CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Laiti wangekamatwa kina naliii. . . . . . .,leo tungekuwa tunazungumza habari nyingine,vyombo vya habari vingepata vya kuandika,msaada toka f.b.i ungehitajika.
Kweli mavi ya kuku mbole,ya bata uharo.
 
Hahahahaha...

Leo hii mmeona mrudishe sera ya majambia mliyowasambaratisha Cuf? Mmenoa Mapakacha, sasa vifaa vya kijeshi viko wapi hapo nyie?

Visu na Manati? teh teh teh teh.....!! Mje na hapa nyumbani mi ninavyo vingi huwa nachinjia kuku, mbuzi nk.. kumbe ni vifaa vy kijeshi?

Duhhhhhhhh nchi hii...!!

BACK TANGANYIKA

Kama kisu ni kifaa cha kijeshi ni bora wakamate wamasai na wakurya nchini
 
kufanya siasa tanzania yataka moyo. nimeamini hakuna kama cdm kamwe. yaani polis muda wote kupambana na vyama vya upinzani na kubambikizia kesi viongoz wa upinzani.
 
Wana Ukumbi,

Baada ya mkuu wa jeshi la polisi nchini kuvipiga marufuku vyama vyote vya siasa kuhusu kuwa na makundi ya kujihami katika vyama hivyo, CHADEMA wamekaidi agizo hilo halali la polisi na wameendelea kuwatumia Red Brigedi katika chama chao!

Jambo ambalo CHADEMA hawakutarajia ni kuwa, polisi wana vyanzo vyingi vya taarifa, hivyo mmoja wa makamanda wa CHADEMA alifikisha taarifa kwa jeshi la polisi juu ya uwepo wa vifaa vya kivita ndani ya ofisi ya makao makuu na pia kuna mpango wa kusambaza vifaa hivyo kote nchini.

Zifuatazo ndio picha za vifaa hivyo na jinsi CHADEMA ilivyojipanga kuandaa waasi ikitokea imeshindwa uchaguzi mkuu! Yale yanayotokea Kongo yataletwa Tanzania kama serikali haitachukua hatua juu ya jambo hili.

attachment.php


Baada ya vijana wa CHADEMA kuwekwa chini ya ulinzi na jeshi la polisi wakiwa na vifaa hivyo vya kijeshi.

attachment.php


Vifaa hivyo vikiwa vimekusanywa na jeshi la polisi ambavyo awali vilikuwa vimefichwa maeneo mbalimbali ndani ya ofisi ya CHADEMA na vingine vikiwa tayari kwa kusafirishwa kwenda mikoani.

attachment.php


Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!

Hivi kumbe manati na visu vya mtaa wa kongo ni vifaa vya kivita? Kweli kuna mapunguani nchi hii.
 
cuf mwaka 2005 ilivyowashika pabaya mkaonesha contena la visu na majambia....just contena zima la meli.
sishangai kwa hiki kidooooogo,
kwa sasa watu wamechoka kwa kweli, kwa hiyo hata hii sera ya amani amani ishakuwa bublish....
watu wamekomalia amani wameona hamna kipya, kwa hiyo kwa sasa hata ukija na technic ya kuchafua watu, chama, kwa gear ya amani watu hawashtuki
 
Wakuu,

Mie nafikiri kuna tatizo kubwa sana kwenye kitengo cha propaganda cha CCM!!

Hivi unawezaje ukaja na propaganda za kitoto za namna hii!!?

Kwa nini wasije na propaganda nzito kama ile ya Rwakatale!!?Au kama ile ya Sombetini Arusha!!?

Au basi wangekuja hata na propaganda ya ubakaji kama waliyomzushia Lema !!?

Hawa VILAZA kabisa!!!
 
How sure are you that is Chadema office.Bendera siyo kielelezo tosha kwamba hao ni chadema.Naweza pia kufanya hivyo.Propaganda za kijinga kuelekea uchaguzi ndo hizo.Si ndo hawa hawa polisiCCM walisema walikamata kontena la visu na majimbia likihusishwa na CUF hili kuwahofisha wapiga kura.Nchi hii ni nchi ya ajabu sana,mambo ya msingi yanapewa kisogo na ya kipuuzi yanazingatiwa sana,ndo maana jenerali halilita hili taifa kuwa TAIFA LA KIPUUZI.Full uhalo kama huo.
 
Hao vijana majina yao ni Alon Nzesa na Bakar Magodi ni makada wa uvcc, leo wamekuwa ni wanachadema?

Hahaha yani ccm mnapiga picha wenyewe, mnapost wenyewe, kisha mnajipa ukamanda wenyewe, na sasa nyinyi ndio wachangiaji wakuu wa uzi huu.

Poleni, dawa ya moto ni moto, subiri nasi tuingie chimbo

Yericko ananifurahisha! Amewataja kabisa majina. Inanikumbusha alivyowaumbua kule mapangoni Tanga. Huyu ni Kamanda wa uhakika. Anakaba mpaka penalti! Thank you!
 
kufanya siasa tanzania yataka moyo. nimeamini hakuna kama cdm kamwe. yaani polis muda wote kupambana na vyama vya upinzani na kubambikizia kesi viongoz wa upinzani.

Sasa hapo nani kabambikiziwa kitu!?! Vijana wanashiriki katika kuhatarisha amani, polisiwanafanya kazi yao vyema halafu nyinyi mnawatetea hao waasi?

Haya mapenzi ya upofu kwa CHADEMA yanahatarisha usalama wetu wa nchi. Hisia zenu hazipaswi kuingilia utendaji kazi wa jeshi letu la polisi.
 
Kina Chenge wanatembea na Vifaa halisi vya kijeshi na kuvitumia kuwatisha watu mnawaacha tu. Masai wanatembea na Visu,Majambia na hata fimbo wao ni ruksa tu, ila haram kwa Chadema.

Wale Uvccm walikuwa wakifanya mazoezi na Mabunduki ya hatari tena mbele ya kadamnasi katu hawajawahi kuchukuliwa hatua yoyote, Ila Chadema wanafanya uharifu kwa kumiliki Visu na Manati ya kuwindia tudege...!!!

BACK TANGANYIKA
 
Mtoa post kuwa makinin na taarifa zako. yaani viatu vinavyouzwa mitaani kuna cha ajabu kipi?, visu kwani hatuna visu kama hivyo majumbani mwetu? eti vifaa vya kijeshi, huo ni uchoro usiovumilika
 
Uzalendo upi?huhuu wa kukamata vyama vya upinzani na mabuti wakati hata Mimi mwenyewe ninayo tena nilinunua kwenye mitumba,uzalendo huhuu wa kuwakamata vyama vya upinzani na visu wakati hata mke wangu anavyo tena ana vitumia kukatia nyanya na vitunguu jikoni,uzalendo huhuu wa kukamata vyama pinzani na manati wakati hata mtoto wangu anayo na ana yatumia kuwindia ndege porini,uzalendo huhu wakukamata bendera na uniform za vyama vya upinzani wakati uniform zinavaliwa kila pembe za nchi na bendera zinapepea nchi nzima au kuna uzalendo mwingine?.

Ndugu ACT hatuna jesh,wala police kama unawazungu mzia ccm misimo nduguhuko nasema tunasambaza uzalendo
 
Sijaona vifaa vya kijeshi hapo, nilitarajia kukuta MG, LMG, RPG, mabomu ya kutega ardhini na ya kutupa, kifaru nk, ninachokiona hapo ni nguo za mitumba za mtaa wa kongo wanazovyaa wasanii huko marekani na buti za migodini...teteteh....kama hizo ndo taarifa za kiinterejensia tutashuhudia mengi mwaka huu

Hujui nguvu ya vifaa kama hivyo mpaka kutokee vurugu. Katika vita visivyo rasmi, hivyo ndivyo vifaa sahihi kutumika kwa sababu vinaposafirishwa, hakuna atakaevitilia shaka na hata mtu akikutwa nacho, maelezo yake ni rahisi. Tatizo ni kwamba hao Chadema wanafanyia nini hivyo vifaa na buti za kijeshi zilizopigwa marufuku kutumika wala kuwa mikononi mwa watu wasio wanajeshi wakati wao ni chama cha siasa?
 
Kweli ccm na matawi wenu mmekwisha. zana za hatari unazosema kwanza ni zipi? Naomba uzionyeshe. Hizo kombeo na vitu ndiyo vinapelekwa nchi nzima kupindua nchi?

Kwa nini usiongelee magaidi waliokutwa na milipuko misikitini morogoro?

Tena mlitakiwa muwaambie polisi, wawasiliane na JWTZ, ili watumie baadhi ya mahandaki yake ya siri, kupanga vifaa vya kivita kama AK 47, vifaru, milipuko, na hata kindege kimoja cha mwendo kasi huku vikiwa na rangi rangi za chadema. Halafu wafanye kuwatumia ACT kwenda nao kuwaonyesha na kukiri kwamba wao ni CHADEMA wanajiandaa kupindua nchi baada ya kushinda uchaguzi!. Na hivyo polisi waanzie hapo kama vile walivyoanza vijana wa maguruwe siku za mrema.

Vinginevyo, huu mtaji mwepesi na wa kitoto. Jipangeni upya!.
 
Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!

La CHADEMA lilishajulikana muda mrefu tu.Ndio maana CHADEMA walikuwa wakipinga Tanzania kuwapiga M23 na kufukuza wahamiaji haramu hasa toka Rwanda.

Walitangaza kuwa Nchi haitatawalika wakiwa wamejipanga ku-recruit wahamiaji haramu na waasi waanzishe vita nchini.Serikali ikaliona hilo ikaanza timua timua ya wahamiaji haramu sehemu ambako mashimo yao yalikuwa.Hao red brigade ilikuwa chaka tu ili wawatumie.

Anyway wako wengi wako ndani ya darubini ya vyombo vya usalama.Muda ukifika watadakwa na kuminywa korodani zao kisawasawa.
 
Back
Top Bottom