CHADEMA wadundana Arusha ndani ya gari la matangazo

CHADEMA wadundana Arusha ndani ya gari la matangazo

Kwa hiyo huu ndio mkakati mpya wa ku pre-empty hoja zinazohusu uharamia wa ccm? Kwa nini kujihami wakati kuna namna nying sana za vyanzo vya uharibifu wa amani?


Watakuja kina Mungi na Crashwise na drama zao kuwa CCM wavamia mkutano wa Chadema.
 
Watakuwa wamedhulumiana mgao wa viroba na bangi uliotolewa na Lema
 
Watakuja kina Mungi na Crashwise na drama zao kuwa CCM wavamia mkutano wa Chadema.

Ungekuwa na akili ungemwambia aweke video au picha. Kwakuwa huna akili story yako ndo imeishia hapo.... CCM mnamiliki viwanda vingi vya uwongo
 
Hayo ndio matatizo ya elimu ya madrasa mkiambiwa nendeni shule hamtaki.
Angalia hii picha...

lema-chopper.jpg
 
Poa Mkya! Ule mgogoro wa uvccm kule Arumeru na Arusha mjini hamjaumaliza, mmehamia RB!
 
nimecheka sana kwenye hii thread mod mmeajiliea fanyeni kazi kuna threadvya zitto ililetwa haikumaliza hata dakika 10 mkaingoa lakini huu upumbavu mmeuacha...
 
krisi ninamjua ni mkorofi sana huyu jamaa dawa yake ni jumanne mjusi. na hapo wamerushana malipo
 
magamba kwa uwongo eti kris ndo kamanda wa ar.mnatunga ngonjera ya mwenge.
 
Mtoa mada wacha umbea nilikuwepo mwanzo mwisho hakuna jambo la amna hiyo kawadanganye wajinga sio sisi ccm kweli mmechoka umbea umewazidi mtakuwa lini kweli nimeamini ccm iko icu
 
Back
Top Bottom