Chandarua kipya


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
Sijui lengo la vyandarua hivi vya JK ni nini zaidi ya
kutukinga na malaria,....
Naona kama vina punguza nguvu za kiume ingawa kwenye
tangazo lao wana kana kata kata.
Toka nimeanza kutumia mambo si shwari,leo mwisho .

Kuna mwenye experience navyo huko?
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
hahahahaha! vyandarua vina sumu? sasa ebu achakutumia halafu utulete report kamili Kaka duh kama kweli tushaumia.....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
lisemwalo lipo na kama halipo laja
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Sijui lengo la vyandarua hivi vya JK ni nini zaidi ya
kutukinga na malaria,....
Naona kama vina punguza nguvu za kiume ingawa kwenye
tangazo lao wana kana kata kata.
Toka nimeanza kutumia mambo si shwari,leo mwisho .

Kuna mwenye experience navyo huko?
Mkuu, Naomba Uendelee Kuzitumia kwa uaminifu zaidi ili uwe sample kama kuna matatizo au hakuna.
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
weweeeee, clemmy, mimi tangu nianze kutumia jembe nalikita mbaya mbovu utadhani nimefungwa accelerator mpya. angalia asije akwa ni vindoo nje halafu kisingizio ikawa vyandarua
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,452
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,452 280
sasa linakuwa ni tatizo la kisaikolojia tu, kila mtu akiingia ndani ya chandarua wasiwasi unamwingia na mambo hayaendi vizuri kitandani
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
39
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 39 45
hakuna bure isiyo na gharama.Hebu endelea kidogo kutumia ili tujifunze kutoka kwako.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
hahahahaha! vyandarua vina sumu? sasa ebu achakutumia halafu utulete report kamili Kaka duh kama kweli tushaumia.....
Yeah,hilo ndo swala.
Labda na kama alivo sema mdau yawezekana na saikolojia inachangia pia.
Sivitaki kabisaaaa,bora kuugua malaria kuliko kuaibika
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
Mkuu, Naomba Uendelee Kuzitumia kwa uaminifu zaidi ili uwe sample kama kuna matatizo au hakuna.
Aku,..nimechoka kuwa chambo.
Tumia na wewe afu utoe ushuhuda wako hapa.
From 3goals ina a night to one long goal,then one short goal
vipi nikitumia mwezi mzima?
sitaki
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
336
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 336 180
Dah! hii kali.....lol... Clemmy bana!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,483 280
duhhh..

kwa hiyo either way kuna matatizo tu ...

kipandee hii kuna malaria kipande ile kuna uwezekano wakukosa wajukuu..
pole sana..
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Mweeeee!ya leo kali,na kwa wanawake vina madhara gani?
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
35
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 35 0
vyandarua vipya vimemtoa busha jirani yangu
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Tanzania hatuna hata mtaalamu mmoja wala uwezo wa kupima PLUTONIUM RAYS, na wasiwasi na vyandalua hihi eti msaada wa bure , jamani mbona hatuchunguzi kabla hadi yatufike. ooooo nilisahau kumbe hapa kwetu TZ ni dambpo la kutupia misaada kam hiyo. ANGALIENI sana
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
hakuna bure isiyo na gharama.Hebu endelea kidogo kutumia ili tujifunze kutoka kwako.
Kweli kabisa,bure ni gharama kuliko gharama halisia
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
duhhh..

kwa hiyo either way kuna matatizo tu ...

kipandee hii kuna malaria kipande ile kuna uwezekano wakukosa wajukuu..
pole sana..
nope,vyandarua vyetu vya kizamani vinazuia malaria sana tu.
Hawa wamarekani sijui wanataka kujaribu nini toka kwetu waafrika
tulio maskini.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
hakuna bure isiyo na gharama.Hebu endelea kidogo kutumia ili tujifunze kutoka kwako.
Kweli kabisa,bure ni gharama kuliko gharama halisia
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
vyandarua vipya vimemtoa busha jirani yangu
Acha utani basi,hahaha hiyo kali
mpe pole sana,honestly sita kitumia sana.

Iwe ni kweli au ni saikolojia ndo inanifanya niwe hivo,nope sitaki
kuja kutoka kwenye magazeti kama sample ya watu walio athirika navyo
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
Tanzania hatuna hata mtaalamu mmoja wala uwezo wa kupima PLUTONIUM RAYS, na wasiwasi na vyandalua hihi eti msaada wa bure , jamani mbona hatuchunguzi kabla hadi yatufike. ooooo nilisahau kumbe hapa kwetu TZ ni dambpo la kutupia misaada kam hiyo. ANGALIENI sana
Ni hatari sana,
tunaletewa vitu vingi tu na tunapokea bila hata kufanya utafiti vina madhara gani.
Jana nimesikia tumeletewa madawa tani kibao toka china na yame expire toka 2009.

Na hatua iliyo chukuliwa ni kuzirudisha hizo mbuvu ili tuchukue zingine.duh
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,401
Posts 29,736,442