Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

HIvi naye ritz ni mkuu..?kwa taarifa yako wote wa maCCM waliahidi kuimaliza CCM ..ila wote wameishia ktk trash bin..na bado wengine km wa3 hivi kabl aya 2015

maCCM kuimaliza CCM?
you are too low!!!
 
Chadema ni mpango wa mungu,na kila aipingaye hupata laana ya watanzania .
Hata huyu analijua hilo.

images
 
maCCM kuimaliza CCM?
you are too low!!!

ndio lugha pekee uliyoikariri km zzk anavyopenda shika misamiati ili aonekane ana uelewa sana wa mambo.Kwani nin kimekushinda jua kuwa ni kuwa moja ni CDM na moja ni CCM?..too low nadhani ulijifunzia hapa jf na unapenda itumia sana hapa hapa ili ufanane na hapa..
 
Hata huyu analijua hilo.

images

haha..analijua sana hilo..ndio maana anapamabana nao,ili amfurahishe mungu wake wa underworld..hadi mende watakufa....this time around mungu wake kamtosa...kaona ni msala kijana kaenda mbali.Bado anamsubiri amsaidie kuwafumba midomo CDM ili yeye afanye anachodhani ni kupangua hoja za watu wasiokwenda shule km yake..

Katembea sana nchini akisema siku anasimama kwa wajumbe wa halmashauri kuu ,huwa anapangua hoja zote z awatu wasiompenda na wasioitakia cdm mema.(Akijua ataminya tunguli watu washindwe sema ili aseme yeye.)
 
Mtoa mada si ndio wale wazee was gongo na mbege!
He don't deserve my attention
 
CCM wakizunguka nchi nzima kuchimba mashimo ili waizeke CHADEMA.CHADEMA wanapita nchi nzima kufukia na kusiliba mashimo yote na makorongo yaliyo chimbwa na CCM.
 
HIvi naye ritz ni mkuu..?kwa taarifa yako wote wa maCCM waliahidi kuimaliza CCM ..ila wote wameishia ktk trash bin..na bado wengine km wa3 hivi kabl aya 2015
Wewe gongo limeishachafua ubongo wako umekuwa kama sisimizi.
 
mtaishia kusema kontena la kura limekamatwa tunduma mmechoka aisee
Mkuu lusungo

Huyu jamaa ubongo wake umekufa total neurologically imekufa, energetically imekufa pia hata biophysically nao imekufa kabakia na akili za kuvukia barabara tu.
 
Last edited by a moderator:
Chezea CHADEMA..Kila CCM wakichagua kiongozi wakijidanganya kidogo halfu waje danganya wananchi kwa kelele nyingi ili watu wajisahau wadhani kweli magamba yana vichwa na karibu vianze kazi..wapi..kasi mpya ari mpya, haitaki.

JK tuu ndio alifaidi media na kufichwa kuwa karibu wataanza kasi mpya,ari mpya ,nguvu mpya..na baadaye akageuza kuwa watendaji wanamuharibia.Akiingia waandishi waliandalia kuwafagilia sana ili wananchi wawe carried away.Na kweli wakabebwa.Sasa wanakwama.

JKhana tena wa kumsingizia.....:MKapa no, watendaji noo, mawaziri mizigo ...sijui ..CHADEMA sijui .



-Makamba aliingia ktk machinjio ya CHADEMA..hakuamini hadi wananchi walipomchoka.
-Mkama kaingia kwa umbea, CHADEMA wakamuumbua.
-Kaja kinana wakapiga hepuo kuwa ataluja vuja makundi na kuivunja CHADEMA..kuw anajua sana siri nyingi ,na ni mtu wa watu..sijui wa watu gani..?sijui wapi kinana anakubalika kihivyo..?ndani ya CCM?hapana, Arusha hapana...

nae anatoka na kutupw aktk dustbin km wengine......CHADEMA wanawalaani kabisa.
labda useme mtu wa Tembo.
 
Acha kuvuka mipaka wewe!

hah..inakutisha....?si mlikuwa mnamwita Mwinyi Mtukufu?juzi nilisikia na yule sheikh wa dar mwenye mbwembwe ktk kupindisha domo...akisema mtukufu Rais JK na kumtakia....


Kinakuuma nini sasa cdm ikiw ani Mpango wa Mungu?au wewe ni wa mungu wa underworld...?
 
Wewe gongo limeishachafua ubongo wako umekuwa kama sisimizi.

haha...vipi hali ya kinana..si mlisema kuwa kinana ndie mtu asiye na makundi, mtu mwenye kujua nchi hii,mtu mwenye uzoefu, mtu anayeweza yaua makundi ya CCM na kuwaunganisha watanzania?Si mlimtuma kibanda mliyemuharibu akili aandike haya..KUWA ANAMHOFIA KINANA....

Leo vipi tena..CDM wanapiga tena chini..?NILIWAHI WAAMBIA CDM NI ZAIDI YA HONEY BADGER....AFAGILII MTU.WETHER ANA UMBO KAMA NYUMBA AU KM LA ZITTO.

propaganda za ccm zinatosha wadanganya wao wenyewe tuu.mizogo yote iliamini sana ikampigia kelele sana kinana, mishangingi ikajivua nguo na kukata mauno hadharani.

sasa kimya km nyumba iliyowaka moto,moto ukaunguza kila kitu kinahcoungua na mwisho kuzima bkw akukosa cha kuchoma pamojana oxygen.
 
Back
Top Bottom