China na Russia Hawachangii budget ya Tanzania?

China na Russia Hawachangii budget ya Tanzania?

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Posts
3,956
Reaction score
3,245
Je China na Russia zinachangia budget ya Tanzania?

Mbona sijasikia Russia na China zimesitisha misaada kwa sababu ya Ufisadi wa ESCROW??
 
Kamanda China na Russia za leo sio wale wa 1970s wamebadilika ,baada ya kufa kwa ukoministi siku hizi wamebadilka wamekuwa wezi ,waongo na wanafanya lolote kwa maslahi yao! Hivi unafikiri DK KIKWETE ALIPOKELEWA CHINA KAMA SHUJAA BUREBURE ! AFADHALI MZUNGU ANA HURUMA KIDOGO WACHINA NA WARUSI HAWAFAI ! JIBU LAKAO:WANACHANGIA BAJETI YETU KWA NJA AMABAZO NI SHETANI ,MUNGU NA VIONGOZI WA CCM NDIO WANAOJUA!
 
Kamanda China na Russia za leo sio wale wa 1970s wamebadilika ,baada ya kufa kwa ukoministi siku hizi wamebadilka wamekuwa wezi ,waongo na wanafanya lolote kwa maslahi yao! Hivi unafikiri DK KIKWETE ALIPOKELEWA CHINA KAMA SHUJAA BUREBURE ! AFADHALI MZUNGU ANA HURUMA KIDOGO WACHINA NA WARUSI HAWAFAI ! JIBU LAKAO:WANACHANGIA BAJETI YETU KWA NJA AMABAZO NI SHETANI ,MUNGU NA VIONGOZI WA CCM NDIO WANAOJUA!
nakuunga mkono mia kwa mia bora mzungu kuliko mchina huyo mrusi tumwache tu ni bahili yeye huchangia vifaa vya kijeshi kwenye vita,ila mchina atatengeneza urafiki wa kinafiki atakupa uprofesa wa heshima ila anakuibia live mchana kweupe ,bora mzungu anakuibia kimahesabu wote mnafaidika
 
Je China na Russia zinachangia budget ya Tanzania?

Mbona sijasikia Russia na China zimesitisha misaada kwa sababu ya Ufisadi wa ESCROW??

mzungu akikusaidia ujua ameshapata faida juu yako
mchina, mrusi akikusaidia ujue ameshakuingilia kinyume na maumbile, ameshapata faida, ameshakuelekeza kwenye kitanda cha kifo cha milele.
 
mchina ni rafiki wetu kwa mujibu wa ccm
ila ndiye aliyejaza bidhaa feki nna ndie ameharibu dada zetu,utakuta tako moja kubwa lingene dogo ujue ni mchina huyo..
_umeshawahi kusikia kiongozi wa kiafirika kwenda kutibiwa uchina?
 
mzungu akikusaidia ujua ameshapata faida juu yako
mchina, mrusi akikusaidia ujue ameshakuingilia kinyume na maumbile, ameshapata faida, ameshakuelekeza kwenye kitanda cha kifo cha milele.

Yaani raha ninayoipata JF ni noma.
 
mchina ni rafiki wetu kwa mujibu wa ccm
ila ndiye aliyejaza bidhaa feki nna ndie ameharibu dada zetu,utakuta tako moja kubwa lingene dogo ujue ni mchina huyo..
_umeshawahi kusikia kiongozi wa kiafirika kwenda kutibiwa uchina?

Warusi na Wachina ni wabaguzi sana na ndio maana zile nchi hazina Waafrika weusi. Kiujumla wale hawana msaada hata ikitokea tuvamie na nchi nyingine hawatusaidii na ndio wanalea utawala wa kiimla Africa.
 
sijawahi kusikia kituo cha Russia Today, ambacho TBCCM wanakishobokea kinatangaza habari za Afrika, weka kando Tanzania.
 
Yani wadanganyika tumekaa ki-kuwaza misaada misaada tu, kuanzia JK,Ikulu, mawaziri wake, wabunge, wakurugenzi,mameneja, watendaji, mwalimu, hadi balozi wa nyumba kumi.

maendeleo ya dhati yatakuja mwaka 2500.
 
Wachina na warusi ni marafiki zetu pale tu wanaona maslahi yao ni makubwa! Wao hutukopesha tu kwa riba kubwa!
 
Ngoja nikaone hii siku itaishaje make huku kwa Yanga nshapigwa na sijuhi Arsenal tunatokaje ..watoto wa wenger twendeni jama!
 
Fikiria hiyo bandari ya bagamoyo wataitumia kwa muda gani baada ya ujenzi? Nimesikia kati ya miaka 50-99 :confused2:. Sina uhakika lakini kama ni kweli basi Tanzania itakuwa ni nchi yenye maajabu mengi sana. Sasa bomba la gesi linaelekezwa bagamoyo kutoka Mtwara, je hiyo si strategy ya kusafirisha gesi kwao? What the country will end up getting from this is a good professional salutation to our leader "Professor". I am about to throw up :A S angry:
 
Naona watanzania wote tunawaza ki-matonyamatonya tu.
 
nchi ambazo russia ana uhusiano nazo zina maendeleo makubwa mfano libia venezuela brazil syria iraq angola bowsana na ndo maana mmarekani huzipiga na kuzivuruga hta iranan itizame
 
Kujibu swali lako Uchina na Urusi hazichangii kwenye bajeti ya serikali yetu. Ila Uchina huwa inatoa misaada kwa mfumo wa mikopo yenye masharti nafuu kama vile riba ndogo kwa ajili ya miradi mikubwa ya ujenzi kama barabara, bomba la gesi n.k.

Kwa mujibu wa sera za Uchina, Kila nchi ina uhuru wa kufanya mambo yake bila kuingiliwa, kwa hiyo viongozi wetu wakiwa wezi au mafisadi inakuwa ni mambo yetu ya ndani ambayo hayaathiri uhusiano wetu na China.

Kwa sababu hiyo viongozi wengi wa nchi za kiafrika kama kina Mugabe na wengine madikteta ni washirika wa Uchina..

Hii ni tofauti na mataifa ya magharibi ambayo yanatoa misaada, kwa wao hata rais akiongeza mke au tukisema kwetu ushoga mwiko wanapiga kelele na kutishia kusimamisha misaada.
 
mchina ni rafiki wetu kwa mujibu wa ccm
ila ndiye aliyejaza bidhaa feki nna ndie ameharibu dada zetu,utakuta tako moja kubwa lingene dogo ujue ni mchina huyo..
_umeshawahi kusikia kiongozi wa kiafirika kwenda kutibiwa uchina?

Ha ha ha ! Viongozi wengi huenda india kutibiwa Huko china wanaogopa Madawa Feki, Wachina ni Watu Hatari sana Ukitaka kujua Ubaya wao nenda Hongkong wanawasumbua sana Watanzania wanaokwenda huko,tena ni Bora wangeweka Viza watu wachukue huku Dsm mapema lakini huwaludisha watu Airport bila sababu za Msingi , Wachina wanaipenda Serikali lakini Binadamu wa Tz hawawapendi isipokuwa wanazipenda pesa zao ambazo huzipokea na kuwauzia Bidhaa Feki.
 
Warusi na Wachina ni wabaguzi sana na ndio maana zile nchi hazina Waafrika weusi. Kiujumla wale hawana msaada hata ikitokea tuvamie na nchi nyingine hawatusaidii na ndio wanalea utawala wa kiimla Africa.

Siku hizi Kupata Viza ya China ni Mbinde huku kule Hongkong Watanzania wakipata shiida sana Airport wanasumbuliwa hakuna Mfano, Wapo watanzania wengi wapo Jela kwa Kesi za Kubambikiwa lakini Serikali wapo wamekariri kuwa watanzania wote waliopo Nje ni Watukutu wote. Polisi wa China huwa wana Tabia ya Hatari wakienda kumkamata Mtu hata Wakiwakuta Wageni ambao wamefika siku hiyo na Pengine hawajui kuwa mwenyewe wao ni Muuza Unga, huwakamata na kuwaunganisha ktk Kesi moja pasipo kuwachunguza wala kuwapa nafasi ya kujieleza , mara nyingi hii hutokea pindi wakiona Wana pesa nyingi huwabambikia Kesi kisha kuzipora Pesa Zao kirahisi kwani wanajua kesi ya Unga china ni kifo hivyo wakipora Pesa hakuna wa kuwauliza, Watanzania wengi wamefungwa China kwa Kubambikiwa Kesi na Polisi japo wapo baadhi na wasariti wa Ukweli. Serikali yetu imelala Watanzania wanateseka china, huku Tanzania Wachina wanapeta ndiyo maana wanawamaliza Tembo na kusambaza bidhaa feki kwa kwenda mbele. China yupo Kwa masilahi yake lakini hawana Utu kabsa.
 
Back
Top Bottom