Chemistry ya wanawake inanichanganya sana jamani

Chemistry ya wanawake inanichanganya sana jamani

Mkuu mwanamke akisema No means Maybe, akisema Maybe means Yes, akisema Yes means Dangerous. Ilibidi usome harama za nyakati.
 
Hahahaaa!! Jamani ndio nini kunioverdozia kizee changu hadi kakimbia kaacha na kiatu!!! babu Dark City kweli nimeamini hii revange itanifaa.

hivi kwa nin msianzishe thread ya hzo story zenu mkuu?
 
Last edited by a moderator:
MKuu wewe ulishindwa kujiongeza tuu wewe ulikuwa unataka kupewa jibu gani?? hapo inaonekana wewe ni mzaramo unapenda sana maneno kuliko vitendo .wakati vitendo ndio kila kitu aiseee.

hapo ungemtoa out kisha moja kwa moja lodge mbona ungetenda naye dhambi ya uzinzi.hapo??
 
hivi kwa nin msianzishe thread ya hzo story zenu mkuu?

Hahahaaaa!! Hii hii thread ndio inatufaa maana hamna namna, we si ushasema huijui chemistry wala civis ya wanawake? Na tushakupa majibu kuwa hutokaa uijue so acha tuongelee vya msingi now.
 
Mkuu tang'ana wewe mwenyewe ulikuwa una sound za kiboya za enzi za Mwalimu Nyerere, wewe utamtongozaje demu halaf uckilizie majibu na kumkumbusha ombi lako utafikiri ulipeleka barua ya maombi ya kazi!!!

Ilipaswa ukishamtongoza au hata bila kumtongoza unakaribisha gheto unakula vitu kiulainii!? No wonder hata hao mademu walikuona boya ndio maana hawataki kukusikia tena.

Umeaibisha chama la Wana mkuu!!
 
Last edited by a moderator:
Hawa viumbe haitakiwi kwenda nao kwa kasi sana...slow but sure
 
Hao walikuwa wamesha kubali. Me kuna dem nilimtongoza nikaishia kuoga mvua ya matuc tena ya nguoni, nikajua kweli hapa sitakiwi... Ukiona unaishia kuambulia matuc uje kweli hapo ume No. Lakini ukiona unaambiwa ungojee jibu, ni kama vile nguo unapotaka kuifua inabidi uiloweke kwanza kwenye maji ya sabuni ya unga, ukitoa hapo tu ni kusuza na kuanika.
 
The only thing I clearly understand about women is that they are women
 
Mkuu tang'ana wewe mwenyewe ulikuwa una sound za kiboya za enzi za Mwalimu Nyerere, wewe utamtongozaje demu halaf uckilizie majibu na kumkumbusha ombi lako utafikiri ulipeleka barua ya maombi ya kazi!!!

Ilipaswa ukishamtongoza au hata bila kumtongoza unakaribisha gheto unakula vitu kiulainii!? No wonder hata hao mademu walikuona boya ndio maana hawataki kukusikia tena.

Umeaibisha chama la Wana mkuu!!

duh!basi poa mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Maamuzi yako yalikuwa sahihi, mtu umejieleza bado mtu anaremba, unaaga kuwa bora ukae mbali, hasemi chochote na anakubali uondoke, status ya uhusiano wenu haieleweki, una sababu gani ya kukaa kwenye huo uhusiano?
Kama mtu anashindwa kukwambia hisia zake au msimamo wake juu yako hata kwa text tu, kuna kiashiria gani kitakachokuonyesha kuwa amekubali ombi lako au anahitaji kukaa katika uhusiano huo?
Ikumbukwe pia kuna cases nyingi sana za watu walioshtakiwa kwa kubaka kwa kudhani walikuwa wamekubaliwa maombi yao ya kimapenzi kwa walio washitaki. Pia kuna wengi tu wanaotangaziwa mitaani na kutukanwa kuwa wanajipendekeza kwa madada fulani huku wao wakidhani wanapendwa. Sasa utatifautishaje hizo hali na kukubaliwa ambako ni kwa kweli wakati hujaonyeshwa kuwa unatakiwa? Si ndio mambo ya kutangaziwa kuwa unachunwa wakati mwanamke hakutaki?
 
Hahahaaa!! Jamani ndio nini kunioverdozia kizee changu hadi kakimbia kaacha na kiatu!!! babu Dark City kweli nimeamini hii revange itanifaa.

Hahahahahah,

Unazikumbuka zile hesabu za darasa la 2 za kutoa kwa kuazima na kujumlisha kwa kubakiza?

Basi zitumie kukokotoa kilichompata mtu aliyekuwa hewani mida ya jogoo kuwaka ila hajaamka hadi sasa.
 
Hahahahahah,

Unazikumbuka zile hesabu za darasa la 2 za kutoa kwa kuazima na kujumlisha kwa kubakiza?

Basi zitumie kukokotoa kilichompata mtu aliyekuwa hewani mida ya jogoo kuwaka ila hajaamka hadi sasa.

Yaani akiamka tu ninae hadi akimbie mji, ashanichosha mimi.
 
Hahahaaaa!! Hii hii thread ndio inatufaa maana hamna namna, we si ushasema huijui chemistry wala civis ya wanawake? Na tushakupa majibu kuwa hutokaa uijue so acha tuongelee vya msingi now.

Aisee wewe ni kichwa sana. Ngoja nimwambie bibi ajiandae tukupigie dua!

Usisahau kuwastua wadogo zako ili wewe makini na boys wanaotaka mambo mazuri na matamu prematurely.
 
Personally naamini kutumia muda wako kumjadili Mwanamke ni kupoteza muda wako ww kama mwanaume. Chemistry ya Mwanamke ni very simple, Do not Love her... Just Love your product(mtoto mliozaa). Kiuhalisia, Mwanaume unatakiwa ujitahidi ktk kutafuta, upate mafanikio, kisha hayo mengine wala hayatakutesa. Kuna jamaa mmoja aliwahisema kuwa, woman are nothing but means to produce childrens.

Ni pasua kichwa. Soma, Fanya kazi, pata Pesa, maendeleo, jiweke vizuri psychologically. Na usipende jamani ni hatar sana kupenda mwanamke.

Penda mwanaume ndiyo dawa.
 
Maamuzi yako yalikuwa sahihi, mtu umejieleza bado mtu anaremba, unaaga kuwa bora ukae mbali, hasemi chochote na anakubali uondoke, status ya uhusiano wenu haieleweki, una sababu gani ya kukaa kwenye huo uhusiano?
Kama mtu anashindwa kukwambia hisia zake au msimamo wake juu yako hata kwa text tu, kuna kiashiria gani kitakachokuonyesha kuwa amekubali ombi lako au anahitaji kukaa katika uhusiano huo?
Ikumbukwe pia kuna cases nyingi sana za watu walioshtakiwa kwa kubaka kwa kudhani walikuwa wamekubaliwa maombi yao ya kimapenzi kwa walio washitaki. Pia kuna wengi tu wanaotangaziwa mitaani na kutukanwa kuwa wanajipendekeza kwa madada fulani huku wao wakidhani wanapendwa. Sasa utatifautishaje hizo hali na kukubaliwa ambako ni kwa kweli wakati hujaonyeshwa kuwa unatakiwa? Si ndio mambo ya kutangaziwa kuwa unachunwa wakati mwanamke hakutaki?

haya ndiyo yaliyokua mawazo yangu mwanzo mkuu,maana pia ingekua ngumu natoka na manzi tunaenda kula bata natumia gharama zangu then status ya uhusiano wetu inakua haieleweki.
 
sikujua bado kuna watu wanatongoza karne hii. Ndo maana swali la umri wako lilikua na mashiko
 
Aisee wewe ni kichwa sana. Ngoja nimwambie bibi ajiandae tukupigie dua!

Usisahau kuwastua wadogo zako ili wewe makini na boys wanaotaka mambo mazuri na matamu prematurely.

Nishawastua babu, piga sana dua maana mjukuu nazihitaji sana hizo dua zenu.
 
Back
Top Bottom