CHADEMA Zanzibar wamtangaza mgombea ubunge Kiembe Samaki

CHADEMA Zanzibar wamtangaza mgombea ubunge Kiembe Samaki

kibacha

Member
Joined
Nov 14, 2013
Posts
50
Reaction score
26
Ndugu wanajf kuna watu walikuwa wanakesha humu na kuimba ngonjera kuwa CDM hawata simamisha mgombea kule kiembe Samaki... Habari rasmu ni kuwa Bwana Hamis Juma Rashid amepwndekezwa na chama cha chadema wilaya ya magharibi kupeperusha Bendera ya chama hicho kwenye kiti cha baraza la wawakilisha.

Mkutano mkuu wa jimbo la kiembe samaki ulikaa 13.01.2014 na kuhudhuriwa na wajumbe 136 huku mgombea huyo akipata kura 129 na kura 7 zikimkataa.

Hivyo chadema imesimamisha mgombea na ushindi ni lazima
 
Ni mapambano tu,mpaka kieleweke.

Hata kama kaburi unayafuata mfisadi ya lu.mumba a kuyatwanga.
 
Hivi kuna mantiki gani ya kusema ni breaking newz?
 
kiembe samaki nina marafiki kule akina Makame,Faki,Jecha
ngoja nianze kampeni
 
Ndugu wanajf kuna watu walikuwa wanakesha humu na kuimba ngonjera kuwa CDM hawata simamisha mgombea kule kiembe Samaki... Habari rasmu ni kuwa Bwana Hamis Juma Rashid amepwndekezwa na chama cha chadema wilaya ya magharibi kupeperusha Bendera ya chama hicho kwenye kiti cha baraza la wawakilisha.

Mkutano mkuu wa jimbo la kiembe samaki ulikaa 13.01.2014 na kuhudhuriwa na wajumbe 136 huku mgombea huyo akipata kura 129 na kura 7 zikimkataa.

Hivyo chadema imesimamisha mgombea na ushindi ni lazima
wapinzani wake walikuwa akina nani?
 
Huyu Bwana Hamis Juma Rashid ni wa marangu, machame, kiraracha au rombo?
 
Back
Top Bottom