Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mbuluraazzzz...mnajulikana nyie nafasi yenu ya nne, nendeni mkabishane na wapinzani wenu totenham na everton, tena msimu huu wameongezeka itabidi mkaze kweli,sio kujisifia ma "white elephants"

usitujazie server.

Mind the Gap

cc MWEHU
 


Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee


​
Moureen slams 'campaign' to deny Chelsea penalties and blasts Cesc Fabregas booking for simulation as a 'scandal'

  • Cesc Fabregas was incorrectly booked for apparent simulation in the box
  • The sides were drawn at 1-1 as the Blues were chasing a winning goal
  • Referee Anthony Taylor could have booked the Fabregas again for dissent


​




​
​
​
​
Walikuwa wanataka kuwa Invincibles imewaSHINDA, wakataka kombe November wakaambiwa tupo katikati ya mchimu. Chacha wanalalamika kama vitoto vilivyokosa lawalawa. Nicheke mie khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee​
​
​

​
​
​
 

Save your time Mentor ,
Moja kati ya watu ambao siwezi kuwaheshimu wala kuheshimu maoni yao humu jukwaani ni huyo mwehu unayejaribu kumjibu hapo,
Kila mtu aliyeangalia mpira aliona kuwa Fab aliguswa na mguu wa defender, sasa huyo mwehu kakimbilia humu fasta kujaza server .. sometimes inabidi aweke umbuluraz wake pembeni

Aendelee kujisifu na "white elephant" lao, hata bongo lipo,

Nimeipenda hii.."in other news"

Mind the Gap

KTBFFH
 
Last edited by a moderator:




Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Nicheke mie ati uje utafute heshima JF khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
nicheke mie the guy is a disgrace
Hata hafahamu maana ya white elephant, Emirates inaingiza mpunga kinoma hakuna club yoyote kubwa isiyopenda kuwa na uwanja kama wa Emirates ambao kila mechi unaingiza si chini ya £5 million, achilia mbali tours za kila siku
Khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee


​
Who goes for tour at the cowshed? Nay! Wanangoja sugar daddy .... phew!​
 


Wakishindwa mpira wanaanza kulialia khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee​

Unaipenda hii timu basi tu, unajifanya kuponda lkn ukweli inakunyima usingiz unawish km ingekuwa aids(arsenal is dying slowly) lkn haiwezekan. Maana thread za man,liva,city, attendance yako n poor sn.
 

Ok kweli Wenger kawashika mnajisifia mpunga na kombe lenu la nafasi ya nne.
 
Unaipenda hii timu basi tu, unajifanya kuponda lkn ukweli inakunyima usingiz unawish km ingekuwa aids(arsenal is dying slowly) lkn haiwezekan. Maana thread za man,liva,city, attendance yako n poor sn.

Limbukeni mwingine huyu kabadili jina 2 months ago anaogopa kutumia jina lake linalofahamika khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Chichi tunaringia FA cup tumeshinda mwaka huu ndio watetezi nyinyi mna kombe gani zaidi ya majivuno.


Gunners watetezi wa hili kombe 2014​

You (Chelsick) have nothing to defend chubiri May wakati Moureen atakapokuwa hana kazi khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

BTW Hii ni forum unachagua uweke post unapotaka, yaani wewe uliyebadili jina juzi kwa aibu chacha unataka kuwachagulia members waweke posts wapi? Pathetic!
 

Kaanza mambo yake Mourihno na hatutakubali atuharibie ligi kama alivyofanya Italy na Spain akinusa kama anaenda kukosa ubingwa,FA wanamfungia huyu muda si mrefu!

Chelsea wachezaji wamechoka hawa,maana ni wale wale wanacheza hata kwenye Capital cup
 

Mwambie Wenger ashushe hilo atuonyeshe la UEFA,
 

Hiv ubingwa mlichukua enzi zile TBC inaitwa tvt eti au n kipind gan
 

Huyu jamaa uelewa wake ktk football sijui n kiasi gan et timu ikipungukiwa mchezaji mmoja uwanjan lazima ifungwe
 
Kaanza mambo yake Mourihno na hatutakubali atuharibie ligi kama alivyofanya Italy na Spain akinusa kama anaenda kukosa ubingwa,FA wanamfungia huyu muda si mrefu!

Chelsea wachezaji wamechoka hawa,maana ni wale wale wanacheza hata kwenye Capital cup

naona unalianzisha....kuna watu humu Mourinho ni kama MUNGU....
 
Gary Neville insists Jose Mourinho is attempting to put pressure on referees by saying there is a campaign against Chelsea



Jose Mourinho: Slammed referee Anthony Taylor's decision not to award Chelsea a penalty

Jose Mourinho has "planted a seed" and put pressure on referees after claiming there is a clear campaign against Chelsea, says Gary Neville.

Mourinho was left incensed when referee Anthony Taylor failed to award a penalty for a 55th-minute trip by Matt Targett on Cesc Fabregas and instead booked the Spain international for diving.
Mourinho blamed the Fabregas booking on recent accusations of diving made against Gary Cahill and Branislav Ivanovic, who was named by Sam Allardyce in the wake of West Ham's Boxing Day defeat at Stamford Bridge.
Neville told Sky Sports he believes Mourinho knows there is no campaign against Chelsea from referees, but insists he is planting a seed to put referees under pressure in the future.


Chelsea Mourinho shows his frustration at St Mary's

"He has planted a seed for the rest of the season," Neville said. "He'll probably take a fine for that.

"What Mourinho has done today has said he's drawing a line in the sand and said 'I'm not accepting this any more', letting the referees know this is unacceptable for the rest of the season.
"The campaign bit is him saying he's not having this anymore."


Cesc Fabregas: Angry at receiving a yellow card for diving
Neville, an eight-time winner of the Premier League, says this is a clear tactic for teams gunning for the title.
He added: "It's what teams that are going for the title do. Historically, you put pressure on, you plant seeds, he won't think for one minute there's a campaign against Chelsea."
Graeme Souness agreed with Neville, saying there is nobody better than Mourinho at instilling pressure on officials.
"He's drawn attention to it and is basically trying to put referees under pressure. And nobody does it better."
 
Kaanza mambo yake Mourihno na hatutakubali atuharibie ligi kama alivyofanya Italy na Spain akinusa kama anaenda kukosa ubingwa,FA wanamfungia huyu muda si mrefu!

Chelsea wachezaji wamechoka hawa,maana ni wale wale wanacheza hata kwenye Capital cup

Mind the Gap Sir...Mind the Gap! ;-)
 
Kaanza mambo yake Mourihno na hatutakubali atuharibie ligi kama alivyofanya Italy na Spain akinusa kama anaenda kukosa ubingwa,FA wanamfungia huyu muda si mrefu!

Chelsea wachezaji wamechoka hawa,maana ni wale wale wanacheza hata kwenye Capital cup

Marefa wana campaign dhidi ya timu yake? FA Wamfungie huyu jamaa au wampe filimbi achezeshe..

Siku waki-dive anasema hajaona..wakipewa kadi analia lia...si anaongoza ligi? Anaogopa?
 
Eti marefa wana kampeni dhidi ya timu yake! Anatakiwa ashukuru jana the chasing pack wamestumble kidogo.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…