China yaipa Ukraine msaada wa yuan milioni 10

China yaipa Ukraine msaada wa yuan milioni 10

China hawezi kuwa upande wa masikini Russia lazima awe upande wa matajiri wenzake westerns
 
Wako wapi wale wanaosema China na Mrusi lao moja mbele ya vikwazo vya magharibi? on top that jana balozi wa China nchini US ameithibitisha Marekani mapaka sasa bado china hawajatoa msaada wowote wa silaha za kivita kuisaidia Russia vita ya Ukraine.,
Mkuu hiyo ni ploy tu hahahahaha
 
Russia haikuomba msaada wa kijeshi china ,Wala china haikusemwa inatoa msaada wa kijeshi
Hao Wa-Komunisti sio wa kuwaamini. Unakumbuka mlivyokuwa mnamtukana Biden eti kazeeka vibaya alipokuwa anawaambia kwamba URUSI anataka kuivamia Ukraine? Mlisema ni Propaganda za Marekani. Lakini HATIMAYE tunaona Uvamizi ulishatokea Kama alivyosema Biden. Waziri wa Mambo ya nje wa URUSI Lavrov alipoulizwa alikataa kwamba URUSI Haina Mpango wa kuivamia Ukraine lakini tarehe 24 Feb,Ukraine walishitukizwa na Mashambulizi makali ya Anga. Je,kazi ya Biden na Lavrov Nani anapiga Propaganda?

Leo Marekani ikisema China atakata kutoa msaada wa kijeshi kwa Russia kwanini tukatae? Make mpaka Sasa kwenye hii Vita ya Ukraine Vs URUSI tayari Marekani wameonesha wana Taarifa Nyingi za URUSI japo kwa Mahaba ya watu wanaita ni Propaganda.

Kwahiyo Mimi Nina Uhakika wa 80% huenda kweli URUSI iliomba msaada wowote ule kutoka kwa China hata Kama sio wa Siraha.
 
Wako wapi wale wanaosema China na Mrusi lao moja mbele ya vikwazo vya magharibi? on top that jana balozi wa China nchini US ameithibitisha Marekani mapaka sasa bado china hawajatoa msaada wowote wa silaha za kivita kuisaidia Russia vita ya Ukraine.,
Kama huzijui siasa za ulimwengu ficha upumbavu wako.
Yaani china ni makini kuliko unavyofikiri,yaani msaada wa dola milioni moja point sita,unaona ni bonge la tafu?
Anayoyafanya nyuma ya pazia na Mrusi unayajua ?,kadhalika amount in terms of dollars?
Janja hii wanaijua ni Waamerka pekee,sio wewe mmarekani wa masanza kona
 
Wako wapi wale wanaosema China na Mrusi lao moja mbele ya vikwazo vya magharibi? on top that jana balozi wa China nchini US ameithibitisha Marekani mapaka sasa bado china hawajatoa msaada wowote wa silaha za kivita kuisaidia Russia vita ya Ukraine.,

Kwani walikuambia URUSI wanahitaji msaada kwa mchina?
 
Wako wapi wale wanaosema China na Mrusi lao moja mbele ya vikwazo vya magharibi? on top that jana balozi wa China nchini US ameithibitisha Marekani mapaka sasa bado china hawajatoa msaada wowote wa silaha za kivita kuisaidia Russia vita ya Ukraine.,
Utakua una upeo finyu

Hizo token zipo sana tu
 
RUSSIA mwenyewe mbona anapiga na kutoa misaada ya kibinadam huko ukraine? Hiyo misaada sio ishu wala nn?
 
Back
Top Bottom