CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Ni jambo la ajabu sana. Eti na vyuma vya mazoezi ya pus_ ups. Kwa mtaji huo, Watanzania hawtakiwi kufanya mazoezi ya viungo. Gym zinafanyisha mazoezi wanajeshi na polisi tu?

Eti katika mahojiano!. Mahojiano na nani mpu.mbavu kiasi hicho? Eti walikuwa wankwenda kufundisha mafunzo ya kijeshi nchi nzima!. Ninaona mwandishi wa huu upumbavu "simbakibogoyo", hata mafunzo ya kijeshi hayajui. Ni upumbavu na ujinga wa kishenzi tu unafanyika hapa.

Red Brigade wako kikatiba na si kwamba ni taasisi ngeni. Ni kikosi cha ulinzi wa chama na sijui kwa n i ni wakatazwe kufanya mazoezi. Huu si wehu wa ccm?


Tujaribu kuwa serious kidogo, manati pia ni vifaa vya kijeshi jamani??!!!
 
Ndio maana watu hawaliamini tena jeshi la polisi.
Kwa kweli hizo propaganda ni za kitoto sana.
Eti visu vya kukatia nyanya ni silaha za kijeshi! Haya manati yanayouzwa na machinga ni silaha ya kivita!
 
Siasa za nchi ni uchwara kweli wananchi tunatangaziwa eti tumekamata Visu na Manati kuwa in vifaa vya kijeshi wakati wamasai wanatembea na SIME kiunoni hawakamatwi ama kweli mwaka huu ukionekana unanunua WEMBE utakamatwa
 
Nipo kwenye foleni naona jamaa wanauza vifaa vya kivita vya polisi wa ccm.
Ona na huyu mmasai naye sijui haogopi kutembea kaning'iniza silaha za kivita..Nikifika ofisini tu nitamuagiza secretary wangu aniletee kifaa cha kivita nikatie chungwa........hatuna namna nyingine.
POOR STRAREGISTS
 
Leo watapelekwa mahakamani kwa kosa la kukutwa na zana za kivita?
 
Lielezeeni taifa basi kuhusu matumizi ya hizo zana ambazo zinafanana kabisa na zile zana za magaidi waliokamatwa Morogoro. Je, ofisi za CHADEMA na vijana wao wa Red Brigedi wana mahusiano gani na magaidi wa Morogoro?

Kweli policcm hamnazo... teh teh teh
 

Attachments

  • 1430110044260.jpg
    1430110044260.jpg
    39.8 KB · Views: 161
Politics at best.
Kumbuka Dr. Ulimboka na RPC wa Mbeya.
Ushauri, ni bora angetengeneza sinema nyingine yenye akili na mashiko.
This is too obvious for a nursery school kid.
 
Acha wehu wewe manati ni vifaa vya kijeshi?TE=IBRAHIM MGAYA;12561315]Kwahiyo ninyi mkiingia madarakani mtalifanya jeshi liache kila chama cha siasa kimiliki vifaa vya kijeshi?[/QUOTE]
 
Mkuu mnyonge mnyongeni haki yake mpeni!, kati ya vifaa vyote hivyo ulivyoonyesha, kuna kitu gani hapo cha kijeshi?!. Kama ni hivyo, mbona hata mimi hivyo vyote ninavyo na zaidi ya hivyo?!.
Mimi nilidhani wamekutwa na AK 47, Machine guns, hand grenades, night vision binoculars, cynide capsules, masanduku ya TNT etc, lakini wamekutwa na hizo botts na shield za waendesha boda boda ndio vifaa vya kijeshi?!.

Hili jeshi letu la polisi sasa linakuwa too sensational!.

Na kama kuna kitu kitamkosesha Kova u IGP ni sensationalism!.

Pasco

Pasco,

Polisi wetu sio weledi kabisa, hawana professionalism kabisa. Kesi ikienda mahakama itakuwa tu imeenda kwa ajili ya political pressure na kutotaka kumuumbua RPC na endapo itaenda mahakamani itaishia kwenye no case to answer.

Toka mambo ya TV yameingia polisi wamekuwa mabingwa wa kufanya press conference enzi za zamani ikikuwa nadra sana kusikia press conference ya polisi. Ma RPC wa siku hizi wanapenda publicity sana na mwisho wa siku hakuna kazi wanayofanya zaidi ya kupata limelight.

RPC waachie hao oabla hujaadhirika
 
kiukweli kabisa pale hakuna silaha ya kijeshi........ila kwa lile la sare za jeshi wana kesi ya kujibu!kama visu mbona wamasai wanatembea navyo.....!
 
Manati na visu ni silaha za kijeshi. Duuu maskini Tanzania nchi yangu!!! Wauza machungwa, mihogo mibichi, pweza wote hao wanatembea na silaha za kijeshi.
 
Hahahaa utasikia gazeti lenyewe MTANZANIA,wao wanapenda habari waitakayo waotu
 
Chadema wako bize na operesheni zao za kudelete/kufuta ccm kwenye uso
wa dunia.
Hawana muda wa kujibu propoganda za kitoto namna hii!
 
Back
Top Bottom