Changamoto za kifedha baina ya wenza zinazidi kuongezeka

Changamoto za kifedha baina ya wenza zinazidi kuongezeka

Jana nlipokua narudi geto ikiwa ni mida ya sa 2 usiku nasikia mtuu analia kwa sauti chumba cha jirani, nika mind my own business, nikapita mpaka kwangu thou mi ni mgeni hapa kwahyo skujua hasa kinachoendelea na ukizingatia walikwepo majirani nje wakiendelea na mishe zao, nkafungulia mziki sauti kubwaaaa(sipendagi kusikia mtu analia) baadaye natoka nje naona watu wamejazana na ilikuwa sa 3 hivi kisa ni ugomvi kati ya mume na mke, chanzo cha ugomvi ni mke kuchukua/kununua vyombo kwa mkopo bila kumtaarifu mume wake.
Jamaa anadai kuwa hizo pesa huyo mwanamke atazitoa wapi coz yeye(mwanaume) hakuwa na budget ya kununu vitu hivyo, Alafu mbaya zaidi jamaa anasema wakiwa wamekaa ghafla inaingia message ya m-pesa kwenye sim ya mke wake. Ugomvi ule ulipelekea mwanadada wa watu kufungasha vyake kurudi nyumbani kwao.

Mwisho wa story
Pesa ishavunja ndoa hapo
 
Hapa ndipo mnapokosea.!!
Hebu jaribuni kuwa real, tutawaelewa na tutawapenda kama mlivyo.!
@SweetieLee maana yangu ni kwamba, mahusiano ni kama mmea unaomea...

Kama ambavyo ukuzaji wa mmea hupitia hatua mbalimbali tokea ukiwa mbegu, hatua hizo kwa kiasi fulani hushahabiana na mahusiano...

Kuna activities zile za awali hufanyika kwa nia njema tu ya kutaka kujuana zaidi, hivyo hufanyika kwa approaches kama hizo za mitoko, zawadi n.k
 
Haha.!!
Siajakucheka hata.!!
Kimoja kilirudishwa tukawa 2-1..!!
Wewe huwa unafuatilia tu nini mkuu.!?
kusema la ukweli sijui niko na interest na kitu gani hasa

movie siiwezi angalia bila kusinzia

Muziki ndio kabisa sipendi

Mpira "oooh em jiiiii" ndio kabisa ukiniuliza swali la mpira ujue unanionea

Nadhani kitu pekee saivi naifuatilia ni "pesa" sema nawazaga sana Nitakapozipata hizo pesa

Nitazitumia kufanyia niinii.......

ooooooh yeeeeeeah nimekumbuka "nafatilia sana mapishi" napenda kupika 100% (serious)
 
Kwenye suala la kufake kipato chetu wanaume wengi tunanaswa hapa. Changamoto kubwa wengi tunavutiwa na wanawake ambao hatuna uwezo wa kuwahudumia. Hivyo katika kucaptute antention yake unajikuta unaspend more than what you earn pengine hata kwa kufanya utapeli au kukopa, ili mradi tu PISI ikuelewe.

Ukishavuta jiko ndani huwezi tena fanya hivyo, maana deni lako linakuwa deni lenu wote.
 
@SweetieLee maana yangu ni kwamba, mahusiano ni kama mmea unaomea...

Kama ambavyo ukuzaji wa mmea hupitia hatua mbalimbali tokea ukiwa mbegu, hatua hizo kwa kiasi fulani hushahabiana na mahusiano...

Kuna activities zile za awali hufanyika kwa nia njema tu ya kutaka kujuana zaidi, hivyo hufanyika kwa approaches kama hizo za mitoko, zawadi n.k
Kama nakuelewa vileeee...hayo ni sawa kabisa,tatzo linakuja pale umeshampata rasmi sasa na zile mitoko/zawadi umepunguza au umeacha kabsa maana si ushamzoea sasa mdada anaona u don't love her anymore kama mwanzon since ulimzoesha zawadi na mitoko kitu ambacho ni kizuri tu sana

Unajua tunatofautiana sana jins ya kuchkulia mambo,kuna mwingne atavutika na zawadi au hela unazompa means atapenda hela zako zaid kuliko ww n shida itakua hapo sasa

Japo kuna mwingine atakupenda kwa dhati kabsa hata hzo huduma zikipungua. Inahitaji busara sana wakati wa kuanzisha mahusiano kama unataka ya kudumu lakin
 
Pesa zinatafutwa hapo la muhimu ni mapenzi ya dhati na kwenye ndoa naamini ni teamwork wote tupeane support

My point is wazazi wa mwanamke wasiweke kigezo za hela /gari/nyumba kua ndo main point na wasimdharau kijana kwa vile ana kazi ya kawaida so long as kijana ana pambana kujishughulisha maana ya mbeleni hayajulikan
Una akili wewe sana.
 
Ni kweli uliyoandika...

Wanafalsafa/saikolojia wa mahusiano huwa wanasema namna unavyojenga mahusiano awali kabisa ndivyo unaweza haribu au jenga zaidi mbeleni...

Mathalani, unapata mtu ako na mpenzi wake lakini hajawahi mtembeza kwa nduguze na wala hana time na nduguze...

Lakini wakishakuja oana mtu anaanza lalamika, mke au mume wangu hapendi ndugu zangu kabisa...

Ndivyo pia ipo katika suala hili lililopo mezani

Kama nakuelewa vileeee...hayo ni sawa kabisa,tatzo linakuja pale umeshampata rasmi sasa na zile mitoko/zawadi umepunguza au umeacha kabsa maana si ushamzoea sasa mdada anaona u don't love her anymore kama mwanzon since ulimzoesha zawadi na mitoko kitu ambacho ni kizuri tu sana

Unajua tunatofautiana sana jins ya kuchkulia mambo,kuna mwingne atavutika na zawadi au hela unazompa means atapenda hela zako zaid kuliko ww n shida itakua hapo sasa

Japo kuna mwingine atakupenda kwa dhati kabsa hata hzo huduma zikipungua. Inahitaji busara sana wakati wa kuanzisha mahusiano kama unataka ya kudumu lakin
 
Ni kweli uliyoandika...

Wanafalsafa/saikolojia wa mahusiano huwa wanasema namna unavyojenga mahusiano awali kabisa ndivyo unaweza haribu au jenga zaidi mbeleni...

Mathalani, unapata mtu ako na mpenzi wake lakini hajawahi mtembeza kwa nduguze na wala hana time na nduguze...

Lakini wakishakuja oana mtu anaanza lalamika, mke au mume wangu hapendi ndugu zangu kabisa...

Ndivyo pia ipo katika suala hili lililopo mezani
Kwel kabsa,n kama wote tukiwa real hata itapunguza migogoro kwenye ndoa maana unakua ushamzoea mtu wako tangia mko kwa mahusiano kwamba financial status yake ni ya kawaida so utampenda kwa jins alivyo
 
I didn't get your point clearly Mr. profftobe 'it's a dream about a partner that changed'.. What did you mean?
I mean that if I stop giving a woman I have married good times such as taking her for dinners or other gifts and money services it doesn't mean direct that I have gone money caput and I don't have money to continue doing so. Sometimes it is because I no longer feel it is good to go out with her or provide her with money care as I did before we were married. And all these may be because the woman aka wife has failed to meet my love dreams/desires
 
Sasa ndiyo kauliza mbona hao slay queens mnabeba majukumu ya wazazi wao??
Kuna mwanamke mmoja comment za juu hapo kasema wakati wa uchumba hajawa spoiled lakini anakula raha ndani ya ndoa.

Hatuwezi beba majukumu ya wazazi wakati wa uchumba, ndani ya ndoa wewe ni jukumu langu asilimia mia.
 
Back
Top Bottom