Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


thanx poyoyo mimi but leo ndoutajua balotel ni chiz au mwehu ndan ya nyavu zenu...ushaur wangu anza kujiandaa kisaikolojia mapema na kufungwa leo,kama unatumia viroba anza kutumia kuanzia saiv vinaweza kukusaidia..ynwa
 
mzimu wa liverpool ushaanza kukusumbua,,,SUBIR KIDOGO KIBRA INAKARIBIA...YNWA


Mkuu nyangelekene, nakuomba baada ya mechi usije ukapotea....uendelee kuwepo tafadhali. Maana watu kama nyie mna maneno mengi lakini baada ya kichapo mnakimbia na kupotea. Maneno yako yatakuponza.

Leo tunawafunga magoli yasiyopungua mawili na hamtagusa nyavu zetu....mark my words mkuu.
 
Last edited by a moderator:

jogoo akimaliza kazi yake sina haja yakuja tena humu ntawaacha muendelee na maombolezo....ynwa
 
ulishaona mashabiki wa chelsea wakawa waoga km nyie mnaoshangilia kufungwa goli moja?

perfomance ndo ilisabaisha tukafungwa goli moja so issue sio goli moja issue ni kiwango kilicho onyeshwa na timu..au kuelewa ad tuition jamaa
 
thanx poyoyo mimi but leo ndoutajua balotel ni chiz au mwehu ndan ya nyavu zenu...ushaur wangu anza kujiandaa kisaikolojia mapema na kufungwa leo,kama unatumia viroba anza kutumia kuanzia saiv vinaweza kukusaidia..ynwa


Tunamjua Balo Ni mwehu.... Na dawa ya mwehu tunaijua vzr...!
 
Jose Mourinho - ''My approach is when Liverpool have the ball we have to defend, when we have the ball we have to attack. When they have the ball we try to stop them, when we have the ball we have to score. This is the A, B, C of football... It is simple''

Ushindi lazima leo. Go Chelsea...goooooo!
 

Trying to defend negative mentalities..
 
Wanaliverpool naomba tuelewane baadaye hatutaki malalamiko kwamba ilikuwa hivi na hivi ndo maana mmetufunga
 
La kwanza hilo!Kumbukeni hamjawahi kuanza kufungwa kwenye EPL sisi ndiyo wa kwanza!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…