Chama cha mabaharia chaja juu

macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
10,009
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
10,009 2,000
mkuu wewe ni baharia??
Haa haa. Mbona vijana wa mjini kujiita mabaharia ni mtindo wa siku nyingi sana? Nashangaa watu wanapagawa kama ni jambo jipya. Wapiga debe, wabwia unga, vijiweni neno ''sema baharia wangu' limeanza kutumika siku nyingi.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,912
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,912 2,000
Haa haa. Mbona vijana wa mjini kujiita mabaharia ni mtindo wa siku nyingi sana? Nashangaa watu wanapagawa kama ni jambo jipya. Wapiga debe, wabwia unga, vijiweni neno ''sema baharia wangu' limeanza kutumika siku nyingi.
ni kweli limetumika siku nyingi.
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,229
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,229 2,000
Wapo sahihi kuna vijana fata mkumbo wana halibu jina la ubaharia ujinga mtupu
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
3,209
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
3,209 2,000
,una utani na Kigwangalla wewe
Yupo muhishimiwa mmoja huwa anajinadi kuwa yene ni 'Bakharia' mstaafu.
Ni mmoja wa Mawaz....... wetu.

Nadhani MABAHARIA wa ukweli wangeanza kumkemea huyu kuweka mfano Mzuri iwapo kweli wanakerwa.
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
3,209
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
3,209 2,000
Kwa sasa limeota mizizi mkuu
Haa haa. Mbona vijana wa mjini kujiita mabaharia ni mtindo wa siku nyingi sana? Nashangaa watu wanapagawa kama ni jambo jipya. Wapiga debe, wabwia unga, vijiweni neno ''sema baharia wangu' limeanza kutumika siku nyingi.
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,932
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,932 1,995
Aiseee leo kazi yangu kucheka tu kwani ndio baharia wa kwanza tz mwambie atulie tu hakuna namna tutaenda mpaka kwa akina captain
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,932
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,932 1,995
Unajua roho zinawauma coz sisi mabaharia wengine tumekua mabaharia bila kusota saan na kukaa darasan mda mrefu.
Sasa shida yao na sisi tukapigike
Hahahaha logic mkuu hawa jamaa naona wanaingia kwenye mtego sijui kama watafanikiwa zaidi ndio watalipandisha jina juu 🙆🙆🙆🙆🙆🙆🙆🙆🙆🙆🙆
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,683
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,683 2,000
Hili suala la kwenda kutafuta kiki kwenye mikutano na waandishi wa habari ndio mnazidi kuipa promo hiyo slang, tumieni reverse physchology
 

Forum statistics

Threads 1,336,613
Members 512,670
Posts 32,545,274
Top