Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sema mkuuu lembu ukishampenda mchezaji hata aw eje kwako ni mzuri tu
 
Kazi kweli kweli
 
Gallagher mzee wa kazi chafu tunamuaminia... Jackson msimuanzishe mtatoa mitusi yte kwa ujinga atakaokuwa anafanya...yte kwa yte tunaomba mshinde hata kimoko tu halafu mshikilie bomba
 
Kufunguka ndio mbaya leo, tucheze tu kama kwa spurs, counter za kisomi itatosha kuwalaza City
 
Chelsea tangu mumfunge Manchester city kwenye fainali ya champions league mwaka 2021, sio tu ushindi au droo yaani hata goli tu hamjawahi kupata.

Inshort mna miaka miwili hamjapata goli hata moja dhidi ya Manchester city, hebu jitahidini walau leo mshinde mumpunguze Kasi, maana ikifika 2024 Bado Yuko pale juu, basi wengine tusahau kuhusu kuchukua ubingwa.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…