Baba!msaidie mjomba wanguuuu…msaidieeee!”
“Zubedaaaaa,usinivurugeee nipo kazini nitakugeuza bata saivi!”
“Nigeuze hata kunguru mjomba wangu apone!”,Zubeda alijibu kwa ujasiri mpaka Zahara na yule mteja aliyekuwa mle ndani wakashika kichwa,kwa wanavyomjua mzee Mtata duh!
Mzee Mtata alimuangalia kwa hasira Zubeda kisha akatoa amri wengine watoke nje wamuache yeye na Zubeda,Zahara alitoka akijilaumu kumleta pale Zubeda ambaye sasa amejitafutia matatizo makubwa kwa kubishana na Mzee Mtata!

JE NINI KITAENDELEA?MZEE MTATA ATAMGEUZA ZUBEDA KUNGURU!

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 32

Hakuna aliyejua ndani ni nini kinaendelea,japokuwa kila mtu alimsikitia sana Zubeda kwa kosa alilolifanya,Zahara alikuwa nje anatetemeka kwa hofu,hakujua angeenda kusema nini kwa mama Zubeda endapo itatokea amepatwa na kitu kibaya!

Ndani baada ya wote kuondoka na kumuacha mzee Mtata na Zubeda,cha ajabu mzee Mtata alibadilika ghafla na kuonyesha tabasamu badala ya ukali!
Jambo lile lilimshangaza sana Zubeda akajiuliza imekuwaje mzee Mtata kawa mpole ghafla?
“Unamtaka Mjomba wako?”
Lilikuwa ni swali la kwanza kutoka kwa Mzee yule mtata kama jina lake,Zubeda alitikisa kichwa kuashiria kukubali!
“Sawa kuna mchezo tunatakiwa tucheze!”
“Mchezo gani?”
“Wa nipe nikupe!”
“Sijakuelewa baba!”
“Yani huelewi vipi hapo?namaanisha yaniii unanipa naniii tu chapchap kisha unampata mjomba!”
“Baba yani unataka uniiiii,we si sawa na baba yangu lakini!”
“Ni sawa ila siyo baba yako!”
“Hapana siwezi baki nae tu!”
Zubeda aliamka kwa hasira akamkuta Zahara nje akamshika mkono na kuanzxa kumvuita ili waondoke!
“Tuondokeee!”
“Kasemaje kwani?”
“Bhana tuondoke muache amchinje amle nyama!”
Zahara hakuwa na namna aliondoka na rafiki yake huku akiwa na shauku ya kutaka kujua Mzee Mtata kasema nini?

***********

Wake wa Mzee Mtata walishaandaa mipango yao,Chiku mke mkubwa yeye ndiye alikuwa anaongoza kundi lile,alijua moja kwa moja mzee Mtata atakuwa kamfanyia dawa yule mgonjwa jogoo wake hasiwike!
Kutokana na kuwa karibu sana na mzee Mtata kwa miaka mingi,tayari alishajua madawa mbalimbali ya kutibu watu!
Kwake haikuwa ngumu kumtibu Kukas ili awape raha,alichokifanya alivizia wakati ambao mzee Mtata ametoka kilingeni,aliingia akachukua dawa aliyoitaka kisha akatoka!
Moja kwa moja akaenda kwa Vero ambaye ndiye mwenye kibarua cha kufanya mapenzi na Luka baada Lole kufeli!
“Naomba ustuangushe!”
“Siwezi yani hapa nawashwa hatari,siwezi kufeli mi mwenyewe nimemiss kufanya mapenzi niridhike!”
“Kazi kwako nimesikia ana kombola kama bunduki ya mkoloni”
“Ndo naitaka hiyo!”
“Hapa ushindwe mwenyewe!”
Chiku aliondoka na kumtakia ushindi Vero kwenye kibarua chake cha usiku,Vero alibaki anaombea kukuche mapema ili akabanjuke na mgonjwa!

Hayawi hayawi mwisho yakawa,ule muda Vero aliusubiri kwa hamu ukafika,alichungulia baada tu ya mumewe kuzama kwenye nyumba ya Chiku mke mkubwa maana ndiyo zamu yake,na yeye akazamia kwenye kijumba cha mgonjwa!
Alimkuta Lukas amejilaza hana habari,alikuwa kifua wazi na pensi yake,kilichomsisimua Vero ni baada ya kuiona bakora ya Lukas ikiwa imelala imejitokeza nje ya pensi!
“Hiiiiii huyu kaka jamaniiiii kumbe kweliiiiii?”
Alisema Vero kwa pupa akachukua kichupa kile cha dawa akamvamia Lukas kitandani moja kwa moja akajipaka ile dawa akaipaka mikononi na kuanza kuichua bakora ya Luka!
Luka akiwa usingizi alihisi uwepo wa mtu mkle ndani,alishtuka kumkuta Vero anahangaika na bakora yake!
Alijua moja kwa moja ni yule yule mdada aliyekuja usiku,alibaki anamuangalia tu lakini kiukweli hakuhisi kitu chochote kabisa!
Vero aliipaka dawa ile bakora hadi akachoka,jogoo bado aligoma kuwika,mwisho alichoka akakaa pembeni akimuangalia Luka kwa matamanio,ni kweli alimtaka lakini tatizo hasimamishi!
“We kaka,kwani we ni shoga!”
“Sijui!”
Vero hakuamini kama kweli anaenda kuikosa bakora ile,alitamani hata aishike fanye vilevile ikiwa imelala!
Ghafla kuna kitu alikumbuka,alikumbuka Chiku alimwambia maneno fulani ya kusema ndiyo ampake dawa!
Alikurupuka akachukua kile kichupa akaanza kuyataja yale maneno kwa ufasaha kisha akamsogelea Lukas,akaishika bakora akaichua kisha alipomaliza akasema yale maneno tena!
Baada ya dakika mbili bakora ilianza kusimama na kukaza misuli mpka ikasimama kabisa,Vero alitaka kuzimia kwa furaha,alimrukia Lukas wakaanguka chini!

JE NINI KITAENDELEA?JOGOO KAWIKA MZEE MTATA KIUFUPI ATAJUTA!!

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 33

Furaha ya Vero ilionekana dhahiri mara baada ya kuona mashine imesimama tena imekaza kweli,kiufupi ilikuwa ni kama mtu mwenye njaa kali ghafla anaona chakula tena kizuri!
Maisha ya Mzee Mtata ni kama yalikuwa ya kitumwa sababu hata kuolewa kwao ni kama Mzee Mtata aliwachota akili,wake wote wa Mzee Mtata ukiwauliza waliolewaje na yule mzee hawajui!
Kiufupi hazikuwa akili zao na kwa lugha nyepesi ni kuwa mzee Mtata aliwafanyia uswahili,inamaanisha Mzee Mtata akimtaka mwanamke anamroga ili ampate!

Vero alikuwa na kiu kikali,wakati anaolewa na yule mzee alikuwa na mpenzi wake aliyempenda,lakini hata yeye haelewi alimkataa vipi na kukubali kuolewa na mzee huyu Mtata!
Tangu aolewe hakuna siku amepata kufurahia mapenzi,Mzee Mtata hajui chochote kuhusu maandalizi na kingine ambacho ni kibaya zaidi ana kibamia!
Vero alimrukia Lukas ambaye ni kama hakuwa na maamuzi yoyote,kwake kila kilichotokea aliona sawa tu!
Kwa pupa Vero alianza kumlamba shingoni Lukas amabaye mwili wake ulikuwa unanukia madawa ya kienyeji kutokana na kuogeshwa madawa kila siku!
Aliishika bakora muda huo alishazitupa nguo zake mbali,hakutaka kuchelewa asali yake ilikuwa imevujia tayari na kutoa utelezi unaomkaribisha mlinaji ndani kiurahisi!
Alimkalia Lukas baada ya kumuona yupo yupo kama zoba tu,aliishika bakora akataka kuiingiza kwa pupa pangoni,lakini aligundua asali yake imekuwa ndogo kutokana na kukaa muda mrefu bila kukutana na mikikimikiki ya nguvu!
Ilibidi apunguze pupa na kuizamisha taratibu bakora ikazama japo kwa tabu,raha aliyoisikia wakati tu bakora inaingia ndani ilimfanya amwage machozi ya raha!
“Ooooooshiiiiii…!”
Taratibu alianza kukizungusha kiuno taratibu akipanda na kushuka,alijipimia saizi yake kwa raha zake!
Uso wake ulikuwa unamwaga machozi tu,Vero alikuwa ananyonga kiuno huku analia!alionekana kujutia kuwa mke wa Mzee Mtata!
Raha kama zile anazikosa sababu ameolewa na mzee Mtata,mganga mabaye amaeshindwa kabisa kujiganga!
“Mhhh!aaaahhhhh!tamuuuuuu aaaaahhhghhhh nakojoaaaa mimi mamaaaa maamaaaa maamama nakufaaa uwiiiiih!”
Vero aliongeza kasi ya kunyonga kiuno chake na muda huo aliiruhusu bakora iingie yote bila kujali ukubwa wake!
Aliizungusha nyonga kama anacheza sebene la kikongo,sauti aliitoa machozi yalimtoka na kujikuta anavunja dafu na kutulia kifuani kwa Lukas huku anahema kwa kasi!

Lukas ni kama akili zake zilikuwa zinarudi kwa mbali,ufahamu wake ukawa unakuja na kupotea,alikuwa anakumbuka kitu kisha kinapotea!
Vero alikuwa ametulia tuli anavuta nguvu ili aanza tena kasheshe zake,ghafla alishtuka baada ya Luka kumshika kiuno chake na kuanza kumpapasa!
“Hiii wewe?umepona?umekumbuka kitu?”
Lukas hakujibu kitu ndiyo kwanza alimpindua Vero na kumlaza kifo cha mende,Vero alishangaa sana maana aliamini yule mgonjwa hajapona ivyo kila kitu atafanya yeye,sasa kule kupinduliwa na kulazwa kifo cha mende kulimshangaza!
Lukas alimuweka kifo cha mende kisha akaanza kumnyonya chuchu zake,kiufupi akili za lukas zilirudi kwa asilimia sabini!
Aliamua kumpa yule mke wa mganga dozi zake za bao tatu ambazo akikupa lazima ukasimulie wajukuu zako!
Kilichofuata baada ya hapo ni sauti ya kilio kisicho na mwisho,Vero alilia mpaka sauti ikakata,alivunja madafu mpaka yakaisha mnazini,Lukas alikuwa katika ubora wake!Lukas karudi!

*********

Mzee Mtata alikuwa ndani ya nyumba ya mke mkubwa akifanya yake,Chiku ni kama alikuwa anamsubiri avunje dafu basi alale,maana hakuna alichojisikia,mumewe alikuwa mbinafsi katika mapenzi anataka ajifurahishe yeye!
Kitendo kile kilikuwa kinawakera wake zake,maana akivunja dafu lake tu analala tena na kukoroma juu!
Mawazo ya Chiku hayakuwa hapo,alikuwa anamuwaza mke mwenzake ambaye ana imani huko alikuwa anapata dozi ya uhakika!
Alitamani kukuche mapema maana siku inayofuata ni zamu yake kuliwa na yule mgonjwa ambaye inasemekana abna bakora kama rungu la komredi kipepe!
Mzee baadab ya kushusha vitu vyake alitulia akajilaza pembeni akimuacha Chiku ana hasira sana,alichukia maisha yale,ni miaka mingi sasa amekuwa akiishi maisha yale!
Mzee Mtata ni kama machale yalimcheza alihisi kama nywele zinzmsisimka na hali ile humtokea kama kuna kitu kinafanyika ambacho siyo kizuri!
“Mkewangu!”,alimuita mkewe!
“Abee!”
“Ebhu tutoke nje!”
“kuna nini mume wangu jamani!”
“Nahisi kuna kitu kinafanyika kwenye ngome yangu ambacho si kizuri!”
Moyo wa Chiku uliingia hofu kubwa akajua mumewe amehisi Vero anachepuka kitu ambacho ni hatari sana kwake pamoja na mgonjwa!
JE NINI KITAENDELEA?ITAKUWAJE MZEE MTATA AKIMFUMANIA LUKAS?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 34

Lilikuwa ni jambo la ghafla sana kutokea,Chiku hakuwa amejiandaa kwa hilo!ilikuwa ni hatari sana kwa Vero kama akifumaniwa na mzee Mtata!
Kufumaniwa kwa Vero kunamaanisha pia ni mwisho wa Lukas,kama ni mwisho wa Lukas ina maana kwamba Chiku na wenzake waliobaki hawatapata penzi la Lukas,jambo ambalo hakukubaliana nalo kabisa!
“Mume wangu una nini leo?”
“Sielewi nahisi ngome yangu inachezewa!”
“Ivi mume wangu ulivyo jabali kweli unawaza kuna mtu wa kukuchezea hapa kijijini?au hujatosheka mume wangu nikuongeze!?”
Ilikuwa lazima akili ya ziada itumike ili kumzuia mzee yule kutoka nje,Chiku aliongea huku anampapasa mzee kifuani!
“Lakini nahisi kuna kitu!”
“Mume wangu usinambie nguvu zako zimeisha mi navyoamini hakuna wa kuingia kuleta fujo hapa!”
“Kweli eeh?”
“Mume wangu wewe ni jabali hapa,na hata mi mwenyewe najivunia kuwa na mume kama wewe!”
“Ila kweli hakuna wa kunichezea Mtata,tulale mkewangu!”
Samson alisalimu amri sembuse Mtata,hiyo ndiyo nguvu ya mwanamke,wanasemaga hakuna mkate mgumu mbele ya chai,kwa mara ya kwanza mzee Mtata akazisaliti hisia zake ambazo zilikuwa za ukweli!
Kama angetoka na kukagua ni wazi Lukas na Vero wangekuwa matatani siku ile,na kwa roho ya yule mzee sijui angewafanya nini?

*********

Kulikucha Mzee Mtata akaelekea kilingeni muda huo Chiku alishaamka alishaamka wamejikusanya na wenzake wanamsubiri Vero aamke!
Walisubiri sana siku hiyo hawakuona mtu mpaka inafika saa nne bado Vero alikuwa hajaamka!
“Jamani huyu Vero ebhu kamwangalieni!”,alisema Chiku!
“Ngoja mi nimpelekee mgeni dawa na chai nimuone kwanza au kapitiwa yuko huko?”
Alisema Lole wakamruhusu akaenda kwa mgonjwa,alimkuta Luka kalala,na kilichomshangaza ni kuona shuka limetuna kwa mbele,jambo lile lilimpa uhakika kabisa kuwa Vero alipata dozi ya uhakika!
Alijkuta damu inaenda mbio mate yakamtoka akatamani aipate bakora muda ule,lakini isingewezekana,kumsaliti mzee Mtata akiwa kwenye kilinge chake ni sawa na kwenda kujisaidia kwenye kambi ya jeshi!
Aliweka vile vitu kisha kishingo upande akageuka na kuondoka zake,alifika akakuta wenzake wanamsubiri kwa hamu!
“Vipi yumo?”
“Hapana hayumo atakuwa kwake!”
Wakati wanajiuliza Vero alitoka ndani akiwa anapiga miayo,tembea yake tu ilionyesha ni mtu aliyechoka sana!
Alikuja taratibu akawasalimia kisha bila kuuliza akazama jikoni wote wakaingia wakamkuta anakula vizi kwa pupa,alionekana ana njaa isiyo kifani!
“Shoga vipi?kwema?”,aliuliza Chiku!
“Jamani niacheni nile kwanza!”
Walibaki wanamkodolea macho mpaka alipomaliza kula akashushia na maji mengi kisha akatulia!
“Yule mkaka muuwaji!”
Hiyo ndiyo ilikuwa kauli ya kwanza kabisa kutoka kwa Vero,kauli ile iliwapa shauku ya kutaka kujua kilichotokea usiku!
Vero aliwasimulia kila kitu kilivyotokea huku akisema amepigwa bao tatu za nguvu zenye ujazo usiyoelezeka kabisa!
Simulizi ile iliwatoa udenda wenzake hasa Chiku ambaye siku hiyo ndiyo ilikuwa zamu yake ya kubanjuka na mgeni!
Baada ya simulizi ile yenye kusisimua,Chiku naye aliwapa simulizi ya kutisha!Aliwaambia jinsi mzee Mtata alivyotaka kushtuka na kutoka nje usiku!
Wote walimsifu kwa kumlaghai mzee Mtata hasitoke nje,la sivyo wangekuwa wanaongea vitu vingine kabisa!
“Msijali mi najua alipoweka kitu kinachomfanya ashtuke kukitokea jambo hapa ngomeni,ntaenda kukitoa wala hatoshtuka tena!”,alisema Chiku mke mkubwa wa Mzee Mtata!
“Wacha weee!mbona atafurahi huyu mzee!”
“Ndiyo akome kuloga watu ili awaowe akijua hana uwezo wa kuwaridhisha,mwenzake kafia gesti juzi katakuja kutufia kifuani aka kazee!”
“Hahahahahahaha!”
Mzee Mtata sasa alikuwa anasalitiwa na kinyago alichokichonga mwenyewe,kama kuna mtu anamjua nje ndani ni Chiku,huyu ni mwanamke anayemuamini sana,alimfundisha hata baadhi ya uganga wake!
Chiku anazijua siri zote za Mzee Mtata,anaujua udhaifu na nguvu zake,alienda mpaka sehemu ambayo anajua mzee yule aliweka dawa ambayo inamuonyesha hatari ikiwepo kwake!
Hakujua ile ni nguvu kubwa ya mzee Mtata,dawa ile ilikuwa inampa nguv kubwa sana,kuitupa ni sawa na kutupa nusu ya nguvu zake,ile dawa ilikuwa inamuongezea nguvu hasa pale alipotumia nguvu nyingi kutibu watu na kadhalika!
Aliifukua na kwenda kuitupilia mbali,akiamini sasa watakuwa huru kabisa kufanya wapendacho na Lukas!
Aliporudi kutoka porini kutupa ile dawa alishangaa kupewa taarifa kuwa Mzee Mtata anamuhitaji kilingeni,alijiuliza kumetokea nini au kajua kuwa ametupa dawa yake?
JE NINI KITAENDELEA?KWANINI CHIKU KAITWA KILINGENI?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 35

Mapigo ya moyo yalimuenda mbio sana,wasiwasi ulimtawala bado hakujua kwanini kaitwa kilingeni!
Mambo yote yanayoendelea ni yeye anahusika,hata tego la Lukas kutosimamisha ni yeye alilitegua,jambo lile lilimuongezea wasiwasi zaidi!
“Jamani naogopa kwani kasemaje?”,aliuliza Chiku!
“Sisi hatujui!”
Taratibu akazipiga hatua kuelekea kilingeni,ungemuona ungemuhurumia kwa jinsi alivyokuwa anatia huruma!
Alifika akakuta Mzee Mtata yuko na mteja,akasubiri mpaka akatoka ndiyo akaingia ndani,alimkuta Mzee Mtata anamsubiri kwa hamu!
“Mume wangu mpenzi umeniita?”
“Keti!”
Alikaa huku akijitahidi kuificha hofu aliyokuwa nayo,anamjua mumewe kumgeuza msukule ni dakika moja tu!
“Nambie mume wangu!”
“Nimekuita hapa nikuulize hapa nikuulize yule mgonjwa anaendeleaje?maana nilikupa wewe jukumu la kumzindua !
“Mume wangu bado hajazinduka,bado kumbukumbu zake zinakuja na kupotea!”
“Ooh sawa jitahidi apone haraka,kwao wananisumbua!”
“Ni icho tu mumewangu?”
“Ndiyo unaweza kwenda!’
Kidogo amani ilirejea moyoni,akiamni mumewe hajagundua chochote bado!Alinyakunya na kuzipa hatua ila kabala hajatoka mumewe alimuita!
“Chiku!”
Moyo ulipiga paah!akageuka moyoni akiwa hofu kubwa,akakutana na tabasamu la mumewe!
“Jana umenionyesha unaniamini sana,umeniita jabali hahahahaha!nadhani hamna kilichotokea,ngome yangu haiwezi kuchezewa hahahahaha!”
Chiku alitabasamu akamwagia sifa mumewe kisha akaondoka zake,moyoni alijisemea,’Mwaka wako huu mzee utaisoma namba!”

Kuanzia siku hiyo sasa ikawa ni dozi tu,walienjoi wapendavyo,ilikuwa ni kila siku mmoja kati yao anapewa bao tatu za mgeni!
Walizidi kupendana na kuheshimu zamu zao za kuchepuka,tabasamu lilitawala nyuso zao,huzuni yao iliondoka kwa muda mfupi!
Aliyepewa jukumu la kumtibu Lukas ni Chiku,ivyo yeye ndiye aliyekuwa anaulizwa hali ya Lukas, na kili siku jibu lilikuwa bado hajapona!
Walimjali sana Lukas japo kwa siri,Lukas aliishi kifalme alikula kuku na mbuzi za kafara akaanza kunawiri na kupendeza sana!
Mzee Mtata ni kama baada ya dawa yake ya kunusa hatari kutolewa akili yake iliganda,hakujua chochote,yeye akiambiwa bado hajapona anaamini bila kusema neno!
Lukas alikula na kushiba hakuwa na mawazo,hata kumbukumbu zake zilisharudi tayari,lakini hata yeye alinogewa na wake wa mganga,na vile walimpenda akajikuta yeye kazi yake ni moja tu kuwatembezea bakora tu!na alizitembeza kweli kweli!

********
Mama Zubeda hakuwa na jinsi alisubiri hizo wiki mbili ziishe ili mgeni arudi tena nyumbani,upweke uliitawala nyumba ile,ni Johari peke yake alikuwa hana habari na Lukas!
Wote walioonja bakora ya mgeni walijikuta katika wakati mgumu,kwa kipindi kifupi alichokaa nao ilikuwa kama wameishi miaka mingi sana!
Mama Zubeda hakutaka kurudi kwa mganga akihofia kuwa Mzee yule angemuomba tena penzi lake,alidhalilika mara moja hakutaka kudhalilika tena!
Baada ya wiki mbili kuisha ndipo hofu uilianza kuwatawala,mgeni hakurudi na siku zilishazidi,hapo Mama Zubeda hakuwa na namna,aliifunga safari mpaka kwa mzee Mtata!
Alifika na kuta mzee Mtata kakaa nje anaota jua,Mzee yule alipomuona alitabasamu kisha wakaingia kilingeni!
“Karibu mpenzi!”
“Shemeji kuwa na aibu ile ilikuwa bahati mbaya mi siwezi kuwa mpenzi wako tuheshimiane kama zamani!”
“Sasa we uliona wapi mtu akuchungulie halfu hakuheshimu kama zamani,we kubai tu tuendelee,pia naweza kukuoa mimi uje uishi hapa!”
“We mzee unazeeka vibaya!hayo hayajanileta hapa nimemuijia kaka yangu wiki mbili zimeisha!”
“Hhahahaha umeufata msukule?”
“Unamaanisha nini?”
“Hajapona bado!”
Mzee Mtata alimuita mkewe Chiku akamuambia ampeleke Mama Zubeda akaone maendeleo ya mghonjwa wake!
Chiku aliongozana na Mama Zubeda huku akiwa na wasiwasi mkubwa sababu anajua Lukas alishapona kitambo ni yeye na wenzake ndiyo hawatakli aondoke!
Mama Zubeda aliingia kwenye kile kijumba na kumkuta mgeni kalala kwa uchovu wa mechi ya usiku!
Chiku alimuamsha akaamka,Lukas alimtambua mama Zubeda kabisa sababu sasa anakumbuka kila kitu!
JE NINI KITAENDELEA?LUKAS ATAKUBALI KUONDOKA NA MAMA ZUBEDA?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 36

Wanasema mbegu huchipua na kumea kwenye rutuba,matunzo aliyopewa Lukas na wake wa Mzee Mtata ulimfanya anogewe na kusahau kabisa familia ya mzee Jomo!
Kitendo cha kumuona Mama Zubeda kulimaanisha kuwa anatakiwa kurudi kwenye familia ya mzee Jomo,nafsi yake bado ilitaka kula raha kwa mzee Mtata!
Alijua lazima ipo siku angerudi lakini si kwa muda ule,bado alitaka kuishi kifalme kwa mzee Mtata,hakujua kuwa anacheza na kiberiti kwenye tanki la mafuta!
“Lukas!”
Mama Zubeda alimuita Lukas kwa furaha lakini cha ajabu alibaki tu anamshangaa,jambo lile klilimtia huzuni Mama Zubeda!
“Lukas hunikumbuki?”
“Wewe ni nani?”
Kauli ile ilimchosha Mama Zubeda machozi yalimtoka,uchungu ulimkaba kwa hasira akatoka mle ndani na kukaa nje akaanza kulia!
Muda si mrefu alishangaa kuona bakuli la supu ya kuku linaingia kwenye kile kijumba hadi yeye mwenyewe akashangaa!
Aliamini labda ndivyo wagonjwa wanakula ivyo pale,hakuwa na namna alirudi kilingeni na kumkuta Mzee Jomo!
“Shemeji kwa hiyo kaka yangu anapona lini?”
“Sijui labda inamsmbua mizimu ya kwao nadhani tumpe wiki mbili tena!”
“Jamani shemeji mbona nyingiiii,mtibu apone ntakupa chochote unachotaka!”
“Hahahahaha!shemeji bhana,utanipa nini?”
“Chochote!”
“Hahahahah!utanipa tigopesa?”
“Nitakupa!”
“Hhahahahahaha!sawaq nipe siku tatu uje umchukue au atakuja mwenyewe!”

Mama zubeda aliondoka akiwa na furaha akiamini baada ya siku tatu tu mgeni atarudi nyumbani!
Ila njia nzima alikuwa anajiuliza kuhusu malinda yake,mchezo mchafu anaoutaka mganga ulimpatia hofu kubwa sana,hakuwa amewahi kufanya vile wala kufikiria kufanya vile!
“Ila kananii kake kadogo bhanaaa,mmh!ila huyu mzee kumbe mchafu hivi?usikute hata wake zake anawafanyia vile!”
Ni maswali aliyokuwa anajiuliza njia nzima,alidhamiria kufanya kila kitu ili Lukas atoke!

********

Chiku alikuwa kwenye kijumba cha mgonjwa akijifanya kama anampa dawa,kumbe alikuwa anapiga naye stori!
“Kwanini umejifanya humjui yule mama?”
“Kwani mnataka niondoke lini?”
“Mhh kwa kweli kati yetu,tunatamani ukae hapa hapa?”
“Hiyo haiwezekani ni lazima niondoke,mume wenu atanishtukia sasa!”
Wakiwa wanapiga stori ghafla Mzee Mtata aliingia ,bahati nzuri walikuwa hawajagusana,Alimkuta Chiku kasimama na bakuli la dawa!
Walishtuka sana ila walijitahidi kuificha hofu machoni kwa mzee Mtata!Chiku alisimama na bakuli lake la dawa!
“Vipi anaendeleaje?”
“Bado mume wangu,hata jina lake halikumbuki!”
“Anatakiwa arudi kwao baada ya siku tatu tu,mlete kilingeni nimshughulikie!”
Kauli ile ilimuumiza Chiku lakini hakuwa na jinsi,hakujua kwanini mume wake ameamua ghafla kuliingilia lile suala,bila kujua kuwa mumewe ameahidiwa tigopesa kama malipo ya kumzindua Lukas!
Mzee Mtata alitangulia huku nyuma wakabaki wawili,kwa hali ilipofikia ni wazi kuwa Lukas anarudi nyumbani!
“Lukas hakuna namna akikutibu jifanye umepona tu!”
“Sawa!”
“Ila tutakumiss sana!”
“Nitakuwa nakuja!”
“Mhh utapata wengine huko,utatukumbuka kweli sisi?”
“Siwezi kuwasahau!”
Hakukuwa na namna tena,Chiku alimuongoza mpaka kilingeni akamuacha ndani anatibiwa kisha akaondoka zake!
Alienda kuwapasha habari zile wake wenzie ambao walisikitika sana kwa taarifa ile,japo waliapa kuwa watakuwa wanamfuata usiku hadi anapoishi ili kupata penzi lake!

Mzee Mtata alichukua dawa akaanza kumfanyia kisha akamfukiza alipomaliza akawasha moto Lukas akauzunguka mara kumi!
Kisha baada ya kuuzunguka alihisi kama akili yake imekuwa nzito,alikaa chini akawa ameinamisha kichwa chake!
“LUKASIIIIIII!”,mzee mtata alimuita kwa nguvu kuona kama Lukasi atakuwa amekumbuka!
JE NINI KITAENDELEA?LUKAS ATAITIKA AU ATAKAUSHA?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 37

Hakuna chenye mwanzo kilichokosa mwisho,kila barabara ina mwisho wake,!Maigizo aliyofanya Lukas yalifikia mwisho,kwa jinsi yule mzee alivyomshughulikia kama angesema hajapona lazima angeshtuka!
Mzee Mtata baada ya kufanya manyanga yake aliamua kujaribu kuona kama tiba yake imefanya kazi,aliamua kumuita kwa nguvu!
“Lukasiiiiii!”
“Naaaaam!naitwa Lukas Mdafu mama yangu anaitwa Jenifa ni mnyakyusa wa mbeya nilizaliwa katika kijiji cha….!”
“BASIIIII!”
Mzee alimkatisha baada ya kuona kijana anataka kutaja mpaka kijiji alichozaliwa,ilionyesha kumbukumbu zilirudi kwa kasi isiyoelezeka,hata Lukas alibaki anajishangaa kwa jinsi alivyoropoka!
Kwa namna yoyote pale hata kama angepanga kuficha kuwa hajakumbuka angeumbuka tu,Mzee alimuangalia kisha akacheka akionyesha kufurahi!
“Kijana sasa umekumbuka utakaa hapa leo na kesho ya tatu watakuja kukuchukua au utaondoka mwenyewe!”
“Sawa mzee!”
“Unaweza kwenda kupumzika!”
Mzee Mtata alimuita mkewe mkubwa kilingeni ili ampe maelekezo,Chiku aliingia akiwa na uso wa huzuni!
“Nimekuita nikuambie huyo kijana kapona tayari,atakaa hapa siku mbili ya tatu ndugu zake watamuijia,kwahiyo endelea kumpa dawa!”
“Sawa mume wangu!”
“kingine naondoka naenda safari kidogo kwa siku mbili,nina kikao kongo kinshasa leo na kesho nitakuwa Nigeria,kwahiyo utabaki kilingeni watibu utakaoweza watakaokushinda waambie wanisubiri!”
“Sawa mume wangu!”

********

Taarifa ya safari ilirejesha tabasamu kwao,wakaona kama wautumie muda ule kuenjoi na Lukas!Baada tu ya Mzee Mtata kuondoka zake kimiujiza kwenda zake kongo,walianza mikakati huku mwenyekiti akiwa Chiku!
Walikubaliana hakuna tena mambo ya zamu,walikubaliana kwa vile zimebaki siku chache wafanye wote tu kwa pamoja!
Kama kuna kitu Mzee Mtata alikosea ni kujaribu kumfanya Lukas msukule,ni mara mia angemuua kabisa hasionekane,kuliko kumsamehe kwa rushwa ya ngono ya mama Zubeda!
Lukas alikuwa ndani anawaza maisha baada ya kutoka pale,ni wakati huo alionekana kuimiss sana familia ya mzee Jomo hasa Selina!
Kati ya wote Selina ndiyo alikuwa moyoni mwake ,bila kujua kuwa Selina ndiyo roho ya mzee Jomo!
Hata yeye hakujua kwanini hisia zake ziko kwa Selina tu,wengine wote ni kama aliwatumia ila kwa Selina ilikuwa tofauti!
Lukas alishindwa kusimamia misimamo yake,kila akisema anaacha kutembea na wanawake wanaomumweka kwenye hatari shetani anajitokeza na kuvunja misimamo yake!
Lukas alikuwa mtu wa kucheza michezo ya hatari kila siku,michezo iliyomkimbiza mjini na kumleta kijijini!

Muda nao ulitaradadi sana,jua likajichimbia mawinguni giza likachukua nafasi yake!Lukas hakujua kuwa usiku ule ni usiku wa vita!
Wake wa Mzee Mtata wamepanga kufanya naye mapenzi wote bila zamu tena kama walivyofanya mwanzoni!Wanafanya vile sababu anaondoka kesho kutwa!
Akiwa usngizini alihisi kama anapapaswa,hakushtuka sababu alishazoea ile hali,ndiyo maisha anayoishi na wale wanawake!
Alijua moja kwa moja muda umefika wa kulipa kuku na supu wanazompa kila siku,alitulia akajifanya amesinzia!
Shuka lilitupiliwa mbali pensi yake ikavuliwa kisha bakora yake ikaanza kupapaswa,tofauti na siku zote alihisi anapapaswa na mikono mingi sana!
Alishtuka alichokiona hakuamini!Wake wote wa mzee Mtata walikuwa ndani ya kile klijumba wakiwa watupu wakiongozwa na Chiku!
“Shiiiiiiiiiih!usiogope mzee hayupo,leo utatupa wote baba sawa neeh?”
Aliongea Chiku lakini Luka hakujibu kitu alichokiona kilimfanya apigwe na butwaa!Kushangaa kwake hakukuwafanya wanawake wale waache kufanya walichodhamiria!
Waliendelea kumgusa sehemu mbalimbali mwingine akimnyonya bakora mwingine kifua mwingine shingo,yaani ilikuwa balaa!
Kwenye kumbukumbu zake anakumbuka mechi kama ile alishaifanya mjini ila kwa wanawake watatu,lakini sasa hii kaongezeka mmoja!
Lukas alitabasamu na kujisemea moyoni,”hivyo ndivyo Lukas vitu anapenda!”
Akiwa hana hili wala lile Vero alimkalia na kuizamisha bakora yote mpaka ndani,alishaizoea sasa siyo kama mwanzoni!
Alianza kuikatikia huku anatoa milio iliyozidi kuwaongezea hisia wake wenzie,alikinyonga kiuno huku anauma meno na kufumba yake!
“Aaaaaaahsssiiiiiiihh jamaniiiiiii tamuuuuuu mmmhhhh…nakojoa!”
Vero alishusha dafu lake kisha akatulia kifuani,akasahau kama kuna wenzake wanaitaka bakora,Lolenza alimvuta na kumuweka pembeni kisha akataka kuikatia ila Luka akakataa,alisimama akamuinamisha kilichofuata hapo ni wimbo usio n kiitikio!
JE NINI KITAENDELEA?LUKAS ATAWEZANA NA HAO WANAWAKE?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 38

Ilikuwa vuta nikuvute patashika nguo kuchanika,mechi ilikuwa kali mpaka nyasi zilijutia kuotea pale,ilikuwa panda shusha,shuka panda!
Raha kulia mpokezane,ndivyo ilivyotokea akitoka huyu analizwa huyu,Lukas alikuwa kishoka siku ile,kama ni mchezaji basi alikuwa ni messi anapiga chenga na kufunga kama Ronaldo!
Siraha zake alizoziamini ni bao tatu tu za nguvu,siku ile alikuwa mgumu sana,mpaka anavunja dafu mbili wale wanawake wote walihisi kama asali zao zinawaka moto!
Lukas kawaida yake ni mpaka aangushe madafu matatu ndiyo kiu yake iishe,alivunja mbili la mwisho kila mtu alikuwa akimgusa anasema nimechoka!
Lukas hakukubali alimvuta Chiku ili abebe mizigo ya wengine,Chiku alikuwa vizuri mno,umbo lake lilikuwa si kubwa sana,alikuwa na bambataa lenye ushawishi!
“Jamani nimechoka mimi we kaka!”,alijitetea lakini Luka aliziba masikio,walianza shoo usiku lakini sasa kulikuwa kunataka kukucha huku Lukas akiwa bado wamoto!
Chiku aliomba aachwe lakini kashachaguliwa,wenzie walipoona mambo yamekuwa magumu walitoka na kuacha Chiku anapelekewa moto!
“Lukasiii nimebwana mkojooo jamaniiiii wee kakaaa!”
Lukas hakuwa na cha msalia mtume,alikuwa bize analitafuta bao lake la tatu kukamilisha hesabu yake ya siku!
Chiku alilia mwisho akanyamaza akasubiri tu Lukas amalize amuachie!Mpaka anashuka Chiku alikuwa hoi hajiwezi na usingizi ukamchukua moja kwa moja akalala mle mle ndani!

*******

Zubeda hakuwa na furaha ,alilimiss sana penzi la mgeni,kwa muda wa wiki mbili zile aliamua kumrudia mpenzi wake,lakini ilikuwa ni kazi bure,mpenzi wake alikuwa kama jogoo kupanda na kushuka!
Msiri wake alikuwa Zahara,ndiye aliyekuwa anamuelezea jinsi alivyommiss mgeni,bila kujua kuwa wote wanampenda mwanaume mmoja!
Hakujua kama Zahara pia alikuwa anatoka kimapenzi na mgeni,tena chanzo kikiwa yeye mwenyewe,Zahara alihamasika kutembea na mgeni sababu ya sifa alizoziskia kuhuhsu bao tatu za mgeni!
“Sasa shoga yangu wewe siku ile tumeenda kwa Mzee Mtata umetoka kilingeni bila hata kusema alichokuambia,umenificha mpaka leo!”
“Mhh!shoga yule mzee mashenzi alinambia eti kama nataka amzindue nimpe penzi!”
“Tobaaaaaa!kile kibabu kilikutaka?”
“Ndiyo ivyo shoga!”
Zahara aliwaza kitu baada ya kusikia kuwa mzee Mtata alimtaka Zubeda,akaona amtumie shoga yake tu,amshawishi ampe penzi mzee Mtata ili mgeni atoke!
“Ila shoga ningekuwa mimi ningempa tu mzee Mtata!”
“Unaongea nini wewe!”,alifoka Zubeda,kitendo cha kumtaka akubali kutembea na mwanaume mwenye umri pengine kuliko baba yake kilimchefua!
“Sasa shoga wewe unafurahi mpenzi wako anateseka huko,utakuwa humpendi wewe,mi nampenda mtu nishindwe kuvua nguo siku moja tu kumuokoa jamani!?”
Maneno ya shoga yake yalimchoma moyoni na kujikuta anashawishika kufanya mapenzi na mzee Mtata kumuokoa mpenzi wake!Bila kujua anaokoa danga la jamhuri!
“Sawa mi ntafanya naye ila siku moja tu!”
“Sasa kwani ameomba mara ngapi jamani ni mara moja tu!”
“Sawa ntafanya!”
“Kwahiyo nikusindikize saivi au?”
“Weeh leo simba wanacheza nadhani ntamaliza kesho twende keshokutwa!”
“Sawa!”
“Ila usinicheke!”
“Sa nikucheke nini na huku unafanya ushujaa kutuokolea mume wetu!”
“Umesema!!!!?”,alijisahau Zahara akaropoka!
“Haaaaa shosti namaanisha unamuokoa shemeji!”
Zubeda aliondoka huku akiwa ameahidiana na Zahara kuwa atampitia kesho kutwa waende kwa mganga kufanya kitendo cha kishujaa,mganga anataka rushwa ya ngono!

*********

Safari ya Mzee kwenda Congo ilifanikiwa kwenye kikao chao cha kichawi,lakini safari ya kwenda Nigeria ilihairishwa,hivyo ilibidi arudi zake nyumbani asubuhi!
Kama kawaida alipanda usafiri wake akatua kilingeni,alibadili nguo kisha akatoka nje,kitendo cha kutoka tu wake zake wakamuona walishtuka sana!
Mpaka muda huo Chiku alikuwa kwenye kijumba cha mgeni kalala hana habari,akiamini mumewe ana safari ya kwenda Nigeria bila kujua mipango siyo matumizi!
Mzee Mtata licha ya kuwa na wake wanne ila upendo ulikuwa kwa mke wake mkubwa,sababu ndiyo msiri wake mkubwa!
Wake zake walimsalimia akaitikia huku moja kwa moja akielekea kwenye nyumba ya Chiku,alifika akaingia akakuta patupu!
“Chiku yuko wapi?”,lilikuwa ni swali kwa wake zake wadogo wote wakaangaliana!
JE NINI KITAENDELEA?WATAMJIBU NINI MZEE MTATA?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 39

Mzee Mtata hakuwa na hofu baada ya kumkosa Chiku kwenye nyumba yake,ila alipata hofu baada ya uwauliza wake zake wengine wakamjibu kwa hofu na kujikanyaga!
Hakutaka kuamini kabisa kwamba mawazo yake yapo sahihi,kwamba Chiku ameanza kumsaliti,ni kitendo kisichowezekana kwake!
Aliamini mke wa Mzee Mtata hakuna anayeweza kuthubutu kumgusa kabisa achilia mbali kumtongoza tu,wote walikuwa wanamuogopa sana mzee yule katili!
“Mnasema hamjui halipo?”
“Ndiyo!”
Mzee Mtata alihisi kichwa kinauma,anajua alishatega alam yake hili jambo likitokea tu ajue lakini mbona mke wake hayupo na hana habari?
Aliingia ndani akatafuta jembe ila wakati anatoka alishangaa kumuona mkewe akiwa amebeba mfuko wa viazi!
Haikujulikana alikuwa anataka kwenda wapi na lile jembe,ila kitendo cha kumuona Chiku akiwa na mfuko wa viazi kilimshangaza na kumpoza!
“Mume wangu umerudi?”
“Ulikuwa wapi?”
“Nilimiss viazi nikaenda shamba mume wangu!”
Mzee Mtata alirudisha jembe ndani akatoka na kiti akakaa,akawasha kiko yake akaanza kuvuta!

********

Chiku alishtuka baada ya kusikia sauti ya mume wake ikimuulizia,alikurupuka hakuamini kama alilala kwa Lukas mpaka asubuhi,yaani siyo kumekucha tu bali ni asubuhi kabisa!
Mapigo ya moyo wake yaliongezeka kasi akajua siku hiyo ndiyo mwisho wa maisha yake,na siyo yeye tu hata Lukas pia!
Muda ule Lukas alikuwa hoi kalala,sifa alizofanya usiku hazikumuacha salama kabisa!Chiku hakutaka kumuamsha Lukas alitaka acheze mwenyewe mchezo ule wa kikomandoo,mchezo wa kifo au kuishi!
Wakati mzee Mtata ameingia ndani kuchukua jembe,Chiku alitoka kama umeme mpaka jikoni kulikuwa na mfuko wa viazi akatoka nalo haraka!
Wake wenzake waliona picha nzima ila walikausha kutokana na kwamba wanashirikiana,na walishaamua kuwa tatizo la mwenzao ni lao!
Chiku alicheza kama pele akafunga kama Ronaldo!wenzake walitamani kucheka lakini walijizuia!

***********

Lukas aliamka akiwa hana hili wala lile,alijinyoosha kutokana na uchovu mkubwa aliokuwa nao!Aliinuka na kukaa kitako huku anapiga miayo ya njaa!
Alikiangalia kile kijumba akavuta picha na kukumbuka filamu ya jana yake,moyoni alisijisemea kama ingekuwa picha ya ngono ingeuza sana,na bila shaka kama ni shujaa wa mchezo angekuwa ni yeye!
Alikumbuka jinsi alivyowasulubisha wake wa Mzee Mtata mpaka wakasalimu amri,
“Lukas!mwanaume wa shoka!”,alijisemea huku akitabasamu!
Alizichua nguo zake na kuzitupia mwilini,aliishukuru sana bakora yake kwa kumuheshimisha japo kuna muda hiyo heshima inamuweka matatani!
Alipomaliza kuvaa alitoka nje huku anapiga mluzi akiimba wimbo wa zuchu hakuna kulala,alishtuka baada ya kumuona mzee Mtata kakaa nje kwenye mlango wa Chiku!
Alikumbuka Chiku alimwambia kuwa mume wao kasafiri,alijiuliza karudi sangapi na kwanini kakaa nje na siyo kawaida yake kabisa!
Mapigo ya moyo yalimdunda kwa kasi huku kijasho chembamba kikimtoka,hakuwa na namna zaidi ya kwenda alipo yule mzee!
“Shikamoo mzee!”
“Marahaba kijana vipi unajisikiaje?”
“Niko vizuri nimekumbuka kila kitu!”
“Hhahahahaha safi kwa hiyo umekumbuka kama uliingiza ng’ombe kwenye shamba langu?”
“Ndiyo mzee samahani sana ni bahati mbaya mimi sijui kuchunga ni mgeni!”
“Aaaah usijali kijana,Vero mkewangu mletee kiti kijana,anaonekana mstaarabu sana!”
Vero alileta kiti Lukas akakaa huku presha yake ikiwa imepungua sana,alijua labda mzee yule kagundua kuwa amelala na wake zake wote usiku wa jana,tena amewapa dozi mpaka wakamkimbia!
“Usijali kijana kesho asubuhi utaondoka hapa,utachagua mwenyewe kusubiri wakufuate au uondoke mwenyewe mi nitakuwa nimekuruhusu!
Walikaa wakapiga storina mzee Mtata ambaye kumbe jkuna muda anakuwa binadamu,Lukas alipata bahati ya kumjua mzee Mtata siku ile!
Aligundua ni mcheshi sana maana stori zake alikuwa anamsimulia anaishia kucheka sana,zilikuwa zinafurahisha sana!
“Kijana unawaonaje wake zangu?Hujawatamani kweli?”
Lilikuwa ni swali la ghafla ambalo hakutegemea kabisa kutoka kwa mzee yule,hakujua kwanini mzee yule amemuuliza swalin gumu namna ile!

JE LUKAS ATAMJIBU NINI MZEE MTATA?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 40

Swali lile halikumshtua Luka peke yake ,hata wake wa mzee Mtata walishtuka sana!Hakuna hata mmoja aliyetegemea kama mzee atauliza swali lile!
Mapigo ya moyo yalienda mbio,swali lile lilimfanya Lukas awaze mengi,aliaza pengine yule mzee kashagundua mchezo wake,alipojumlisha na tukio la kurudi ghafla na huku alisema anasafiri siku mbili ilimtia hofu sana!
“Vipi kijana unawaonaje mbona unababaika!”
“Aaah!ni wazuri sana,hongera mzee unajua kuchagua!”
“Hhahahahahahaha!kwenye hii dunia jitahidi sana upate vitu viwili!”
“Vitu gani mzee?”
“Uwezo na umaarufu!ukikosa kimoja uwe nacho kimoja utaishi vizuri,ila ukitaka kuishi kwa amani epuka vitu viwili!”
“Vitu gani mzee!”
“Dhuluma na wake za watu au waume za watu!”
Moyo wa Luka ulipasuka kwa hofu sababu kama wake za watu yeye ndiyo fundi wa kuwachukua,hata wake zake kapita nao wote!
“Sawa mzee wangu hakika nimepata somo kubwa sana leo!”
“Hasiyefunzwa na mamaye ulimwengu upo kwaajili yake!”
Mzee Mtata aliongea vile kisha akaondoka zake na kumuacha Lukas akiwa na maswali mengi,alishindwa kuelewa yale ni maongezi ya kawaida au ni nini?Sababu Mzee Mtata alikuwa kama anamsema!
Lukas alijizoa akaingia bandani kwake akiwa na mawazo mengi sana,siku ile hata chakula alikula basi tu,maneno ya yule mzee yalimpa hofu kubwa!
Usiku wa siku ile hakuna aliyetokea kabisa kwenye gheto lake la muda,nadhani waliogopa maneno ya mzee Mtata au dozi ya jana ilikuwa kubwa!
Lukas alishukuru sana kutokutokea kwao maana kama wangetokea siku ile ingekuwa utata sababu hakuwa na hamu kabisa!

Kulikucha asubuhi Lukas akaamshwa na Mzee Mtata mapema,alitoka akamkuta kajifunga msuli wake anamsubiri!
“Shikamoo mzee!”
“Marahaba kijana,leo ni siku ya kuondoka hapa nimekuamsha nikufanyie dawa!”
“Sawa mzee wangu!”
Mzee Mtata alianza kumfanyia dawa huku na anamchapa na usinga muda huo Lukas ametulia tuli,alipomaliza akaenda naye kilingeni huko akamfanyia madawa yake kisha akamruhusu kuiondoka!
“Mzee samahani!”
“Vipi kuna shida gani tena Lukas!”
“Mzee mi shida yangu nilitaka kujua kama una dawa ya kumsaidia mtu kama alifanya jambo baya sehemu akakimbia hata akirudi sehemu yaani wasahau kabisa wasi…..!”
“Hhahahahahaha!kijanaaaa nishakuelewa mimi ndiyo mzee Mtata hilo kwangu ni jambo dogo sanaaaa!”
“Nisaidie mzee wangu!”
“Kuna jamaa alikuja hapa kachafua hali ya hewa huko mjini,alikuwa jambazi muuwaji anayetafutwa kila kona ya jiji,alikaa hapa siku mbili tu nikamuambia rudi mjini,mpaka sasa anaishi hakuna anayemfanyia fujo!”
“Mzee nisaidie hata mimi nimechafua sana mjini,hapa naishi roho juu juu!”
“Usijali nenda urudi hapa baada ya wiki moja!”
“Sawa Mzee!”
“Ila ukiwa humu unaweza kuaga na kuongea,lakini ukitoka kwenye hii ngome hakikisha ugeuki nyuma na huzungumzi na yoyote mpaka unafika!
“Sawa Mzee ila tatizo sipajui nyumbani vzuri!”
“Usijali utafika wala usiwe na hofu,ila chonde usiongee na mtu usigeuke!”
Lukas alitoka akaingia kwenye kile kijumba punde tu Chiku akaingia huku uso wake umetanda simanzi kubwa,alifika akawa anamuangalia Lukas kwa huruma!
“Kwahiyo ndiyo unaondoka?”
“Ndiyo!”
“Jamani sasa si utakuwa unakuja lakini?”
“Nitakuja msijali!”
Machozi yalimtoka Chiku,ilikuwa ni habari mbaya sana kwao,yeye na wake wenzake ni kama walikuwa wamemgeuza Lukas mume wao!
Maneno ya Mzee Mtata bado yalikuwa akilini,aliogopa lisije likamkuta jambo,alichofanya taratibu akazipiga hatua akatoka kwenye kile kijumba na kumuacha Chiku kasimama!
Wake wengine wa Mzee Mtata walikuwa nje wakamsindikiza Lukas kwa macho na kumuona akitokomea zake kurudi kwenye makazi yake!
Huzuni aliwatawala lakini kila chenye mwanzo kina mwisho,ingawa bado walijipa tumaini kuwa bado Lukas ataendelea kuwapa penzi kama kawaida!

Lukas kama yalivyokuwa maelezo ya mganga alisonga na kukata mitaa akiwa haelewi anakokwenda,isipokuwa nafsi ilimpeleka akiamini anakopita ni njia ya kwenda nyumbani!
Akiwa njiani ghafla anakutana na Zubeda na Zahara ambao walikuwa wanaenda kule anakotoka,Zubeda alipomuona Lukas alishindwa kujizuia ,alimkimbilia na kumkumbatia kwa furaha bila kujua kapewa masharti na mganga!
JE NINI KITAENDELEA?LUKAS ATAVUNJA MASHARTI?
,,,,
 

yorkshire

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,966
2,000
stori tamu sana na yenye mafunzo yaliyoshiba...kweli hizi ku....ma zinaweza kukupelekea mikosi ya ajabu
 

rediicky

Senior Member
Apr 1, 2019
195
500
Chombezo…………BAO TATU ZA MKWEZI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 41

Zubeda hakujua kuwa Lukas amepewa masharti kwa mganga,kwake kumuona ilikuwa ni furaha isiyo kifani,alishangaa Lukas hakumchangamkia zaidi alimsukumia mbali akaendelea na safari!
Zubeda na Zahara walibaki wanashangaa na kuangaliana kwa zamu wasiamini kilichotokea,wakiwa wanashangaa Lukas alikuwa anachapa lapa bila kugeuka hasivunje masharti!
“Shoga huyu jamaa hajapona na nina wasiwasi katoroka kwa mganga!”,alisema Zahara na Zubeda naye akakubakliana naye!
“Sasa anaenda wapi jamani,twende tumfate tuone!”
Walimkimbilia na kumkuita Lukas yuko bize anakata mitaa,hawakuwa na namna
“Lukas mpenzi ina maana hunikumbuki kabisa?”
“Jamani Lukas mimi ni Zubeda mpenzi wangu!”
“Kumbuka basi hata kidogo jamani!”
Aliongea sana Zubeda lakini hakuna alichojibiwa,akaona isiwe tabu alitenbea haraka akasimama mbele ya nia na kunyoosha mikono akiitanua akasema?!
“Hupiti hapa Lukas,mpaka uniambie umenikumbuka!”
Lukas alisimama akamuanagalia Zubeda kwa hasira akiamni anapoelekea anaenda kumvunia masharti yake kabisa!
Alichokifanya alijaribu kupita kwa ustaarabu lakini haikuwa rahisi Zubeda alitanda njia nzima,aliamua kheri lawama kuliko hasara!
Alimsukuma Zubeda akaangukia pembeni kwenye majani Zahara akamuwahi,hata yeye alijiuliza Luka kapatwa na nini?
“Limerogwa hili likaka achana nalo shoga yangu!”
“Hapana siwezi Zahara niacheee,lazima nijue anakoenda!”
Zubeda alisimama wakaanza kumfuata nyuma Lukas lakini safari hii hawakumghasi kwa lolote,walichotaka ni kujua safari ya Lukas itaishia wapi?
Kilichowashangaza ni kuona Lukas anashika barabara ya kwenda kwao,wakajiuliza kazijuaje njia zile huku hajawahi kuzipita!
Hawakuwa na majibu waliendelea kumfuatilia Lukas ambaye sasa alionekana hakuna sehemu anaenda zaidi ya kwa kina Zubeda!
“Anaenda nyumbaniiiiii!”,alisema Zubeda baada ya kumuona Lukas anaingia kwao!
Hatimaye Lukas alifika kwa Mzee Jomo,moja kwa moja akaingia kwenye kijumba chake,Zubeda alipoona Lukas kaingia kwenye kijumba chake alikimbilia ndani na kuwaita ndugu zake!
“Mamaaa!mamaaaa!”
Furaha aliyokuwa nayo haikuelezeka,akaingia ndani bila hodi na kuwakuta wenzake wanakula!
“Weee!vipi mbona tunashtuana?”,aliwaka Johari!
“Mamaaa Lukas karudiiii,mgeni karudi nimemuonaaaa!”
Kauli ile haikuwa na maswali mama Zubeda aliinuka kwa kasi,Selina akafuatia na wa mwisho akiwa Suzy,aliyebaki ndani ni Johari tu ambaye hakuwa na habari kabisa na mgeni!
“Ivi nyie mna akili kweli?mnaacha kula sababu ya huyo mpuuzi anayechunga ng’ombe kwenye mashamba ya wachawi?”
Alisema Johari huku akiendelea kula bila kujali habari zile ambazo hazikuwa na mashiko kabisa kwake,kuacha kula kumkimbilia Lukas kwake ulikuwa ni upuuzi ulipita viwango vya kimataifa!

Familia nzima ilitoka nje kasoro mgumu mmoja tu,wote macho yao yalikua kwa Zubeda wakimuuliza yuko wapi huyo Lukas!
“Mama yupo ndani nimemuona kabisa kaingia!”
“Una uhakika?”
“Nina uhakika kabisa,nimemuona kwa macho yangu muulizeni hata Zahara!”

Lukas alipofika ndani alihema kwa nguvu akiamini amefanikiwa kufika salama bila kuvunja masharti ya mganga,japo Zubeda alitaka kuharibu kila kitu!
Akiwa ndani alisikia sauti ya mama Zubeda inamuita kwa nje,alinyamaza mpaka walipomuita mara tatu!
“Naam!”
Hakuitika tu bali pia alitoka nje kabisa,kitendo cha kutoka nje tu,Selina alipomuona alimrukia akafuatia Suzy na Zubeda pia!
Mama yao ilibidi ajikaze ili hasionekane kummiss sana mgeni,ila kitendo cha wanae kumrukia kilimpa maswali mengi sana,akajiuliza mbona wanae wanampenda sana?
Aliyapotezea mawazo yale aliamini labda wanampenda sababu anaishi nao,hakujua kuwa nyuma ya pazia anashea mwiko mmoja na wanae!
Hata wanae hawakujuwa kuwa wanashea isipokuwa ni Selina na Suzy tu ndiyo wanajuana kabisa,sababu mara ya mwisho anapotelea shambani ni kwa sababu alikuwa anawapa dozi machungani!
Walifurahi sana siku ile na kumkaribisha tena Lukas nyumbani,kwa muda mfupi aliokuwa kwa mganga kwao ilikuwa kama mwaka mzima!
Siku ile alishikwa jogoo mkubwa aliyenona akachinjwa kumkaribisha mgeni tena nyumbani,ilikuwa faraja kwa mgeni,sababu mwanzoni alipokelewa kwa hofu na maswali mengi ila sasa alipokelewa kwa jogoo mkubwa aliyenona!
Mgeni alipakuliwa mapaja na kula kwa raha zake,nyama zote tamu alikula yeye siku ile,kitendo kile kilimkera Johari!
Kama ni damu kupishana basi Luka na Johari walipishana damu,siku ile ndiyo Lukas aligundua Johari anamchukia!Baada ya kumaliza kula Lukas alitoka nje,hapo hapo Johari akainuka na kumfuata nyuma,alitaka akampe vidonge vyake!
JE JOHARI ANATAKA BIFU NA LUKAS ATALIWEZA KWELI?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 42

Lukas hakuwa na habari,baada ya kukandamiza zake nyama ya jogoo aliyenona,alijisomba na kuelekea anakoegesha mbavu zake,ila kabla hajafika alisikia sauti ikimuita kwa nyuma!
“We kakaa!”
Aligeuka na kukutana na Johari msichana pekee ambaye hajaonja rungu lake pale ndani,alishangaa sababu hajawahi kuwa na mazoea kabisa na binti yule!
Johari alifika akasimama na kumshikia kiuno,kwa namna alivyoonekana moja kwa moja tu ule mwito haukuwa wa kheri!
“We msukule!”
Kauli ile ilimfanya Lukas aamini mawazo yake yalikuwa sahihi kuwa binti yule hakuja kwa kheri,alijipa ukimya kuona matokeo ya shari lile!
“Ina maana hunisikii we msukule?”
“Kuna tatizo mbona sikuelewi?”
“Hunielewi eeh!utanielewa tu,unajikuta wewe ndiyo Mzee Jomo hapa eti?unakula mipaja tu unatokwa mishavu eeeh?”
Johari aliropoka maneno machafu kiasi kwamba mpaka Lukas ustaarabu ukamshinda,bahati nzuri mama Zubeda kumbe aliyasikia yale maneno!
“We Johari!unamtamkiaje maneno machafu ivyo kijana wa watu,kakukosea nini?”
“Si aende kwao kwani hana kwao huyu ovyooo,msyuuuuu!”
Licha ya mama yake kuja pale bado Johari aliongea maneno yake na kuondoka zake,akamuacha mama yake kashikwa na butwaa!
Luka alihisi kudhalilika sana,aligeuka ili aingie ndani lakini mama Zubeda akamzuia kwa kumshika mkono!
“Lukas achana nae yule chizi usisikilize maneno yake!”
Lukas hakuwa katika wakati mzuri,tayari hasira yake ilikuwa usoni,alijitoa mkono akaingia ndani!Alijitupia kitandani akiwa na mawazo sana!
Kudharauliwa na mwanamke ni kitu ambacho hajawahi kukikubali kabisa maishani mwake,alianza kumuwazia Johari!
“Nitamfanya kitu hatoamini,mimi ndiyo Lukas!”
Mawazo yake siku ile yalikuwa kwa binti yule ambaye hajawahi kumkubali hata kidogo!Baada ya kuwaza sana aliamua kulala!
Ila moyoni alijua usiku ule lazima kuna shughuli ingetokea tu,aliwaza kwa jinsi amekaa muda mrefu bila kuwapa dozi basi lazima mtu usiku kuchukua dozi yake!

Mawazo yake yalikuwa sawa,usiku alihisi mlango unatikiswa akajua kumekucha!Baada ya kuingia alihisi kupapaswa,bado hakujua nani!
“Baby!”,sauti ile ilimjulisha mgeni yule hakuwa mwingine bali ni Zubeda,binti wa kwanza kabisa wa mzee Jomo!
Aljigeuza na kumkuta Zubeda kashasaula anamuangalia,mikono ya Zubeda ilikosa utulivu ikaingia ndani ya shuka na kuitoa bakora ya Lukas ambayo mnara ulishaanza kusoma!
“Kwanini mchana ulikuwa unanisukuma Lukas?”
“Umekuja kuenjoi au kunisomea kesi?”
“Jamani sasa nisiu….!”
Kabla hajamalizia Lukas alimpindua na kumlaza kitandani kisha ulimi wake ukazikamata zile embe mbichi za Zubeda!
“Jamani nijibuuu baasiiiii aaaahsiiiiii tamuuuu!”
Zubeda hakuwa na nguvu tena ya kuuliza maswali tayari mgeni kashamshika kubaya,ulimi wa mgeni ulikuwa kama una shoti,unapoangukia lazima usisimke!
Lukas aliazinyonya zile embe mbichi kisha akapandisha shingoni huko hakuchelewa akazama sikioni na kumfanya Zubeda aheme kwa kasi!
“Oooh!mamaaa!ooh mamaaa!”
Baada ya maandalizi ya kutosha na kuona chemchem imetoa maji tayari,aliishika bakora yake ila hakuingiza moja kwa moja!
Aliisugua kwa juu kama anampiga katerero,kitendo kile kilimfanya Zubeda ahisi utamu wa ajabu na kuanza kuwatukana wanaume wote aliowahi kufanya nao mapenzi!
Kitendo kile kilimfanya Lukas aongeze kasi,Zubeda akatangaza anataka kuvunja dafu lake mapema tu!
Kabla hajalivunja dafu lake Lukas aliizamisha bakora ghafla na kuisugua kwa nguvu kitendo kile kilimfanya apige kelele kubwa sana na kurusha bao lake lililomrukia kiunoni Lukas!

**********

Mama Zubeda alikuwa na mawazo kama ya mwanaye,alichokiwaza Zubeda na yeye ndicho alichokiwaza!
Alikuwa anasubiri wanae walale ili yeye atoke kwenda kwenye kijumba cha mgeni,alikuwa hoi maana tangu apate penzi la mgeni siku ile hakuwahi kupata tena mkuno wa kweli,achilia mbali siku ile ambayo mzee Mtata alimtia shombo!
Tatizo alikosea akaegesha kichwa kitandani,usingizi ulikuja kumchukua akaja kushtuka muda umeenda!
“dahh!hivi nililala,ila poa naenda!”,alisema Mama Zubeda!
Moyoni alijiapia kuwa lazima azamie kwa Lukas,alijichunguza na kuona yuko sawa akatoka chumbani ili kwenda kupata penzi la Lukas!

JE ITAKUWAJE NA ZUBEDA YUKO KWA LUKAS TAYARI?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 43

Wanasemaga kama arobaini zako hazijafika basi hazijafika tu,Mama Zubeda alikuwa anataka kwenda kwa Lukas,jambo ambalo lilikuwa ni hatari sana sababu mwanaye Zubeda alikuwa kwa Lukas wanafanya mapenzi!
Mama Zubeda alitoka chumbani taratibu akinyata mpaka mlangoni,akaushika mlango lakini haukufunguka!Alipojaribu kushika kitasa cha ndani hakikuwa kimefungwa!
“Ina maana mlango umefungwa kwa nje?”
Mama Zubeda alijiuliza lakini hilo ndiyo lilikuwa jibu sahihi,Zubeda aliufunga mlango kwa nje alipotoka tu kwenda kwa Lukas!
“Hiki kijiji hiki!au ndo tushaanza kuchezewa?’”
Aliwaza Mama Zubeda lakini ghafla akapata wazo lililomfanya ashtuke haraka akaingia kwenye chumba cha binti zake!
Alipofika aliwasha taa akahesabu mabinti zake akakuta mmoja amepungua,jambo lile lilimshtua akaanza kuzikagua sura ajue ni nani hayupo!
“Zubeda!nilijua tu ni huyu kahaba huyu mtoto huyu anataka niitwe bibi mapema hivi jamani?”
Alisema kisha akageuka kurudi chumbani kwake akiwa na jazba akiamni binti yake kaenda kwa mpenzi wake na kumkatili yeye kwenda kwa Lukas!
“Huyu mtoto mshenzi sana na kesho atanieleza alikokuwa!”
Mama Zubeda alilala akiwa na hasira kali,wazo la kuwa huwenda Zubeda yuko kwa Lukas hakuliwaza kabisa,angeanzaje kuwaza kuwa anashea bakora na binti yake!

*******

Zubeda na Lukas walikuwa na siku nzuri sana siku ile,ni kama Zubeda alijua akafunga mlango kwa nje,bila ivyo mama yake angemfumania na sijui ingekuwaje?
Bado walikuwa wanasakata ngoma,uwanja mzima wakicheza wao na kujishangilia wao wenyewe,ilikuwa ni kulia kwa kuupokezana!
Zubeda alikuwa mpya siku hii,kiuno chake kilikuwa sumu kali kwa hisia za Lukas mpaka wakati huo alishavnja dafu mbili huku Zubeda akiwa amevunja dafu tano tena njia panda kabisa!
“Lukassiii…umeipakaaa asaaaliiiii babaaaaaaa!”
Alilalamika Zubeda akiwa kapiga magoti juu ya kitanda na kukibinua kiuno chake vizuri!Lukas alikuwa kwa nyuma mikono yake akiwa amekishika kiuno cha zubeda akiwa ansukuma nyonga kwa kasi hali iliyomfanya Zubeda atoe milio mingi ya mahaba!
“Najaaaa….naja mpenziiiii…najaaaaaaaa….nakojoa mimi ….nakojoaaa babaaa …bababababaaaa!”
Zubeda alikubali kuangusha dafu la sita kiurahisi,moyoni alikiri kuwa amefanya mapenzi na wanaume ila Lukas ni kiboko!
Mpaka wanamaliza kufanya yao Lukas alikuwa na bao zake tatu kali kama kawaida yake,bao za jasho siyo penati za mbeleko,huku Zubeda akiwa amevunja dafu nane za nguvu!
“Lukas!”,alimuita kwa sauti ya chini!
“Naam!”
“Naomba unioe!”
“Unasema?”,alishtuka Lukas, maana lile ni suala gumu sana sababu kashatembea na wadogo zake wawili na kingine kibaya zaidi ameshafanya mapenzi na mama yake,akajiuliza itawezekana vipi?na ataanzaje kumuita Mama Zubeda Mkwe?
“Mbona unashtuka Lukas naomba uwe mume wangu!”
“Unahisi wazazi wako watakubali?”
“Kwanini wakatae?wewe siyo ndugu yangu mi kesho namwambia mama kuwa wewe ni mpenzi wangu!”
“Unaona sasa ulivyo na haraka!”
“Kwani wewe unasemaje?”
“Subiri kwanza tufanye siri muda utafika tu,usiwe na haraka!”
“Kwa hiyo umekubali kunioa?”
“Ndiyo!”
Zubeda aliondoka akiwa na furaha sana akiamini si muda Lukas atakuwa mume wake,bila kujua Lukas ni sukari ya warembo,hajawahi kuwaza kuoa akiamini muda bado sana,japo kidogo Selina alimuingia sana akilini!
Mawazo ya Lukas muda huo yalianza kufikiria kurudi alipotoka,kitendo cha Mzee Mtata kusema kuwa anaweza kumpa dawa ya kuwafanya watu wamsahau na wasahau mabaya yake aliyofanya kilimpa nguvu sana!
Alitamani siku ziende haraka sana ili wiki iishe arudi zake kwa mganga kutibiwa,alikumbuka mengi starehe za mjini alizoziacha na wanawake aliowaacha mjini!
“Ntarudi mjini huku hakuna maisha!”
*********
Kulikucha Mama Zubeda akawa wa kwanza kuamka akawahi mlangoni,alipugusa akaonoa umefungwa kwa ndani kumaanisha kuwa Zubeda alirudi usiku!
Alitoka nje akiwa na hasira sana akaanza kufanya maandalizi kwa ajili ya kukamua maziwa,asilimia kubwa ya maisha yao pale yaliendeshwa na kipato wanachokipata kwenye maziwa hasa Mzee Mtata anapokuiwa safari!
Alipomaliza aliingia zizini akawachukua ng’ombe watano akawaandaa vizuri kisha akaanza kuwakamua!
Zubeda aliamka akiwa hana hili wala lile akaingia zizini na kumsalimia mama yake,cha ajabu mama yake alimwangalia kwa jicho kali na hakuitikia salamu yake!
“Mama bhana mi nataka nikwambie kitu!”,alisema Z ubeda!
JE ZUBEDA ANATAKA KUMWAMBIA NINI MAMA YAKE?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 44

Mama Zubeda alikuwa na hasira sana,kitendo alichokifanya jana Zubeda kilimfanya akose penzi la Lukas!
Upande wa Zubeda yeye alimfuata mama yake ili ampe habari za Lukas,kitendo cha Lukas kumwambia eti asubiri hakikumuingia akilini kabisa,alitaka lile suala lijulikane kwa mama yake,bila kujua hata mama yake anampenda Lukas!Mapokezi ya mama yake yalimshangaza hakujua kwanini mama yake kamnunia!
“Mama usinune bhana nataka nikuambie kitu!”
“Nitolee upuuzi hapa unaenda kufanya umalaya usiku unatufungia mlango,kijumba chenyewe cha nyasi unataka kutuua?na tukibanwa haja tujisaidie kwenye mabakuli?”
“Mama jamani nilikuwa chooni!”
“NYINYINYUA NYOONI!nitolee upuuzi hapa mi siyo mtoto mwenzio!”
Zubeda alitoka akiwa amekosa nguvu kabisa ya kuongea jambo lake,isingewezekana tena kusikilizwa,mama yake alikuwa kachafukwa tayari!
Wakati anatoka alikutana na Lukas ambaye inaonekana alisikia kila kitu,hakumsemesha aliondoka zake kwa aibu aibu za kike!
Wakati Lukas anasogea pale,mama Zubeda alijua ni Zubeda karudi akaanza kupaka bila kujua aliyesimama ni Lukas!
“Nimesema nitokee hapa mpuuzi wewe unanichefua kwa….!”
Alisita baada ya kugeuka na kumkuta Lukas kasimama anamuangalia huku anatabasamu!
“Jamani mbona tunafokeana!”
“Ahh..samahani Lukas kuna mtu kanivuruga kazijua bakora sasa anajikuta kama utamu anaujua yeye tu!”
“Hhahahahah!”
“Yani kanivuruga nilikuwa na ratiba ya kuja kwako jana,kaondoka kwa bwana yake katufungia mlango mpuuzi kweli!
Kauli ile ilimfanya Lukas ashtuke baada ya kugundua kumbe jana ilikuwa wafumaniwe!
“Leo nakuja kwako usiku!”
Mama Zubeda alimalizia kwa kusema atakua mgeni wake usiku,Lukas hakuwa mchoyo alimkaribisha kisha akaendelea na taratibu zingine za kujiandaa kwenda machungani!
“Selina na Suzy watakupeleka machungani wakuonyeshe sehemu ambazo hazipo karibu na mashamba ya watu!
Moyo wa Lukas ulilipuka kwa furaha kubwa kusikia kuwa atakuwa na Selinma na Suzy machungani,maana anampenda sana Selina!
Kama ingetokea anaambiwa achague mwanamke pale kijijini basi chaguo lake lilikuwa Selina,ndiye aliyefanikiwa kuingia moyoni mwake!
Baada ya mama Zubeda kumaliza kukamua maziwa Lukas aliondoka machungani akiwa ameongozana na Selina pamoja na Suzy!
Safari yao ilikuwa ndefu sana sababu machungo ambayo yalikuwa mbali na mashamba ya watu yalikuwa mbali sana!
Walipoziacha mbali nyumba za watu,Selina na Suzy walianza kuonyesha hisia zao wazi wazi huku wakimshika shika Lukas ambaye sasa amekuwa mume wa familia!
“Tulikumiss!”,alisema Suzy huku anampapasa kifuani!
“Subirieni tufike bhana hapa njiani bhana!”
Walifika machungani wakaanza michezo yao iliyowafanya mifugo iingie kwenye mashamba ya watu siku ile!
Selina na Suzy walikuwa na kiu kikubwa cha mapenzi,walimfakamia kwa pupa Lukas ambaye aliwapa dozi inayostahili!

Lukas sasa akawa mtu wa dozi kwa ile familia akiwa nyumbani usiku hasipolala na Mama Zubeda basi ni Zubeda na Zahara pia alikuwa anapata penzi japo kwa wizi wizi!
Selina na Suzy wao walikuwa wakijisika kufanya mapenzi na Lukas wanamfuata machungani wanamalizana huko!
Hayo ndiyo yakawa maisha ya Lukas,malipo ya fadhila ya mzee Mtata ikawa ni kuivuruga familia yake bila huruma!
Licha ya yote aliyofanya Lukas hakuridhika kabisa,bado alimtaka Johari binti ambaye amekuwa akimdharau sana pale nyumbani!
Johari alikuwa na dharau iliyopitiliza,alifikia hatua hata akiwa na kiu anamtuma Lukas maji kitendo ambacho kilikuwa kinawashangaza hata ndugu zake!
“Lukas niletee maji ya kunywa!”
“Hiiiii dada jamani siunitume hata mimi?”,alidakia Selina!
“Usifundishe kwani huyu ana kazi gani hapa,anakula bure analala bure!”
“Kwani we dada unalipia nini?”,aliuliza Suzy!
“Usinifananishe mimi na vitu vya kipumbavu mi kojo la Mzee Mtata na huyu ni kojo la nani?”
Kauli ile ilimchefua Lukas akatamani aamke ampige hata kofi lakini akajizuia,Selina na Suzy hawakuwa na uwezo wa kumzuia dada yao walimuacha apake anavyoweza,Lukas alivyoona maneno yamezidi aliondoka akaingia ndani!
Selina na Suzy walimsubiri mama yao wakampa zile habari akaishia kumsema tu Johari,Zubeda hakuzipata habari zile,kama angezipata pangechimbika!
Siku moja sijui ilikuwaje bahati nzuri nyumbani walibaki wawili tu johari na Lukas,Johari kama kawaida yake alianza umwinyi wake!
“Lukas niletee maji ndani!”,Lukas alimuangalia Johari kwa hasira kisha akainuka na kuingia ndani akachukua maji ila kuna kitu aliweka ndani yake akampelekea Johari akanywa!
JE LUKAS AMEWEKA NINI KWENYE KILE KIKOMBE?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 45

Lukas baada ya kumpa maji aliondoka zake akaingia kwenye kijumba chake,alichokiweka kwenye maji alikijua yeye mwenyewe!
“Nimekupata leo subiri uone!”,alijsemea kisha akajilaza kusubiri matokeo!
Johari alijiona amemuweza Lukas bila kujua kuwa kama ni choo basi kaingia cha kiume,baada ya kunywa yale maji ilimchukua dakika tano tu akaanza kuhisi vitu vya tofauti mwilini mwake!
Alianza kujihisi msisimko wa ajabu mwili wake ulikuwa haueleweki kabisa,hata yeye alianza kujishangaa!
Kadri muda ulivyokwenda ndivyo hali ilizidi kuwa mbaya,alikimbilia chumbani akavua nguo zote akiwa haelewi nini kimemkuta!
Alipojigusa kwenye sehemu zake za siri zilikuwa zimelowa kama mtu aliyeandaliwa tayari kwa kuifanya mapenzi!
“Mama yangu!ni nini hiki?”
Johari alijikuta kwenye wakati mgumu sana,alianza kujipapasa labda itatulia lakini ndiyo kwanza ikazidi,alipojishika ili walau kujiridhisha na vidole haikuwezekana!
Alichukua kanga akakimbilia jikoni bahati nzuri akakutana na maji ya moto akayachukua na kuingia nayo bafuni,alijimwagia kidogo akahisi nafuu!
“kwani nimekuwaje mbona ghafla!”
Alijisemea akiamini hali ile imekwisha akaingia chumbani akajitupia kitandani,ghafla hali ile ikarudi kwa kasi kuliko mwanzo!
Alijikuta anatamani kupiga kelele kwa jinsi alivyokuwa anajisikia,alijihisi anaenda kuwa kichaa,hata kama hamu ya mapenzi ile ilizidi!
“Mama yangu nina nini mimi oooshiiiiii!”
Aliamka na kukimbilia tena jikoni lakini kabla hajaingia akakiona kijumba cha Lukas,hapo ndipo alipopata wazo ambalo alipingana nalo!
“Hapana siwezi mpa penzi yule mpuuzi,aaaahhsiiiii jamani sijui nimpe tu!”
Nafsi mbili zilikuwa zinabishana,moja ilimtaka aende akajipoze kwa Lukas nyingine ilimkumbusha vile alivyokuwa anamdharau,hakujua asimamie wapi?
“Potelea mballi!”
Kwa kasi ya kimbunga Johari aliingia ndani na kumkuta Lukas kajilaza,Lukas alipomuona alijifanya kushtuka japo moyoni alitegemea ugeni ule!
“Vipi?”
Johari hakuwa na muda wa kujieleza,hali yake ilikuwa mbaya bila aibu akavua nguo zake na kuzitupilia mbali,Lukas akabaki anamshangaa!
Johari alishadhamiria kama mbwai iwe mbwai tu,alimrukia Lukas kitandani mkono wake akauzamisha ndani ya suruali na kuichomoa bakora!
“Sitaki maswali nataka hii!”
Kabla hajajibiwa alimkalia Lukas na kuisukumia bakora yote chunguni,joto lilikuwa kali likamfanya Lukas asisimke kwa utamu!

*********

Huzuni ilitawala nyumbani kwa Mzee Mtata,baada ya kuondoka kwa Lukas ni kama walirudi kifungoni tena!
Hakukuwa na mwanaume mwingine pale kijijini wa kuwagusa wake wa yule mzee isipokuwa Lukas,Kijiji kizima kilimuogopa yule mzee!
Hakuna aliyethubutu hata kukatisha kwake,kiufupi huwezi kwenda kwa mzee yule bila kuwa na jambo maalumu,unaweza usirudi ukapotea kabisa!
Wake wa mzee Mtata waliamua kukaa kikao kuona wanatatuaje tatizo lile ambalo liliwamyima raha kabisa,walijikuta wamezoea bakora,penzi tamu la Lukas liliwaacha hoi!
“Jamani nadhani mnaona,hali imekuwa tete shoga zangu!”,alisema Chiku ambaye ndiye alikuwa kiongozi wa kikao kile!
“Jamani mi nimefanya uchunguzi yule kijana anaishi kwa Mzee Jomo na anakaa kwenye kijumba chake cha pembeni,naona kama tungekuwa tunaenda usiku lakini siyo wote hata wawili wawili!”
Wote walikaa wakalitafakari wazo lile mwisho Chiku akaamua kusema!
“Jamani kama mnavyojua hakuna mwanaume wa kutugusa hapa kijijini,huyu mzee anaogopwa kama ukoma,mwanaume pekee wa kutupa tunachotaka ni Lukas,kama hilo wazo la mwenzangu naona liko sawa tuweke zamu za kwenda wawili wawili japo si kila siku!”
“Ila jamani huyu mzee si mchawi atashtuka!”,alisema Vero
“ Hana jeuri hiyo kilichokuwa kinamshtua nilishakitupilia mbali!,alisema Chiku!
Mwisho walikubaliana kufanya vile ila baada ya wiki moja mbele,kikao kilivunjwa wote wakaendelea na mambo yao!

*******
‘Usiyempenda kaja’,ndiyo kauli tunayoweza kuitumia kwenye hili sakata la Lukas na Johari!Hakuwa na ujanja tena,Johari alikuwa kalala kitandani mguu bara mguu pwani,huku Lukas akiwa katikati ya Zanziba na Tanganyika anafanaya yake!
“Aaaaasiiiiih…nakujaaaa…haaaaaaaaaashiiiiii”
Ilikuwa ni banduka bandua,licha ya kuvunja madafu kadhaa bado Johari aliitaka bakora ya mgeni,na kama tunavyojua mgeni siyo mchoyo,alimpa kitu roho inapenda!
Lukas aliamua kuua mende kwa rungu,alimpa penzi ambalo anaamini baada ya hapo Johari ataacha upuuzi wake kabisa!mchozi yalimtoka Johari aliguswa kwenye ngome ya raha,sehemu ambayo hajawahi kuguswa kabisa!
Sasa rasmi Lukas akawa kashafanya mapenzi na familia nzima ya mzee Jomo!
JE NINI KITAENDELEA BAADA YA HAPO JOHARI ATAFANYAJE!?
Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 46

Lukas alikuwa nafanya mapenzi ila kwa Johari ilikuwa ni tiba,tiba kwa ugonjwa uliomshika ghafla!japo tiba ile ilimfanya Johari agundue kuwa Lukas ni fundi sana kwenye sita kwa sita!
Kiu chake kilikatwa kwa bao tatu tamu mgeni,Johari alikuwa mwepesi kabisa,hali ile ilikata kabisa ila akabaki na aibu kubwa kiasi aligeukia pembeni!
Hakutaka kuamini kama mtu aliyekuwa anamdharau ndiye kamfuata tena yeye mwenyewe na kumvulia nguo bila hata kutongozwa!
Alitamani kufungua mdomo amshukuru Lukas lakini hakuweza kabisa,aibu iliufunika uso wake,licha ya kupewa tiba lakini alikiri moyoni kuwa Lukas amemfikisha ambapo hakuna mwanaume aliyewahi kumfikisha!Mgeni alikuwa bora sana kwenye hii sekta!
Kwa aibu alijizoa kitandani na kuvaa nguo zake alipomaliza alitoka bila kuaga akaishia zake huku Lukas akiwa amekaa kitandani anatabasamu!
“Kwisha habari yako nitukane tena sasa!”
Alijisifu Lukas kwa kufanikisha jambo lake,kwake mbali na kuenjoi mapenzi ila kilikuwa ni kisasi pia kwa lugha chafu alizokuwa anamwagiwa na yule binti!
Ile nafasi aliitafuta siku nyingi,aliamini ili aache kumdharau siyo kumpiga bali ni kumvua nguo yake ya ndani,sasa hakumvua wala kutumia nguvu nyingi!
Ukisikia kuku kukamatwa kwa mchele ndiyo kule sasa,Johari aliingia bila kuitwa na kusaula nguo zake bila kusurutishwa wala nini!
“Ivi imekuwaje?mbona ghafla?mbona nimejidhalilisha hivi jamani?Nimelogwa au?”,hayo ndiyo maswali alijiuliza Johari akiwa chumbani,kwake ilikuwa haijawahi kutokea kugawa penzi kirahisi namna ile,kujipeleka mwenyewe na kusaula mwenyewe!yalikuwa mambo mageni kwake!
“Yani kirahisi hivi,kwa hiyo atasema nilikuwa namchukia sababu namtaka?itakuwaje nyumbani wakijua,aah potelea mbali kwanza nimefaidi na ikibidi ntarudi tena!”
********
Baada ya wiki moja kupita Lukas alikumbuka ana miadi na mzee Mtata,akafunga safari mpaka kwa mzee yule anayeogopwa na kijiji kizima!
Alifika na kuwakuta wake wa Mzee wakiwa wanashughulika na shughuli zao mbali mbali,wa kwanza kumuona alikuwa ni Vero!
“LUKASIIII!”
Aliita kwa mshangao lakini hakumsogelea sababu mume wao alikuwepo,walimpokea kwa tabasamu wakiamini Lukas alirudi kwa ajili yao,biila kujuwa Lukas amefuata tiba kwa mzee Mtata,alipewa kiti akaketi!
“Vipi mzee yupo?”
“Jamani Lukas unamuulizia mzee tu ina maana hujatumiss?”
“Nina shida naye ya muhimu nyie tutaongea baadae!”
“Yupo kilingeni!”
“Yupo na mtu?”
“Hapana ngoja nikampe taarifa kama akikuruhusu uingie!”
“sawa!”
Chiku alienda kilingeni aliporudi alimchukua Lukas na kumpeleka kwa Mzee Mtata!
“Karibu kijana,karibu kijana hahahahahaha!”
“Ahsante sana mzee wangu shikamoo!”
“Marahaba kijana wangu!Karibu sana kijana naona umekuja kwenye lile zindiko eeh?”
“Ndiyo mzee wangu!”
“Hii dawa ni ya gharama sana,inagharimu laki tano!”
Kauli ile ilimfanya Lukas apate mawazo ya ghafla,maana alipo hana hata senti,tangu afike kijijini kazi kubwa anayofanya ni kuchunga mifugo tu na halipwi chochote,kiufupi hakuwa na uwezo wa kuipata hiyo pesa kabisa!
“Hahahaha kijana usiwaze,umeishi vizuri na familia yangu,hii dawa nitakufanyia bure kabisa!”
“Ahsante mzee wangu ahsante sana!”
“Usijali mshukuru aliyekufundisha busara,napenda vijana kama wewe,ungekuwa mwanangu ningekurithisha mikoba yangu hahahahaha!”
Tabasamu lilitawala usoni kwa Lukas,kuna muda alijihisi kujuta kwa matukio aliyomfanyia yule mzee,kitendo cha kutembea na wake zake wote kilimuuma sana!
Wanasema hata shetani kuna muda anakuwa mwema,Mzee Mtata aliamua kumtibu bure kabisa bila hata shilingi!
Maskini hakujua nyuma ya pazia Lukas ni mchepuko wa wakeze wote,hawezi kuhisi tena hiyo hali sababu Chiku alishaitoa dawa yake inayomjulisha mambo mengi,ile ilikuwa kama CCTV kwake!
Hakujua kuwa mkewe mkubwa ambaye ndiye msiri wake alishaitoa na kwenda kuitupilia mbali,bila kujali kuwa ile dawa ni ulinzi kwa mumewe anaoutegemea!
Bila kupoteza muda Mzee Mtata alianza kumfanyia dawa anazojua yeye,siku ile Lukas alikula nyungu mpaka akahisi kuchanganyiiwa,ilikuwa ni nyungu na kuoga madawa!
“Sasa kijana hapo kapumzike kwenye kile kibanda chako,usiku ntakufuata twende sehemu tukamalizie dawa!”
Lukas alitoka akiwa anahisi kizunguzungu,nyungu siku nzima haikuwa mchezo,aliingia kwenye kile kijumba akajilalia kwenye kingozi cha ng’ombe akiwa hoi!
Baada ya kupata chakula cha usiku alilala fofofo akisubiri Mzee Mtata aje amchukue waende kumalizia dawa!
Akiwa usingizini alihisi kupapaswa!aliposhtuka hakuamini alikutana na Vero na Lole wakiwa watupu ni wazi walitaka penzi lake,ilikuwa ni hatari sababu muda wowote Mzee Mtata anamfuata!
Kabla hajasema kitu alisikia sauti ya Mzee Mtata kwa nje ikimuita,siyo yeye wala wale wnawake wote walitetemeka!
“Kijana amka kumekucha!”
JE NINI KITAENDELEA?ATANUSURIKA TEANA Lukas?
Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 47

Sauti ile iliwapa hofu sana,Lukas alijua haukuwa muda wa kulaumiana,maana wale wake zake walikuja bila kujua,kibaya na yeye alisahau kuwaambia kuwa usiku ule atatoka na Mzee Mtata!
“Kijana ina maana umelala?”
Mzee Mtata sasa aliongea huku anaingia ndani akakutana na Lukas aliyetanda mlangoni,Mzee Mtata akawa ameishia hapo!
“Nilijua umelala nikuamshe!”
“Haa…hapana mzee nilikuwa macho!”
“Sawa nifuate!”
Siku ile ngamia alipita kwenye tundu la sindano,Lukas hakuamini kama amenusurika kufumaniwa na Mzee yule anayeogopwa hata na mbwa wa pale kijijini!
Alimshukuru Mungu kwa kumuepusha na msala ule,amfuata yule mzee nyuma bila kujua wanaenda wapi?
Safari ilikuwa ya lisaa lizima mwisho wakatokea makaburini na safari ikawa imeishia hapo,Lukas alibaki ameduwaaa,hakuwaza kama tiba yenyewe ni kupelekana makaburini!
“Kijana ulitaka tiba,sasa utalala kaburini siku tatu,kisha nitakuja kukutoa,kule ulikofanya utakuwa mpya,tutakuwa tumeyazika mambo yako yote na utakuwa mpya!”
Lukas alibaki anatetemeka kwa hofu kubwa,kitendo cha kuambiwa alale kaburini ulikuwa mtihani mkubwa kwake!
“Kwa…kwani hamna tiba nyingine?”
“Uliniambia nikutibu kumbe unaweza kujitibu,jitibu basiii!”
“Haa…hapana mzee tuendelee!”
Mzee Mtata alisogea karibu kaburi moja la zamani sana alipofika alichukua kibuyu ambacho kilikuwa na maji meusi!
Aliulowanisha usinga wake akaanza kuyarusha yale maji huku anaongea kwa lugha ambayo aliielewa mwenyewe!
Baada ya muda lile kaburi lilianza kutoa moshi mweusi,akaendelea kusema lugha zake mpaka ukatoka moshi mwekundu,akaendelea tena mpaka ukaja moshi mweupe!
Moshi mweusi wa kwanza ulimaanisha kuwa maiti iliyozikwa pale alikuwa imekasirika na kama angeacha na kuitoa muda ule ingewadhuru,na ule moshi mwekundu ulimaanisha kuwa sasa haina hasira ila inataka damu,kwahiyo ingetoka muda ule,ingeenda kijijini na kudhuru watu!Lakini ule mweupe wa mwisho ulimaanisha kuwa sasa amani ipo,mzimu hautakuwa na fujo!
Baada ya ule moshi mweupe kutoka mzee Mtata alisita kusema akanyamaza,ghafla kaburi lile likafunguka na jeneza likajileta juu lenyewe!
Mzee Mtata aliendelea kulirushia jeneza maji kwa usinga wake mpaka likafunguka ikaonekana maiti iliyokuwa imefungwa sanda!
Mzee Mtata aliita kwa jina lake ikaanza kuamka mpaka ikasimama na kutoka ndani ya jeneza!
Lukas haja kubwa iligonga hodi achilia mbali mkojo ambao ulikuwa umepita kabisa alikuwa anatetemeka kama katoka kulala ndani ya friji!
“Samahani ninakupa matembezi ya siku tatu,nataka kijana wangu atumie kitanda chako,alale kwenye nyumba yako kwa siku tatu,baada ya hapo utarudi nyumbani kwako tena,ila usidhuru watu sababu sitakuja kukupa matembezi tena!”
Ile mzimu ulikuwa umesimama tu hausemi chochote,Mzee Mtata aliusogelea akaupiga na usinga kichwani akauamrisha ukaondoka taratibu kwa mwendo wa kizombi mpaka ukapotelea kizani!
Akamgeukia Lukas ambaye alikuwa anatetemeka kwa hofu,akaanza kumsogelea alitaka kukimbia lakini alimchapa usinga kichwani akabaki kaduwaa!
Kuanzia hapo ikawa kila anachoambiwa anatii bila shuruti,kiufupi ni kama Mzee Mtata alimchota akili zake na kumfanya zuzu kwa muda!
Mzee mtata alisogea kwenye lile jeneza akalifanyia dawa zake kisha akamgeukia tena Lukas ambaye alikuwa kasimama kama sanamu!
“Ingia humo,usifanye fujo kwenye nyumba ya watu kama king’amuzi kimeisha umnunulie sawa!”
“Sawa mzee!”
Bila uoga Lukas aliingia kwenye jeneza likajifunga kisha taratibu likaanza kuingia kaburini kisha kaburi likajifukia na kuwa kama hamna chochote kilichotokea!
Baada ya kumaliza kufanya yake ,mzee Mtata aliondoka na kumuacha Lukas kaburini,ambaye haikujulikana atatoka mzima au lah!

*******

Mama Zubeda alishangaa kutokumuona Lukas,mwanzo alijua kuwa amelala lakini kadri muda ulivyokwenda ndivyo wasiwasi uliongezeka!
“Selina ebhu kamuangalie Lukas humo ndani!muamshe mbona kalala sana leo!”
“Subiri nikamuamshe mimi”,alidakia Johari mpaka kila mtu akabaki anamshangaa!
“Kulikoni unataka ukamtie makofi mkaka wa watu huko eeh!”,alisema mama Zubeda hakumuamini kabisa Johari sababu anamchukia sana Lukas,bila kujua Lukas alishambadilisha sasa anampenda kufa!
Johari alirudi na majibu kuwa Lukas hakuwepo!walijuliza kaenda wapi?Waliamua wavute subira pengine atarudi lakini mpaka jua linazama Lukas hakutokea!
Siku ikapita Lukas haonekani,ndipo kesho yake Mama Zubeda aliamkia kwa mzee Mtata kujua tatizo ni nini?
Alifika na kumkuta Mzee Mtata kilingeni kajaa tele,alipomuona tu akatabasamu akamkaribisha kwa bashasha!
“Mzee mdogo wangu haonekani,usinambie umemchukua tena!”
“Lakini hukutimiza matakwa yetu,au umesahau mpenzi?”,Mzee Mtata aliamua kutumia fursa!
JE NINI KITAENDELEA?MAMA ZUBEDA ATAKUBALI KUMPA MZEE TIGOPESA?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 48

Mzee mtata hakuwa amemchukua Lukas kama kipindi kile,tatizo Lukas hakuwa ameaga nyumbani na alifanya ivyo akiamini angerudi siku ile,hakujua kama atalazwa ndani ya kaburi siku tatu!
Mzee Mtata hakuwa na mpango na ahadi aliyowekeana na mama Zubeda kipindi kile,alikuwa ameshaipotezea,ila alipomuona kaja pale kisa hamuoni Lukas nyumbanui na yeye akaamua kuitumia ile kama fursa!
Akakubali kuwa amemchukua Lukas kimazingara kwa sababu hakutimiza ahadi yao waliyokuwa wamewekeana!
“Kwahiyo unamtesa mtoto wa watu sababu ya hiyo kitu kweli mzee Mtata!”,alihoji mama Zubeda!
“We unaona kidogo icho?”
“Lakini si tufanye kawaida tu kwani lazima mpaka unifanye huko jamani?”
“Usivunje ahadi!”
Mzee yule aliamka bila aya na kuanza kumpapasa Mama Zubeda,hakuwa na haya alitaka kufanya uchafu ule palepale kilingeni bila kujali kama mizimu ingekasirika!
“Mzee Mtata subiri,subiri kwanza naomba nikuahidi kuwa ukimuachia safari hii nakupa unachokitaka!”
“Una uhakika?”
“Ndiyo ila hatutofanyia hapa mi naogopa matunguli yako,tutakutana kule kwenye shamba lako!”
“Sawa nitamrudisha kesho kutwa,atakuwa mzima mwenye afya na nguvu kuliko mwanzoni!”
Walikubaliana ivyo huku ikiwa ni janja ya yule mzee akiamni atamtoa kaburini Lukas baada ya siku tatu!
Mama Zubeda aliondoka huku akijilaumu kwanini hakumpa yule mzee anachotaka mapema,yasingetokea yale,bila kujua Lukas alikuwa anatibiwa ili arudi mjini!

********
Lukas alikuwa kama yupo kwenye ndoto nzito sana,usingizi ulimchukua na kuota ndoto zenye kutisha!
Maisha yake kaburini yalitawaliwa na ndoto zenye kutisha,aliota mara nyingi wale aliowakosea wanamkimbiza na mapanga!
Alikuwa naweweseka sana,jasho lilimtoka lakini cha ajabu alikuwa anapumua vizuri tu ila macho hayakufumbuka!
Zilikuwa ndoto zenye mateso makubwa,kukimbia huku na kule akitetea maisha yake,hayo ndiyo yalikuwa maisha yake ya ndotoni
********
Kijiji kilipata ugeni wa ajabu!ile mzimu uliofukuliwa na mzee Mtata ulianza kuleta ghasia kijijini!ulianza kuvamia nyumba za watu usiku wakiwa wamelala na kufanya mapenzi na mabinti!
Ilifikia hatua kila binti anaamka akiwa amebakwa,ulikuwa unatembea nyumba hata ishiruini na kufanya mapenzi na wanawake hata ishirini kwa usiku mmoja!Ulikuwa na moto Lukas anasubiri!
Wanawake walianza kulalamika juu ya mgeni yule wa ajabu,wengine walianza kukutana na ule mzimu maporini ukiwa unatembea!
Mashtaka yalizidi mzimu ulikuwa unatembeza dozi kama haina akili nzuri,viongozi wa kijiji ilibidi wakae wajadiliane juu ya mgeni yule wa ajabu!
“Jamani hii ni aibu,inauma ila niseme tu jana sijamgusa mkewangu ila asubuhi kaamka ananiuliza kama nimefanya naye mapenzi,acha huyo tu binti zangu wawili nao jana hiyo hiyo wamefanya mapenzi usiku na hicho kiumbe!”,alilalamika mjumbe wa kijiji!
“Jamani mimi kama mwenyekiti naona hili suala limekuwa zito sana!Na haliwezi kutatuliwa kisheria!”
“Sasa tufanyeje?”,aliuliza mjumbe!
“Mimi nina wazo!”
“Wazo gani?”,waliuliza kwa pamoja
“Kwanini tusimfuate mzee Mtata atusaidie kumaliza hili jambo,mnakumbuka zamani kuna kipindi ilishawahi kutokea maiti inatembea akairudisha,japo ile haikuwa kama hii!”;
“Wazo zuri naona twendeni sasa ivi!”
Wazee walijikusanya na kuanza safari kuelekea kwa mzee Mtata ambaye kwa asilimia zote anahusika na usumbufu wa ule mzimu,sababu ndiyo aliifukua na kumlaza Lukas!
Ule mzimu ni kama ulibadilishana makazi na Lukas,baada ya kufanya mizunguko yake yote na kutembeza bakora kijijini ulikuwa inarudi kwenye kijumba cha Lukas unalala!
Hakuna aliyejua sababu ilikuwa inalala chini ya kitanda!Na kingine ilitembeza bakora nyumba zote ila haikugusa nyumba ya mzee Jomo sijui kwanini!
Wazee walifika na kumkuta mzee Jomo kilingeni hana habari anavuta zake kiko,habari za mzimu wala hakuzisikia popote,kiufupi hakuwa na habari!
Ugeni ule ulimshtua sababu viongozi wote waliongozana,aliwakaribisha wakaketi kisha wasalimiana,wote walimuheshimu mzee yule mwenye sifa zake za utata pale kijjini!
“Mzee mwenzangu sijui una habari!”,mwenyekiti alifunguka!”
“Habari gani tena!”
“Kuna kiumbe kinabaka wanawake usiku,yaani kinazunguka kila nyumba na kufanya ufusika sijui utatusaidiaje!
Mzee Mtata alipopata habari zile alijua moja kwa moja ni mzimu aliyoufukua tu ndiyo unayoleta matatizo!
“Mnataka nifanyeje?”
“Kikamatwe na kidhibitiwe ikibidi kirudi kilipotoka!”
“hahahahahahahahahaha!”
JE NINI KITAENDELEA?MZEE MTATA ATAFANYAJE?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 49

Habari zile zilimshtua sana Mzee Mtata ila hakutaka kuonyesha hofu mbele ya viongozi wale wanaomwamini,kwa mara ya kwanza alianza kuhisi vitu vya tofauti,haikuwezekana hata kidogo mzimu aliyoufukua ufanye fujo namna ile!
Kuna kitu alianza kuhisi hakipo sawa,aliwaza kuwa atalifanyia kazi baadae!Ila vilevile alitaka kuitumia ile kama fursa!
Mzee Mtata aliwaza mali kwa tatizo alilolitengeneza mwenyewe!alikohoa kidogo kisha akawaangalia wale viongozi!
“Nitawasaidia ila nahitaji ng’ombe kumi na mbuzi watano!”
Wale viongozi waliangaliana malipo aliyotaka yalikuwa makubwa sana,ila hawakuwa na namna baada ya kimya kirefu mwenyekiti alifunguka!
“Kutokana na hili jambo lilipofikia mimi naona tutakupatia unachotaka ila tafadhali fanya mapema sana!”
“Sawa kesho nitaukamata huo mzimu!”
“umejuaje kama ni mzimu?”,mwenyekiti alishtuka kusikia mzee anasema ni mzimu na huku hajauona!
“Mimi ni mganga ujue,na usisahu wananiita mzee mtata!”
“Samahani ivi unamaanisha mkewangu alilala na mzimu na binti zangu pia?”
“Hhahahahahahaha!walibakwa siyo kulala!”,alijibu mzee Mtata!
Yule mjumbe aliinama chini kwa aibu,aliwaza mengi kitendo cha kusikia eti anayetembeza bakora ni maiti kilimchefua sana alihisi kinyaa!
Waliondoka na kumuacha mzee Mtata ambaye aliwataka kesho yake wapige ngoma kijiji kizima wakutane uwanja wa kijiji!
Siku ile ndiyo ilikuwa siku ya kumtoa Lukas aliyetimiza siku tatu kaburini,alijiandaa na kuweka vifaa vyake tayari kwa kazi ile ya usiku wa manane!
Alipanga amtoe Lukas ila maiti auache uendelee kutoa dozi mpaka alipwe ng’ombe kumi na mbuzi watano ndiyo aurudishe!
************
Siku ya tatu ilitimia Lukas akiwa kaburini kwenye usingizi mzito,,kadri siku zilivyokuwa zinasogea ndivyo hali ya ndoto zenye kutisha iliongezeka!
Alikuwa anaweweseka sana,watu aliowakosea walikuwa wanamkimbiza na siraha kali sana kama mapanga marungu,visu,mikuki nk!
Ilifikia sehemu akachoka kabisa ,alikimbizwa akafika sehemu hakuna njia,maadui zake walimfikia wakaanza kumpiga na kumchoma visu,wengine walimkata mapanga wakamchoma mkuki!
Kipigo kilizidi nguvu zikamuishia,alivuja damu kila kona,mwisho kabisa mmoja alikuja na jiwe akalinyanyua akilielekeza kichwani!
“Msiniueee!msiniueeee!”
Kelele zake hazikufua dafu yule aliebeba jiwe aliliachia Lukas akaliona linakuja kichwani alipiga kelele!
“Mamaaaaaaaa!”
Alipiga kelele lakini alishangaa jeneza linafunguka akajikuta yuko nje ya kaburi,alimuona mzee Mtata kasimama na usinga wake mkononi!”
Alianza kujikagua akijiangalia kama ana alama ya vitu,lakini hakuhisi maumivu sehemu yoyote ile!Alikumbuka lile jiwe lililotua kichwani,akajishika kichwa lakini hakikuwa na tatizo!
“SIJAFAAA!”,alishangaa sana Lukas!
“UMEKUFA MIOYONI MWAO!”,alijibu mzee Mtata!
“Unamaanisha nini?”,aliuliza Lukas huku anatoka ndani ya lile jeneza!
“Wamekuua kwenye mioyo yao,sasa utakuwa huru kwani ulishaona kuna mtu anaidai maiti?”
“Hapana!”
Mzee Mtata alilirudisha kaburi lilivyokuwa,jambo lile lilimshtua sana Lukas,maana alijua kabisa alitakiwa akitoka yeye kaburini ile mzimu urudi!
“Mzee ile maiti iko wapi?”
“Nina kazi nayo ila iwe siri yako kwa chochote kitakachotokea!”
“Sawa!”
Lukas hakujua mzimu umeliamsha dude kijijini untembeza bakora kama ukwaju wa bakhresa!
“Tuondoke!”
Safari yao iliishia nyumbani kwa mzee Mtata,waliingia kilingeni mzee akaanza upya kufanya mambo yake!
“Kijana!”
“Naam!”
“Sasa nataka nikupe kinga,kinga ambayo itakukinga na uchawi wa aina zote hata majini watakuogopa,hakuna atakayeweza kukuloga hata mimi pia!Sijawahi kumpa mtu hii kinga ila kwa kuwa nimekuona ni kijana mzuri basi nakupa hii kijana,ila usiitumie kuwadhuru watu!”
Machozi yalimtoka Lukas,yule mzee alionekana kuwa mwema sana kwake,alijuta kwanini alitembea na wake zake!
Baada ya kumpatia ile kinga alimruhusu akamwambia akalale kwenye kile kijumba,lakini Lukas alisema anaondoka nyumbani!
Hakutaka kulala pale sababu aliwahofia wake wa mzee Mtata wanaweza kumvamia,njiani wakati anarudi alishangaa baada ya kupishana na ile mzimu ukiwa na sanda!
Kwa ujasiri aklianza kuifuatilia kwa nyuma mpaka ikaingia kwenye nyumba moja hivi,liashangaa baada ya kuchungulia na kuiona inamvua nguo mdada mmoja kisha nayo ikatoa bakora tayari kwa kumuingilia,Lukas hakukubaliana na lile jambo akataka apambane na ile mzimu!
JE NINI KITAENDELEA?MASU ATAWEZA KUPAMABNANA NA ILE MAITI?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 50

Maneno ya Mzee Mtata yalimjia kichwani kuhusu kinga aliyopewa,akajiona ni kama anaweza kupambana na ule mzimu!
Alimuonea huruma yule binti aliyekua kalala hajitambui huku mzimu ukifanya naye mapenzi,Lukas alishikwa na huruma pia wivu ulimkaba maana alikuwa anakula binti mrembo hatari!
Aliujua ule mzimu ni ule uliyofukuliwa ili yeye apate tiba,akakumbuka jibu alilopewa na Mzee Mtata kuhusu ule mzimu!
Mzee alisema ana kazi nao Lukas aliwaza labda ile ndiyo kazi yenyewe ile,alikumbuka pia aliambiwa afiche siri!
Nguvu zilimuishia akajikuta kaganda kama sanamu akishuhudia jinsi ule mzimu inavyosukuma kiuno chake kwa pupa!
Baada ya muda kama dakika ishirini ilimalizana na yule binti ikarudisha bakora yake kisha ikaondoka,cha ajabu ulimuona kabisa Lukas lakini haukuwa na muda naye,ni kama ulikuwa unamfahamu!
Lukas aliufuatilia tena ukazama kwenye nyumba nyingine kutoa dozi,aliufuatilia mpaka akachoka maana ulikuwa unatembeza dozi balaa!
Lukas alichoka akaamua kwenda zake nyumbani,alifika akaingia kwenye kijumba chake akaanza kutafakari!
Alikumbuka sana maisha ya mjini,akakumbuka vitu alivyoacha na kukimbilia kijijini kisa wanafunzi na wake za watu!
“Ivi sitakamatwa kweli?”
Alijiwazia bado hakuamini sana kauli ya mganga,hakutaka kuyaamini maneno ya mganga moja kwa moja!
Usingizi ulimchukua mpaka aliposhtuka baada ya kusikia kama kuna mtu mle ndani,hakuamini baada ya kuuona ule mzimu,wazo lililokuja ni kuwa mzimu unataka kumuambaruti!
“We vipi humu hakuna mwanamke!”
“Ina maana hunisikii?nimesema humu hamna mwanamke!”
Mzimu haukuwa na mpango naye uliingia chini ya uvungu ikalala zake,akabaki Lukas ana wasiwasi mkubwa!
Usiku ulikuwa mrefu sana kwake,aliogopa kulala akiamini mzimu utamfanyia mchezo mbaya!
Usigizi ulikuja ukamchukua akalala,alikuja kushtuka asubuhi kumekucha,kitu cha kwanza aliinama akaangalia uvunguni hakuona chochote!
Ule mzimu ulikuwa umeshaondoka,haraka akajishika ili ajue kama mzimu ulimfanyia mchezo mchafu,lakini alijikuta mzima malinda yalikuwa salama!
“Eeeefuuuuuuuuuuh!”
Aliivuta pumzi ndefu akazishusha,aliinuka akatoka nje akamkuta mama Zubeda anaandaa vifaa vyake aingie kukamua maziwa!
“Wow Lukas umerudi!”
Mama Zubeda alishindwa kujizuia akaweka chini vitu vyake akamkumbatia kwa furaha,bahati ilikuwa kwao sababu wanae walikuwa bado wamelala!
“Hey watatuona!”
Alisema Lukas akajitoa kwenye mikono ya Mama Zubeda,mama Zubeda akaona isiwe tabu alimshika mkono akamrudisha kwenye kijumba chake,humo akaanza kumpiga mabusu mfululizo!
Mama Zubeda alishindwa kuvumilia alijikuta anataka penzi asubuhi ile jambo ambalo Lukas hakutaka kukubaliana nalo!
“No!siyo saivi tutakutwa!”
“Nipe kidogo bhanaaaa!”
“Hapanaaa!”
Mama Zubeda aliambulia manyoya kwa Lukas,alimkazia akiamini si muda sahihi wa kufanya vile,kwa mara ya kwanza Lukas akajifunza uchoyo!
Mama Zubeda alitoka kishingo upande mpaka zizini akaanza kukamua ng’ombe,akili yake ilikuwa mbali sana!
Alijua kurudi kwa Lukas kunamaanisha nini?Aliikumbuka ahadi yake na Mzee Mtata anayeyataka malinda yake ili Lukas awe salama!
“Huyu mzee jamani,hivi kweli anataka kuniambaruti jamani kisa Lukas,Lukas mwenyewe ananipa kwa masharti wakati malinda yangu yako hatarini hapa!”

Familia nzima iliamka na wote walifurahi uwepo wa Lukas,sasa hata Johari alikuwa anampenda Lukas,alibadilika mpaka wenzake wakawa wanamshangaa!
Lukas alifurahi sana kumuona Selina,maana kati ya wote pale mahaba yake yalikuwa kwa Selina!
Alikuwa ameshaanza kuwaza kuondoka kijijini arudi zake mjini,maana alikuwa na uhakika kabisa kwa tiba aliyopewa na Mzee Mtata hakuna atakayemgusa mjini!
Kutokana na mahaba aliyokuwa nayo kwa Selina aliwaza akiondoka aondoke naye,tatizo lilikuwa je atakubali?
********
Ngoma ilipigwa kijijini ikiwataka wanakijiji wote waende kwenye uwanja wa kijiji kumshuhudia mzee Mtata akimkamata anayebaka wanawake usiku!
Zilikuwa ni habari njema sana kwao,wote walikusanyika uwanjani kumshuhudia huyo anayebaka watu usiku!
Mzee Mtata tayari alikuwa uwanjani na vifaa vyake,tayari kumtoa huyo anayesumbua kijini,Lukas naye alikuwa uwanjani tayari!
Lukas alijua kabisa ile ni janja ya mzee Mtata ambaye ndiye aliyeufufua ile mzimu ili kumtibu yeye,lakini sasa anautumia ili kupata mali,ilimbidi kukaa kimya kuitunza siri ile!
Mzee Mtata alianza kufanya yake,aliongea lugha zake huku watu wanasubiria maajabu!
JE NINI KITATOKEA?MZEE MTATA ATAFANIKIWA KUIRUDISHA?
,,,,,
 

donpier91

JF-Expert Member
Sep 15, 2016
397
500
Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 51

Shauku ilikuwa kubwa sana kwa wanakijiji,kuna waliobakiwa wake zao pia binti zao!kijiji kilikuwa na hasira sana!
Mzee Mtata alisimama kabla hajamleta hadharani alitaka kutoa onyo kwa wanakijiji wale ambo walionyesha hasira za waziwazi!
“Jamani mnataka nimtoee?”
“Ndiyooooo!”,waliitikia kwa pamoja!
“Mnata mumuone mchumba wenuuuu?”,alitania lakini hapo wanakijiji walikaa kimya!
“Hahahahahhaha!natania jamani!sasa nisikilizeni namtoa hadharani anayesumbua kijiji hiki,lakini chonde msimguse wala kumpiga,atakayemgusa ajue atakuwa anatembelewa kila siku na huyu mgeni awe mwanaume au mwanamke!”
Mzee Mtata ilibidi awatishe maana walikuwa na hasira za wazi wazi kabisa,baada ya kusikia vile wanakijiji waliogopa sana!
“Jamani tumeelewanaaaa!”
“Ndiyooooo!”
“Hamtamgusaaaaa?”
“Ndiyooooo!”
“Shauri yake atakayemgusa sitamtibia!”
Baada ya kutoa vitisho Mzee Mtata alichora duara kubwa kwa majivu kisha akaweka dawa zake akachukua kibuyu chake akaweka maji mdomoni na kuanza kuyapuliza juu!
Alipomaliza alianza kuuita ule mzimu ambao ghafla ulitokea kwenye lile duara huku unatetemeka na kuzunguka ndani ya ile duara!
Wanakijiji walipigwa na butwaa,kilikuwa kiumbe kinachotisha sana,wanawake waliokuwa wamehisi kufanya mapenzi na kile kiumbe walipatwa kichefuchefu wengine hadi wakatapika!
“Mmemuona eeh,ndiyo huyuuu!sasa namrudisha alipotoka hamtamuona tena kijijini,mimi ndiyo mzee Mtataaa!”,alisema huku anajipiga kifuani!
“OYOOOOOOOOOHH!”,wanakijiji walipiga kelele kumshangilia mzee huyu waliyemuona kama mkombozi wao,bila kujua kuwa ndiye mkandarasi wa kila kitu!
Lukas pekee ndiye alikuwa anaujua mchezo ule,alijua ni maigizo tu hakuna chochote pale,pembeni yake alikuwa na Selina
Alimshika mkono Selina akatoka naye pembeni,Selina alimshangaa Lukas kwa kumtoa pale uwanjani!
“Unanipeleka wapi?”,alihoji Selina!
“Nyumbani!”
Hakuwa na jinsi binti yule waliondoka mpaka nyumbani,moja kwa moja akaingia naye kwenye kijumba chake,Selina ilikuwa ni mara yake ya kwanza kuingia mle ndani!
Lukas hakuwa na subira alianza kumpapasa Selina ambaye si muda alilegea na muda mfupi baadaye wakawa watupu tayari kwa kuvunja chaga!
********

Huku kwa mzee Mtata alifanya manyanga yake na mwisho akaufanya ule mzimu ukapotea mbele za macho ya watu!
Ni yeye pekee alijua ulipoenda,wanakijiji walimshangilia na kumpa zawadi mbali mbali huku viongozi wakimkabidhi ng’ombe zake kumi pamoja na mbuzi wake watano!
Ilikuwa ni sherehe kubwa kumuondoa aliyewanyima amani kijijini,waliamini sasa watalala kwa amani!
Mzee Mtata alipomaliza kazi yake aliondoka na kurejea kwake,wake zake walimpokea kishujaa na kumsifia kwa kufanikiwa kuudhibiti mzimu!
Mzee Mtata hakuwa na hofu na ngvu zake kupungua,alijua kila kitu kiko sawa bila kujua dawa yake ambayo iebeba nusu ya nguvu zake imetupwa,na kadri anacvyotumia nguvu alizonanzo sasa zinazidi kupungua!
*********
Lukas na Selina walienda mzunguko mmoja tu wakatulia,hawakuwa na muda sababu muda wowote ule wengine wangerudi kutoka uwanjani!
“Selina mi nataka kuondoka hapa kijijini!”
Kauli ya Lukas ilimshtua sana Selina ambaye alijikuta anaacha kuvaa nguo zake kwanza amsikilize!
“Unasema!!!!?”
“Naondoka!”
“Unaenda wapi?”
“Narudi zangu mjini
“Lukasiiiii!”
Selina aliachia alichokuwa kakishika mikono akaitupia kichwani akiwa haamini alichokisika,alikaa kitandani machozi yalikuwa yanamtoka!
“Sasa unaniacha na nani jamani?”
“Naondoka na wewe!”
“Lukasiiiiiii!”
Alishtuka Selina hakujua Lukas anaondoka naye kivipi?na wataondokaje na nani atawaruhusu?kichwani yalipita maswali mengi!
“Hutaki?”
“Siyo sitaki Lukas,tunaondokaje na nani ataturuhusu!”
“Hatuhitaji ruhusa ya mtu!”
“Lukasiiiii!unamaanisha tutoroke?”
JE NINI KITAENDELEA?SELINA ATAKUBALI ?NA VIPI MZIMU UMEONDOKA?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 52

Kila mzazi ana kipenzi chake kati ya wanae wote,atawapenda wote lakini yupo mmoja mzani utaelemea kwake!
Mzee Jomo alikuwa na mapenzi mazito juu ya binti yake wa mwisho ambaye ni Selina,na Lukas naye kajikuta kafanya mapenzi na familia nzima ila kwa Selina ndipo kaweka kituo!patamu hapo!
Selina ilimuwia ngumu kukubaliana na maneno ya Lukas,hakutaka kuamini kwamba ni yeye anataka kutoroka na mwanaume!
“Lukas mi siwezi!”
“Selina utaishi kijijini mpaka lini?mi mjini nina maisha mazuri,utakuwa mkewangu acha huku unanishea na dada yako Suzy!”
“Lukas mi naogopaaa!”,alisema Selina huku akilia!
“Usilie Selina mi nimekupenda na niko tayari kufanya kila kitu kwa ajili yako,tafadhali naomba ukubali kuondoka na mimi!”
Baada ya kubembeleza sana mwisho alikubali kishingo upande kuondoka na Lukas mjini,Lukas alifurahi sana akamuahidi baada ya siku mbili kila kitu kingekuwa tayari!
Baada ya kuachana na Selina alianza kufanya mpango wa nauli,hakuwa na njia nyingine zaidi ya kuuza ng’ombe za mzee Jomo!
Alitafuta mteja wa ng’ombe akampata dalali ambaye alimpa dili,kesho yake akiwa machungani dalali alikuja na mteja akawauzia ng’ombe wawili wakubwa ambao thamani yao ilikuwa zaidi hata ya milioni,lakini aliuza kwa laki tano tu!
Ilikuwa ni ngumu kujua ng’ombe wamepungua sababu zilikuwa ni nyingi sana,akawa tayari amepata nauli ya kwenda mjini!
Baada ya kuirudisha mifugo nyumbani alipumzika akapewa chakula akawa anakula,wakati anakula alishangaa kumuona mzee Jomo anakuja na begi lake!
Alipatwa na mshangao mkubwa sana akashindwa hata kula kabisa,hofu na wasiwasi vilimtawala!
“Babaaaaaaaaa!”,wanae walimpokea kwa furaha kubawa!
Mzee Jomo akaingia nyumbani kwake,akiamini kila kitu kiko sawaa hakujua alimkabidhi fisi bucha,na fisi kaitumia vizuri nafasi ile!
“Lukas!”,alimuita Lukas!
“Naam mzee shikamoo pole na safari!”
“Marahaba!vipi umeenda machungani?”
“Ndo nimefika si muda mrefu napoza njaa hapa karibu!”
“Safi sana!”
Mzee Jomo aliingia ndani na kumuacha Lukas anakula,kwa upande wake Lukas alikuwa na hofu kubwa sana!
Mambo aliyoyafanya yalimfanya ajishtukia na kushindwa kabisa kumtazama mzee Jomo machoni!
Wanasema mwizi akimuona askari huwa anajistukia hata kama askari ana mambo yake tu,anaweza kujikuta anakimbia tu!
Alipopata tu upenyo wa kuongea na Selina alimvutia pembeni akamuambia suala la kuondoka!
“Tunaondoka kesho!”
“Lukas!huoni ni hatari baba karudi!”
“Hatuwezi vuruga ratiba yetu!”
“Lukas tusubiri baba aondoke!”
“Hatuna muda kama huondoki sawa mi kesho hutoniona,kama unaondoka ujue unaamka usiku saa tisa utanikuta nakusubiri!”
Lukas aliondoka na kumuacha Selina kasimama akiwa njia panda,hakujua afanyaje?abaki na ndugu zake au akubali kuondoka na mgeni huyu ambaye ndiye aliyemuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi!

Familia ya mzee Jomo ilikuwa na furaha sana siku ile,kawaida akirudi na zawadi kibao kutoka mjini,aliwapa zawadi zao wakafurahi sana!
Hakumsahau Lukas,alimletea suruali na shati jipya kabisa,hakujua kuwa anayemthamini katembea na familia nzima na kama haitoshi anataka kutoroka na mwanaye kipenzi Selina!
Usiku uliingia wakatawanyika Lukas akaingia kwenye makazi yake,alikuwa na mawazo sana kuhusu Selina!
“Itakuwaje hasipotoka,dah ila itabidi niondoke niliyoyafanya hapa yanatisha,huyu mzee ataniua!”
Usingizi ulimchukua akalala,lakini alikuja kushtuka akipapaswa usiku wa manane,alipoamka alimkuta Zahara ndiyo kamvamia usiku ule!
“Wewe unafanya nini?”,aliuliza Lukas kwa mshangao!
“Unajua nachotaka Lukas acha kujichetua,unataka Zubeda akufaidi peke yake,hujanipa siku nyingi nimeijia utamu wangu!”
“Zahara mi leo sijiskii utakuja kesho!”
“Yani kati ya vitu sitaki kuviskia ni huo upuuzi wako,ukitaka niondoke nipe hutaki nalala hapa Zubeda anikute mpaka asubuhi!”
“We unamuwaza Zubeda tu hujui kwamba mzee Jomo karudi”
“Afadhali tena akiona huyo atanipeleka kwa baba halafu baba atanileta unioe!”
“Unasemaje?”
Lukas alijua kabisa Zahara atamharibia mipango yake ya kuondoka!
JE LUKAS ATAFANYA NINI?ATAFANIKIWA KUONDOKA?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 53

Ulikuwa mtihani mkubwa sana kwa Lukas,kwake siku hiyo muda ulikuwa ni kitu muhimu kuliko vyote!
Zahara hakutaka kuelewa kabisa somo siku ile,alichotaka ni penzi la Lukas!licha ya kumkatalia sana lakini hakuelewa somo!
“Lukas we ongea vyote ila penzi utanipa ndiyo niondoke hapa!”
“Lakini nime…!”
Kabla hajamalizia kusema Zahara alimvamia na kuitoa bakora nje,Lukas hakuwa na namna,alichokifanya alimuacha Zahara afanye anachotaka!
“Zahara mi naumwa nakupa bao moja tu hapa kesho uje tutafanya vizuri!”
“Hayo ndiyo mambo sasa siyo nitoke usiku wote huu nirudi bila bao,huo ni ushamba!”
Lukas aliamua kufanya mapenzi na Zahara ili aondoke,alichokifanya ni kutumia staili zilizomchosha haraka Zahara!
Baada ya Zahara kuvunja dafu tatu tu alianza kuomba po!Lukas alipomaliza bao moja tu Zahara akavaa nguo zake!
“Nitarudi kesho umalizie bao zangu!”
Lukas hakuongea neno alimuacha Zahara akiondoka zake,aliona haukuwa muda wa kulala tena,alivaa zile nguo mpya alizoletewa na Mzee Jomo tayari kwa safari!
Kabla hata hajatoka nje alisikia sauti inamuita nje akajua pengine ni Zahara amerudi tena,akaisikiliza tena kwa makini!
“Lukas!Lukaas!”
Hakuamini alipotoka na kumkuta kipenzi chake Selina,ilikuwa bado kidogo tu amfumanie ila bahati ilikuwa upande wake,ni kama shetani alimlinda siku zote.
Kwa furaha ya kumuona Selina alimkumbatia kwa nguvu sana,hakuamini kama kweli Selina ameamua kuacha familia yake na kuongozana naye mjini!
“Selina siamini!”
“Nakupenda Lukas nimekubali kuiacha famili yangu sababu yako!”
“Naahidi nitakupenda daima mpenzi wangu!”
“Tuondoke Lukas baba huwa anatoka nje usiku!”
Hawakuwa na cha kubeba hata Selina alitoka na nguo alizovaa tu,safari ilianza huku Selina akiongoza njia!
Bahati nzuri walipata gari lililokuwa linapeleka mahindi mjini,wakapanda na kuendelea na safari walifika mjini na siku hiyo hiyo wakapata basi la alfajiri la kwenda Dar!
MGENI AKAWA KAONDOKA KIJIJINI!!
********
Mzee Mtata mambo yalikuwa si mambo tena,baada ya kufanikiwa kuwaaaminisha wanakijiji kuwa ameurudisha ule mzimu ulikotoka,alianza kuona mambo yanamwendea kombo!
Ile dawa yake ambayo mkewe mkubwa aliitupa ilimletea matatizo,sababu ilikuwa ni moja ya nguvu yake kubwa ya uchawi!
Ilikuwa inailinda misukule yake na pia iliwafanya hata maadui zake waogope kuingia kwenye ngome yake!
Kumbe siku ile baada ya kuutoa ule mzimu mbele za watu aliupeleka kilingeni kwake akiamini usiku unaofuata ataurudisha kaburini!
Kweli usiku uliingia mzee Mtata akafunga safari mpaka makaburini akafanya manyanga yake kaburi likafunguka na jeneza likatoka kama kawaida!
Tatizo likaja kwenye ule mzimu,aliuita uje lakini haukutokea,hali ile ilimchanganya sana Mzee Mtata!
Alijaribu mara kadhaa lakini hali bado ilikuwa ileile,mzimu haukutokea kabisa alipotaka kulirudisha lile kaburi kwenye hali yake liligoma pia kujifunga!
Mtata alichanganyikiwa kabisa kijasho kilimtoka,kila alichokifanya kaburi lilimzomea tu,muda ulizidi kwenda mpaka kukakaribia kukucha!
Hakuwa na namna alirudi nyumbani kwake na kuliacha kaburi lile wazi,moja kwa moja aliingia kilingeni alipongalia kwenye misukule yake aliuona ule mzimu umekaa umetulia hauna habari!
Aliuangalia kwan hasira lakini hakuwa na cha kuufanya maana ule ni mzimu siyo msukule wake!Alitoka nje kwa hasira akaanza kujiuliza imekuwaje hali ile inatokea?
Baada ya kuwaza sana aliingia ndani kwa mkewe mkubwa akachukua jembe Chiku akabaki kumshangaa!
“Mume wangu wapi na majembe usiku?”
Chiku hakujibiwa kitu,Mtata alitoka moja kwa moja mpaka alipofukia dawa yake ambayo ndiyo inabeba asilimia nyingi ya uchawi wake!
Alifika akachimba lakini kwa jinsi alivyokuwa anachimba aligundua mahari pale pamefukuliwa siku si nyingi,ardhi yake ilikuwa rahisi sana kuchimbika!
Alijipa moyo akaendelea kuchimba lakini hakuona kitu,hakutaka kuamini kuwa dawa yake haipo alichimba shimo refu sana lakini hakuona kitu!
Mtata alichanganyikiwa kabisa hakuamini kama dawa yake haipo,ile peke yake ndiyo ingemuwezesha kuurudisha mzimu kaburini!
Alijiuliza pengine labda alikosea sehemu siyo ile,kila akivuta hisia akili inamrudisha pale pale!
“Hapana ni hapa hapa,sasa imeenda wapi?oooh Maskini ntaadhilika hapa kijijini!”
Mzee mtata alirudi kilingeni akiwa na mawazo,usingizi haukuja alitamani kukuche awaite wake zake na kuwahoji juu ya wapi dawa yake ilipo!
Alikuwa na wasiwasi sana na mkewe mkubwa Chiku,sababu ndiyo msiri wake mkubwa na ndiye peke yake anayejua siri ya dawa ile ya mzee Mtata!
JE NINI KITAENDELEA?MZEE MTATA ATAFANYAJE AKIJUA CHIKU AMEITUPA ILE DAWA?


Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 54

Siku ile Mzee Mtata aliamka mapema akachukua kiti chake na kukaa nje karibu na jikoni kabisa akiwasubiri wake zake waamke!
Kwa alipokaa alikuwa anaona kila mlango wa nyumba za wake zake,katika hali ya kushangaza alimuona mkewe mdogo Vero akitoka mbio mbio ndani na kuanza kutapika kisha akarudi ndani bila kujua mumewe kamuona!
Hali ile ilimshangaza sana mzee Mtata kwa akili ya kikubwa alijua kabisa ile itakuwa mimba tu jambo ambalo hakutaka kuliamini sababu anajua kabisa hana uwezo wa kumpa mimba mwanamke yoyote duniani!
Akiwa kwenye hali ya kujiuliza alishangaa kuona mkewe mwingine ambaye ni Lolenza naye anatoka mbio akatapika na kurudi ndani!
“Hii ni nini?”,alijiuliza Mtata!
Hatimaye wake zake walitoka nje na kushangaa kumkuta mzee yule nje kakaa,mzee Mtata alimuita Chiku!
“Abee mumewangu”
“Naomba waite wenzako wote hapa nina kikao na nyinyi!”
“Sa..sawa mume wangu!”
Sauti ya Mtata ilimtia hofu sana Chiku,hakuongea kama kawaida alionekana ni mtu mwenye hasira sana!
Wake zake walikusanyika kwa pamoja wakakaa kumsikiliza ana nini cha kusema,alionekana amejaa sumu haswa!
“Nauliza hivi nani alichimba dawa yangu pale uwanjani,na aliipeleka wapi?”
Chiku alishtuka sana kusikia vile sababu ni yeye aliitupa ili wapate uhuru wa kufanya mapenzi na Lukas,sababu ile ilikuwa kama inampa machale mume wao!
“Chiku najua ni wewe peke yako unajua niliweka pale ile dawa nambie umeipeleka wapi?”
“Mi..mi…si..si..sjiui mume..!”
“Nyamazaaaa sitaki kusikia upumbavu hapa,nisubirini nije!”
Mzee mtata aliondoka akiwa na hasira akaingia kilingeni kwake,haikujulikana alifuata nini?Huku wake zake wakaanza kutupiana karata!
“Jamani mi simo,Chiku ndiyo uliitupa!”,alisema Vero!
“Hajitoi mtu hapa zilikuwa ni nyege zenu hakuna mtu kujitoa hapa!”,alisema Chiku!
Hakuna aliyejua Mzee Mtata kafuata nini ndani,walikaa kusubiri mpaka alipotoka alikuwa amebeba kinu!
“MUNGU WANGUU!”,Chiku alishtuka baada ya kuona kile kinu sababu alijua maana yake ni nini?
“Nini mbona unashtuka ni nini kwani?”
“Kinu cha kiapo kile tumekwishaaa!”
Mzee Mtata alirudi akiwa na kinu chake akakishusha chini,akamimina maji ndani ya kinu akachanganya na dawa kisha akaongea maneno yake!
Wakati anafanya yake alishangaa sana kumuona mkewe mwingine ambaye ni Tausi akiwa kashika ndimu analamaba muda wote!
Alimezea mate jambo lile akaendelea na jambo lake,alipomaliza kusema maneno yake alikaa huku chungu kikiwa katikati yao!
“Chiku nadhani unajua maana ya hiki kinu,kwa nyie wengine labda niwaambie tu kuwa hiki ni kinu cha kiapo,nitakuuliza kitu unatakiwa useme ukweli,ukitia mikono yako ndani ya hiki chungu kama umedanganya unakauka na kufa hapa hapa!”
“Nadhani mmenielewa,Vero simama ya juu!”
Mzee Mtata alimuamrisha mke wake mdogo asimame akafanya ivyo huku anatetemeka kwa hofu!
“Nadhani umenielewa ukweli wako ndiyo utakuweka hai aya nakuuliza je una mimba?”
Aliuliza swali ambalo lilikuwa nje kabisa na mada aliyokuwa ameianzisha,walibaki wameduwaa,hakuana aliyetegemea swali lile kabisa!
“Nijibu nina mambo mengi ya kufanya,una mimba!”
“Ndiyo!”
“Siyo mimba yangu si ndiyo?”
“Ni..ni…yako mume…!”
“Weka mikono humo usipoteze muda!”
Hapo ndipo palikuwa pagumu,Vero hakutaka kuweka mikono mzee Mtata akamuamsha mkewe Lolenza akasimama!
“Una mimba?”
“Ndiyo mume wangu”
“Kama ni yangu weka mikono kwenye kinu msiniletee mambo ya mzee Nyage na diamond hapa!”
Lole naye alishindwa kuweka mikono akaambiwa akae,akaamshwa Tausi naye alikuwa na mimba lakini hakutia mikono kwenye kinu!
Mpaka hapo ni wazi alijua kuwa wake zake wote wana mimba na siyo mimba zake,sababu hata yeye anajua hana uwezo wa kuzalisha!
Ilifika zamu ya Chiku ambaye aliulizwa swali tofauti na wenzake,Chiku alitetemeka kwan hofu!
“Nambie dawa yangu umeitupa wapi?kama hujaitupa tia mikono kwenye kinu!”
“Mume wangu na…nasema!”
“Ndiyo useme sasa!”
“Nili,,niliitupa!”
“Unasemaje wewe!!!”
ITAKUWAJE MZEE MTATA ATAFANYAJE?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 55

Mzee Mtata alihisi mapigo ya moyo wake yanaenda mbio sana,kijasho kilimtoka jazba na hasira zilimkaba!
“Umeitupia wapi!!!!?”
“Mtoni!”
“Hivi unajua umenimaliza?dah ivi iviiiii daaah!”
Mtata alikosa neno la kusema,alipatwa na kigugumizi,bora ingekuwa imetupwa hata vichakani angesema wakaitafute ila siyo mtoni!
Wake zake wote walikuwa wanamwaga machozi,lilikuwa ni jambo la aibu kwao kusimama mbele ya mume wake na kusema wana mimba lakini siyo zake!
“Kwanini uliitupa?ilikukera nini?”
Chiku hakusema kitu alilia kwa sauti mpaka kwikwi ikamshika,hakuweza kujibu swali la mumewe!
“Sema kabla sijakugeuza nyau hapaaa!’,alifoka akijua njia pekee ya kumpata mwanamke ni kumtia hofu!
“N..nananananasema babaanguaa nasema!”
Chiku kwa hofu alianza kueleza yote mwanzo mpaka mwisho jinsi ilivyokuwa hakuacha hata punje,na mwisho akamtaja Lukas!
“Lukasiiii!!!!”
Alisimama mzee Mtata akiwa haamini kabisa kama kijana aliyeamua kumtibu bure bila malipo na kumpa kinga dhidi ya uchawi wa aina yoyote ndiye aliyewajaza mimba wake zake!
Tiba ya Lukas ndiyo inamfanya saivi mzimu anamsumbua hataki kurudi kaburini,huku mkewe akiwa ametupa nguvu zake mtoni!
“Unamaanisha Lukas ndiyo kawapa mimba hawa !”
“Siyo hao tu na mimi pia nina mimba!”,alijibu Chiku!
“Niniiiiiiii!
Mtata alianguka presha ilipanda akapoteza fahamu na katika kuanguka kwake aliangukia kile kinu cha kiapo yale maji yakamwagikia miguuni,wake zake wakaanza kulaumiana!
“Unaona sasa tatizo umesema kila kitu!”
“Mlitaka nife acheni ujinga njooni tumbebe tumuingize ndani!’
Walimbeba mume wao wakamuingiza ndani akiwa hajitambui kabisa,hali ya mzee Mtata ilikuwa mbaya sana,kwa vile Chiku anajua baadhi ya amadawa akaanza kumtibia!tatizo alimwagikiwa na maji yale miguuni miguu yake ikapooza!

*********

Mzee Jomo aliamka akiwa hana hili wala lile ,alizunguka nyumba yake akapita zizini huku anapiga miluzi,mkononi kashika mswaki waake wa mti!
Alizunguka na kuridhika na mazingira ya nyumba yake,ndipo akafikiria kwenda kumuamsha Lukas maana alimuahidi kumfundisha baadhi ya madawa!
Taratibu akazipiga hatua zake mpaka kwenye kijumba ambacho Lukas amekuwa akiegesha mbavu zake tangu amkaribishe kijijini!
Alifika akagonga sana mlango akimuita Lukas lakini ukimya ulimpa mashaka sana,hakukuwa na muitikio ndipo akaamua kuingia ndani,alishangaa kukuta kitanda kikiwa kitupu!
“Huyu kijana kashakuwa mwenyeji sasa”
Alijisemea mzee Jomokisha akaendelea na mambo yake,hakuwa na wasiwasi aliaminikama ametoka basi hatokuwa mbali!
Suzy alishtuka baada ya kuamka na kumkosa Selina kitandani,kama kuna watu walikuwa wavivu kuamka mapema ni Selina,alijiuliza inakuwaje leo aamke mapema kiukweli alistaajabu sana!
Aliamua kupotezea akiamini pengine mdogo wake kaamua kubadilika,maana walishapiga kelele mpaka wakachoka!
Aliamka akamkuta baba yake nje akamsalimia kisha akaendelea na shughuli zake kama kawaida,ila kadri muda ulivyozidi kwenda ndivyo wasiwasi ulimjaa!

Mama Zubeda kama kawaida aliingia zizini kukamua maziwa,lakini kuna kitu kilimshangaza siku ile,alijisikia kichefuchefu sana akiwa anakamua maziwa hadi akatapika!
Ilibidi amuite Zubeda aje akamue yeye akashindwa kabisa kuendelea,hali ile ilimshangaza sana mzee Jomo ila akachukulia pengine ni homa za kawaida!
Selina ndiye alikuwa binti anayempenda kuliko mabinti zake wote,alimjua binti yake ni mvivu sana kuamka,hivyo alipoona mabinti zake wote wapo nje ila yeye hajaonekana akajua tu atakuwa amelala!
Alivumilia sana mwisho uvumilivu ukamshinda na muda ule hata Lukas naye alikuwa hajaonekana bado!
“Suzy ebhu kaniamshie huyo Selina analalaje mpaka saivi amekua sasa!”
Kauli ile ilimfanya Suzy aanze kuwaza upya ni wapi mdogo wake alipo,alimsogelea baba yake karibu!
“We sinimekwambia ukamwamshe mdogo wako?”
“Baba misijui hata nisemeje?”
“Usemeje ndiyonini?”
“Baba mimi nimeamka sijamkuta Selina kitandani?”
Mzee alisimama kichwa kilimzunguka,alijiuliza binti yake atakuwa ameenda wapi?Haraka akaiita familia yake yote!
“Nambieni Selina yuko wapi na kaanza lini hii tabia?”
“Mume wangu kwa kweli nayaona haya ni mageni kwa wengine naweza kukubali ila siyo kwa Selina hata mi sielewi!”
“Hayo siyo majibu nayotaka kusikia,nataka kusikia mnaniambia Selina alipo!”
“Baba labda kwa mgeni!”,Suzy alijikuta karopoka!
“Nini?umesema nini wewe?unamaanisha Lukas huyu au mwingine?”
Mzee Jomo kijasho kilimtoka akaanza kuunganisha matukio,Suzy alichafua hali ya hewa!

JE NINI KITAENDELEA?ZUBEDA ATAFANYAJE AKIGUNDUA LUKAS KAONDOKA NA MDOGO WAKE?


Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 56

Haliya hewa ilichafuka,Suzy aliyaibua yaliyojificha na kumfanya Mzee Jomo asimame akiwa amefura kwa hasira!
Suzy baada ya kuona daliliya kutokumuona mdogo wake alijua moja kwa moja atakuwa kwa Lukas,na ukizingatia kuwa jana yake aliwaona waliondoka uwanjani kabla hata shughuliya kuutoa mzimu haijaisha!
“Naomba uniambie kila kitu,unajua nini kuhusu Selina na Lukas?”
“Baba mi niliwafumania siku moja kwenye zizi wanafanya mambo ya ajabu,nikamkanya Selina akasema hatorudia lakini jana tulikuwa kwenye shughuli uwanjani kule,ila waliondoka kabla haijaisha,nikawafutailia wakaingia humo kwa Lukas!”
“Kwanini hukumwambia mamayako?”
“Baba nilitaka nikuambie asubuhi!”
“Baba Suzy muongo Lukas ni mchumba wangu,nilikuwa nakusubiri tu urudi nikuambie?”
“Paaaaa”
Mzee Jomo alishindwa kuvumilia alimtandika kofi zito Zubeda akaangukia pembeni akaanza kulia!
“Mama Zubedaaaa hivi ndivyo unavyolea mabinti zako?”
Mama Zubeda alikuwa analia na mengi,aliwaza mpaka hapo ameshea penzi na binti zake wawili Zubeda na Selina!
“Baba unanipiga bure tu Lukas ni mchumba wangu nampenda!”
“Nyamaza kenge wewe!”,alifoka mzee Jomo akaelekea kwenye kijumba cha Lukas akafanya ukaguzi akagundua Lukas katoka na kavaa nguo alizomletea jana!
Alitoka akiwa na hasira isiyoelezeka alizunguka kama chizi,Selina ni binti ambaye alikuja na neema mapema tu,mpaka hapo alikuwa anategemea mwanae ataolewa na tajiri mkubwa mjini,ambaye alishaonyesha nia ya kumtaka binti yake!
Walishaongea na kukubaliana kabisa ilikuwa mahari tu itoke japo hilo suala hakuwa amemshirikisha hata mkewe!
“Nawaambia kama Lukas kaondoka na Selina na nyie mnaondoka hapa!”
“Baba Zubeda kwani hayupo ndani!”
“Unauliza makofi polisi,watoto mpaka wanapelekwa mazizini eti wapo wanaishi na mama!”
Kilio cha mama Zubeda alilia akiwaza mpaka hapo ana mimba na Lukas kakimbia na mwanaye!
Mzee mtata alichukua baiskeli yake akawahi mpaka katikati ya kijiji huko akaiweka baiskeli kwa mtu akapata gari mpaka Sumbwanga mjini!
Aliangaza huku na kule lakinihakuambulia kitu ni wazi alikuwa amechelewa sana,mgeni kaondoka na mwenyeji wake,kamchukua kampeleka mjini!
Alichoka akatafuta sehemu akakaa kwanza akiwa hana hamu na Lukas,Lukas kampokonya dhahabu yake!
“Lukas nakuua,utakauka kama mti,utateketea kama mkaa,nitakufanya majivu!”,alisema kwa hasira mzee Jomo kisha akaanza safari ya kurudi kijijini!

Huku kila mtu alibaki ana sikitikia moyoni hakuna aliyekuwa nauwezo wakumwambia mwenzake,kila mtu alibaki na aibu yake!
Mama Zubeda alikuwa chumbani akiwaza mengi,kitendo cha kushea bakora na binti zake ilikuwa ni aibu kubwa sana kwake,kibaya zaidi Lukas hakumuacha hivi hivi kamuacha na ujauzito ambao anajua kabisa si wa mumewe!
“Lukas mbona hufananii na matendo yako,ivi kweli we ni wa kunichanganya na binti zangu!”,machozi yaliuosha uso wake siku ile!

Suzy licha ya kusema yale mbele ya baba yake kwa kuona wivu ila moyo ulimuuma sana,hasa alipogundua kuwa licha ya Lukas kufanya mapenzi na yeye na Selina pia alikuwa anatoka na Zubeda!
Aliumia kwa upande mwingine alitamani Selina angemshirikisha katika safari ile wakalifaidi wote penzi tamu la lukas!
“Lukas ivi wewe ni binadamu au mnyama?”,alijisemea akiwa haamini !

Kwa Zubeda yeye kilikuwa ni kilio tu kwa kwenda mbele,kati wanawake waliowahi kumpenda Lukas kupitiliza ni Zubeda,lakini ndiyo ivyo tena moyo Lukas ulikuwa kwa Selina!
Johari yeye hakuumia sana ila alikuwa anajicheka tu! Mpakawakati huo alikuwa hajui kabisa alilalaje na Lukas!
“Huyu kaka jamani au mchawi,yani nikamfuata nikavua nguo mwenyewe mmmmh!hapana hii siyo kawaida!”
Siku hiyo hakuna kazi iliyofanyika,hata chakula hakikulika kabisa,kila mtu alikuwa na majonzi yake!
Mifugo ililia zizini hakukuwa na mchungaji,kama walishindwa kujilisha wao wangewezaje kuwalisha wengine?
Mzee Jomo alirudi akiwa mpole tayari alijua kapoteza,alijuta kumkaribisha Lukas nyumbani kwake,kibaya zaidi hajui anaishi wapi?alimpokea kama msaada tu!
Aliikuta nyumba imekuwa kama imepatwa na msiba,tabasamu lilienda likizo kwa muda na haikujuikana litarudi lini!alitamani kujilaumu lakini hakuona alikosea wapi,anachoamini yeye alitenda wema kama binadamu wengine!
Akatamani kumlaumu mkewe lakini akakumbuka ile siku anampokea yule mgeni muharibifu mkewe alimzuia kabisa,yeye akalazimisha!
“Umeumia Lukas hii ni Sumbawanga,pole sana kijana!”

Siku ile ilipita kesho yake asubuhi na mapema mzee Jomo akapanda baiskeli mpaka kwa swahiba wake wa muda mrefu,naye si mwingine ni mzee Mtata!
Aliuamini uwezo wa Mzee Mtata alijua kwake ni jambo dogo sana,kiufupi alitaka kumfanyia Lukas michezo ya kiswahili ikibidi awe hata kipofu kabisa!
Alifika salama kwa Mzee Mtata lakini alichokutana nacho kilimkatisha tamaa,Mtata alikuwa hoi kitandani anaumwa hawezi kutembea!
“Mzee mwenzangu mbona kitandani?”,aliuliza mzee Jomo!
“Acha tu mzee mwenzangu,ninaumwa umwa ila niko sawa!”
“Kuna kazi nataka unifanyie utaweza kweli?”
“Kazi gani tena?”
Mzee Jomo hakumficha kitu alieleza kila kitu jinsi alivyompokea Lukas na mwisho kaondoka binti yake Selina!
“Umesema Lukas kaondoka na binti yako?”
“Ndiyo!”,mzee Mtata presha ilipanda ghafla hadi Mzee Jomo akashangaa!
“Mzee mwenzangu,mzee mwenzangu vipi tena?”
JE NINI KINAENDELEA?MZEE JOMO AKIJUA KUWA LUKAS KAWATIA MIMBA WAKE WA MGANGA WOTE ITAKUWAJE?

Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 57

Mzee Mtata hakuwa yule katili wa kuogopwa tena,alikuwa mdogo kama pilitoni,aliposikia jina la Lukas,hasira ilipanda na presha ikawa juu!
Machozi yalibisha hodi na hata kabla hajayaruhusu yalitoka kwa wingi,Mzee Jomo alimshangaa sana Mzee mwenzie,amemzoea ni mtu mwenye kiburi na majivuno,hakuwahi kufikiria kwamba kuna siku atatokwa na machozi mbele yake!
“Mzee mwenzangu nini tatizo!”
“Acha tu mzee mwenzangu!”
Bila kuficha kitu japo alijihisi aibu lakini aliamua kumueleza kila kitu mzee Jomo,jinsi alivyomkamata na kumleta kwake!Alieleza mengi sana kuhusu Lukas!
“Mzee Mtata kwa hiyo unamaanisha Lukas kawapa mimba wake zako wote?”
“Ndiyo!”
“Dah!hiki kitoto kumbe kishetani hivi!”
“Nakushauri mzee mwenzangu kaipime familia yako yote,yule kijana sidhani kama ametembea na binti zako wawili tu mpime hadi mkeo!”
“Mkewanguuu hapana hapo nakataaa!”
Mzee Mtata alimueleza jinsi mke wake alikuwa anakuja kwake akisema Lukas ni mdogo wake,kwahiyo ana wasiwasi pia na mkewe!
“Kama kamgusa mkewangu namuua namuua mende yule!”
“Humuwezi!”
“Unasema?”,aliuliza Mzee Joma kwa mshangao!
“Nasema humuwezi na hicho ndicho kinachoniuma mimi,yule kijana nilimuamini sana,kwa upendo niliokuwa nao kwake nilimpa kinga kali sana ambayo hata mimi nikitaka kumfanyia ubaya siwezi,muache tu!”
“Haiwezekeni nasema haiwezekani!”,aliondoka kwa hasira mzee Jomo na kumuacha Mtata anamuita bila mafanikio!

Alirudi kwake akachukua ndimu tatu akazikata kisha akachanaganya na madawa aliyoyajua yeye,alipomaliza aliita familia yake yote!
“Huyo mpuuzi kawatia mimba wake wa mzee Mtata wote,navyoongea na nyinyi hapa Mzee Mtata yuko hoi kitandani!”
“Siyo kweli baba siyo kweli Lukas wanamsi…!”
“Kimyaaa!mwanaizaya wewe!”
Zubeda alijaribu kumtetea Lukas lakini baba yake alimnyamazisha!
“Sasa nisikilizeni hapa,ninawapima mimba!”
Mama Zubeda alishtuka sana,kauli ya mume wake ilimfanya apate hofu kubwa sana,aliamua kujitetea mbele ya mume wake!
“Sasa baba Zubeda kwanini usiwapime watoto mimi mambo yao yananihusu nini?”
“Tena unyamaze Mtata kaniambia kila kitu!naomba mchukue ndimu hizo kila mtu alambe!”
Alisema lakini hakuna aliyeshika ndimu kila mtu alibaki kukodoa macho,mzee Jomo akasimama!
“Msinitanie kila mtu achukue ndimu hapo!”
Kwa hofu wote walichukua ndimu wakiwa wanatetemeka baada ya kulamba wakakaa kusubiri,ile ni dawa ambayo imechanganywa ili kama mtu ana mimba akilamba atahisi kichefuchefu na kutapika!
Johari ndiye alikuwa wa kwanza kutapika wote wakamshangaa,mzee Jomo alijiuliza ina maana na Johari ametembea na Lukas!
Wakati anajiuliza swali lile Suzy naye ngoma ikatiki akarudisha chenji wote wakashangaa ,maana yeye anasema aliwafumania Lukas na Selina!
“Wewe si ulisema umewafumania?”
Kabla hajajibu kitu alishangaa kumuona mkewe anarudisha chenji kumaanisha na yeye naye kitu kimetiki!
“Mamaaaaaaaaaaaaaaa!na wewe!”,binti zake waliuliza kwa mshangao!
Mzee Mtata aliingia ndani akatokana panga akasimama akiwaangalia,wote walikuwa wanatetemeka!
Ajabu Zubeda hakuwa na mimba alisubiliwa lakini hakukuwa na matokeo yoyote,jambo lile llimuuma sana akabaki kulia tu!
Mzee Jomo aliwauliza na wote walikiri kuwa mimba ni za Lukas,alitetemeka kwa hasira alihisi kujutia sana!
“LUKASIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!!!!”
Alipiga kelele kubwa akiwa haamini kama Lukas ndiye kanmfanyia unyama ule,akiwa katika sintofahamu ghafla alikuja mgeni akiwa ameongozana na binti yake!
Hakuwa mwingine alikuwa ni mama Zahara na Zahara,alipofika tu hakuuliza moja kwa moja akauliza!
“Yuko wapi huyo klidume aliyemtia mimba binti yangui?”
“Kuna nini?”,aliuliza Mzee Jomo!
“Kuna kijana anaishi hapa anaitwa Lukas kamtia mimba binti yangu!”
Kauli ile ilimfanya Zubeda aanguke na kupoteza fahamu,shughuli ikawa imeishia pale!Mzee Jomo hakuwa na namna japo moyoni alisema atamfanya kitu kibaya Lukas!
Siku ile ilipita lakini kesho yake asubuhi walipoamka hawakumkuta Zubeda ,alikuwa ameacha ujumbe kuwa anaenda mjini kumtafuta Lukas!
“Lukas!Lukas!Lukas!”,alilia Mzee Jomo familia yake iligawanyika,mpaka hapo kapoteza binti zake wawili!
JE NINI KITAENDELEA?


Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 58

Kijiji kiliingia gharika,ule mzimu uliokamatwa na Mzee Mtata na kuwahakikishia kuwa hautorudi,ulirudi kwa kasi sasa ukawa unabaka watu mpaka mchana!
Mzimu ule ulikuja na nguvu kubwa sana,safari hii hii ulikuwa unabaka na kupotea,wanakijiji waliogopa hata kutembea hasa mabinti na wanawake!
Siyo ivyo tu misukule nayo ilionekana mara kwa mara ikikatiza mitaani,walionekana hata watu waliosadikika kufa zamani ambo kumbe walikuwa wamechukuliwa na mzee Mtata!
Kucha zao zilikuwa ndefu na nywele zao pia,kiufupi walikuwa wanatisha sana,hawakuwa wakiongea wengine walikuwa wamekatwa ulimi na wengine walikuwa wana ndimi ila zilikuwa nzito kuongea!
Viongozi walifunga safari mpaka kwa mzee Mtata hili wakamuulize imekuwaje mzimu umerudi na kingine ile misukule imetokea wapi?
Walipofika walishangaa kukuta mazingira ya nyumba yakiwa yamebadilika kila kitu kilikuwa ovyo ovyo tu,ng’ombe walikuwa wamekufa na mbuzi pia,wake wa mzee Mtata hawakuonekana!
Inasemekana walikimbia baada ya kuona misukule imetoka na inaanza kufanya fujo,ule mzimu pia ulianza kuwabaka hata wao!
Mazingira ya nyumba yaliwatisha viongozi lakini walijikaza wakaingia kilingeni ambako hawakuamini walimkuta mzee Mtata kafariki siku nyingi mpaka kaoza,pembeni yake ulikuwaa umekaa ule mzimu ila ulipowaona ukapotea!
Viongozi walitoka mbio baada ya kuona tukio lile,hawakuwa na namna mdaiwa wao alikuwa amekufa!
Hata ng’ombe walizompa walizikuta zimekufa zote na mbuzi,ilibidi wakakae upya kutafakari hatima ya kijiji chao ambacho sasa kila kona ni misukule na ule mzimu ulishika kasi!
Baada ya kutafakari sana walimtafuta mganga nguli kutoka kijiji cha jirani ili aje awasaidie kufanya ile kazi arudishe amani kijijini!
Alikuja nguli kutoka kijiji cha jirani ambaye alipofika tu aliitisha kikao cha wanakijiji wote wakakusanyika!
Alifanya manyanga yake mwisho akaamrisha aitwe mtu anayeitwa mzee Jomo,watu walishangaa sana!
Mzee Jomo alikuwa nyumbani na mawazo yake akafuatwa na sungusungu wa kijiji na kupelekwa mpaka kwenye ule umati!
Hakuwa anajua chochote kuhusu wito ule alibaki kushangaa,Mganga alipomuona tu alisema!
“Matatizo yote yameanzia kwa huyu mzee!”
Wanakijiji walishangaa sana na kubaki kuulizana imekuwaje mzee Jomo anahusikaje na mzimu ule,hata mzee Jomo alibaki kushangaa tu!
“Najua mnashangaa ila huyu mzee kuna mgeni alimkaribisha kwake,mzee uongo kweli?”
Kidogo sasa mzee Jomo akaanza kuelewa alitingisha kichwa kuashiria ni kweli alimkaribisha mgeni ,japo mpaka hapo hajui mgeni yule anahusikaje na ule mzimu!
Alipewa nafasi aelezee kilichotokea mpaka akamakaribisha mgeni nyumbani kwake,alisimama kwa masikitiko makubwa sana!
Kwanza aliwataka radhi wanakijiji kisha akahadithia jinsi alivyokutana na mgeni yule na kumpa hifadhi nyumbani kwake!
Alielezea yote kila kitu mpaka alivyotoroka na mwanaye na kuacha amewatia mimba binti zake wawili,ila hakumtaja mkewe!
Bila kuficha alieleza pia kuwa mgeni aliwatia mimba wake wote wa mzee Mtata hadi kupelekea akapata presha iliyomlaza kitandani na kuuchukua uhai wake!
Wanakijiji walishika kichwa walitamani sana kumjua huyo mgeni shujaa aliyeingia kwa mzee Mtata na kuwajaza mimba wake zake wote!
Waliona ni mtu wa ajabu sana,baada ya kumaliza kuongea aliomba radhi tena huku analia machozi,aliumia kuona kumbe mgeni ndiye amesababisha mambo ya mizimu kuja kijijini!
Mganga alisimama na kuanza kuelezea chanzo sasa rasmi kilichopelekea mzee Mtata autoe mzimu kaburini!
Wanakijiji walishangaa kusikia kuwa mgeni alilala kaburini siku tatu ili aweze kurudi mjini,ila mganga alisema pia mzee Mtata alipoteza nguvu nyingi kumpatia kinga mgeni yule ambayo amekufa akijutia mapa leo!
Kila kilichoongewa kilikuwa kama ndoto au filamu fulani iliyoigizwa na waigizaji mahiri sana duniani!
Baada ya hapo yule mganga alifanya manyanga yake na kuutoa hadharani ule mzimu,wanakijiji walitaka kuushambulia lakini akawazuia!
Baada ya hapo akaongozana na wanakijiji mpaka makaburini huko akafika mpaka kaburini ulipotoka!
Walishangaa kukuta kaburi liko wazi na jeneza liko wazi juu likiwa limechakaa sababu ni la zamani sana!
Mganga alifanya yake mzimu ukakubali kuingia kwenye jeneza na kisha akaurudisha kaburini,kanuri likafukiwa,wanakijiji ili kuhakikisha hautokuja tena kutokea waliufukia kwa mawe na kokoto nyingi sana!
Amani ikarejea kijijini tena mganga yule aliiondoa misukule haikuonekana kabisa amani ilirejea kama zamani!
Ndipo hapo likatolewa tamko kubwa kuhusu wageni kuingia ndani ya kijiji hiko,na hapo ndipo chuki dhidi ya wageni ilianzishwa rasmi!
Wageni hawakukaribishwa tena vizuri katika kijiji kile,ukipata mgeni unaenda kumtambulisha kwa mjumbe kwanza na unaulizwa anakaa siku ngapi?
JE NINI KITAENDELEA?USIKOSEEEE!


Chombezo………….BAO TATU ZA MGENI!
Mtunzi……………….Jack Mambo
Whtsp………………..0752761388
Call…………………….0716352102
Umri…………………..18+

Sehemu ya 59

Mzee Jomo alianza kuhangaika huku na kule akitafuta dawa ya kumfanyia ubaya Lukas,lakini kila alipoenda aliambiwa haiwezekani na wengine wakamtapeli tu!
Aliuza mpaka ng;ombe zake akasafiri mpaka Nigeria lakini hakuambulia kitu,kinga aliyoweka mzee Mtata ilikuwa kiboko!
Hatimaye mkewe alijifungua na binti zake wakajifungua pia,watoto ambao ukiwaona unasema huyu ni Lukas mtupu!
Hali ile ilimchefua zaidi mzee yule ambaye aliongeza juhudi za kutaka kumfanyia ubaya Lukas ambaye zote ziligonga mwamba!
Mzee Jomo hakula kwa amani,alikonda kwa mawazo na huzuni,miaka ikakatika watoto wakawa wanakuwa na kibaya walichukua sura ya baba yao mtupu!
Mawazo hayakumuacha salama Mzee Mtata alifariki miaka mitano baadae, na kumuacha mkewe akiwa analea familia!
Wake wa mzee Mtata waliondoka na kwenda kuishi kijiji cha jirani,ambako wengine walishaolewa huku kila mtu akiwa na chata ya Lukas!
Miaka kumi sasa imepita siyo Lukas,Selina wala Zubeda walioonekana kijijini,hakuna aliyewaona wala kupata tetesi za wapi walipo!
Historia ya mgeni ikawa imeishia hapo,mgeni alikuja mwenyewe kaondoka na watu wawili,hakuja na mtoto lakini kaacha watoto!
Mgeni kamuua shujaa wa kijiji hiki aliyeogopwa mpaka na sisimizi,mgeni kamuua mzee Jomo kabla hata ya siku zake!
Mgeni kafufua mizimu,mgeni kaleta mizimu mgeni kaleta taharuki,ni nani atampenda mgeni tena katika kijiji hiki?Nani atamkaribisha mtu hasiyemjua tena katika kijiji hiki?nani?nani atamuamini tena mgeni katika kijiji hiki!Hakuna hakuna hakuna!
MGENI ALISHUSHA THAMANI YA WAGENI KATIKA KIJIJI CHETU,VIJIJI VINGINE WANAFURAHI WAKIPATA WAGENI LAKINI HAPA MGENI ANATOA KUMBUKUMBU MBOVU SANA ILIYOWAHI KUTOKEA!

**************


“EFUUUUUUUUUUUUHHHHHHH!”
Nilishusha pumzi ndefu sana,hakika ilikuwa ni simulizi yenye kusisimua na kusikitisha sana,hata mimi nilikubali kwa namna ile ni haki wageni tuchukiwe!
“Ndiyo hivyo kaka!”
“Aiseeh poleni sana!”
“Tulishapoa ila ndo ivyo hatupendi wageni!”
“Kwahiyo na mimi unanichukia?”
“Kidogo maana umeonyesha utofauti!”
“lakini hujaniambia mwanzo kabisa ulisema ulimpoteza dada yako kisa mgeni!”
“Zahara alikuwa dada yangu,alifariki akijifungua yeye pamoja na mtoto!”
“Dah pole sana!”
Wakati tukiwa pale tunajadili walipita watoto watatu wanacheza ndipo Regina akanishtua!
“Eeeh unamuona yule mtoto?”
“Ndiyo!”
“Sasa yule mtoto wa Johari yule aliyekuwa anamchukia mgeni basi unaambiwa ndo kaizaa kopi yake yani ukimuona huyo wanasema ni sawa na Lukas kabisa kwa wanaomjua!”
“Ebhu muite!”
“Unataka ufanyeje?”
“We muite tu!”
Regina alimuita yule mtoto alipofika akatusalimia kisha nikachukua simu yangu nikampiga picha kama tatu hivi!
“Sasa mbona umempiga picha?”
“Aaah nimependa tu!”

Kiukweli nilikuwa sina sababu ya kubaki kijijini sababu nilikuwa nimemaliza utafiti wangu kwa asilimia zote,mbali na utafiti wangu lakini pia mbali na utafiti nilipata story nzuri ambayo nina uhakika itapendwa sana na wengi!
Niliomba nipelekwe kwa mama Zubeda wakafanya ivyo,haikuwa rahisi lakini kutokana na kwamba niliwaambia nataka niwasaidie kuwatafuta binti zao yaani Selina na Zubeda walikubali nikaongea nao kisha nikawapiga picha ya pamoja na picha moja moja!
Niliaga nikaondoka kijijini huku Regina akionekana kuhuzunika sana,hata mzee wake aliumia akinisihi nibaki lakini sikukubali!
Niliondoka nikiwaahidi kuwa nitarudi na Selina,Zubeda na pia nitamleta Lukas aje aombe msamaha kwa kijiji ili wageni tupokelewe tena kijijini!
Nilipanda gari asubuhi na mapema na kuanza safari ya kurejea Dar,safari yangu ilitawaliwa na tabasamu pana kwa kupata simulizi nzuri!
Lakini kichwani nilitamani kuyajua maisha ya Lukas baada ya kurudi mjini,je ni kweli wabaya wake walimsamehe au mzee Mtata alimuingiza choo cha kike!
Nilifika nikapumzika wiki nzima kisha nikachukua ile picha ya yule mtoto wa Lukas nikaitoa kisha nikamtafuta mchoraji hodari na maarufu sana kwa jina la Masoud Kipanya!
“Mdogo wangu mambo vipi?”
“Safi kaka shikamoo!”
“Ahh unaniona mzee,nilishakukataza kunizeesha nambie vipi hatuonani?”
“Kaka Masoud nina shida!”
“Ipi tena!”
“Nina picha hapa”,nilimpa ile picha akaiangalia kisha nikamuambia!”
“Kaka nataka iyo picha unichoree lakini huyo mtoto akiwa mtu mzima,yani uvute taswira huyo dogo akiwa mtu mzima atafananaje najua unaelewa cha kufanya we mzoefu!’
Nilimuelezea Masoud kwanini naitaka ile picha akakubali kunifanyia,baada ya wiki moja aliniita na kunikabidhi picha tatu zikiwa tofauti nyingine zina ndevu nyingine hazina!
Nilizichukua zile picha nikarudi nyumbani nikazihifadhi,nilitamani sana kumpata Lukas ili anipe stori yake na Selina mjini!
Bado namtafuta na hakika nikimpata nawaahidi nitawaletea simulizi nyingine ya Lukas kama season ya pili ya hadithi hii!
Bado nina shauku ya kumjua Lukas kiundani,nataka nimjue aliishije baada ya kutoka kijijini?

Nawashukuru sana kwa kuwa pamoja unaweza kutoa maoni yako kuhusu simulizi hii,mwisho wa hadithi hii ni mwanzo wa hadithi nyingine!TUTEGEMEE SEASON TWO KAMA NIKIMPATA NDUGU YETU LUKAS!


MWISHOOOOOOOOO**********
JACK MAMBO THE KING OF STORIES****
Stor iko vizur sanaa, japo kuna sehem umemchanganya sana mzee jomo na mzee mtata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom