Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Arsenal mshatafuniwa sasa.. jmos ijayo kilicho baki ni kutafuna tu.
 
Haha yaani sijaona interview inayofurahisha kutoka kwa manager toka nimeanza kufuatiilia soccer kama leo
yaani mourinho kila swali akiulizwa yeye anajibu-i prefer not to talk.
 
Duh!!!! Kweli mmenikomalia! Yani kila Mahali Ntuzu Teh Teh Teh Teh Teh

Chelsea tuna tisha! Yani mpk tuwe nusu ndio tufumgwe??!

Naona mmefurahi sn!

Leo mko na game nyie msiongee sn! Tuongee usiku baada ya game!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…