Chaliifrancisco JF-Expert Member Joined Jan 17, 2015 Posts 26,796 Reaction score 82,278 Jul 7, 2024 #3 Na hapo wanapoandika "unaombwa" hawamaanishi hivyo. Ni lazima ya kisanii na usipotoa gari ujue shule yako itafanyiwa figisu nyingi sana.
Na hapo wanapoandika "unaombwa" hawamaanishi hivyo. Ni lazima ya kisanii na usipotoa gari ujue shule yako itafanyiwa figisu nyingi sana.
B Bush Dokta JF-Expert Member Joined Apr 11, 2023 Posts 42,525 Reaction score 74,599 Jul 7, 2024 #4 mirindimo said: View attachment 3035240 Click to expand... Tuendelee kuwaumbua hivi hivi
B Bush Dokta JF-Expert Member Joined Apr 11, 2023 Posts 42,525 Reaction score 74,599 Jul 7, 2024 #5 Chaliifrancisco said: Na hapo wanapoandika "unaombwa" hawamaanishi hivyo. Ni lazima ya kisanii na usipotoa gari ujue shule yako itafanyiwa figisu nyingi sana. Click to expand... HaHah.....wanasubiri uzingue tu
Chaliifrancisco said: Na hapo wanapoandika "unaombwa" hawamaanishi hivyo. Ni lazima ya kisanii na usipotoa gari ujue shule yako itafanyiwa figisu nyingi sana. Click to expand... HaHah.....wanasubiri uzingue tu
Chaliifrancisco JF-Expert Member Joined Jan 17, 2015 Posts 26,796 Reaction score 82,278 Jul 7, 2024 #6 Bush Dokta said: HaHah.....wanasubiri uzingue tu Click to expand... CCM wahuni sana