Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kila mchezaji ni muhimu kwa Chelsea!
Bravo Jose Mourinho Bravo Chelsea!
 
Mentor,Peasant kwema humu? Naona NU inawaharibia siku Ahaaaa ahaaaaaa
Mlijua Capital One???
 
........🎶 wakati umewadia wa salaam za wagonjwa hosipitalini nyote tunawapa pole.....
King'asti, ninakupa pole.... Peasant ninakupa pole! 🎶


Heheheh!!!!
 
Last edited by a moderator:
........🎶 wakati umewadis wa salaam za wagonjwa hosipitalini nyote tunawapa pole.....
King'asti, ninakupa pole.... Peasant ninakupa pole! 🎶


Heheheh!!!!
 
Last edited by a moderator:
.....system down?!!!! Hehehehehe....
 
Reactions: BAK
Kama kawaida yao...
wanakuwepo humu wakifunga tu... wakishalala huwaoni tena!
Sifa nzuri ya kuwa plastic fan... poleni
 
........kmyaaaaaaaaaaaaaa?!!!!....dddddaaaaddaadeki.....kinauma ee?
 
Reactions: BAK
Khekheeeeeeeeee hamjamboni jamboni humu!? Invisible and Co hongereni kwa matokeo ya leo na kuweza kwenda kileleni :frusty::frusty::frusty:
 
Last edited by a moderator:
No excuse. Tumecheza vibaya sana leo, tulistahili kufungwa.
Wachezaji karibu wote walikuwa kwenye kiwango cha chini sana. Tumepoteza nafasi muhimu ya kupanda juu ya msimamo. Ligi inaendelea lakini
Come on Blues, KTBFFH
 
Salaaaaaaaaaaaaaaam aleykummmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm wenyewe humu ndani
 
Ptuuuuuuuuu,wako wapi leo wanazi wa chelshit?Au mpaka washinde ndo waje kutupia pichazzzz
 
Khekheeeeeeeeee hamjamboni jamboni humu!? Invisible and Co hongereni kwa matokeo ya leo na kuweza kwenda kileleni :frusty::frusty::frusty:



Kazi kwenu kupanua gap kama mtaweza.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…