Wanafanana kwa mambo mengiChalamila sometimes namfananisha na Kingwendu sijui kwanini
@chalamilaYaani huku ulipoingia naona umepotea kaka.
Huna haki yoyote ile ya kumchagulia mwananchi cha kuhitaji ukiwachia bange na madawa mengine ya kulevya.
Ngono siyo dhambi ili mradi hajatumia uharamia kuipata hiyo ngono.
Unawezaje kusema utamkamata? Amebaka? Au kuna mlalamikaji?View attachment 2803941
Teh teh,sinza sasa si kuna madanguroMbona hapa SINZA hawavunji??
Aliwe yeye kama hataki watu wajitafunie madada poa.Yaani huku ulipoingia naona umepotea kaka.
Huna haki yoyote ile ya kumchagulia mwananchi cha kuhitaji ukiwachia bange na madawa mengine ya kulevya.
Ngono siyo dhambi ili mradi hajatumia uharamia kuipata hiyo ngono.
Unawezaje kusema utamkamata? Amebaka? Au kuna mlalamikaji?View attachment 2803941
Yaani huku ulipoingia naona umepotea kaka.
Huna haki yoyote ile ya kumchagulia mwananchi cha kuhitaji ukiwachia bange na madawa mengine ya kulevya.
Ngono siyo dhambi ili mradi hajatumia uharamia kuipata hiyo ngono.
Unawezaje kusema utamkamata? Amebaka? Au kuna mlalamikaji?View attachment 2803941
Hatari dadekii kafanikiwa bundle leo!Yaani huku ulipoingia naona umepotea kaka.
Huna haki yoyote ile ya kumchagulia mwananchi cha kuhitaji ukiwachia bange na madawa mengine ya kulevya.
Ngono siyo dhambi ili mradi hajatumia uharamia kuipata hiyo ngono.
Unawezaje kusema utamkamata? Amebaka? Au kuna mlalamikaji?View attachment 2803941
Hahahahahaha nawamefanana ..yani iko kiropakaji tu ..ana madaraka makubwa kuliko yeye ..hayaweziChalamila sometimes namfananisha na Kingwendu sijui kwanini
Hajitambui kabisaHuyu RC anaacha kuweka mipango thabiti ya kupambana na uchafu/takataka zilizozagaa kila kona ya jiji la DSM anaanza kupambana na faragha za watu.
Ni ajabu mwananchi anatumia kikojolewa chake lkn Chalamila anatumia huko ofisini kwake.
Hakuna popote kwenye sheria ama katiba palipoandikwa kwamba mtu kugawa uroda ni kosa la jinai. Tuliungana mafusika , machangu na wanaume wanaonufaika na "ngono-ubwete" Chalamila tunamfunga.
Wakifikishwa mahakamani hushtakiwa kwa kesi ya uzururaji (sheria ya kikoloni/kikaburu)Yaani huku ulipoingia naona umepotea kaka.
Huna haki yoyote ile ya kumchagulia mwananchi cha kuhitaji ukiwachia bange na madawa mengine ya kulevya.
Ngono siyo dhambi ili mradi hajatumia uharamia kuipata hiyo ngono.
Unawezaje kusema utamkamata? Amebaka? Au kuna mlalamikaji?View attachment 2803941