CHADEMA wameachana na "nguvu ya umma" hadi "nguvu ya majipu", nani wa kulaumiwa?

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,293
2,000
Kwa sasa chadema ni kama wamepotoea,mwanzo walipata umaarufu kwa kujihusisha na "nguvu ya umma" ukiangalia mabadiliko haya yaliasisiwa na Lowassa katika sherehe za mwaka mpya wa 2016 alipotetea majipu katika ibada.

Tokea hapo wafuasi wa chadema wamekuwa mstari wa mbele kutetea na kuwafariji "majipu".Je ni muelekeo sahihi?

Nakaribisha maoni ya wadau.
 

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,854
2,000
Kwa sasa chadema ni kama wamepotoea,mwanzo walipata umaarufu kwa kujihusisha na "nguvu ya umma" ukiangalia mabadiliko haya yaliasisiwa na Lowassa katika sherehe za mwaka mpya wa 2016 alipotetea majipu katika ibada.

Tokea hapo wafuasi wa chadema wamekuwa mstari wa mbele kutetea na kuwafariji "majipu".Je ni muelekeo sahihi?

Nakaribisha maoni ya wadau.
CDM ilisafiri kwenda Canada na Dr Slaa. Akaacha nakala.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
55,191
2,000
Kwa sasa chadema ni kama wamepotoea,mwanzo walipata umaarufu kwa kujihusisha na "nguvu ya umma" ukiangalia mabadiliko haya yaliasisiwa na Lowassa katika sherehe za mwaka mpya wa 2016 alipotetea majipu katika ibada.

Tokea hapo wafuasi wa chadema wamekuwa mstari wa mbele kutetea na kuwafariji "majipu".Je ni muelekeo sahihi?

Nakaribisha maoni ya wadau.
Ni kweli kabisa CHADEMA tunatetea mafisadi : Lugumi, Escrow, MV magogoni, Richmond, meremeta, uuza wa nyumba za serikali , Rushwa ya million 10 kwa kila mbunge wa CCM akiwemo mbunge wa viti maalum kutoka Songwe, utapeli wa rambirambi za tetemeko la Bukoba.

Pia mahakama ya mafisadi tunaitumia kufuga mbayuwayu na popo kwasababu hatutaki kufukua makaburi.
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
15,591
2,000
Once a government is committed to the principle of silencing the voice of opposition, it has only one way to go, and that is down the path of increasingly repressive measures, until it becomes a source of terror to all its citizens and creates a country where everyone lives in fear.
We gamba Upo hapo?
Ona haya yakuongelewa kama msingeweka udictator:
1.Hali ngumu sana kimaisha.
2.watumishi stahiki zao kudhulumiwa na kufukuzwa pasipo taratibu.
3.Kupanda bidhaa.
4.Dhuluma rambirambi kagera.
5.Vijana kukosa ajira.
6.kuwanyima mikopo.
7.Matusi/dhihaka kwa watanzania (vilaza).
8.Ukandamizaji na ukiukwaji wa sheria(refer Lema).
9.Bunge kuzimwa.
10.Vitisho,kujiita Mungu.
Subiri utaona hiyo hasira ya watu.
Jumuiya za kimataifa na vyama vya kisiasa vitaanza kudai tume huru ya uchaguzi Tanzania muda wowote.

Poleni wazanzibar.
 

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Nov 24, 2015
1,115
2,000
chadema haijawahi kupoteza umaarufu hata cku moja ...na hatuwezi kupoteza ..tena kwa awamu hii ndo tuta shine kinoma ...na hz chaguzi ndogo ndo mtajua chadema ni nani...tuta wagalagaza mchana kweupee
 

esitena tetena

JF-Expert Member
Aug 21, 2015
1,750
2,000
unaelewa wazi kuwa wa kulaumiwa ni JPM kwa kitendo chake cha kuminya demokrasia.
hebu aruhusu mikutano ya hadhara na maandamano ndipo mtajua nguvu ya umma ilipo.
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,293
2,000
Ni kweli kabisa CHADEMA tunatetea mafisadi : Lugumi, Escrow, MV magogoni, Richmond, meremeta, uuza wa nyumba za serikali , Rushwa ya million 10 kwa kila mbunge wa CCM akiwemo mbunge wa viti maalum kutoka Songwe, utapeli wa rambirambi za tetemeko la Bukoba.

Pia mahakama ya mafisadi tunaitumia kufuga mbayuwayu na popo kwasababu hatutaki kufukua makaburi.
Huyo Lugumi siku akija chadema hata uenyekiti atapewa na wewe utaajiriwa humu JF kuja na ID tofauti kumtetea.
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
13,599
2,000
Ni kweli kabisa CHADEMA tunatetea mafisadi : Lugumi, Escrow, MV magogoni, Richmond, meremeta, uuza wa nyumba za serikali , Rushwa ya million 10 kwa kila mbunge wa CCM akiwemo mbunge wa viti maalum kutoka Songwe, utapeli wa rambirambi za tetemeko la Bukoba.

Pia mahakama ya mafisadi tunaitumia kufuga mbayuwayu na popo kwasababu hatutaki kufukua makaburi.
Umemaliza mkuu,sina cha kuongeza!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom