Changamoto hazimaliziki katika maisha

Changamoto hazimaliziki katika maisha

Status
Not open for further replies.
Haujapata kazi tu mpaka leo kwani? Kuna yule mwenzio ameshapata kazi ungemwambia akuunge na yule boss anasema kwa siku analipwa laki 1 amekuja humu anachekelea sana tafuta ule uzi wake ujiunge nae ili na wewe akuunge na huyo boss akupe kazi hata yeye alikua km wewe sasa hivi yupo kazini amesaidika
 
Haujapata kazi tu mpaka leo kwani? Kuna yule mwenzio ameshapata kazi ungemwambia akuunge na yule boss anasema kwa siku analipwa laki 1 amekuja humu anachekelea sana tafuta ule uzi wake ujiunge nae ili na wewe akuunge na huyo boss akupe kazi hata yeye alikua km wewe sasa hivi yupo kazini amesaidika
laki 1😉
 
Haujapata kazi tu mpaka leo kwani? Kuna yule mwenzio ameshapata kazi ungemwambia akuunge na yule boss anasema kwa siku analipwa laki 1 amekuja humu anachekelea sana tafuta ule uzi wake ujiunge nae ili na wewe akuunge na huyo boss akupe kazi hata yeye alikua km wewe sasa hivi yupo kazini amesaidika
Nani huyo mkuu
 
Screenshot_20261019-203638.jpg

We jamaa noma sana ..kama ishu ni serious hivyo kwanini usiuze hiyo simu ujipange upya?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom