Charlie Hebdo: Makanisa yachomwa moto Niger

Charlie Hebdo: Makanisa yachomwa moto Niger

Status
Not open for further replies.
Maskini ama kweli mwalimu wako wa darasani alikuwa na kaxi ila ntakufundisha narudi kulekule kwenye makongamano utaelewa tu huko kwenye kongamano Wakristo wanasema

1.Qur an ni kitabu cha shetani
2. Muhammed sio mtume.
3. Uislamu umeenezwa kwa upanga
4. Mengine si yasemi

Note: Hakuna muislamu katika majadiliano hayo anae anzisha vurugu wala kusema anavunjiwa heshima yake ijapokuwa kitabu wanachotumia wakristo na waislamu tofauti.

Na ndomana nakuona mgumu wa kuelewa kwa sababu unaona hapo ndo kwenye point yako ijapokuwa watu wapo kwenye majukwaa kwa makubaliano ya kupeana chalenge na kama ukisema yesu kuitwa si Mungu kwako ni kosa na mm ntasema qur an kuitwa kitabu cha shetani ni kosa. Na ukisema Issa kuitwa yesu ni kosa na mm ntakwambia Muhammad kuitwa si mtume ila ni mtu wakawaida tu ni kosa. Nakukumbusha tena yale ni majadiliano kwenye majukwaa na kila mtu anasema navojaaliwa kuhusu dini ya mwenzie na wote wanatumia qur an na biblia kukosoana.

Sitoandika tena kwasababu unaongea kitu ambacho nishaongea.

Huna haki ya kumdhihaki Mtume Muhammad nje Ya majadiliano ukajikalia tu ukamchora Muhammad katuni ww inakuhusu nn mpaka umchore mhalifu ww ninani mbona hukumchora yesu km muhalifu na kuwaonyesha umma kwenye media

hata vikundi vyote vya kigaidi ni vya kiislamu.
 
dunia ingekuwa mahari safi na salama kama uislamu na waislam wasingekuwepo.
 
Utamfata tu kama unaenda kumsalimia sio. mjifunze kuheshumu dini za wengine na muusiane hilo coz likija timbili halibagui ilimrad tu uwe mwana familia..thats mns mohammad ni mtume wa wengi popote anapoguswa mtu anauweza wa kufanya chochote dhid ya ndugu yoyote wa upande wa pil bt cha msingi ni kuheshimiana msijifanye mnashaa ngaa matokea ya wapuuzi wa chache na si kukemea upuuzi

Usijitoe akili,wahusika sio wa Kristu, sasa hao wafuasi wa Mtume, wanahangaika nini nawatuambao sio familia ya hao wachoraji.
 
watu weusi tumeshindwa kabisa kujitambua matokeo tumekuwa vibaraka wa kila kitu,dini hasa hizi dini kubwa mbili,uislamu na ukristo zililetwa na wageni period, sitetei dini yoyote ila hii dini ya uislamu kwa kweli ni tatizo kubwa mno duniani,ukristo uko tofauti sana jinsi wanavyohandle mambo yao,tumekuwa tukishuhudia mambo ya ajabu na kikatili kabisa yakifanywa na hawa wanaojiita waislamu mbaya zaidi waafrika na ukibaraka wao tunauana bila kufikiria mara mbili kisa dini..inasikitisha sana!

Nani alileta Ukristo Africa?
 
​hapa ndo napopata shida sana na IQ ya baadhi ya binadamu, vibonzo vichorwe Ufaransa then africa tuchome makanisa???
 
Utamfata tu kama unaenda kumsalimia sio. mjifunze kuheshumu dini za wengine na muusiane hilo coz likija timbili halibagui ilimrad tu uwe mwana familia..thats mns mohammad ni mtume wa wengi popote anapoguswa mtu anauweza wa kufanya chochote dhid ya ndugu yoyote wa upande wa pil bt cha msingi ni kuheshimiana msijifanye mnashaa ngaa matokea ya wapuuzi wa chache na si kukemea upuuzi

Kama unashindwa kujua kuwa kuna Wakristo,Waislam,Budha,Bah'ai,Wahindu n.k,na jambo lolote akifanya Muislam halimhusu Mkristo na akifanya Budha halimhusu Mpagani,basi wewe huna tofauti na mtoto wako mwenye mwaka mmoja ambae hajui tofauti ya kinyesi na chakula!
 
Unaskiaje nukimchora mama ako uchi!!!!!sasa mama na mungu wako yup anauzito

Hakuna mtu ambae anaweza kumchora mama yako au mama wa yoyote yule,chochote kitakachochorwa kitabaki kuwa ni mchoro na hautakuwa na uhusiano wowote ule na binadamu ambae amekufa au yupo hai

Kwa maana hiyo ambae atadhihakiwa ni mchoro na sio mtu halisi

Ni ujinga mtu kwenda kuandamana pale ambapo mwendawazimu kajisikia kuchora katuni na akaipa jina la mtume wa anaedaiwa kuwa Mungu,tangu lini binadamu akajishughulisha na mambo ya Mungu?

Binadamu tunaadhibiana kwasababu tunakoseana sisi binadamu,kama kuna binadamu kamkosea Mungu,Mungu mwenyewe ndio atakae muadhibu na sio wewe kwenda kumuadhibu,utamuadhibu kama amekukosea wewe na sio mwingine

Ni mambo ya ajabu sana waliofanya hao jamaa na kama na nyie mnawakubalia na kuona ni sawa mtakuwa mnajiweka kwenye standards za chini sana tena ni standards za wanyama na sio binadamu!
 
​hapa ndo napopata shida sana na IQ ya baadhi ya binadamu, vibonzo vichorwe Ufaransa then africa tuchome makanisa???

Teteteh et tête! Arsenal ilifungwa Ulaya, Mkenya akajinyonga! Kweli waafrika wengi tu Wajinga kupindukia
 
Mtu mzima mwenye akili timamu anajua dhihaka katika dini haina mwanzo wala mwisho, inatakiwa kusiwepo na dhihaka ya aina yoyote ile ya kidini. Hao wote wanaosema hayo kuhusu Yesu ni wale ambao hawako tayari kuonyesha heshima kwa waumini wa dini tofauti na dini zao. Sijaandika chochote kinachoonyesha unafiki, waumini wa dini zote wakubali tofauti zilizopo kati ya dini zao na za waumini wa dini nyingine na kuheshimu tofauti hizo na kutofanya dhihaka ya aina yoyote ile. Hili likiwezekana basi mifarakano ya kidini ambayo katika baadhi ya nchi imesababisha mauaji ya kutisha inaweza kabisa kuepukwa.

Dhihaka inaanzia na kuishia wapi ?
Yesu sio Mungu ni sifa ni dhihaka ?
Wakisema Issa bin Mariam sio mungu ni fact lakini kumsilimisha Yesu kuwa Issa ni zaidi ya kumchora kibonzo.
Tuache unafiki
 

Attachments

  • 1421597109619.jpg
    1421597109619.jpg
    33.5 KB · Views: 93
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom