Charles Kitwanga ni msiri wa Dk. Magufuli

Charles Kitwanga ni msiri wa Dk. Magufuli

Te Te Te Te Te Leo baada ya jamaa kua waziri WA Kwanza kufukuzwa unasemaje mkuu?
Aisee..

Umekielewa ulichokinukuu lakini??...

Kitwanga hajafukuzwa na Bunge..Amefukuzwa na Rais kwa sababu ya kuingia bungeni na kujibu swali akiwa ameutwika..

Hoja ilikuwa kufukuzwa na Bunge....Ndio maana nikauliza mbona hakufukuzwa na Bunge(kwa utendaji mbovu) kipindi cha awamu ya 4?
 
Ndugu zangu, mhe Rais amejipambanua kuwa atateua watu ambao ni wachapa kazi katika baraza lake la mawaziri. Naomba niwafahamishe tena kwa uhakika kuwa Charles Kitwanga aliyeteuliwa kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi ni mndani (msiri) wa mhe Rais.

Kitwanga alikwishaanza kujisifu kuwa atakuwa waziri wa wizara nyeti mapema kabisa na ushahidi upo. Lakini la pekee kubwa ni kuwa ni mtu asiyekuwa na rekodi ya utendaji wa kuwa waziri wa mambo ya ndani amepewa wizara hiyo sababu ya nepotism.

Muda utaamua na ni vema watanzania muelewe hata mhe Rais Magufuli na yeye pia kashindwa kuficha urafiki wa mtandao wake kinyume na kampeni zake.

Kitwanga atakuwa waziri wa kwanza kufukuzwa na bunge, ni suala la muda tu.
PhD nimekusifu! Naomba tufahamiane !
 
Nafikir mleta mada hii aliona mbali sana.haya wale watetezi wa kitwanga mje hapa,maana wapo waliosema jamaa ana maadili sana,haya hayo maadili ya ulevi yamefanya kitumbua chake kimwagiwe mchanga. Ukiwa mnazi wa kitu flani mapungufu huoni.watanzania bwana.
 
Mbona amekuwa Waziri tangu serikali ya awamu ya 4?...Ama nako alikuwa msiri wa JK?..

Eti atakuwa Waziri wa kwanza kufukuzwa na Bunge...Mbona hakufukuzwa na Bunge kipindi cha Awamu ya 4?
mkuu mtafute phd umuombe radhi
 
Kwani amefukuzwa na Bunge ama Rais?..Nieleweshe hapa..

Btw nimeiangalia video aliyokuwa akijibu swali...Ni fedheha
mkuu wangu kumbe nawewe ni mpenda ligi, rais ni sehemu ya bunge pia. Salama angekwambia kashangilie Yanga, vipi makundi lini?
 
PhD
Siwezi kujua unafanya nini ktk sehemu ya maisha yako ila kutokana na utabiri wako kuna haja ya taasisi kadhaa kukuona/kukutambua na kukupa tuzo.
 
mkuu mtafute phd umuombe radhi
Radhi ya nini??

PHD ndio anapaswa kumuomba radhi Rais kwa kumdhania sivyo...Ukimsoma PHD utaona amesema kwamba Rais alimteua Kitwanga kwa sababu ya nepotism..Kwamba ni msiri wa JPM...Na kwamba kwa sababu hiyo ya kuwa msiri Rais hataweza kumfukuza kazi Kitwanga na badala yake atafukuzwa na Bunge....

Sio kama unavyodhani..
 
mkuu wangu kumbe nawewe ni mpenda ligi, rais ni sehemu ya bunge pia. Salama angekwambia kashangilie Yanga, vipi makundi lini?
Sasa ligi iko wapi hapo Chifu?..

Theme ya hii thread kwa mujibu wa PHD ni nepotism..Kwamba amateuliwa bila kufuata kigezo cha uwezo...Ameteuliwa kwa sababu ni msiri wa Rais JPM...

PHD alisema Kitwanga atafukuzwa na Bunge kwa sababu yu msiri wa Rais JPM...Kwamba ni rafiki wake wa karibu, kwamba amebebwa/anabebwa katika uteuzi..Kwamba pamoja na uwezo wake mdogo kiutendaji/na madudu yake Rais hataweza kumfukuza na badala yake Bunge ndio litamfukuza...

Nami nikauliza mbona Bunge halikumfukuza katika awamu ya 4 kama ilivotokea kwa wengine?,
 
Kama nilivyoweka angalizo kwa January na haikutokea,naweka pia kwa waziri Charles Kitwanga.Huyu ni msiri wa
Dr.Magufuli na ndiye
aliyeonekana katika video clip
moja akimshauri Dr Magufuli
"achukue fomu". Kweli
Dr.Magufuli "alichukua fomu" na sasa ni mkuu wa nchi.Nakwambia huyu haguswi,mtatumbuliwa nyie waajiriwa.Huyu akitumbuliwa mimi hapa natembea uchi Dar nzima.Tuliwaambia matatizo hayawezi kumalizwa na watu walioyasababisha
Mkuu ukianza kutembea U... utanistua nijionee muvi la kutisha LIVE.
 
Ndugu zangu, mhe Rais amejipambanua kuwa atateua watu ambao ni wachapa kazi katika baraza lake la mawaziri. Naomba niwafahamishe tena kwa uhakika kuwa Charles Kitwanga aliyeteuliwa kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi ni mndani (msiri) wa mhe Rais.

Kitwanga alikwishaanza kujisifu kuwa atakuwa waziri wa wizara nyeti mapema kabisa na ushahidi upo. Lakini la pekee kubwa ni kuwa ni mtu asiyekuwa na rekodi ya utendaji wa kuwa waziri wa mambo ya ndani amepewa wizara hiyo sababu ya nepotism.

Muda utaamua na ni vema watanzania muelewe hata mhe Rais Magufuli na yeye pia kashindwa kuficha urafiki wa mtandao wake kinyume na kampeni zake.

Kitwanga atakuwa waziri wa kwanza kufukuzwa na bunge, ni suala la muda tu.
Ulimtabiria huyu waziri...
 
Ndugu zangu, mhe Rais amejipambanua kuwa atateua watu ambao ni wachapa kazi katika baraza lake la mawaziri. Naomba niwafahamishe tena kwa uhakika kuwa Charles Kitwanga aliyeteuliwa kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi ni mndani (msiri) wa mhe Rais.

Kitwanga alikwishaanza kujisifu kuwa atakuwa waziri wa wizara nyeti mapema kabisa na ushahidi upo. Lakini la pekee kubwa ni kuwa ni mtu asiyekuwa na rekodi ya utendaji wa kuwa waziri wa mambo ya ndani amepewa wizara hiyo sababu ya nepotism.

Muda utaamua na ni vema watanzania muelewe hata mhe Rais Magufuli na yeye pia kashindwa kuficha urafiki wa mtandao wake kinyume na kampeni zake.

Kitwanga atakuwa waziri wa kwanza kufukuzwa na bunge, ni suala la muda tu.

Sometimes dreams do come true!
 
JF Ni forum pekee ambayo members wanaweza wakapanga Safu ya uongozi wa nchi kwa kutabiri Na ikawa kweli viongozi wakubwa wa taasisi nyingi Bongo upangwa hapa JF mfano

DG-TISS= OTHMAN RASHID.
CDF= DAVIS
FORMER IGP= MWEMA
MINISTERS =JOYCE PROF
Kurudishwa kwa JKT kwa mujibu wa sheria .

ALL big scandals zote mjadala uanzia hapa basi Tu watawala wanatupuuza some time . Live long JF though some time inaonekana Kama kitengo cha watu wa kijitonyama but here we dare speak freely 24/7.
 
Mbona amekuwa Waziri tangu serikali ya awamu ya 4?...Ama nako alikuwa msiri wa JK?..

Eti atakuwa Waziri wa kwanza kufukuzwa na Bunge...Mbona hakufukuzwa na Bunge kipindi cha Awamu ya 4?
Heheheee... Say that again..
 
Rais anatuhumiwa kuwapa Kazi baadhi ya watu Kwa nepotism ....na kuna baadhi ya wabunge wa CCM tayarii wamemshangaa na wameanza kuhoji juu ya teuzi Zake Nyingi kujaaa nepotism.....
Tayari Ndani ya CCM kuna mkakati wa kuwapopoa wote wale Ambao anaamini wamepewa kazi Kwa Staili hiyo....ambao Hawana uwezo...
Hata bungeni...utetezi zaidi badala ya kuwa wa Chama unaanza Kubase KWENYE wabunge wa kanda fulani....ilisikitisha Zaidi pale ....chegeni alipokuwa anamtetea Kitwanga Kwa maneno ya Kijinga Kabisa .." Sio kuwa Kwa kuwa rais msukuma ...Ndio uonekane wasukuma wote ni marais"
Ina maana alikuwa wanaamini Kitwanga anapigwa vita kuwa msukuma? ....
Lakini Hawa Ndio walikuwa wanamdharau MAGUFULI na kufungamana na Lowassa wakidai MAGUFULI sio msukuma Bali muhamiaji......Leo HII Kwa unafiki wanamzingira magufuli Kwa Kigezo Cha usukuma.....pamoja na kuwafanyia Mengi MAGUFULI Daima walimuona ni wakuja.....mtoto wa kijakazi toka mbali ..." Jiwe lililokataliwa na waashi limekuwa jiwe kuu la pembeni "
Namshauri MAGUFULI asikubali kufunikwa na Koti la kabila lolote litakuwa na chawa......afunukwwe na koti la watanzania wa vyama vyote......,tayari inaongelewa KWENYE taasisi Ambazo hao wanaosema nao ni marais wamewekwa wameanza kujenga safu Kwa mrengo huo huo na wengine hata kuongea kilugha kazini....
Mwalimu alibaki mazanaki na hakujinasibu Mkurya Kwa kuwa Ndio kabila Dominant Baada ya kuwa rais ....Kama rais ni ...Mzinza ajinasibu uzinza hata wakisema muhamiaji....tayari yeye ni rais wetu
 
Back
Top Bottom