Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

Chezea CHADEMA weyee! Makamba, Mkama, Kinana OUT..2015 CCM Out

Hao vijana wako wapi na wana hali gani sasa?

naona umedata..unachangia kitu usichokijua..unataka vijana wapi sasa hao kinana anaendesha nao vigari..si umuulize yeye.Hapo ndipo nilipochangia.
 
Hata huo msemo umeshindwa kuuchambua. Nimeshapata jibu msukule.......

huna jipya kimeo wewe....umepata jibu gani sasa au unajibaraguza tuu....nichambue nini sasa "wewe watu wanaongelewa uswahili ,unaingiza uzungu km hakuna tamaduni nyingine africa"

Wewe ndio msukulu umchukua njia ambayo haikufikishi popote sasa umekwama unaandika ujinga
 
huna jipya kimeo wewe....umepata jibu gani sasa au unajibaraguza tuu....nichambue nini sasa "wewe watu wanaongelewa uswahili ,unaingiza uzungu km hakuna tamaduni nyingine africa"

Wewe ndio msukulu umchukua njia ambayo haikufikishi popote sasa umekwama unaandika ujinga

Umsamehe tu huyu hakuna kitu anajua
 
Lumumba ni jumba la mizigo...sasa imezidi hakuna hata wa kujibeba achilia mbali kumbeba mwingine.
 
Mkuu lusungo

Huyu jamaa ubongo wake umekufa total neurologically imekufa, energetically imekufa pia hata biophysically nao imekufa kabakia na akili za kuvukia barabara tu.

mkuu Ritz
muda mrefu nimefuatilia uandishi wa vijana wa chase a...
nimegundua wengi ni empty minded persons..
wanaganga njaa mjini wanachumia matumbo na wanaishi kwa kubahatisha Nicholas anaishi kwa kuuza mitumba tu
 
Last edited by a moderator:
Kuishi kwa Matumaini ni Jambo la Msingi sana, Viongozi wenu wanajua hali halisi wanayokutana nayo sasa.
 
Kijana umepiga ngumi kali sana CHINI YA KITOVU CHA CCM ! Iam confident that KINANA is the next one to go out .
 
mkuu Ritz
muda mrefu nimefuatilia uandishi wa vijana wa chase a...
nimegundua wengi ni empty minded persons..
wanaganga njaa mjini wanachumia matumbo na wanaishi kwa kubahatisha Nicholas anaishi kwa kuuza mitumba tu

Ritz nae mkuu.....acha kujipendekeza kwanza ww utakua umetumwa na cdm kutuvuruga huku mitandaoni
 
Last edited by a moderator:
Ritz nae mkuu.....acha kujipendekeza kwanza ww utakua umetumwa na cdm kutuvuruga huku mitandaoni

ha ha ha kwahiyo CDM inavuruga watu eeh?
logic F
comprehension F
Analysis F
huku hapakufai mbulula
 
mkuu Ritz
muda mrefu nimefuatilia uandishi wa vijana wa chase a...
nimegundua wengi ni empty minded persons..
wanaganga njaa mjini wanachumia matumbo na wanaishi kwa kubahatisha Nicholas anaishi kwa kuuza mitumba tu
Mkuu lusungo mpenda amani unayejitambua.

Hawa Bavicha wapo kama nyumbu wala wasukupe taabu wao wanafuata chochote wanachosema Mbowe na Slaa.

Mtu kama Nicholas ndiyo anategewa waziri Chadema wakichukuwa nchi.

Teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
Indeed vita vya CCM mwisho wao mbaya. Ona jinsi walivyoumbuana kwenye swala la mawaziri. Yaaani team work hakuna kabisa.

indeed Kinana is on the exit door, sooner that expected ataong'oka
 
Mkuu lusungo mpenda amani unayejitambua.

Hawa Bavicha wapo kama nyumbu wala wasukupe taabu wao wanafuata chochote wanachosema Mbowe na Slaa.

Mtu kama Nicholas ndiyo anategewa waziri Chadema wakichukuwa nchi.

Teh teh teh

Mkuu Ritz huyu lusungo ni bavicha namba moja fuatilia uchangiaji wake utagundua
 
Last edited by a moderator:
Mkuu lusungo mpenda amani unayejitambua.

Hawa Bavicha wapo kama nyumbu wala wasukupe taabu wao wanafuata chochote wanachosema Mbowe na Slaa.

Mtu kama Nicholas ndiyo anategewa waziri Chadema wakichukuwa nchi.

Teh teh teh

vipi kijana wa kiswahili
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom