Chezea JK wewe..

Chezea JK wewe..

Kama huna data kaa kimya mkuu, si vyema kurukia kila jambo.
wakati mwingine ficha ujinga wako

Kwa hiyo kukaimu kitengo ndio data? wenye fikra pevu wanaangalia jambo kwa kina zaidi kujua nini chanzo:fish:
 
Sasa Umeshasema Alikuwa Washington Na Amekwenda Huko Guinee Ambako MJOMBA Alikuwepo Na Mama Wa Taifa Hakuwepo Na Huyo Binti Ameachika Na Mumewe Je Hapo Sasa Unajifanya Hufahamu Nini Tena? Mbona Jibu Ni Rahisi tu Mkuu!!! Ukitaka Kujua Madhara Ya Huyo Mtafute Kocha Mume ----- Aliyekwenda Saudi Arabia Hivi Majuzi Yaliyomkuta Kwa Mama Watoto Mkuu Wa Wilaya ILE Ya........................ Mtangazaji Wa Zamani Wa ITV na Radio One Stereo.

Nn tena kwa mkwasa?mwaga ----- mkuu
 
Nn tena kwa mkwasa?mwaga ----- mkuu

Nimwage Mara Ngapi? Yule Mjamaa LOFA Kweli Kwani Kagongewa Na Anajua Fika Lakini Bado Anang'ang'ania Tu Kuwa Na Former Mtangazaji Na Hapo Nyuma Nakumbuka Waliachana ILA Bibie Alishaujua Udhaifu Wa Kocha Mume ----- Kamhadaa Jamaa Akarudisha Majeshi Na Hadi Gari Kanunuliwa Na Mama Bahi. Bora Nife Masikini Kuliko KUGEGEDIWA Kama MASTER.
 
JK jisho na tabasamu lote kwa Mindy kasiga,halafu Minde si anafanyia Washington,ilikuwaje akaenda Guinee anakokwenda rAISI?Halafu mama Salma hakuwepo

Ngoja niwahi mabwepande, naweza kukuokota huko

HAhahah natania
 
Sasa Umeshasema Alikuwa Washington Na Amekwenda Huko Guinee Ambako MJOMBA Alikuwepo Na Mama Wa Taifa Hakuwepo Na Huyo Binti Ameachika Na Mumewe Je Hapo Sasa Unajifanya Hufahamu Nini Tena? Mbona Jibu Ni Rahisi tu Mkuu!!! Ukitaka Kujua Madhara Ya Huyo Mtafute Kocha Mume ----- Aliyekwenda Saudi Arabia Hivi Majuzi Yaliyomkuta Kwa Mama Watoto Mkuu Wa Wilaya ILE Ya........................ Mtangazaji Wa Zamani Wa ITV na Radio One Stereo.

Ila akifanyiwa yeye mtu anakula mvua maisha yote yeye na wanae. Haki ya nani haya majanga.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Tabia Ya MJOMBA Kupenda KUCHOVYA CHOVYA au KUGEGEDA Dada, Mademu Na Hadi Mama Zetu....UNA LINGINE??????
Hata mie napenda kuchovya na kugegeda hao mademu, mashori, mamanzi nk nk..haya nfungulie thread basi?!
 
Nimwage Mara Ngapi? Yule Mjamaa LOFA Kweli Kwani Kagongewa Na Anajua Fika Lakini Bado Anang'ang'ania Tu Kuwa Na Former Mtangazaji Na Hapo Nyuma Nakumbuka Waliachana ILA Bibie Alishaujua Udhaifu Wa Kocha Mume ----- Kamhadaa Jamaa Akarudisha Majeshi Na Hadi Gari Kanunuliwa Na Mama Bahi. Bora Nife Masikini Kuliko KUGEGEDIWA Kama MASTER.

Kuacha mke mliyezaa naye watoto sio kazi rahisi hivyo kama conscious yako iko kwenye malezi ya watoto. Hayo mengine yatapita tu. Unafikiri yule muimbaji wa injili analia bure??
 
Hii Tabia Hakika Imemfanya Apoteze Kabisa Credibility na Intergrity Yake Na Watu Wanamdharau Mno Kwa Tabia Hizi.
Kwa Wandengereko, Wazaramo, Wakwere ni sifa tena Kuu Mkuu

attachment.php

Huyu mmeambiwa ni mwandishi wa Habari wa Ikulu sasa mnauliza majibu
swali lingine ni yule jamaa wa nyuma mwenye Short sleeve, anakuna kichwa amevaa Press card mkanda wa kijani AMESHTUKIA deal gani UTAJAZA
 
Back
Top Bottom