CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Sijaona vifaa vya kijeshi hapo, nilitarajia kukuta MG, LMG, RPG, mabomu ya kutega ardhini na ya kutupa, kifaru nk, ninachokiona hapo ni nguo za mitumba za mtaa wa kongo wanazovyaa wasanii huko marekani na buti za migodini...teteteh....kama hizo ndo taarifa za kiinterejensia tutashuhudia mengi mwaka huu

Hivyo ulivyotaja sio vifaa vya kijeshi, hizo ni silaha za kijeshi. Vifaa vya kijeshi ni hizo Helmet, Boots, combats, miwani inayotumiwa na FFU nk.
 
Kama polisi wanailinda CCM na mafisadi; je, kuna tatizo iwapo vyama na wananchi wakiamua kujilinda wenyewe...??

Ni ujinga uliovuka mipaka kukabiliana na matokeo ya tatizo badala ya kiini chake!!
 
Upumbavu mtupu!

Hivyo visu ni vingi tu mitaani. Mimi nilinunua viwili pale Morogoro Msamvu kwaajili ya kumenyea miwa. Hizo buti gani!! Hizo buti ni tepetepe kuliko buti ninazovaa mimi kwa shughuli zangu za field. Hizo kofia waseme ni za jeshi gani? Maana kofia kama hizo siku hizi zipo kibao hata kwenye mitumba.

Polisi watapoteza heshima wakiendekeza ujinga wa namna hiyo. Hata manati wanazotumia watoto wa vijijini, siku hizi nazo ni silaha? Basi siku hizi kila kitu ni silaha. Nilidhani labda wamewakamata na Machine gun, AK47, SMG, RPG. Hapo kweli ningeshtuka. Yaani visu vya mboga siku hizi ni silaha?

Mdharrau Mwiba, guu huota tende!!!!
 
Hapo vifaa vya kijeshi ni vipi? Manati au vifu? Basi kila mtu anastahili kukamatwa

Lielezeeni taifa basi kuhusu matumizi ya hizo zana ambazo zinafanana kabisa na zile zana za magaidi waliokamatwa Morogoro. Je, ofisi za CHADEMA na vijana wao wa Red Brigedi wana mahusiano gani na magaidi wa Morogoro?
 
Ni marufuku kutumia manati bila kibali cha policcm kwani ni kifaa cha kijeshi teh teh teh
 
Hakuna kifaa cha kijesh hapo! Hii Ni aibu manati , visu, miwani ya mgodin, kifaa cha push up, barua na jezi za chadema Ni vifaa vya kijesh
 
Juzi juzi magaidi wa kule Morogoro walikutwa na vifaa kama hivyo vya CHADEMA yakiwemo: Manati, Visu, Majambia na bendera nyeusi.

Mimi sio gaidi na siwezi kujua matumizi ya kila kimoja wapo kati ya hivyo, labda CHADEMA watueleze ni nini kazi ya manati na hivyo visu hapo ofisini kwao.

Kwani mamako bado anagegedwa tu asubuhi hii? Si ungemwuliza matumizi ya vifaa hivyo?
 
Kwanza unatakiwa useme hiyo ofisi iko wapi na waliokamatwa mle ofisini ni kina nani wa wapi na wanavyeo gani CHADEMA.

Utakufa kifo kibaya sana nakuambia. Usidhani kkuchezea damu za watu ni mdako!


Lielezeeni taifa basi kuhusu matumizi ya hizo zana ambazo zinafanana kabisa na zile zana za magaidi waliokamatwa Morogoro. Je, ofisi za CHADEMA na vijana wao wa Red Brigedi wana mahusiano gani na magaidi wa Morogoro?
 
Sikuhizi ukienda dukani unauziwa assemblies zenye umma, visu, na openers. Na tunavyo vingi madukani. huku mitaani kuna kunguru wengi na ngedere. tumeshauriwa ili kuwapa scare hao viumbe ni kuweka manati zikininginia juu ya miti.Je, sisi tutakamatwa na kuwa in possession na vifaa vya kijeshi?

Kwahiyo kumbe manati ni vifaa vya kijeshi!
 
Manati zinatengenezwa na watoto wa darasa la pili na ni zakuwindia ndege. Karne hii haiwezi kuwa zana ya kivita
2) kofia hizo ukienda ilala mtumbani ndio zinauzwa bei poa mana hazina wateja siku hizi.
3) hizo nyingine ni seft gear( vfaa vya usalama ambavyo vinatumika kwenye maeneo ambayo yana hatari za ajali kama migodini viwandani mradi ya ujenzi na barabarani.
4) T shert ni nguo
5) bendera ni alama ya chama

Sasa mtoa mada vifaa vya kivita hapo ni vipi
Na je manati na bastola ni ipi silaha ya kivita mbo hawakukamata msafara wa mzee wa vijisenti ambao na vita aliianzisha kwa kupiga risasi hewani tumia ubongo wako vzuri ww
 
Barua inasomeka hivi
Husika na kichwa cha barua hapo juu chajifafanua vema.

Napenda kukujulisha kuwa kutakuwa na ziara ya kimafunzo ya RB (Red Briged) katika kata yenu kwa ajili ya maandalizi ya uchaguzi utakaofanyika mwezi wa kumi mwaka huu.

Na kwa barua hii naomba uwapokee na uwape ushirikiano wa kutosha kwa ajili ya maendeleo ya chama chetu.

Ni matumaini yangu kuwa utawapokea na kuwatunza pamoja na usalama wao.

Wako katibu wa chama Wilaya.

​

Mleta hoja, hizi mbinu zenu chafu zimebuma, unakubali hii ni barua iliyotoka kwa katibu wa chama wa wilaya, barua haina anwani haina sahihi ya katibu, kama kweli uanayo barua iweke hapa tuione.
 
Manati zinatengenezwa na watoto wa darasa la pili na ni zakuwindia ndege. Karne hii haiwezi kuwa zana ya kivita
2) kofia hizo ukienda ilala mtumbani ndio zinauzwa bei poa mana hazina wateja siku hizi.
3) hizo nyingine ni seft gear( vfaa vya usalama ambavyo vinatumika kwenye maeneo ambayo yana hatari za ajali kama migodini viwandani mradi ya ujenzi na barabarani.
4) T shert ni nguo
5) bendera ni alama ya chama

Sasa mtoa mada vifaa vya kivita hapo ni vipi
Na je manati na bastola ni ipi silaha ya kivita mbo hawakukamata msafara wa mzee wa vijisenti ambao na vita aliianzisha kwa kupiga risasi hewani tumia ubongo wako vzuri ww

sasa hizo manati zinafanya nini ofisini au chadema mnatumia manati kuandikia?
 
Hivi yale makontena ya visu na mapanga ya CUF yaliishia wapi? wapuuzi wakubwa nyie! hizi propaganda za KISENGErema haziwasaidii kitu. endeleeni na upuuzi wenu wakati CHADEMA wanazidi kuchanja mbuga.
 
Jana tulishuhudia tena jeshi letu la polisi likijipambanua katika weledi mdogo wa kifikra na utashi pamoja na utendaji usioeleweka pale walipolitangazia umma wa Watanzania kuwa wamewakamata vijana wa CHADEMA wakiwa na SILAHA ZA KIJESHI. Katika hali isiyo ya kawaida vifaa vilivyoonyeshwa vilikuwa ni visu na manati. Je kwa hali kama hii ni wangapi tuna hatia ya kumiliki vitu hivyo majumbani kwetu? mimi mwenye nina manati nafukuzia kunguru, mwewe na hata nyoka na visu vya kutosha kwa ajili ya matumizi ya nyumbani. Je wamasai kwanini wasianze kukamatwa mara moja kwa kutembea na zana za kijeshi? Hapa ndipo lilipofika jeshi letu la polisi. Je ni siasa kama za Mzee wetu Omary Mahita na kontena la visu vya CUF karibia na uchaguzi??? Tutashughudia mengi ila wakumbuke watanzania wanahitaji siasa safi na si kutumika kisiasa.
 
Hivi yale makontena ya visu na mapanga ya CUF yaliishia wapi? wapuuzi wakubwa nyie! hizi propaganda za KISENGErema haziwasaidii kitu. endeleeni na upuuzi wenu wakati CHADEMA wanazidi kuchanja mbuga.
 
Ni kweki kabisa ndugu, ofisi yenye watu wawili tu na haitwaji ni ipi na viongozi ya hiyo ofisi hawatajwi. Mbaya zaidi taarifa ya habari ya saa 2 itv wamwonyesha hizo silaha na katika hali ya kushangaza wakachanganya na habari mkono wa albino ili kuichafua cdm kipuuzi. Ungeona hiyo habari ungeshangaa aina gani utoaji wa habari yaani ni kama ni habari zilizotoka kwa tatizo la kiufundi, kwanza wameanza na hizo picha za cdm, kisha habari ya albino na kabla haijaisha wajarudishia picha za hai vijana wa cdm alafu hapohapo wakaweka picha ya mkono wa albino. Kwa mazingira haya polisi wanataraji cdm wawaamini? Cdm wachukue hatua mapema na msemaji wa chama atolee tamko mapema huu upotoshaji.

blogger-image-45073314.jpg
 
Back
Top Bottom