ulifungwa kupisha uzi wa Kibanga,ulipopita basi ACT kaziniKazi kwelikweli!
nadhani hili ndio swali la kichovu kuliko yote yaliyoulizwaWewe molemo una cheo gani ndani ya chadema?
nadhani hili ndio swali la kichovu kuliko yote yaliyoulizwa
tangu mwaka huu uanze .
mbona jamaa wamevaa magwanda
mbona uzi wa mlemo umeunganishwa?
Nchi haita tawalika-Slaa
Nchi itawaka moto-Mbowe
Kaskazini tujitenge -Nassary
Hivi kumbe tuna jeshi la hovyo namna hii?? Hadi moja ya vifaa vyake ni manati? Bora Malawi watupige tu.Mbona polisi wamekosea walitakiwa waweke na rangi ya chadema kwenye visu kama kipindi kile cuf ,washakosea tena halafu wameweka visu vidogo bora wangeweka vikubwa.
Simbakibogoyo sasa unaelekea kuwa simba poyoyoyo!. Waambie familia yako wakuwahishe milembe. Inauonekana umepata umewehuka baada ya kuona ccm imepoteza namba. Sasa kinatokelezea kwenye miiko, vyungu, mikasi, na bendera za CHaDEMA.
Poleni sana wauguliwa!.