Chemistry ya wanawake inanichanganya sana jamani

Chemistry ya wanawake inanichanganya sana jamani

haya ndiyo yaliyokua mawazo yangu mwanzo mkuu,maana pia ingekua ngumu natoka na manzi tunaenda kula bata natumia gharama zangu then status ya uhusiano wetu inakua haieleweki.

Ni kweli Mkuu, huwezi kufanya mambo kwa assumptions tu, ni vyema kujua ili ujue uliposimama ni wapi. Ukijiendea tu ndio yale ya kuja na thread kuwa amekula pesa zako halafu hataki kutoa mzigo, kumbe ulipaswa kuhoji na kupata clear answer kabla ya kujitumbukiza mzimamzima.
 
Hakuna mwanamke anaekataa mwanaume (Hasa ukiwa serious),huwa ni swala la muda tu.Sometime unawekwa pending ili huyo alie nae akijivuruga unawekwa wew.
Binafsi sijawahi kataliwa totally labda kwa vile nna uvumilivu sana.
 
Hakuna mwanamke anaekataa mwanaume (Hasa ukiwa serious),huwa ni swala la muda tu.Sometime unawekwa pending ili huyo alie nae akijivuruga unawekwa wew.
Binafsi sijawahi kataliwa totally labda kwa vile nna uvumilivu sana.

labda kwa sababu me sio king'ang'anizi!
 
Mi naona we ulikuwa ni mtu mwenye haraka sana na ulisukumwa na mihemuka zaidi. Wanawake wana huruka tofauti kwenye kutongozwa. Kuna wanaoweza kukubali kwa kutamka na wengine wana asili ya aibu na ni vigumu kukutamkia ingawa vitendo vinaweza onyesha wanakupenda. Tatizo una approach moja ya kuwatokea wasichana na ndo maana unakumbana na maswaiba hayo.

Kwa maelezo yako yanaonyesha wote walikukubali ila wewe either ulikuwa na haraka au ulionyesha jeuri ya kwamba mi nataka kama hutaki nina mbadala. Hii ya kuonyesha una mbadala ndo iliyokugharimu. Wanawake wengi kabla ya kuvuliwa chupi hupenda kujua kwanini unampenda na je upendo unatoka rohoni. Sababu wengi huumia sana endapo atakubali halafu unamla siku.moja na kusepa. Hii ndo sababu kubwa ya majibu uliyopata. Wakati mwingine ukaribu nao unatakiwa kabla hawajawa huru kwako. Mwanamke akiwa huru kwako utampata bila kutumia nguvu kubwa.

Nikupe mfano kama yule aliyekubali mtoke wote out hiyo ilikuwa ni golden opportunity. Kwakuwa ulishamueleza akakusubirisha ilikuwa ni.muda wa kumuonyesha ukweli wa ulichokuwa unamwambia. Mfano unaweza shika nywele zake na kumsifia alivyopendeza. Au kumkubushisha siku yako ya kwanza kumuona na kilichokufanya uvutiwe naye. Kuwa specifici kwa kumkubusha nguo aliyovaa siku hiyo na alikuwa wapi na nywele zilikuwaje , kiatu alichovaa na hata mkoba aliokuwa ameshika. Hii yote huweza kumpa picha ya what turned you on. Inaweza jibu swali la kwanini unampenda. Jaribu kuwa mkweli unaposifia kwa sifa ambazo ni positive na mara nyingi wewe hutakuwa wa kwanza kumsifia kwa hilo na hii itasaidia ku-confirm unachosema kulingana na compliment anazopataga kutoka kwa watu wengine. Kwa maana nyingine compliment ziwe za kweli.

Njia ya pili kama ungejipa.muda wa kuzoeana muna siku..genikuta mko wawili. Kwa mfano huyo mlokuwa mnasoma wote ungepanga discussion ya masomo ila baadae un geweza muigeuza scene ya mahaba. Kwa hapa.hutakiwi kurudia.mtongozo kwasababu ulishamaliza. Unaweza kuijifanya unampagusa kwenye bega. Unaweza ukafanya kiufundi kiasi kwamba wakati unampangisa bega sehemu ya mkono wako (siyo vidole) vinagusa sehemu sensitive kama matiti vile. Baada ya muda mkiendelea hivi siku nyingine utamuomba kiss. Siku nyingine ukomba kiss unaenda zaidi ya hapo na kushika maeneo mengine kama matiti (kwa mkono sasa) na maungo yake mengine. Ukifikia hatua hii lazima kushikana kuwe prolonged mpaka usikie kama pumzi yake inabadilika. Hapa u aweza kumchojoa bila yeye kuwa na kizuizi. Kumbuka kuna wengine wajanja wa kuficha hisia. Hawa wakati umeshamlegeza lakini huoni dalili ya pumzi kubadilika unaweza uliza swali la kizushi. Kama ashakuwa tayari hilo swali atalijibu kama la kushitukizwa kama vile anatoka usingizini vile.

Kuna njia nyingi ila cha msingi punguza uharaka wako kwa kitu ulichodhamiria kukipata.
 
Mi naona we ulikuwa ni mtu mwenye haraka sana na ulisukumwa na mihemuka zaidi. Wanawake wana huruka tofauti kwenye kutongozwa. Kuna wanaoweza kukubali kwa kutamka na wengine wana asili ya aibu na ni vigumu kukutamkia ingawa vitendo vinaweza onyesha wanakupenda. Tatizo una approach moja ya kuwatokea wasichana na ndo maana unakumbana na maswaiba hayo.

Kwa maelezo yako yanaonyesha wote walikukubali ila wewe either ulikuwa na haraka au ulionyesha jeuri ya kwamba mi nataka kama hutaki nina mbadala. Hii ya kuonyesha una mbadala ndo iliyokugharimu. Wanawake wengi kabla ya kuvuliwa chupi hupenda kujua kwanini unampenda na je upendo unatoka rohoni. Sababu wengi huumia sana endapo atakubali halafu unamla siku.moja na kusepa. Hii ndo sababu kubwa ya majibu uliyopata. Wakati mwingine ukaribu nao unatakiwa kabla hawajawa huru kwako. Mwanamke akiwa huru kwako utampata bila kutumia nguvu kubwa.

Nikupe mfano kama yule aliyekubali mtoke wote out hiyo ilikuwa ni golden opportunity. Kwakuwa ulishamueleza akakusubirisha ilikuwa ni.muda wa kumuonyesha ukweli wa ulichokuwa unamwambia. Mfano unaweza shika nywele zake na kumsifia alivyopendeza. Au kumkubushisha siku yako ya kwanza kumuona na kilichokufanya uvutiwe naye. Kuwa specifici kwa kumkubusha nguo aliyovaa siku hiyo na alikuwa wapi na nywele zilikuwaje , kiatu alichovaa na hata mkoba aliokuwa ameshika. Hii yote huweza kumpa picha ya what turned you on. Inaweza jibu swali la kwanini unampenda. Jaribu kuwa mkweli unaposifia kwa sifa ambazo ni positive na mara nyingi wewe hutakuwa wa kwanza kumsifia kwa hilo na hii itasaidia ku-confirm unachosema kulingana na compliment anazopataga kutoka kwa watu wengine. Kwa maana nyingine compliment ziwe za kweli.

Njia ya pili kama ungejipa.muda wa kuzoeana muna siku..genikuta mko wawili. Kwa mfano huyo mlokuwa mnasoma wote ungepanga discussion ya masomo ila baadae un geweza muigeuza scene ya mahaba. Kwa hapa.hutakiwi kurudia.mtongozo kwasababu ulishamaliza. Unaweza kuijifanya unampagusa kwenye bega. Unaweza ukafanya kiufundi kiasi kwamba wakati unampangisa bega sehemu ya mkono wako (siyo vidole) vinagusa sehemu sensitive kama matiti vile. Baada ya muda mkiendelea hivi siku nyingine utamuomba kiss. Siku nyingine ukomba kiss unaenda zaidi ya hapo na kushika maeneo mengine kama matiti (kwa mkono sasa) na maungo yake mengine. Ukifikia hatua hii lazima kushikana kuwe prolonged mpaka usikie kama pumzi yake inabadilika. Hapa u aweza kumchojoa bila yeye kuwa na kizuizi. Kumbuka kuna wengine wajanja wa kuficha hisia. Hawa wakati umeshamlegeza lakini huoni dalili ya pumzi kubadilika unaweza uliza swali la kizushi. Kama ashakuwa tayari hilo swali atalijibu kama la kushitukizwa kama vile anatoka usingizini vile.

Kuna njia nyingi ila cha msingi punguza uharaka wako kwa kitu ulichodhamiria kukipata.

asante kwa busara zako mkuu,umenifungua macho zaidi kuhusu hawa viumbe.
 
kwa hyo karne hii huwa mnapandana tu kama bata?

labda kwa sababu me sio king'ang'anizi!

Mi naona we ulikuwa ni mtu mwenye haraka sana na ulisukumwa na mihemuka zaidi. Wanawake wana huruka tofauti kwenye kutongozwa. Kuna wanaoweza kukubali kwa kutamka na wengine wana asili ya aibu na ni vigumu kukutamkia ingawa vitendo vinaweza onyesha wanakupenda. Tatizo una approach moja ya kuwatokea wasichana na ndo maana unakumbana na maswaiba hayo.

Kwa maelezo yako yanaonyesha wote walikukubali ila wewe either ulikuwa na haraka au ulionyesha jeuri ya kwamba mi nataka kama hutaki nina mbadala. Hii ya kuonyesha una mbadala ndo iliyokugharimu. Wanawake wengi kabla ya kuvuliwa chupi hupenda kujua kwanini unampenda na je upendo unatoka rohoni. Sababu wengi huumia sana endapo atakubali halafu unamla siku.moja na kusepa. Hii ndo sababu kubwa ya majibu uliyopata. Wakati mwingine ukaribu nao unatakiwa kabla hawajawa huru kwako. Mwanamke akiwa huru kwako utampata bila kutumia nguvu kubwa.

Nikupe mfano kama yule aliyekubali mtoke wote out hiyo ilikuwa ni golden opportunity. Kwakuwa ulishamueleza akakusubirisha ilikuwa ni.muda wa kumuonyesha ukweli wa ulichokuwa unamwambia. Mfano unaweza shika nywele zake na kumsifia alivyopendeza. Au kumkubushisha siku yako ya kwanza kumuona na kilichokufanya uvutiwe naye. Kuwa specifici kwa kumkubusha nguo aliyovaa siku hiyo na alikuwa wapi na nywele zilikuwaje , kiatu alichovaa na hata mkoba aliokuwa ameshika. Hii yote huweza kumpa picha ya what turned you on. Inaweza jibu swali la kwanini unampenda. Jaribu kuwa mkweli unaposifia kwa sifa ambazo ni positive na mara nyingi wewe hutakuwa wa kwanza kumsifia kwa hilo na hii itasaidia ku-confirm unachosema kulingana na compliment anazopataga kutoka kwa watu wengine. Kwa maana nyingine compliment ziwe za kweli.

Njia ya pili kama ungejipa.muda wa kuzoeana muna siku..genikuta mko wawili. Kwa mfano huyo mlokuwa mnasoma wote ungepanga discussion ya masomo ila baadae un geweza muigeuza scene ya mahaba. Kwa hapa.hutakiwi kurudia.mtongozo kwasababu ulishamaliza. Unaweza kuijifanya unampagusa kwenye bega. Unaweza ukafanya kiufundi kiasi kwamba wakati unampangisa bega sehemu ya mkono wako (siyo vidole) vinagusa sehemu sensitive kama matiti vile. Baada ya muda mkiendelea hivi siku nyingine utamuomba kiss. Siku nyingine ukomba kiss unaenda zaidi ya hapo na kushika maeneo mengine kama matiti (kwa mkono sasa) na maungo yake mengine. Ukifikia hatua hii lazima kushikana kuwe prolonged mpaka usikie kama pumzi yake inabadilika. Hapa u aweza kumchojoa bila yeye kuwa na kizuizi. Kumbuka kuna wengine wajanja wa kuficha hisia. Hawa wakati umeshamlegeza lakini huoni dalili ya pumzi kubadilika unaweza uliza swali la kizushi. Kama ashakuwa tayari hilo swali atalijibu kama la kushitukizwa kama vile anatoka usingizini vile.

Kuna njia nyingi ila cha msingi punguza uharaka wako kwa kitu ulichodhamiria kukipata.


Huyu dogo analeta ubishi sana. Lecture kama hii ndiyo anayohitaji kwani ni starter menu ya njuka.
 
Ahsante babu ningependa mnihadithie kwanini nahodha anakaa nyuma ya chombo cha usafiri kwanini asikae mbele na abiria wakae nyuma, dereva, pilot na wengine wanakaa mbele kwanini nahodha nyuma?
Lol za kale dhahabu nangoja hadithi kutoka kwako na Asprin, Kaizer atakua bize na kuvunja mifupa najua

Huko unakoelekea mwishowe utataka kujua mdudu ndani ya kokwa la embe, ameingiaje?
 
am nat that old but vijana mnatuangusha sana kaka zenu, yani ushaona mwanamke kaelekea kibla eti still unauliza jibu langu vp, so what? kwani necta hiyo, acheni ushamba vijana wanawake wa siku hizi ni tofauti na wale wa miaka ya 90, now ukipga sound unaomba mchezo and if possible unaomba outn then unafanya yako...

mdogo angu endelea kuomba majibu we si unaona necta hiyo...
 
am nat that old but vijana mnatuangusha sana kaka zenu, yani ushaona mwanamke kaelekea kibla eti still unauliza jibu langu vp, so what? kwani necta hiyo, acheni ushamba vijana wanawake wa siku hizi ni tofauti na wale wa miaka ya 90, now ukipga sound unaomba mchezo and if possible unaomba outn then unafanya yako...

mdogo angu endelea kuomba majibu we si unaona necta hiyo...

imebidi nicheke tu mkuu
 
heri ucheke ila ujifunze, kaka ako huwa napga mizigo hata ya bila kutongoza sasa cjui ww ukiangalia wakina jb na vicent kigosi wanavyoigiza na ww una apply, ndugu yangu zile ni drama tu hakuna kitu pale, watoto wenyewe wenge sana siku hizi... ngoja niangalie taarifa ya habari kwanza maana hawa wakina UKAWA hawana maana wanataka kutuua kwa presha sasa

imebidi nicheke tu mkuu
 
heri ucheke ila ujifunze, kaka ako huwa napga mizigo hata ya bila kutongoza sasa cjui ww ukiangalia wakina jb na vicent kigosi wanavyoigiza na ww una apply, ndugu yangu zile ni drama tu hakuna kitu pale, watoto wenyewe wenge sana siku hizi... ngoja niangalie taarifa ya habari kwanza maana hawa wakina UKAWA hawana maana wanataka kutuua kwa presha sasa

poa poa mkuu
 
Wanawake hawasemagi ndio nimekubali ombi lako la hasha! huwa wanakubali kwa ishara tu. Mfano; Ukiomba kutoka nae akakubali, ukimbusu hata kwa msg akasema ahsante ujue ombi lako lishakubaliwa
 
Back
Top Bottom