Changamoto za kifedha baina ya wenza zinazidi kuongezeka

Changamoto za kifedha baina ya wenza zinazidi kuongezeka

Mungu akubariki wewe uendelee kumthamini huyo dada, na huyo binti azidi kubarikiwa pia kwa upendo wa kipekee alionao juu yako.!!
Respect her, Cherish her and more importantly Lover her unconditionally she deserve it all.!!
Yeah sitegemei kumuacha... Uzuri tunasaidiana ninapokwama ananisaidia.. kikubwa zaid ana kipato kuliko mie analipw mshahara almost 7mil per month... kaajiriw Mwaka jana
 
Mimi mchumba wangu ambaye ndo mke wangu leo miaka hiyo tukitoka hata kama mimi ndo nimesema twende akifika eneo la tukio bills tunachanga. Na hata sasa tukiwa home mishahara yetu ni ya familia siyo mtu anamiliki kila kitu. Kuna mahali ambapo na onyesha kama mimi ndo baba wa familia. Surprise [emoji44] za Hapa na pale lakini we enjoy life.

Shida watu wengi wanaishi maisha ya kucopy maisha ya watu.

Kuna watu eti wanasema mimi kama mwanaume naweza mkopa mke wangu hela. Wakati jukumu ninalo fanya ni la familia. Hapana hela ni ya familia ninapokuwa na jukumu namweleza mke wangu nini nataka kufanya tunasaidiana kutafuta hela kwaajili ya hiyo project. Sijawahi kujuta kumpata mke wangu.


Huyu kweli mimi nilipewa na Mungu. Na those days nilikuwa nasali sana rozari nipate mke mwenye feature kama zake. Mungu alinipa nilichotaka.
Woow nmeipenda sana hii,seems mtakua mnaishi maisha ya amani na furaha sana kwenye familia yenu

Maombi yanafanya kaz kwel,ukiomba kwa kumaanisha Mungu hua anakupa sawa na haja ya moyo wako.....nawaombea mpendane hivyo hivyo milele,shetani apite mbali nanyi
 
So sad,material things inaharibu ndoa unless kama walikua na conflicts zingne huko tusizozijua
Obviously watakuwa wana 1 na 2 so huo ugomvi umeenda tu kuongeza petrol kwenye moto! Hakuna kitu kigumu kama watu wawili wenye makuzi tofauti, misimamo tofauti, uwezo wa kufikiri tofauti, namna wana perceive mambo kwa utofauti uwaweke chumba kimoja halafu eti waishi kwa kuelewana, Ni ngumu mno!!
 
Obviously watakuwa wana 1 na 2 so huo ugomvi umeenda tu kuongeza petrol kwenye moto! Hakuna kitu kigumu kama watu wawili wenye makuzi tofauti, misimamo tofauti, uwezo wa kufikiri tofauti, namna wana perceive mambo kwa utofauti uwaweke chumba kimoja halafu eti waishi kwa kuelewana, Ni ngumu mno!!
Yeah inawezekana kuna wengne nyuma ya pazia.... Ndoa ina changamoto sana ila mkiweza kusomana vzuri na mkapendana kwa dhati mnadumu
 
SweetieLee,
Nadhani umeongelea michepuko si wachumba! Hakuna mwanaume atakayefake kwa mchumba sana sana ataonesha hana kitu wakati anazo.
Exactly, na mwanamke wa ukweli kwako hawazi hela zako Wala kuwa spoiled, atacheki tu Kama mnaekewana na mambo mengine ya hela anajua mtashirikiana kutafuta na ntapata nyingi.
Afu shida wanaume mnajifanya wasiri wa hela mwanamke anajua unazo nyingi kumbe huna.
Me naona muwe wazi tu mpange budget yenu like 50% ya maendeleo nyingine kila mtu abaki nayo kwa mambo yake binafsi es kutunza familia zetu
 
Kinachotakiwa ni kuwa waaminifu mkiaminiana kwa asilimia 100%, na kwamba mume uwe wazi kwa kila jambo unalifanya kwa mkeo ikiwa ni pamoja na mkeo ajue mshahara wako ni kiasi gani.
Pia mke lazima mumeo ajua kila unalofanya na mume ajue mshahara wa mke wake pia. Na kinachotakiwa kufanyika hapo ni kwamba kila mume apatapo mshahara wake basi amkabidhi mkewe kwa mujibu wa neno Efeso 5:21-24 , na hapo kwa pamoja mtazipangia matumizi .
Au hata kama mume hatampa mkewe mshahara wake basi ahakikishe mkewe anajua ni kiasi gani mume amepokea au anapokea na hapo kwa pamoja mtapanga ni cha kufanya na kiasi gani cha kusave.
Hapo mke mwema atahakikisha hata mshahara wake anauingiza kwenye maendeleo ya familia vizuri tu na kufanya familia kuwa na lugha moja na amani iliyojaa furaha.
Mume ni kichwa, mke ni kiwiliwili, mke ndiyo amepewa mikono kwenye familia ili kwamba ndiyo msimamizi wa maendeleo yote ya familia kwa ujumla.
Ukisoma kitabu cha Yeremia 31:22, imeandikwa, Hata lini utatanga tanga ee binti mwenye kuasi? Kwa maana BWANA ameumba jambo jipya duniani, " mwanamke atamlinda mwanamume".
Kwahiyo, ili wana ndoa wawe na ndoa bora yenye Upendo, furaha na amani sawa na 1Korintho 13:13.
Ni lazima wawe na mawasiliano mazuri muda wote kwenye kila jambo na hasa kuhusu fedha, kuwa wazi na mshahara wako kwa mwenzi wako , mthamini mwenzi wako kwanza kabla ya fedha. Kwa kufanya hivyo fedha haitavuruga ndoa yenu.
Pamoja na kwamba tunasema fedha ni jawabu la mambo yote lakini kwa yeyote anaye mcha MUNGU atamthamini mwenzi wake kwanza kabla ya yote.
Niwatakie jumapili njema.
 
Huyo mwanaume mshamba. Anataka mwanamke wa NDIO Baba. Mwanaume wangu anajua kabisa sasa hivi kwenye suala la hela nikiwa karibu basi maamuzi ni yetu sote.
Nikiwa sipo azitumie tu ila nikiwepo ujinga sitaki. Hela zake ni kwa ajili yangu na yeye sio vitu vingine visivyo na tija kwenye maisha yetu.
Kuna mwingine alipigwa chini kisa kumwambia jamaa ake hivo. Jamaa anachukulia kama manzi mjuaji and control freak kwa kumwambia hivo
 
Back
Top Bottom