CHADEMA yasisitiza kufanya maandamano kesho ya amani

CHADEMA yasisitiza kufanya maandamano kesho ya amani

Aliyetoa tamko hana mamlaka ya kuitisha maandamano ya nchi nzima, ikiwa ya boss wake yalifail na ya mwanasheria wao yakaota mbawa, yeye ni nani hata afanikiwe?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wapinzani Wa Tz akili zao ni takataka,wanadai democracy wakati ndani ya vyama vyao haipo,mboe kawa mwenyekti Wa kudum,zito,mfalme,mbatia,Mali yake,halafu wangedai mambo kama dawa hospital, elim,Huduma kama umeme,maji,barabara,vitabu mashuleni,mikopo kwa wanafunzi,fire ektingisha maduka,huo ni wizi wanaibiwa watu,traffic watumie machine sio vitabu,Efd watu wanauziwa mbovu,kuna mambo wapinzani wakiyaweka wazi watu wako tayari kuunga mkono sio mambo ya udikita uchwara

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo wanaiga upinzani wa nchi nyingine. Tanzania watu hawataki kudai demokrasia bali wananchi wanataka huduma nzuri na haki zao zinazobanwa na wafanyakazi wa serikali. Upinzani wakiitisha maandamano juu ya hizo mada utashangaa hata wana CCM wengine wakijiunga kwenye hayo maandamano, cha kusikitisha ukiwaambia hayo wanakwambia hivyo ni vitu dogo.
 
Jamani, hivi matatizo mengi tuliyonayo nchini kama ya ajira kwa vijana , umeme, maji na huduma za afya ila hao upinzani wameona maandamano ndiyo solutions!?

Waambieni waache utoto tunahitaji sera safi za maendeleo na Taifa lenye amani.
Sera bila vitendo ni sawa na mwili bila maji
 
Tokea jana nimeambulia kuona mijusi tu na kenge wakiandamana kuelekea kwenye kichuguu. Au ndio chadema wenyewe? Maana these Nyumbu
Z hazieleweki kabisa nowadays.
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA kimesisitiza kwamba maandamano ya amani ambayo yalipangwa kufanyika kesho nchi nzima yatafanyika.

Akizungumza na MwanaHalisi Online, Edward Simbeye, katibu mwenezi wa Baraza la Vijana la chama hicho (BAVICHA), amesisitiza kuwa maandalizi kwa ajili ya maandamano hayo yanaendelea vizuri na tayari chama hicho kilishaandika barua kulitaarifu jeshi la polisi kuhusiana na uwepo wa maandamano hayo katika kila mkoa nchini.

Aidha, kiongozi huyo amesema kuwa mpaka muda huu bado jeshi hilo halijajibu barua ambayo chama hicho kimeliandikia na kuongeza kuwa maandamano hayo yatafanyika hata kama jeshi hilo litakuwa halijajibu barua yao mpaka kufikia siku ya kesho.

“Maandalizi yanaendelea vizuri na hapo kesho tutatoa muongozo kwa wanachama wetu na wananchi kwa ujumla kuhusiana na mahali ambapo maandamano hayo yataanzia na kuishia katika kila mkoa nchini.” amesema Simbeye

Akifafanua kuhusiana na tabia ya jeshi la polisi kuzuia kufanyika kwa maandamano kwa sababu mbalimbali, Simbeye amesema kuwa maandamano ni haki ya kikatiba na jeshi la polisi lina wajibu wa kulinda wananchi ambao wanatumia haki yao ya kikatiba kufanya maandamano na si kuzuia maandamano na kuongeza kuwa maandamano hayo yatafanyika hata kama jeshi hilo litazuia maandamano hayo.

Wiki iliyopita, baraza hilo la vijana lilitangaza kuwepo kwa maandamano ya amani siku ya kesho ambayo waliyapa jina la “Black Thursday” yenye lengo la kushinikiza kuwepo kwa haki za kisiasa, kiuchumi, utawala wa sheria pamoja na haki za binadamu nchini.
MAANDAMANO YANAANZIA WAPI MKUU, MAANA MIMI, KAMANDA MBOWE, KAMANDA LOWASSA, KAMANDA MASHINJI, KAMANDA LISSU, KAMANDA WEMA, KAMANDA MAMA WEMA, KAMANDA LISSU NA MAKAMANDA WA BAVICHA TUNATAKA KUKAA MBELE PAMOJA NA FAMILIA ZETU.
Ahsanteni sana, karibuni kwa MAANDAMANO
 
Haya wewe tuambie mnaandamana kwa sababu ipi? Maana mpaka sasa naona sababu ni nyingi sana.haki ya binadamu, uhuru wa mikutano, bunge live, maalim saif, IMMA, wabunge kuonewa, kuhalalisha shisha.ufisadi. makaniki.

Ndiyo maana naowaona Chadema na wapinzani wote ni kuwa pana kitu up stairs hakiko sawa.

Wanabeba mambo mengi na hawana akili ya kutekeleza hata moja.

Any way, Mtikila (RIP), ameondoka na upinzani wenye akili hapo Tanzania.

Waliobakia wote ni njaaa na uchwara tu.
 
Hii kesho tangia Wednesday haifiki!?

I wish nione familia za vigogo wa upinzani mbele zikiandamana.

Ila kama , watakuwepo pangu pakavu ndiyo waongozaji wa misafara itakuwa siyo maandamano bali ni kuwatesa wananchi wasio na hatia.
 
Akili zakuambia tia na zako
Tanzania kuna wasaka tonge hakuna upinzani
na awamu hii wata tapa tapa sana
 
Maandamano huwa yanakoswa msisimko pale viongozi WA chama wanapotanguliza wengine mstari WA mbele
Wao wakiwa hawapo kabisa

Kufanya hivyo ni kutoa mhanga wengine
Viongozi wakibaki salama

nb napenda kuandamana lakini sharti langu ni hili
Viongozi wawe mstari WA mbele.

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu uko sahihi, je ngazi za juu zinapotoa amri watu wapige hao viongozi watoa amri huwa nao wanaenda kupiga watu au huwa wanawatuma polisi? Ukiona nchi yetu inatoa askari kwenda nje kudumisha amani huwa viongozi na familia zao wanaenda au huwa wanatuma askari wetu wakauwawe kisha wao wapate sifa?
 
Mkuu uko sahihi, je ngazi za juu zinapotoa amri watu wapige hao viongozi watoa amri huwa nao wanaenda kupiga watu au huwa wanawatuma polisi? Ukiona nchi yetu inatoa askari kwenda nje kudumisha amani huwa viongozi na familia zao wanaenda au huwa wanatuma askari wetu wakauwawe kisha wao wapate sifa?
Yani we ndio umechanganya kabisaa,

Kama hujamuelewa bora ungemuuliza akakufafanulia sio hovi ulivo dabwanga hapa
 
Back
Top Bottom