Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

labda useme mtu wa Tembo.

haha..........biashara yake imekwisha tangu msigwa alipompa live.Mccm walijenga story kubwa sana km vile kinana ni Ariel Sharon..wakati Lema alishamfuta kwa watu wa Arusha.Watu wa Ar si wengi sana wanajua km Kinana ni wa arusha.

Niliwaambia watu Kinana anahitaji tubu kwa Msigwa..
 
Chezea CHADEMA..Kila CCM wakichagua kiongozi wakijidanganya kidogo halfu waje danganya wananchi kwa kelele nyingi ili watu wajisahau wadhani kweli magamba yana vichwa na karibu vianze kazi..wapi..kasi mpya ari mpya, haitaki.

JK tuu ndio alifaidi media na kufichwa kuwa karibu wataanza kasi mpya,ari mpya ,nguvu mpya..na baadaye akageuza kuwa watendaji wanamuharibia.Akiingia waandishi waliandalia kuwafagilia sana ili wananchi wawe carried away.Na kweli wakabebwa.Sasa wanakwama.

JKhana tena wa kumsingizia.....:MKapa no, watendaji noo, mawaziri mizigo ...sijui ..CHADEMA sijui .



-Makamba aliingia ktk machinjio ya CHADEMA..hakuamini hadi wananchi walipomchoka.
-Mkama kaingia kwa umbea, CHADEMA wakamuumbua.
-Kaja kinana wakapiga hepuo kuwa ataluja vuja makundi na kuivunja CHADEMA..kuw anajua sana siri nyingi ,na ni mtu wa watu..sijui wa watu gani..?sijui wapi kinana anakubalika kihivyo..?ndani ya CCM?hapana, Arusha hapana...

nae anatoka na kutupw aktk dustbin km wengine......CHADEMA wanawalaani kabisa.

Tumia akili unapopost habari.umetumwa?ccm ni janga la kitaifa
 
Chadema imebaki kwenye social medias tu

Matoto ya kiswahili kwa kutokuw ana muda wa kujifunza vitu vikaingia na kupat auwezo wa ku analyse vitu ni taabu tupu.

Hii misamiati si wewe tuu, hata JK,Zitto,na wengine ...huwa mnapenda sana ichomekea ili muonekane wajuaji kumbe vilaza tuu...

Hakuna social medias....media ni wingi tayari....
 
Matoto ya kiswahili kwa kutokuw ana muda wa kujifunza vitu vikaingia na kupat auwezo wa ku analyse vitu ni taabu tupu.

Hii misamiati si wewe tuu, hata JK,Zitto,na wengine ...huwa mnapenda sana ichomekea ili muonekane wajuaji kumbe vilaza tuu...

Hakuna social medias....media ni wingi tayari....

Ni kweli mimi ni mtoto wa kiswahili......si naishi Tz? Wewe wa kizungu nenda kwa wazungu hahahahhahah.
Kazi yako iliyobaki ni kurekebisha makosa ya kisarufi tu. Chadema imebaki kwenye mitandao ya kijamii tu...... ikiwa na watu wachache wenye account nyingi.
Aika!
 
Africa for Africans and Europe for Europeans Nicolas
 
Last edited by a moderator:
mnahangaika sana
kura zingepigiwa nyuma ya keyboard mngeshinda sana ila habari yenu mtaipata 2015

haha CDM ni TEAM-6 ya SEAL..wapo kila mahali.Aksari mmoja wa CDM yupo ktk chopa, yupo ardhini, yupo ktk boat, na yupo ktk media na kot anapiga kwa uwezo n aufanisi uleule ulio juu ya wa CCM.

Wanapiga na kuacha ENEMY KILLED IN ACTION EKA...
 
Katika wote wote Kinana anaondoka kwa aibu kubwa yaani pamoja nakumsaidia sana Kikwete arejee madarakani kwenye kampeni ngumu na za kuchosha za 2010 amezabwa kofi la ajabu na mwenyekiti wake maumivu anayoyapata hayataisha mpaka siku ya kufa, Kikwete hana mshirika wa kudumu alimtosa Lowassa ambaye hakukutana barabarani waliokuwa wanachonga dili wote itakuwa Kinana ,
 
Ni kweli mimi ni mtoto wa kiswahili......si naishi Tz? Wewe wa kizungu nenda kwa wazungu hahahahhahah.
Kazi yako iliyobaki ni kurekebisha makosa ya kisarufi tu. Chadema imebaki kwenye mitandao ya kijamii tu...... ikiwa na watu wachache wenye account nyingi.
Aika!

Haha nani kakuambia baada ya uswahili ni lazima uwe uzungu...akili za kuazima kwa muarabu hizi..kajifunze kwa mapana tafsiri ya mswahili....zipo nyingi sana...ila kuna mbili...kuna vibaraka za waarabu ktk wazungumzaji wa kiswahili,na watu wasiostarabika ktk wazunguzao kiswahili.

CDM ni SEAL ongezea na M for media. Seal-M
 
Africa for Africans and Europe for Europeans Nicolas

haha....una kili kidogo sana.Dar ni for..?Arusha ni For....?akili yako unadhani kila mwafrica ni mswahili na siye mswahili ni Mzungu wa ulaya.
 
mkuu Ritz
hawa wanatapatapa sana boss wao mkuu amekasirika kwa ushabiki wao wa serikali tatu
teh teh teh teh yale matamko si uliyasikia sasa nasikia wataenda kuuweka wazi msimamo ndani ya bunge la katiba hawa na walaghai...

haha...nyie kusha habari yenu..mnapiga vita wachaga mkienda mbele,huku nyuma mnawauzia mnapotoa atua, mnakula kwao kwa kila mnapokanyaga.

Waswahili kwa kazi bure hamjambo....ndio maana huw amnakwenda shamba kulika kivuvu ili mvune debe mbili,huku mienda shamba mnakula debe 5.
 
ndo ngonjera mnazoimbiana kwenye vikao vya mbege chini ya migomba?

Haha..km haya ndio yanaongelewa ktk mbege si bora kuliko yaongelewayo ktk vijiwe vya gahawa..Sasa km vijiwe vy gahawa vimezaa CCM si majanga.
 
Wana Jf msipokuwa makin mtahiaribu hii site kama jamaa wa fb watu wamekuwa wakiropoka tu vitu hawajui au wana uelewa mdogo. Sio lazima kila thread inayotolewa humu utoe comment na kujibizana ujinga. Nipo nje ya topic ila najaribu kufuatilia comment za watu naona humu jf napo kumejaa wahangwa wa form four. Kama mwandish amekosea na wewe unajua si unaweka sawa na kafanya thread ieleweke vizur kwa wote. Watanzania wengi wamesoma na wanavyet vya maana ila uelewa wao ni mdogo sana. Ukitaka kujua ilo pitiapitia thread humu na utaona wenye uelewa ni wachache sana na wenye busara. Usipende kulazimisha kwamba wewe unajua kupita mtoa thread ungetoa mapema. Ikosoe thread ya mtu na weka marekebisho ikibidi ivi ndo wasomi wanavyoenda na sio kumkosoa mtu. Hamna chama kisicho na mapungufu dunian ndo maana uchaguz unafanyika ila tunaangalia ni chama gan kina mapungufu sana na icho kinapigwa chini sasa wewe kama mzalendo wa hii nchi mtu wa hekima na Mungu kweli chedema wanamapungufu zaid ya ccm? Aliyetoa hoja yupo sahihi wewe na uelewa mdogo na elimu ya kuibia sana had unapata chat ndo maana una coment ujinga
 
haha...vipi hali ya kinana..si mlisema kuwa kinana ndie mtu asiye na makundi, mtu mwenye kujua nchi hii,mtu mwenye uzoefu, mtu anayeweza yaua makundi ya CCM na kuwaunganisha watanzania?Si mlimtuma kibanda mliyemuharibu akili aandike haya..KUWA ANAMHOFIA KINANA....

Leo vipi tena..CDM wanapiga tena chini..?NILIWAHI WAAMBIA CDM NI ZAIDI YA HONEY BADGER....AFAGILII MTU.WETHER ANA UMBO KAMA NYUMBA AU KM LA ZITTO.

propaganda za ccm zinatosha wadanganya wao wenyewe tuu.mizogo yote iliamini sana ikampigia kelele sana kinana, mishangingi ikajivua nguo na kukata mauno hadharani.

sasa kimya km nyumba iliyowaka moto,moto ukaunguza kila kitu kinahcoungua na mwisho kuzima bkw akukosa cha kuchoma pamojana oxygen.
Nasikia harufu ya bange na gongo kali.
 
haha....una kili kidogo sana.Dar ni for..?Arusha ni For....?akili yako unadhani kila mwafrica ni mswahili na siye mswahili ni Mzungu wa ulaya.

Hata huo msemo umeshindwa kuuchambua. Nimeshapata jibu msukule.......
 
Huyu jamaa kaigiza haya hadi kawa addict...CDM ndio inakata mbuga..


CCM hawakuwa na akili kuwa hata mbwa wa kupekuwa dawa za kulevya nao huwa mateja.

Hao vijana wako wapi na wana hali gani sasa?
 
Halafu mijitu inakuja ohh mwenyekiti hafai ajiuzuru sijui katibu hafai waende ss ccm Si tunataka mabadiliko chini ya wana mabadiliko wa ukweli. Zitto ndo bye bye mnafiki mkubwa
 
Back
Top Bottom