CHADEMA wadundana Arusha ndani ya gari la matangazo

CHADEMA wadundana Arusha ndani ya gari la matangazo

Posho nayo issue, maana viongozi wakuu wananeemeka, bora nihame hiki chama cha CHAGADEMA!!
 
Hao walikuwa wanainadi sera yao ya upigananji kwa vitendo.

Kwi kwi kwi kwi teh teh teh!

Kweli dada, inabidi wamtafute Lukuvi awafundishe jinsi chama chetu kinavyonadi sera zetu makanisani.
 
Vijana Wa Red brigerd Wa chadema Arusha wakuongozwa na kamanda wao krisi ambaye ndiye kamanda wa Red brigerd Arusha jimbo wamepigana hadi kumwagana damu maeneo ya Ostabey unga LTD kuelekea Sombetini ambapo walikuwa wanatangaza mkutano wao Wa hadhara

Baada ya kuumizana mziki ulizimwa ghafla na kurudi kuelekea ofisini kwao Ngarenaro

Afu wahuni kama hawa ndio wapewe nchi kweli? Ni bora wapewe Wakoloni tu lakini sio Saccoss ya kina NDESHAFOO


Sent from my iPad Air using JamiiForums
 
Vijana Wa Red brigerd Wa chadema Arusha wakuongozwa na kamanda wao krisi ambaye ndiye kamanda wa Red brigerd Arusha jimbo wamepigana hadi kumwagana damu maeneo ya Ostabey unga LTD kuelekea Sombetini ambapo walikuwa wanatangaza mkutano wao Wa hadhara

Baada ya kuumizana mziki ulizimwa ghafla na kurudi kuelekea ofisini kwao Ngarenaro



Tanzania Yetu itazidi kudidimia kwani itakapokuwa fikra za wananchi wake ni kama hizi, Vijana wqawili wamepigana na kutoana madamu kwa uzembe wao, halafu wewe unatuletea hapa kama umbeya wa kisiasa. Mimi si mpenzi wa Chadema hata Record yangu humu Jukwani can prove that, lakini sipendi wala siungi mkono post za kijinga kama hizi.

Ulivyokuwa Mpumbavu, inawezekana hao ndugu zetu wakati wakitoana midamu wewe badala ya kuwaamua ulikimbilia kutafuta computa ili utuletee umbeya wakitoto kama huu. Inasikitisha sana Kijana wanachama wa vyama vya siasa au upinzani kwako wewe ni ndugu zetu, Damu yetu kwa hivyo tumie bongo
 
Mod nashanga sana sikuhizi Jf imekua tasisi ya watu flani? Ukiweka uzi unaangaliwa kwanza usoni unatolewa mambo yakupikwa kama haya mnayawacha ambayo ni wongo kwakua nilikua kwenye eneo na hakukua na ugomvi futeni huu uzi
 
Back
Top Bottom