Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Posts
25,260
Reaction score
7,217
Chezea CHADEMA, kila CCM wakichagua kiongozi wakijidanganya kidogo halafu waje danganya wananchi kwa kelele nyingi ili watu wajisahau wadhani kweli magamba yana vichwa na karibu vianze kazi..wapi..kasi mpya ari mpya, haitaki.

JK tu ndio alifaidi media na kufichwa kuwa karibu wataanza kasi mpya,ari mpya ,nguvu mpya..na baadaye akageuza kuwa watendaji wanamuharibia. Akiingia waandishi waliandalia kuwafagilia sana ili wananchi wawe carried away.Na kweli wakabebwa.Sasa wanakwama.

JK hana tena wa kumsingizia, MKapa no, watendaji noo, mawaziri mizigo ...sijui ..CHADEMA sijui .

-Makamba aliingia katika machinjio ya CHADEMA, hakuamini hadi wananchi walipomchoka.
-Mkama kaingia kwa umbea, CHADEMA wakamuumbua.
-Kaja Kinana wakapiga chepuo kuwa atakuja vunja makundi na kuivunja CHADEMA, kuwa anajua sana siri nyingi na ni mtu wa watu, sijui wa watu gani? Sijui wapi Kinana anakubalika kihivyo? ndani ya CCM? hapana, Arusha hapana...

Nae anatoka na kutupwa katika dustbini kama wengine. CHADEMA wanawalaani kabisa.
 
Chadema ni mpango wa mungu,na kila aipingaye hupata laana ya watanzania .
 
Chezea CDM..Kila CCM wakichagua kiongozi wakijidanganya kidogo halfu waje danganya wananchi kwa kelele nyingi ili watu wajisahau wadhani kweli magamba yana vichwa na karibu vianze kazi..wapi..kasi mpya ari mpya, haitaki.

JK tuu ndio alifaidi media na kufichwa kuwa karibu wataanza kasi mpya,ari mpya ,nguvu mpya..na baadaye akageuza kuwa watendaji wanamuharibia.Akiingia waandishi waliandalia kuwafagilia sana ili wanan chi wawe carried away.Na kweli wakabebwa.Sasa wanakwama.

JKhana tena wa kumsingizia.....:MKapa no, watendaji noo, mawaziri mizigo ...sijui ..CDM sijui .



-Makamba aliingia ktk machinjio ya CDM..hakuamini hadi wananchi walipomchoka.
-Mkama kaingia kwa umbea, CDM wakamuumbua.
-Kaja kinana wakapiga hepuo kuwa ataluja vuja makundi na kuivunja CDM..kuw anajua sana siri nyingi ,na ni mtu wa watu..sijui wa watu gani..?sijui wapi kinana anakubalika kihivyo..?ndani ya CCM?hapana, Arusha hapana...

nae anatoka na kutupw aktk dustbin km wengine......CDM wanawalaani kabisa.
ndo ngonjera mnazoimbiana kwenye vikao vya mbege chini ya migomba?
 
Chezea CDM..Kila CCM wakichagua kiongozi wakijidanganya kidogo halfu waje danganya wananchi kwa kelele nyingi ili watu wajisahau wadhani kweli magamba yana vichwa na karibu vianze kazi..wapi..kasi mpya ari mpya, haitaki.

JK tuu ndio alifaidi media na kufichwa kuwa karibu wataanza kasi mpya,ari mpya ,nguvu mpya..na baadaye akageuza kuwa watendaji wanamuharibia.Akiingia waandishi waliandalia kuwafagilia sana ili wanan chi wawe carried away.Na kweli wakabebwa.Sasa wanakwama.

JKhana tena wa kumsingizia.....:MKapa no, watendaji noo, mawaziri mizigo ...sijui ..CDM sijui .



-Makamba aliingia ktk machinjio ya CDM..hakuamini hadi wananchi walipomchoka.
-Mkama kaingia kwa umbea, CDM wakamuumbua.
-Kaja kinana wakapiga hepuo kuwa ataluja vuja makundi na kuivunja CDM..kuw anajua sana siri nyingi ,na ni mtu wa watu..sijui wa watu gani..?sijui wapi kinana anakubalika kihivyo..?ndani ya CCM?hapana, Arusha hapana...

nae anatoka na kutupw aktk dustbin km wengine......CDM wanawalaani kabisa.
Kulikoni tena mtoto wa kiume umeanza mipasho au ndiyo mambo ya Tutu na chama chake kipya.
 
Jamaa naona kama haeleweki ni nini anachokiongea. Ujumbe uliopaikan katika habari yako, ungejipanga vizuri, ungeandika mistari miatu tu, na ungeleweka vizuri zaidi.
 
usimhusishe mungu na wazinzi wauwaji na wazushi

Wazinzi Mungu akawasikia na kuwalaam CCM ...kumbuk aimeandikwa wakifungiwa duniani hadi mbinguni wanafungiwa..CDM wamewafungia CCM...waulize wote wanalia sana nchi haiendi..wanasingizia ni maandamano ya CDM, sijui CDM ndio wanasikika na watendaji wa umma kuliko CCM ndio maana wanaimaliza serikali etc...
 
Jamaa naona kama haeleweki ni nini anachokiongea. Ujumbe uliopaikan katika habari yako, ungejipanga vizuri, ungeandika mistari miatu tu, na ungeleweka vizuri zaidi.

nashukuru kwa mawazo yako..ila umeonyesha kuwa nimeleweka vizuri ila si vizuri zaidi.....
 
Chadema ni mpango wa mungu,na kila aipingaye hupata laana ya watanzania .

Eti kinana ni hatari kwa CDM wakae macho naye,eti kinana ndio nabii pekee wa kuingansha ccm n akuua makundi..eti bado hajaanza...nikawaambia watu jamaa hata hana mvuto jukwaani..hawezi ongea km lowasa..

Wote wanakwenda fia ktk madhabaahu ya CDM.
 
Inaelekea ana tetesi fulani, vikao vipo lakini mwenyekiti amepanda pipa kwenda kula kuku kwa mrija kwa waswisi.
 
Inaelekea ana tetesi fulani, vikao vipo lakini mwenyekiti amepanda pipa kwenda kula kuku kwa mrija kwa waswisi.

Anajua miccm piga ua haiwezi gusa nafasi yake tena..tangu apone kur aya kutokuwa na imani na nafasi ya uenyekiti itenganishwe na urais.

Kajua kinana ni nje km Mkama ..ila hawezi mtazma machoni si unajua tena ktk kampeni alisimama km nani..?
 
Wazinzi Mungu akawasikia na kuwalaam CCM ...kumbuk aimeandikwa wakifungiwa duniani hadi mbinguni wanafungiwa..CDM wamewafungia CCM...waulize wote wanalia sana nchi haiendi..wanasingizia ni maandamano ya CDM, sijui CDM ndio wanasikika na watendaji wa umma kuliko CCM ndio maana wanaimaliza serikali etc...
mnahangaika sana
kura zingepigiwa nyuma ya keyboard mngeshinda sana ila habari yenu mtaipata 2015
 
Anajua miccm piga ua haiwezi gusa nafasi yake tena..tangu apone kur aya kutokuwa na imani na nafasi ya uenyekiti itenganishwe na urais.

Kajua kinana ni nje km Mkama ..ila hawezi mtazma machoni si unajua tena ktk kampeni alisimama km nani..?
mtasubiri sana
 
Kulikoni tena mtoto wa kiume umeanza mipasho au ndiyo mambo ya Tutu na chama chake kipya.
mkuu Ritz
hawa wanatapatapa sana boss wao mkuu amekasirika kwa ushabiki wao wa serikali tatu
teh teh teh teh yale matamko si uliyasikia sasa nasikia wataenda kuuweka wazi msimamo ndani ya bunge la katiba hawa na walaghai...
 
Last edited by a moderator:
mkuu Ritz
hawa wanatapatapa sana boss wao mkuu amekasirika kwa ushabiki wao wa serikali tatu
teh teh teh teh yale matamko si uliyasikia sasa nasikia wataenda kuuweka wazi msimamo ndani ya bunge la katiba hawa na walaghai...

HIvi naye ritz ni mkuu..?kwa taarifa yako wote wa maCCM waliahidi kuimaliza CCM ..ila wote wameishia ktk trash bin..na bado wengine km wa3 hivi kabl aya 2015
 
Back
Top Bottom