Hamlitaki Kombe mbuzi!!!!! Bora nyie mpka mcheze iwe homa ya jiji siye kusajili tu hata hatujacheza ni homa ya jiji na mautabiri kibao ya kina sheikh Yahaya......siyo wewe ulitabiri mengi?
Unasema usajili? Mbona hata kagera shuga wamesajili
Etii eee!!! Kaka yangu weee!!! Hii ligi iache tu tuko hapa kwasababu........actually sisi siyo wasagasumu ila leo imebidi wacha tusage sumu weee tukiridhika tutaondoka zetu.........lol cute b embu njoo pande hizi tuage........
Hongeren sana wadada kuna mechi zingine za pre season mtarudi kufurahi humu hafu tukianza ligi mtatoa hongera nyingi ndani ya Uzi huu
Etii eee!!! Kaka yangu weee!!! Hii ligi iache tu tuko hapa kwasababu........actually sisi siyo wasagasumu ila leo imebidi wacha tusage sumu weee tukiridhika tutaondoka zetu.........lol cute b embu njoo pande hizi tuage........
Mkifanya vizuri siye hatuna hiyana tutawapongeza mkichemsha kama kawaida tutacheza kigodoro .......
Mamy twende zetu.
The bluuuz hii haiwaumizi wala
Mamy twende zetu.
The bluuuz hii haiwaumizi wala
Mmmmmmweeeeeh nyie nitawanyima my.......... Naona Leo mmmmmmh
Hahahha na kweli haiumiiii.......byeee the bluuuuuz.....if it's not blue,it will be redbull........lol
Tumelia na wanaolia na tumecheka na wanaocheka tulikuwa tunawafariji na kuongeza kidogo page zenu huoni leo uzi wenu umekimbia kimbia....hahaha
Naendelea vizuri Lakini ni vijimambo tu.....Waendeleaje lkn hali yako? Uko pouwa?
Hamlitaki Kombe mbuzi!!!!! Bora nyie mpka mcheze iwe homa ya jiji siye kusajili tu hata hatujacheza ni homa ya jiji na mautabiri kibao ya kina sheikh Yahaya......siyo wewe ulitabiri mengi?
tulikua tunawaambia ukweli kuwa mmesajili kibabu, utabiri wangu ni ule ule!' usifikiri kushinda kwenye mazoezi ya pre-season ndio mmemaliza kila kitu ......... kwanza hata UEFA Qualification sijui kama mtatoboa, nawaombea mpangwe na Fenabache Etooo ......... Van passsssss......... itakua raha siku hiyo nitakua Fenabache kwa mkopo.
Naendelea vizuri Lakini ni vijimambo tu.....