skilled masala
Senior Member
- May 2, 2019
- 117
- 160
Aisee!! Hizo ni pesa za walipa kodi wa China tunapewa.
Ndio maana mnaambiwa msikilize bajeti ya nchi siku inasomwa. Ukishindwa kuisikiliza Basi ipitie. Hasa kipemgele Cha matumize ya fedha za ummaNunaomba kufahamu hii mikopo Huwa inalipwa vipi.. je huwa tuailipa kupitia bajeti zetu za kifedha au kwa njia gani wakuu?
Sio vibaya kukopa pale unapo kwama.. binafsi nadhani ingekuwa ni vizuri pia kama kuna namna ambavyo sisi huwa tunawasaidia tuwe tunatangaza pia kwenye media kama hivi itapendeza sana.
Au huwa hawafaidiki na sisi??
Ni grants au aids? Nauliza tuKwahiyo huu ni msaada pure na sio mkopo? Basi sawa
Hahahahahah hii ni habari ya kusisimua35b kbsa china rafiki zetu mko serious kweli?!
mna lenu tu mnataka mseme tulijue mapema
eti unampa zawadi ya ice cream bakhressa serious!
Hizi ni fedha zetu za ndani, tutembee kifua mbere!Shujaa angekwambia hizo ni pesa zetu za ndani.
Au nasema uongo ndg zanguuuuuu?
Hivi hii Co. bado inapewa tenda bila ushindani?Kama za MAYANGA Construction vile.
Watz ktk Kiswahili inabidi tupate elimu ya kutosha juu ya msaada, mkopo na kuchangia hii ktk mambo ya fedha, mie pia uwa sielewi unapewa msaada baadae unatakiwa kulipa pamoja na riba, wajuvi watusaidie!Kwahiyo huu ni msaada pure na sio mkopo? Basi sawa
Kwa serikali bado ni hela mbuzi tu! Naona wanaanza kumlainisha mama kuhusu mchongo wa Bandari ule [emoji23][emoji23][emoji23]
Mnauzwa round hii😅😅😅 wameimaliza ya Mombasa wanakuja kuimaliza ya Dar halafu wanasimika yao ya BagamoyoKabisa Mkuu...
Yaani Tuombe MUNGU tuu wachina ni wajanja sanaaa