CHADEMA wameishakata tamaa Kalenga kabla hata ya half time.

CHADEMA wameishakata tamaa Kalenga kabla hata ya half time.

Inaonekana ccm wameshaanza kugawa pilau huko kalenga. Wahehe wa kalenga kuleni pilau, lakini kura wapeni Chadema!
 
Ndugu zanguni,

Taarifa nilizopata toka kwa ndugu zangu huko Kalenga ni kuwa wale wasindikizaji wa uchaguzi mdogo wa Kalenga tayari wameishakata tamaa na wameanza kuonyesha sura za kusikitisha kabla hata half time ya game haijafika.

Inasemekana kuwa baada ya Slaa kuhutubia watu waliokuwa wakisubiri mabasi ya kwenda mjini na watoto wadogo kwenye ufunguzi, kaamua kula kona na kumuachia kibaraka wake mmoja aitwaye mawazo aendelee kuwaza nini la kufanya.

Mimi niliishawaonya jamaa zangu wasiende huko lakini wakaniona mzushi, sasa yamewakuta

NA BADO!

Rambirambi za mke wa marehemu mwangisi ulipeleka wapi!! Rudisha rambirambi au mpelekee mke wa mwangosi, vinginevyo umelaaniwa wewe na kizazi chako chote na utakiona cha mtema kuni!!!!!
 
Huyo mwalukosi sisi watanzania tunaojielewa wenye uchungu na hii nchi, huwa hatumuelewi huyu jamaa, anatoa maoni kama mkimbizi wa nchi flani, huwezi kuwa na mapenzi na chama cha mafisadi wanaoliangamiza taifa, inawezekana ni mgonjwa kweli huyu.
 
Hivi huyu jamaa kila mtu anamkumbusha kupeleka rambirambi za mama wa watu na hasikii ila kila siku kuandika uozo tuu hapa JF jee kweli akili zake zinamtosha au tunabishana na chizi bure? Maana haiwezekani hela kidogo kama hiyo shs milioni moja ashindwe kuikusanya mwaka mmoja toka aile na kuipeleka kutokana na mazingira haya ya kusemwa sana.
Huyu sio bure, kichwani kumefyatuka.

Huyu mshikaji mwezi ukiingia gizani tu ni taabu tupu.
 
Chris waliokuambia ilifaa wakupe na ushahidi wa picha katika kile kinachoendelea huko Kalenga kuliko kulizungumzia jambo wakati hujui kinachoendelea sehemu husika.
Swali,utajisikiaje ikiwa mgombea wa Chedema akishinda?
 
Chris Lukosi; the geezer: this is how best to describe him; according to Dr. A Paurine vide the thread posted on JF on the 3rd April 2013 at 12:18.

Chris Lukosi is a victim of OCD (Obsessive Compulsive Disorder), Delusions of Grandeur,CLD (Compulsive Lying Disorder), ASPD (Attention Seeking Personality Disorder), ODD (Oppositional Defiant Disorder), MPD (Multiple Personality Disorder), LD (Literacy Disorders), lack of educational and constructive exposure.

So your are advised to keep your distance; lest you get infected! the poor fellow is contangious.
 
,Lakini bado tunao wanachama ambao ni wafitini wakubwa bila kujitambua. Nimenukuu sababu ya kunukuu ninayo........!!!

Umeambiwa ? sasa hivi umeonekana ukitoa comments kwenye thread nyingine baada ya kuandika kuwa Mawazo ndo anaenda kusimamia kampeni, uongo kwa mtu mzima haufai, ulitegemea Katibu mkuu wa chama muda wote atakuwepo Kalenga ? hivi hana majukumu mengine ya kufanya ?

Unasumbuliwa na rambirambi za marehemu, si bure.

Chris Lukosi unaandamwa na mikosi kwa ku-swindal rambirambi

Umeshalaaniwa siku nyingi,na unabweka kama juha tu.
Rudisha rambirambi za mjane.

Rambi rambi za mwangosi utapeleka lini ndo mada yetu

weka picha tuone


Hivi huyu jamaa kila mtu anamkumbusha kupeleka rambirambi za mama wa watu na hasikii ila kila siku kuandika uozo tuu hapa JF jee kweli akili zake zinamtosha au tunabishana na chizi bure? Maana haiwezekani hela kidogo kama hiyo shs milioni moja ashindwe kuikusanya mwaka mmoja toka aile na kuipeleka kutokana na mazingira haya ya kusemwa sana.
Huyu sio bure, kichwani kumefyatuka.

Rambirambi mbaya jamani
.. haka kajamaa kalikula rambirambi za mjane sasa zinampeleka putter

Kuna Dr. mmoja hapa alishatuambia wazi kuwa Chris Lukosi ni mgonjwa wa magonjwa hatari mengi sana!!! Mkuu umeshapona??? Subiri kipenga cha mwisho!!! Mara ohh kukata tama, mara ohhh katibu na mwenyekiti anataka kutekwa!!! Maji shingoni!!! Mfa maji haachi kutapatapa!!! Mambo ndiyo yameanza!!! Ngoma inogile kalumbu!!!!

Mbona alishazi rambaramba?

Huyu mshikaji mwezi ukiingia gizani tu ni taabu tupu.

Mbona mnakuwa wakali na wepesi wa kusahau maada inayozungumzwa?

Tunataka points na siyo matusi yenu hayo. Tumeshawazoea bana. Mnajifanya wakali na mimatusi kibao lengo likiwa ni kupoteza na kuupoza uzi.

Kwangu CDM haina tofauti na CCM. Yeyote ashinde na mwingine ashindwe.
 
Last edited by a moderator:
Mbona mnakuwa wakali na wepesi wa kusahau maada inayozungumzwa?

Tunataka points na siyo matusi yenu hayo. Tumeshawazoea bana. Mnajifanya wakali na mimatusi kibao lengo likiwa ni kupoteza na kuupoza uzi.

Kwangu CDM haina tofauti na CCM. Yeyote ashinde na mwingine ashindwe.

Mada ipi na wewe dogo?
Mwenyewe amesema kuwa ameambiwa... how can you believe this shit?. Tumia akili yako mwenyewe ya lukosi inawaza mamma ya kupeleka rambirambi za marehemu Mwangosi (R.I.Paradise )
 
Mbona mnakuwa wakali na wepesi wa kusahau maada inayozungumzwa?

Tunataka points na siyo matusi yenu hayo. Tumeshawazoea bana. Mnajifanya wakali na mimatusi kibao lengo likiwa ni kupoteza na kuupoza uzi.

Kwangu CDM haina tofauti na CCM. Yeyote ashinde na mwingine ashindwe.

Mkuu mbona mgonjwa Chris Lukosi kaambiwa ya kweli tupu hapo? Uzuri hakuna aliyemtukana ikiwemo mimi!!! Mimi nilikumbushia tu yale magonjwa yake sugu aliyoweka hapa yule daktari. Mwenye kufukunyua ule uzi weka hapa tujikumbushie.
 
Mbona mnakuwa wakali na wepesi wa kusahau maada inayozungumzwa?

Tunataka points na siyo matusi yenu hayo. Tumeshawazoea bana. Mnajifanya wakali na mimatusi kibao lengo likiwa ni kupoteza na kuupoza uzi.

Kwangu CDM haina tofauti na CCM. Yeyote ashinde na mwingine ashindwe.

Kwa hisani ya MTK hapo juu, nimeshapata yale magonjwa!! Soma mkuu Nchaby
"Chris Lukosi; the geezer: this is how best to describe him; according to Dr. A Paurine vide the thread posted on JF on the 3rd April 2013 at 12:18.

Chris Lukosi is a victim of OCD (Obsessive Compulsive Disorder), Delusions of Grandeur,CLD (Compulsive Lying Disorder), ASPD (Attention Seeking Personality Disorder), ODD (Oppositional Defiant Disorder), MPD (Multiple Personality Disorder), LD (Literacy Disorders), lack of educational and constructive exposure.

So your are advised to keep your distance; lest you get infected! the poor fellow is contagious."
 
Yaleyale wakiambiwa ukweli wanachanganyikiwa.kauli zenu tu zinaonyesha mmeshindwa.
Hizo ni kelele za mbwa aliyefugiwa kwenye geti.ukweli unauma lakini utabaki hivyo.
 
Kama ulikula rambirambi umelaaniwa wewe, hutokujafanikiwa na hata ukifanikiwa mafanikio yako hayatadumu
 
Majukumu gani mengine? hayupo kwenye bunge la katiba na hakuna chaguzi nyingine

Kinana anawasili lini Kalenga? Tuna mipango chungu nzima si Kalenga tu. Hujui uchaguzi unaokuja hivi karibuni nchi nzima. Lukosi, subiri kura usingoje kuambiwa. Tunajua nauli ni ngumu weye kupata hivyo lazima ujitahidi kuwaambia Maccm huku kuwa weye upo mtaa huu wa jf. Usiogope, wamekusikia ila ningekuwa weye huu ndo wakati wa kupima kina cha maji. Si nasikia unataka kuja kumtoa Mh. Msigwa? Hapa sasa njoo ujipime wala usingojee kuitwa. Wote mmekaa UK bwana na huyu mgombea hivyo ungepima kama Kalenga wanajua UK basi Iringa mjini wataijua. Lukosi, Kalenga ndo mahali pa kupatia ujiko kaka. Karibu sana kwenye uwanja wa maongezi huko Kalenga sio jf.
 
Ndugu zanguni,

Taarifa nilizopata toka kwa ndugu zangu huko Kalenga ni kuwa wale wasindikizaji wa uchaguzi mdogo wa Kalenga tayari wameishakata tamaa na wameanza kuonyesha sura za kusikitisha kabla hata half time ya game haijafika.

Inasemekana kuwa baada ya Slaa kuhutubia watu waliokuwa wakisubiri mabasi ya kwenda mjini na watoto wadogo kwenye ufunguzi, kaamua kula kona na kumuachia kibaraka wake mmoja aitwaye mawazo aendelee kuwaza nini la kufanya.

Mimi niliishawaonya jamaa zangu wasiende huko lakini wakaniona mzushi, sasa yamewakuta

NA BADO!
daaaaah ukoo wa kuambiwa
 
maccm hayo yanapenda yaendelee kuifilisi inchi yetu kwa kuendelea kuua tembo wetu na kutorosha twiga zetu
 
Mbona mnakuwa wakali na wepesi wa kusahau maada inayozungumzwa?

Tunataka points na siyo matusi yenu hayo. Tumeshawazoea bana. Mnajifanya wakali na mimatusi kibao lengo likiwa ni kupoteza na kuupoza uzi.

Kwangu CDM haina tofauti na CCM. Yeyote ashinde na mwingine ashindwe.
Hawa ni misukule wako kazini, kazi yao ni moja tu! kushambulia kila hoja inayoletwa dhidi ya CHADEMA.
 
Back
Top Bottom