CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Ni kweli mkuu. Maana jinsi Mbowe alivyoitoa ile kauli niliwaza anajiamini nini? Kumbe ameandaa jeshi lake la waasi!

Hakika kamanda aliyepeleka taarifa hiyo ya kiintelijensia polisi ameokoa maisha ya Watanzania wengi.

Kwakweli hata mimi nilishangaa mtu kutoa kauli hile bila kujiandaa na tukumbuke pale ufipa kuna chumba maalum cha matesi....Chadema hakina tofauti na kikundi cha waasi...!

Hakika Kamanda ni mzalendo kwa nchi yake kuwajuza jeshi la polisi kuhusu vitendo vya kigaidi ndani ya ofisi za Chadema!
 
Huwa kila siku nasema Chadema hawaitakii mema nchi hii!Sasa nimeelewa kwa nini Mbowe alisema nchi itawaka moto ...kumbe wamejiandaa kuiwasha moto duuu!

Hakika Kamanda aliye toa taarifa ni mzalendo kwa nchi yake...!

.... Hatudanganyiki, Tushazoea Hizo Sinema Siyo Mpya Kwetu. Vipi Sakata La Ugaidi Liliishia Wapi?
 
Jamani utetezi wenu ni dhaifu sana. Kwanini hamuelezi zana hizo zinafanya nini ofisini mwa CHADEMA?

Au ni kawaida kukuta zana za aina hiyo kwenye maofisi!?! Ingekuwa Somalia sawa, Tanzania watu wanakaa na visu, beto na majambia pamoja na nguo za jeshi ninyi mnaona ni kawaida tu?

Napajua makao makuu ya Chadema... Kuna watu wanaishi pale. Naona kawaida
 
Ni mbaya na uhovyo wa hali ya juu kutangaza ati manati ni kifaa kivita ati ni kifaa hatari MTAANGAIKA SANA MAFISADI MWAKA HUU
 
Ss hivi visu viwili na manati ndio vyakuanzishia vita? Huu ni uchochezi acheni kupost mambo yasiyo kuwa na tija mtajasababisha ya s.africa hapa kwetu kwa kutokuchuja kauli zenu
 
propaganda za CCM hizo tushazizoea wanatakaa kuwatisha wananchi
 
Mkuu Tuko heshima kwako mkuu

Hizi zana zako za kijeshi mbavu sio zangu.

attachment.php

..... Hahahahaha, Nimeipenda Hiyo
 
Last edited by a moderator:
Yaani nchi itapinduliwa kwa manati na visu kweli.. Hahahaha. ..basi hata wamasai wanaowinda huko ngorongoro waba uwezo wa kupindua nchi..acha umbea ww..
 
Stori zile zile za mahita na cuf kuingiza kontena la visu, CHADEMA hawataki kuibiwa kura kama mazoea ya CCM, mbona CCM ina jeshi tena tunalolilipia mahitaji yake waTZ wote, kujihami ni lazima na kuzuia mwzi asikuibie na wajibu wako
 
Nimecheka sana zana za kivita kuwa ni pamoja na MANATI na Bendera! Jamani tuache utani na VITA. Ee! Mola tuepushe na vita.
 
magamba wameshikwa pabaya,yaan hii sinema ishachuja kabla hata haijazinduliwa,kama ya ambonii
Power to the people
 
Acha ujinga..ina mana huoni hizo sare za jeshi? Kofia buti na shati? Kwani manati na visu sio silaha?

Hayo manguo yapo kibao mitumbani, hizo buti nyingi sana hata kariakoo, manati hata watoto wanatumia kuwinda ndege mbona hamuwakamati?
 
.... Mnadhani Watanzania Wa Sasa Ni Wa Miaka Hiyo.! Hatudanganyiki.
 
Kifaa gani hapo cha jeshi,,,tunaona visu Na kidubwasha cha kupigia mazoezi ya pushups Na mabuti ,,,Na vingine ambavyo vinauzwa dukani tu
 
Mbona sioni mabomu,bunduki,vifaru. Kisu na buti na nguo za mitumba zinazofanana na za jeshi ndio vifaa vya kivita!?
 
wanatafuta pa kutokea wakisaidiana na zitto LAKINI INAKUWA NGUMU KWELI SIJUI WATAPATAJE CHOCHORO LA USHINDI
 
..! Eti Hata Bendera Za Cdm Ni Zana Za Kivita? Polis Acheni Ukomedi. Au Nyie Ni Futuhi Wa Star Tv
 
Back
Top Bottom