Haha..!!
Pole sana Hazard, hivyo unakumbuka tabasamu lake ama ukorofi wake.!
Manaake ni kuishi nawe kwa akili tu.Naomba nieleweshe hapo pa 'lakini ukweli naujua mwenyewe'..!!
Oow' kama ndo maisha uliyoyachagua then better for you mkuu.!Kila choice is consequences zake. Maisha ya mzabzab ujue wee familia huitaji simple as that. So kwangu mie kuwa na familia sio kitu muhimu hence y the choice ya kuishi hivyo.
Pili kila taasis na matakwa yake na sifa zake. Ndoa iliwekwa kwa watu ambao hawajawahi kugegedana... Mabikra hilo ndio sharti namba moja. Sasa wewe na mke mtarajiwa mlisha shindwa matakwa ya huko mnakotaka kwenda sii mnalazimisha mambo tuu na ndio maana ndoa nyingi hazidumu au ata kama zipi watu full kuchepuka.
Haha.!
Unamaanisha kwenye ufalme wa mateso na maumivu Mr. Noel?
Hii inasababishwa na jamii hasa hao hao wakwe. Mtu akija humble dharau kibao hadi anamuacha mchumba!Wapo wanao fake sana tu mkuu, wanajitutumua kuliko uwezo wao, mfano mzuri ni pale mwanaume anaenda ukweni, baadhi yao wanaazima mpaka magari ya kifahari wakati kiuhalisia hata gari la mkopo muoaji hana.!!
Uzi mzuri sana na constructive one....
Ila utashangaa unakosa wachangiaji kwa sababu tu haujakaa kimbea mbea
Naona unatimiza utabiri wakoPage za mbele huko uzi utabadilika na kua kilinge cha stor za hapa na pale...utaona watakavyo jaaa hapa SweetieLee,
Hii inasababishwa na jamii hasa hao hao wakwe. Mtu akija humble dharau kibao hadi anamuacha mchumba!
Hongera umeolewa huku kuna single maza wengi sanaMi wakwangu nitofaut wakati wa uchumba alikua mgum Sana kunipa hela Wala zawadi ila baada ya kunioa nakula bata tu
Zama hizi bila kujitutumua ni kazi sana kupata utakacho,sio mwanamke tuNdiyo mnakuwa wakweli mkuu, ila si mnajikakamua hasa kutufurahisha kuliko uhalisia wenu ulivyo.??
Ukiona hvyo unatoka nduki fastaa,familia ya hvyo sio kabsaHii inasababishwa na jamii hasa hao hao wakwe. Mtu akija humble dharau kibao hadi anamuacha mchumba!
Umeshafika moshi!??Hello guys,
Kwa wale wenzangu na mimi tunasema TGIF..!!
Naomba kuzungumza na waliopo ndani ya ndoa na wale wanaotarajia kuingia kwenye maisha ya ndoa.
Kwenye mahusiano hasa ya uchumba, kuna hii tabia ya ndugu zetu wa kiume kutumia nguvu kubwa mno kutu-impress ladies kwa mitoko ya gharama, zawadi za bei ghali, shoppings za hapa na pale bila kusahau adventures - wenyewe wanaita kutu 'spoil'.
Hell yeah! Tumeumbwa kuwa wapokeaji we can't say 'No' to such offers and, in a meantime, tutawakubali tutakuwa nanyi sababu hiyo ndiyo aina ya maisha mliyotuonyesha na kutuaminisha kuwa we can live that life happily ever after.
Haha, picha linaanza baada ya kuwa mwili mmoja, ukishakubali kuishi kwa shida na raha mpaka pale kifo kitakapowatenganisha, hapo ndo wakati pekee utaujua uhalisia wa maisha ya mwenza wako..!!
Unaanza kuona mwenza wako kabadilika; mbona hakujali kama alivyokuwa anafanya wakati wa uchumba? Kwanini kila unachomuomba anasema hana pesa..!?
Dear ladies, sikatai kweli wapo wanaobadilika ila pia asilimia kubwa ya wanaume wengi wanakuwa wana-fake uhalisia wa kipato chao, hivyo ukija jumlisha na majukumu ya familia za pande zote mbili ni lazima mambo upande wao yawe magumu mno..!
Dear brothers,
Tunapenda sana kuwa spoiled na ninyi, ila tafadhalini sana msiishi nje ya budget wala uwezo wenu, muoneshe mchumba wako uhalisia wa maisha yako kabla hajasema 'Yes I do'. Uwe na uhakika na amani moyoni kuwa amekubali kuwa na wewe kwa hali yoyote ile uliyokuwa nayo, hebu msitunishe misuli mpaka mkachana mashati..!
Na ni muhimu mfahamiane vizuri kabla ya kuishi pamoja. Lazima umjue mwenza wako vyema, is she a good saver? Are you an extremely spender? Do both of you believe in debts? Mna assets gani? Mna mipango gani kwenye maisha yenu na je, budget yenu itakidhi na kuyafikia malengo yenu mkianza kuishi pamoja kama familia? Wewe una mshahara na yeye ana mshahara that's good and okay, lakini ni lazima mliweke hili sawa kabla ya kuishi pamoja. 'Ni changu changu, chako chetu' ama '50 by 50'..!!
Na mliopo kwenye ndoa jitahidini sana kuliweka hili sawa baina yenu, jifunzeni kuwa 'open' and 'honest' kwa wenza wenu linapokuja suala la 'waleti' zenu, ukweli na uwazi wa kipato chenu ndiyo utajaojenga msingi bora wa kuimarisha muhimili wa maendeleo ya familia imara! And don't forget that 'marriage is forever..!!
Utachagua mwenyewe kuishi huru ama kuishi katika 'kifungo huru'..!
''Money is one of the biggest thing couples do always fight about'' - Cary Siegel..!!
Tafakarini hili na mchukue hatua stahiki, Blessed Weekend Dears..!!
Sorry, umeolewa?Tatizo la watu wengi wanaitamani ndoa, lakini kiukhalisia hawapo tayari kuiishi hiyo ndoa, si wanaume wala wanawake.!! Kama ulivyosema wengi bado wanaishi kisela sababu maana khalisi ya ndoa imepotea imebaki fashion ya kuingia kwenye ndoa.
Kuna familia inafurahi mtoto wao kuolewa na kapuku?Ukiona hvyo unatoka nduki fastaa,familia ya hvyo sio kabsa
Maneno mazuri sana haya,naongezea,wanaume mara nyingi tunatumia msuli sana ili kuweza kuwin kwani mara nyingi unapoanza kumfuatilia msichana hauko peke yako,kwahiyo nguvu ya ushawishi ni muhimu sana,ukichukulia kuwa wanawake nao hawatafuti mahali palipo choka wanaangalia penye neema,cha muhimu wanawake nao wawe aware kuwa chochote kinaweza kutokea mnapoanza maisha ya ndoa,ile raha kabla ya ndoa ikaendelea au isiendelee,hii itasaidia kusijekutokea mifarakano baadaye...Hello guys,
Kwa wale wenzangu na mimi tunasema TGIF..!!
Naomba kuzungumza na waliopo ndani ya ndoa na wale wanaotarajia kuingia kwenye maisha ya ndoa.
Kwenye mahusiano hasa ya uchumba, kuna hii tabia ya ndugu zetu wa kiume kutumia nguvu kubwa mno kutu-impress ladies kwa mitoko ya gharama, zawadi za bei ghali, shoppings za hapa na pale bila kusahau adventures - wenyewe wanaita kutu 'spoil'.
Hell yeah! Tumeumbwa kuwa wapokeaji we can't say 'No' to such offers and, in a meantime, tutawakubali tutakuwa nanyi sababu hiyo ndiyo aina ya maisha mliyotuonyesha na kutuaminisha kuwa we can live that life happily ever after.
Haha, picha linaanza baada ya kuwa mwili mmoja, ukishakubali kuishi kwa shida na raha mpaka pale kifo kitakapowatenganisha, hapo ndo wakati pekee utaujua uhalisia wa maisha ya mwenza wako..!!
Unaanza kuona mwenza wako kabadilika; mbona hakujali kama alivyokuwa anafanya wakati wa uchumba? Kwanini kila unachomuomba anasema hana pesa..!?
Dear ladies, sikatai kweli wapo wanaobadilika ila pia asilimia kubwa ya wanaume wengi wanakuwa wana-fake uhalisia wa kipato chao, hivyo ukija jumlisha na majukumu ya familia za pande zote mbili ni lazima mambo upande wao yawe magumu mno..!
Dear brothers,
Tunapenda sana kuwa spoiled na ninyi, ila tafadhalini sana msiishi nje ya budget wala uwezo wenu, muoneshe mchumba wako uhalisia wa maisha yako kabla hajasema 'Yes I do'. Uwe na uhakika na amani moyoni kuwa amekubali kuwa na wewe kwa hali yoyote ile uliyokuwa nayo, hebu msitunishe misuli mpaka mkachana mashati..!
Na ni muhimu mfahamiane vizuri kabla ya kuishi pamoja. Lazima umjue mwenza wako vyema, is she a good saver? Are you an extremely spender? Do both of you believe in debts? Mna assets gani? Mna mipango gani kwenye maisha yenu na je, budget yenu itakidhi na kuyafikia malengo yenu mkianza kuishi pamoja kama familia? Wewe una mshahara na yeye ana mshahara that's good and okay, lakini ni lazima mliweke hili sawa kabla ya kuishi pamoja. 'Ni changu changu, chako chetu' ama '50 by 50'..!!
Na mliopo kwenye ndoa jitahidini sana kuliweka hili sawa baina yenu, jifunzeni kuwa 'open' and 'honest' kwa wenza wenu linapokuja suala la 'waleti' zenu, ukweli na uwazi wa kipato chenu ndiyo utajaojenga msingi bora wa kuimarisha muhimili wa maendeleo ya familia imara! And don't forget that 'marriage is forever..!!
Utachagua mwenyewe kuishi huru ama kuishi katika 'kifungo huru'..!
''Money is one of the biggest thing couples do always fight about'' - Cary Siegel..!!
Tafakarini hili na mchukue hatua stahiki, Blessed Weekend Dears..!!
Haha.!!
Eti kujimwambafay,
Kuna wanaume wanajua kufake bwaana, wanaishi maisha magumu kwa kujitakia wakati wapo wanawake wanaopenda reality na nawaambia kila siku, mwanamke anayekupenda kwa dhati ni ngumu mno kukufanya sponsor!!
Wanawake wengi wanaishi maisha magumu mno, ukilinganisha na ukhalisia wa vipato vya wenzi wao, ukilinganisha maisha ya mke wa ndoa na maisha ya kimada ni mbingu na ardhi.!!
Mungu awahurumie wanaume tu hakuna namna!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mr.Noel anatuchanganya ila tushamuelewa