Kweli mkuu ili uwe bingwa lazima umfunge bingwa, bila kusahau kuchukua walau point nne nne kwa wale top 4 woteSiku Nikimfunga Chelsea Darajani Ntaamini Chama Langu Limerud Kwa Sasa Bado Nasita Conte Ana Mbinu Za Ajabu Yule Wa Manchester City Sina Wasiwasi Nae Yeye Habadilik Ni Rahis Kumzuia Kipimo Cha Ubingwa Lazima nimfunge Chelsea.
Aya maneno ya tukutane yashapitwa nawakati [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mnafurahi kweli Shaffih kuwatetea eeh.. Nyie tukutane Nov 4. Mtaipatapata
Wewe ndio umepitwa na wakati. Kaa hapo hapo tuwaonyeshe kazi. Nov 04.Aya maneno ya tukutane yashapitwa nawakati [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahqhaa ikifika apo mtaanza tukutane DecemberWewe ndio umepitwa na wakati. Kaa hapo hapo tuwaonyeshe kazi. Nov 04.
Mimi nimeshasema Nov 04. Hayo mambo ya Dec ni yako wewe
Maandalizi gani.? Hivi ile ndizi ya Alonso unataka kuifananisha na goli la Likuku.? Kweli ndugu! Kweli.?
Ningekua kipofu hata hilo goli nisingeliona, na hilo la Likuku lina uspesho gani.? We kweli mbimbinyo wa ushirombo. Ukimaind busu kiwembe.We kweli kipofu, sasa pale Alonso lile goli lina uspesho gani? just normal strike ambayo golikipa amefanya uzembe kuwahi kuchupa. Kweli mapenzi upofu.
Na ww embu kitulize, sasa kama hujapendezwa unanihusu nini? We hujui tulipoanzia so usiingilie usiyoyajua.JIHESHIMU, unaharibu jukwaa tunaonekana wote sio wastaarabu kwa hayo matusi unayoandika.
be agentlemen, matusi yanakupunguzia ''reputation'' yako.
mimi ni blue mwenzio ila sijapendezwa na unavoandika kumjibu radika.
hatuishi hivo kiongozi.
Dishi la mama yako labda ndio limecheza na liquma lake lililovimba, tokea ameondoka fargie una makombe mangap y EPL na sisi tuna mangapi, hapo ndio utaelewa nani amezoea makombe ..........Hata Leicester City Alikuwa Bingwa Kumbuka Hilo Dogo Ila Hajazoea Ubingwa Unaweza Ukawa Bingwa Lakin Shabik Limbukeni Unatukana Hovyo Inshu Ni Ndogo Tu Ushachanganyikiwa Ukiona Unairuhusu Simu Yako Kuandika Takataka Ujue Dish Limeyumba Unawazalilisha Watu Wa The Blues Unafikir Ukitukana Ntakuacha Subutu Sisi Wakubwa Huwa Tunawapenda Madogo Zetu Utazoea Tu
Tuliza mwasho na ww, umejiunga juzi tu una mengi sana ya kujifunza humu, kwa hiyo tulia sio kila comment unajifunzia kujibu.
Kinyeo cha bibi yakoTuliza mwasho na ww, umejiunga juzi tu una mengi sana ya kujifunza humu, kwa hiyo tulia sio kila comment unajifunzia kujibu.
NDOMANA TUNASEMA JUKWAA LA CHELSEA NIKIKUNDI CHA WEZI AF UNAWAAIBISHA WENZAKO WASTAARABUTuliza mwasho na ww, umejiunga juzi tu una mengi sana ya kujifunza humu, kwa hiyo tulia sio kila comment unajifunzia kujibu.
We mku.ndu tu nishakwambia.
Sawa we bibi yako si anatumia **** kunyea ........ we mku.ndu tu, kwanza mku.ndu kunuka.
Sawa mzee ila inawezekana ujipange sawasawa maana man u wanapata tabu sana darajaniSiku Nikimfunga Chelsea Darajani Ntaamini Chama Langu Limerud Kwa Sasa Bado Nasita Conte Ana Mbinu Za Ajabu Yule Wa Manchester City Sina Wasiwasi Nae Yeye Habadilik Ni Rahis Kumzuia Kipimo Cha Ubingwa Lazima nimfunge Chelsea.
Dishi la mama yako labda ndio limecheza na liquma lake lililovimba, tokea ameondoka fargie una makombe mangap y EPL na sisi tuna mangapi, hapo ndio utaelewa nani amezoea makombe ..........
Sawa mzee ila inawezekana ujipange sawasawa maana man u wanapata tabu sana darajani
Dishi la mama yako labda ndio limecheza na liquma lake lililovimba, tokea ameondoka fargie una makombe mangap y EPL na sisi tuna mangapi, hapo ndio utaelewa nani amezoea makombe ..........