Chadema wimbo huu wa 20% mmeutafakari??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wimbo huu wa 20% mmeutafakari???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mcubic, Aug 5, 2012.

  1. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,653
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Katika wimbo wa INAUMA Twenty Percent msanii wa kizazi kipya amesema hivi..Nanukuu
    "Valia magwanda kuongoza taifaaaa,,, natabiria utakuja kuziba nyufaaa,,,nakuhusia usije kubweteka sifaaa,,,siunachekshia raia tunavyotesekaaa....."

    Watanzania tupo nyuma yenu msituangushe.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    sija wahi kuusikia unaweza kutuwekea hapa..
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    20% CDM damu pamoja na swahiba wake Afande sele.
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Lyrics sensible but them being composed by a marijuana smoker means they are smelling of nothing than marijuana.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,369
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hata tabia zao zinafanana na mwenyekiti wa taifa hasa pale kwenye majaniiiii
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,120
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    You must've a very sensitive nose!!All i smell is the sweat of a common tanzanian trying to make a point via the only thing that he is good at....Music.
     
  7. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hata Bob Marley alivuta sana bangi, vp nyimbo zake mpaka leo?
     
  8. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijausikia huo wimbo itabidi niutafute
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Kweli zimefanana sana naye hadi kusafiri mara kwa mara!
     
  10. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtazame 20per kwa jicho la kisanaa na kifasihi.Ukimtazama kwa jicho la kivuta bangi utakosea na hutamtendea haki. na ndio maana dunia haimlaumu Bob marley kwa uvutaji bangi. Ni kwa sababu inamtazama kwa jicho la kifasihi!
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,055
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Ndiyo huyo aliyekamatwa akivuta bangi nangurukuru mkoani Lindi?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,343
    Trophy Points: 280
    Kesi yake iliishaje?
     
  13. n

    najua JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watz ndio maana hatuendelei ,bob marley akivuta fresh ila sababu 20 inakuwa noma. thamini cha nyumbani na kama kizuri sifia
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,779
    Likes Received: 21,532
    Trophy Points: 280

    Ukiuliza 2 x 2 ni ngapi?
    Alafu mtu mwenye kibiongo akijibu kuwa ni 4
    Hupaswi kukataa jibu lake just kwa sababu aliyetoa jibu hilo ni mtu mwenye kibiongo.
    Angalia mantiki ya alichosema.
     
  15. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,055
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280

    Hata sijui iliishia wapi mdau!!
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Radhia Sweet, andika kiswahili
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Unajua nini wewe?
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,085
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hata kuchekacheka kijingajinga!
     
  19. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama chairman anakula jani na kakifikisha chama hapo kilipo na aendelee kuvuta jani!
     
  20. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    poor mentallity!
     
Loading...