CHADEMA yasisitiza kufanya maandamano kesho ya amani

CHADEMA yasisitiza kufanya maandamano kesho ya amani

Maandamano bado tu? au thursday imegoma kuwa black?
 
Aidha, kiongozi huyo amesema kuwa mpaka muda huu bado jeshi hilo halijajibu barua ambayo chama hicho kimeliandikia na kuongeza kuwa maandamano hayo yatafanyika hata kama jeshi hilo litakuwa halijajibu barua yao mpaka kufikia siku ya kesho.

Hapa Kamanda Sirro kama hajawapa kibali atawagonga virungu mubashara ndugu zangu
 
Maigizo yanaendelea sema muigizaji wa upande wa pili alinyamaza na sasa wa kwanza nae kaamua kuingia mitini.
 
Huyo anayeandaa haya maandamano akiumia mtu akajieleze polisi na hatimae jela!!
Wasitake kutuvurugia amani yetu tunayo jivunia kwa tamaa za kutafuta umaarufu!!
 
hahahaahahah, nenda pale Kona ya Bwiru kwenye ofisi yao kanda uwaulize mkuu halafu unipe mrejesho
ha ha ha haaa!! haya mkuu, ila naona jiji lipo kimya sijaona hata wakuitwa ef ef yu wanapita!!!
 
ha ha ha haaa!! haya mkuu, ila naona jiji lipo kimya sijaona hata wakuitwa ef ef yu wanapita!!!
Mie niko hapa mjini kati tena karibu na Hoteli ya Gold Crest sijaona dalili yoyote! Waliamshe basi jamani!!!!
 
jamani hayo maandamano vipi me niko kabisa hapa ufipa ofsini sioni hata kamanda mmoja, au wameamua kuyaanzia wapi wakuu? tujulishane basi acheni roho mbaya
 
Mie niko hapa mjini kati tena karibu na Hoteli ya Gold Crest sijaona dalili yoyote! Waliamshe basi jamani!!!!
sasa hapo ndo uko kwenye hatari zaidi, utakimbilia wapi kama wataliamsha!! mwanza hotel watafunga milango NMB pia hali kadhalika Gold Crest kuja ukimbie hadi huku chini utakuwa umechelewa unakutana na wazee wenyewe wanatokea huku kituoni.
 
sasa hapo ndo uko kwenye hatari zaidi, utakimbilia wapi kama wataliamsha!! mwanza hotel watafunga milango NMB pia hali kadhalika Gold Crest kuja ukimbie hadi huku chini utakuwa umechelewa unakutana na wazee wenyewe wanatokea huku kituoni.
hahahaahahah, nitakimbilia pale pizzeria ninywe juice na sambusa za mbogamboga hadi hali ikitulia hahahahaha
 
Back
Top Bottom