Chahali na Uenyekiti wa Mbowe CHADEMA

Chahali na Uenyekiti wa Mbowe CHADEMA

Katiba ya chadema kabla ya kufanyiwa marekebisho mwaka 2006 yaliyoondoa kipengele hiki kwa kisingizio cha kuweka katiba mpya
ukomo-wa-uongozi-ulionyofolewa-kinyemela-2006-png.233613
Hujajibu nilichokuuliza Hoja hapa ni kwanini Mbowe yuko Madarakani siku nyingi
Nami nimekuuliza MBOWE na ccm nani yuko madarakani siku nyingi kwanini husemi ccm iondoke
 
CCM ni taasisi na inafuata katiba yake, na ndio maana wananchi wamekuwa wakiiamini na kuipa dola. Na tangu uhuru viongozi wanabadilishwa kwa kuzingatia katiba ya chama na katiba ya JMT
Kwahiyo issue sio muda ila ni watu kama wewe mnaitaka ccm Kama ni hivyo povu za nini kwa Mbowe ingawa sisi tunajua mmekosa Bei yake
 
Mnafiki wewe, itoe kwanza ile boriti katika jicho lako mwenyewe; ndipo utakapoona vema kukitoa kile kibanzi katika jicho la ndugu yako. Mathayo 7 :5
 
Magamba sasa yana mwenyekiti wa 4 kwa miaka 30+

CHADEMA, Mbowe ni mwenyekiti wa 3 kwa miaka 26 sasa.


Chahali ni mbwa tu kama mbwa wengine wa jalalani.
 
Vipi kuhusu cccm kutawala kwa nguvu tangu Uhuru hii huamini kama ni tatizo la Nchi hii?
Wengi tumekuwa wafuasi wa vyama vya upinzani baada ya kuona mapungufu ya CCM, hata hivyo inashangaza kila tunapokosoana ndani ya vyama hivi ambavyo tunaviandaa kuvikabidhi nchi, watu hujaribu kufananisha mapungufu yake na yale ya CCM. kwakuwa CCM inatawala kwa nguvu unataka viongozi wa vyama hivi nao watawale kiimra ? Ikiwa kila uchafu wa CCM unaigwa na upinzani kutakuwa haja gani ya kuwa na vyama vya upinzani? Mkuu siasa za upinzani ni kuonyesha uwezo tofauti na pia kuonyesha namna unavyoweza kuyafanyia kazi makosa yanayofanywa na chama tawala.
 
Mrema, Lipumba, Cheyo na Mbatia mwenyeviti toka mimi sijaanza la kwanza mpaka leo nimekuwa babu, mbona hamuwasemi? shame on you
issu hapa ni maslahi binafsi nani anapata nini chama kina hela nyingi lakini kubwa inawezekana hakuna uwazi au majadiliano tunatumiaje hizo fedha mbaya zaidi kunauwezekano kampuni za watu zinalipwa kihalali kabisa kwa kazi walizofanya na hapa ndo wivu unapokuja.
 
Mbowe hanunuliki so wanamwaga upupu iili tumuone mbowe hafai. Kipindi cha siasa hizi tunamuhitaji mbowe kuliko wakati wowote

Mbowe ni Messi wa Siasa zetu zilikofikia! Mhe. Anafaa kuivusha CDM kwenye hili Wimbi kuliko wakati mwingine wowote! Ameonyesha dhamira ya dhati pamoja na rungu lote la mwisho iliyotumiwa dhidi yake na bado amesimama na dhamira yake basi wapenda haki na uhuru wa ukweli kama halioni hili basi Mungu awasamehe.
 
Wengi tumekuwa wafuasi wa vyama vya upinzani baada ya kuona mapungufu ya CCM, hata hivyo inashangaza kila tunapokosoana ndani ya vyama hivi ambavyo tunaviandaa kuvikabidhi nchi, watu hujaribu kufananisha mapungufu yake na yale ya CCM. kwakuwa CCM inatawala kwa nguvu unataka viongozi wa vyama hivi nao watawale kiimra ? Ikiwa kila uchafu wa CCM unaigwa na upinzani kutakuwa haja gani ya kuwa na vyama vya upinzani? Mkuu siasa za upinzani ni kuonyesha uwezo tofauti na pia kuonyesha namna unavyoweza kuyafanyia kazi makosa yanayofanywa na chama tawala.
Nilichoandika umesoma kama Kasuku
hukuelewa nimemaanisha cccm iko Madarakani kwa miaka mingi sikuona ukililalamikia hilo..ila Povu kwa MBOWE kwanini? Hoja iko hapo
 
"Kirefu cha CHADEMA ni Chama cha DEMOKRASIA na Maendeleo. Sasa ni demokrasia gani hiyo ambayo inaruhusu mwenyekiti mmoja kuwa madarakani milele? What if “uenyekiti wa milele” ni miongoni mwa vikwazo kwa maendeleo ya chama hicho?" Evarist Chahali
jinga kabisa mbona ccm iko miaka 56 kila uchaguzi wanashindwa lakini wajiapisha
 
mpaka sasa CHADEMA wasijidanganye pamoja jamaa na kuwa na shule ndogo lakini amekisaidia chama kwa kiasi kikubwa wakati mwingine haki yake mpeni ruzuku kubwa inayopata chama kwa sasa ni kutokana na yeye kumkaribisha lowasa na ni kweli toka mwanzo alijua kuwa hawezi kuwa rais lakini alijua kuwa wanamwitaji kwa kuongeza mapato na marafiki wa chama.
huyu ni kiongozi na mtawala kwa asili yake na hakufundishwa kutawala anaoushawishi mkubwa na jinsi anavyokuwa nategemea ataendelea kokomaa na kuwa na busara zaidi.
CHADEMA wasiende na siasa za miemko hazitawafikisha kwa jinsi watu wa nchi hii walivyo.
wengi wanasema na kumuona Lisu anafaa kuwa kiongozi ni kweli anafaa kugombea urais lakini si kwa kuwa rais bali ataongeza kura za chama kwa ruzuku ila hata wao wanajua hawezi kuwa rais kwakuwa wapigakura wengi wa vyama wako mijini ambao sio wengi. lakini kwa nafasi ya mwenyekiti bado haiwezi kumfaa huu ndio ukweli nionavyo mimi
 
Back
Top Bottom