Chezea wanawake weye eeeh!!!!!


CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Mke wa mtu alikutwa akisoma ujumbe wa simu aliotumiwa na mpenzi wake wa nje.

Ghafla mwanamke huyo akajikuta akitokwa na machozi baada ya mpenzi wake wa nje kumwambia kuwa mapenzi yao yamefika kikomo.
Baada ya kumuona mkewe analia,mume alishituka kidogo na kutaka kujua kulikoni?
Mumewe akamuuliza nani kakutumia meseji?

MKE:dada.
MUME:inasemaje?
MKE:Ananielekeza jinsi ya kupika pilau.
MUME:sasa mbona unalia?
MKE:si nimefika sehemu ya kukata vitunguu!!

Teh teh teh teh teh!!
 
N

NGEZA

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
N

NGEZA

Member
Joined Apr 18, 2013
13 0 0
Mke wa mtu alikutwa akisoma ujumbe wa simu aliotumiwa na mpenzi wake wa nje.

Ghafla mwanamke huyo akajikuta akitokwa na machozi baada ya mpenzi wake wa nje kumwambia kuwa mapenzi yao yamefika kikomo.
Baada ya kumuona mkewe analia,mume alishituka kidogo na kutaka kujua kulikoni?
Mumewe akamuuliza nani kakutumia meseji?

MKE:dada.
MUME:inasemaje?
MKE:Ananielekeza jinsi ya kupika pilau.
MUME:sasa mbona unalia?
MKE:si nimefika sehemu ya kukata vitunguu!!

Teh teh teh teh teh!!
jamani!hlo nalo ni tatizo.uaminfu zero.
 
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
422
Likes
1
Points
0
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
422 1 0
Hiyo kutoka bukoba

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,138
Likes
277
Points
180
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,138 277 180
Ha ha ha ha ha,
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
Huyo mwanamke primary school na mume chekechea
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Afu bado jamaa atamnyamazisha
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
464
Likes
155
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
464 155 60
Penzi la hawara no nomaa
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
hilo nalo neno.
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
ebwana ehhhhhh!!!
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,414
Likes
980
Points
280
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,414 980 280
NIMEIPENDA HIYO, CHEZEA WANAWAKE WEWE:yell:
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Mke wa mtu alikutwa akisoma ujumbe wa simu aliotumiwa na mpenzi wake wa nje.

Ghafla mwanamke huyo akajikuta akitokwa na machozi baada ya mpenzi wake wa nje kumwambia kuwa mapenzi yao yamefika kikomo.
Baada ya kumuona mkewe analia,mume alishituka kidogo na kutaka kujua kulikoni?
Mumewe akamuuliza nani kakutumia meseji?

MKE:dada.
MUME:inasemaje?
MKE:Ananielekeza jinsi ya kupika pilau.
MUME:sasa mbona unalia?
MKE:si nimefika sehemu ya kukata vitunguu!!

Teh teh teh teh teh!!
jamaa angemwambia amsaidie kukata ivo vitunguu sasa
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,036
Likes
16
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,036 16 135
Mwanamke hakamatiki labda akwambie mwenyewe kwamba umkamate
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,288